PDA

View Full Version : Ng.H.Thanh tặng phong bì giao thừa 2013

Ng.H.Thanh
25-01-2014, 16:18
Mấy ngày nay công việc lu bu, tết mà ai cũng vậy, lo toan đủ thứ, cơm áo gạo tiền :D. HT cũng gắng tranh thủ phong tục truyền thống mỗi năm gửi đến bằng hữu bì giao thừa tự chế (chưa có hình, do chưa xong :D), trong quá trình tác nghiệp thấy lòng rất vui mặc dù hơi cực :D.
Khi tác nghiệp tới bì của đại ca Cần thì đỗ chén nước tùm lum :(, may mà k bị gì :)). Những fb nhỏ xinh sẽ thay HT gửi đến các bằng hữu VẠN SỰ NHƯ Ý, AN KHANG THỊNH VƯỢNG.

HanParis
25-01-2014, 17:50
Xin tặng anh Hoài Thanh để chế FDC Cần Thơ nè :

http://sites.estvideo.net/college.anne.fr/dossier1/medias1/metier_avocat/avocat.jpg

Luật Sư Hoài Thanh đang hùng biện với giá khuyết mãi dành cho thành viên VSF nhá :D:))

chienbinh
26-01-2014, 18:18
Năm nay không mua được tem Ngưa,đành cáo lỗi với bạn tem.Xin vào dịp khác sẽ thực hiện.Chúc cả nhà VSF ăn tết vui vẻ và an toàn .

Ng.H.Thanh
18-02-2014, 15:02
Nhật ký những ngày cuối năm Giáp ngọ: Cũng như mọi người, HT cũng bận bịu, nào là công việc, nào là gia đình, nào là lương bổng thưởng tết, nào là tổng kết, nào là tiệc tùng....ôi tùm lum hết. Bì thư như mọi năm cũng đã làm xong chờ ngày đi gửi (30AL). Cũng đến ngày 30Al, cầm 1 sấp bì thư chạy 1 vòng lại bưu điện đường xá vắng hoe, khi đến bưu điện, đùng 1 cái thấy anh bảo vệ ngăn lại k cho vào, ảnh chỉ cái thông báo nghĩ tết từ hôm nay đến mùng 3. Thế là xong...hichic (mọi năm làm việc bình thường trừ mùng 1). Tết nhứt ở nhà thở oxi đến mùng 3 tết, mùng 5 tết đến con gái thở oxi, hichic, thế là xong cái tết. Còn sấp bì thư cũng cố gắng tranh thủ gửi cho các bạn tem, nhưng k đúng cái ngày như mong muốn, mong các bạn thông cảm. Do thiếu thông tin nên k có gửi cho một số bạn.:D.
Hôm qua nhận bì thư của DoNa, :))=)), cái ông bưu tá ổng gửi lộn về chổ mình, lẻ ra cái bì này đến địa chỉ nhà Do Na nhưng k hiểu sao lại chổ mình, thế là phiền bạn Do Na đỗ xăng 50k lên nhà anh nhận cái bì 10k nghen =))

Poetry
18-02-2014, 15:08
Anh đã nhận được phong bì giao thừa "Valentine" :D (đóng dấu ngày 14-02-2014) do Thanh gửi tặng. Cảm ơn em nhiều và chúc em mau khỏe.

Ng.H.Thanh
18-02-2014, 15:17
Hic, hic, bì giao thừa...giao... đến ngày Valentin :)), thui thì cũng tạm tạm có sự kiện :D

Cám ơn a Po đã khai trương :D

manh thuong
19-02-2014, 07:24
anh cũng nhận được bì valentine dán tem con rắn, con ngựa của HT. Cám ơn LS nhiều nhé.

huuhuetran
19-02-2014, 08:26
Tôi vừa nhận được phong bì giao thừa Tết Giáp Ngọ của Hoài Thanh, bì rất đẹp, nhiều ý nghĩa; cám ơn Luật sư rất nhiều! Chúc năm mới phát tài, phát lộc.

Red-Cross
19-02-2014, 12:30
Đã nhận được phong bì kỷ niệm Giao thừa Tết Giáp Ngọ 2014.
Phonh bì này cũng ghi dấu ngày cuối cùng thư bảo đảm còn được dán tem.
Cám ơn Nguyễn Hoài Thanh rất nhiều

nam_hoa1
19-02-2014, 13:50
Nam_hoa1 vừa nhận được bì thư giao thừa TỴ-NGỌ và mừng ngày lễ tình nhân của Hoài Thanh và có ý chúc mừng mình có .....nhân mới .
NH không biết Hoài Thanh gặp sự cố trong dịp tết ,NH thành thật chia sẻ
Chúc Hoài Thanh luôn thăng tiến trong công việc , gia đình hạnh phúc
Cám ơn Hoài Thanh thật nhiều

Ng.H.Thanh
20-02-2014, 09:06
Đã nhận được phong bì kỷ niệm Giao thừa Tết Giáp Ngọ 2014.
Phonh bì này cũng ghi dấu ngày cuối cùng thư bảo đảm còn được dán tem.
Cám ơn Nguyễn Hoài Thanh rất nhiều

Vậy là một ý nghĩa bất đắc dĩ nữa tuy fb k có gửi R :D