PDA

View Full Version : Chương Trình lên khung tem các bộ Triển lãm

Đêm Đông
06-12-2013, 19:56
Thay mặt BCN xin thông báo chương trình lên khung tem triển lãm tai cuộc triển lãm VS lần thứ 7 :

1.Thứ bảy ngày 7-12

Sáng 9h , chở khung tem và lắp dựng khung tem

Chiều 1h30 , lên khung các khung triển lãm

2.Chủ nhật 8-12 triễn lãm tem

3. Chủ nhật ngày 15 - 12 tháo dỡ khung tem

4. Thứ 2 ngày 16-12 trả khung tem tại Bưu điện

BCN xin thông báo cùng các thành viên CLB và diễn đàn. Rất mong các thành viên cùng tham gia phu giúp để cuộc triễn lãm thành công tốt đẹp,

Xin trân trọng cảm ơn

hoavienquanbl
08-12-2013, 06:32
Sắp đến giờ Khai mạc triển lãm Vietstamp lần thứ VII rồi nhưng khg đi tham dự được. Rất tiếc và rất buồn. Chúc triển lãm Vietstamp lần thứ VII chủ đề "Dấu xưa Sài gòn " thành công tốt đẹp.

chienbinh
09-12-2013, 19:33
nhiều bạn tem hỏi em có thấy Bác Đài không? em đi tìm mãi nhưng cũng không thấy Bác trong và ngoài bảo tàng.Bây giờ thì rõ là Bác bận,nên không đi.Không đi năm nay thì năm tới góp vài trang tham dự triển lãm rồi đi rinh giải cũng đâu có muộn.Chúc Bác luôn vui,khỏe.Em Oai.

hoavienquanbl
10-12-2013, 12:20
Cám ơn chienbinh. Rất tiếc khg đi tham dự VS lần VII, cũng có ít khung tem trưng bày lễ hội hoa Dalat định đem trưng bày tại VS trước sau đó đến hoa Dalat nhưng ông anh lại qua đời vào đúng dịp này nên thật nuôi tiếc mãi, chứ khg thì gặp được các bác rồi, nhìn hình ảnh bác Va thấy anh chị chủ nhiệm bác Daihung bác Huệ chú Oai chú Eco và chú Xuân Ánh nữa. Đanh hẹn năm sau. Chúc VS luôn lớn mạnh, chúc các thành viên CLB và diễn đàn vui tươi mạnh khỏe