PDA

View Full Version : Họp mặt giao lưu ở Hà Nội (15-6-2008)

phamtuananh
13-06-2008, 00:21
Nhân dip anh Trần Đức Lộc - Phó Chủ nhiệm CLB Viet Stamp & thành viên BQT Vietstamp.net ra Hà Nội công tác, nhóm thành viên Viet Stamp ở Hà Nội phối hợp với BQT Temvn.net tổ chức buổi họp mặt thân mật, giao lưu cùng các bạn tem phía Bắc.

- Thời gian: 8 giờ ngày Chủ nhật 15-6-2008.

- Địa điểm: Chợ tem 160 Triệu Việt Vương, Hà Nội.

- Chương trình: mọi người tập họp ở chợ tem và sau đó sẽ do anh dobietday chủ trì.

Rất mong các bạn tem bớt chút thời gian đến tham dự.

hat_de
13-06-2008, 08:34
Nhân dip anh Trần Đức Lộc - Phó Chủ nhiệm CLB Viet Stamp & thành viên BQT Vietstamp.net ra Hà Nội công tác, nhóm thành viên Viet Stamp ở Hà Nội phối hợp với BQT Temvn.net tổ chức buổi họp mặt thân mật, giao lưu cùng các bạn tem phía Bắc.

- Thời gian: 8 giờ ngày Chủ nhật 15-6-2008.

- Địa điểm: Chợ tem 160 Triệu Việt Vương, Hà Nội.

- Chương trình: mọi người tập họp ở chợ tem và sau đó sẽ do anh dobietday chủ trì.

Rất mong các bạn tem bớt chút thời gian đến tham dự.

Chúc buổi chợ tem đông vui, buổi gặp mặt ỹ nghĩa đậm đà tình cảm!
Chúc bà con vui vẻ, anh Lộc và anh Nam mở ra 1 trang mới trong mối quan hệ ngoại giao giữa 2 diễn đàn.
Rất mong bà con tem HN, HT, ND, TB, HD, HY, QN, HP .... rảnh qua cùng giao lưu !

gk bận việc rất tiếc ko tham dự được mong bà con xa gần lương thứ :(

redbear
13-06-2008, 08:43
Chúc buổi gặp mặt vui vẻ.
@Tuấn Anh: rủ mấy em nhỏ đi đòi quà của chú Lộc đê!!!

phamtuananh
17-06-2008, 23:48
Thật may mắn vì ngày chủ nhật 15-6-2008 là 1 ngày đẹp trời không mưa to như ngày thứ bảy. Sáng ra chợ tem thấy vắng quá. Chợ tem HÀ NỘI dạo này không được đông vui như 1 hay 2 năm về trước nữa. Thời kỳ ấy mình nhớ chợ tem phải cần đến 3 hay 4 cái bàn cơ nhưng giờ thì 1 bàn cũng đủ rồi.

7680

7681

Anh em chơi ở chợ tem 1 lúc thì ra Bảo tàng LSQSVN ở Điện Biên Phủ uống cafe tán chuyện

7682

Nào chúng ta đi "nhậu" thui... :D

7683

Điểm mặt mọi người nào, từ trái qua phải: Anpa - phamtuananh - a.Mansumau - a.Dobietday - a.Lộc, còn a.Bgr8 (người ngồi bìa phải ở ảnh trên) đang cầm máy chụp ảnh

7684

Hai anh em chụp ảnh lưu niệm trước khi a.Lộc ra sân bay

7685

A.Lộc và a.Tiệp (admin temvn.net) gặp gỡ nhau ở sân bay Nội Bài

7686

MONG chợ tem 160 Triệu Việt Vương ngày càng phát triển và là điểm đến của các bạn tem trong cả nước.

tdloc
18-06-2008, 00:45
Xin cảm ơn các bạn Tem ở Hà Nội, Hải Dương về tất cả những tình cảm mà các bạn đã dành cho tdloc trong thời gian ở Hà Nội. Chúc các bạn luôn vui, khỏe và hẹn gặp lại các bạn trong một ngày không xa.

hat_de
18-06-2008, 06:12
MONG chợ tem 160 Triệu Việt Vương ngày càng phát triển và là điểm đến của các bạn tem trong cả nước.

ai chà chà... thú vị quá
lâu ko được gặp mặt mọi người
2 bạn tem Hải Dương trông lạ quá hén: Anpa trông ...thon thả hơn
TA cắt tóc sạch trơn
a.Man vẫn vậy, a.dbd trông còn trẻ hơn, bác Long và anh Nghiêm Giang Anh vẫn vô cùng nhiệt tình khi lúc nào cũng góp mặt tại chợ tem 160 TVV
bác Brg8 cũng cận thị vì tem ... hi hi
Nhân vật chính là anh Lộc, rất tiếc em lại ở tít QN cách anh 170 kms... thật là tiếc

cái ảnh cuối thú vị thật, đụng độ Tịt-admin temvn tại sân bay chắc cậu ta lên đường vô NT công tác

Gấu ơi chiều qua tui nói chuyện hơn 30' với bồ-câu-tím ... khi nào rảnh lôi cu Tịt béo ịch đen kịt qua chợ tem NT chút nhé

cái kỉu cừi củ cu Tịt nhộ quá hén, là cha rùi ... trưởng thành trong công việc và cuộc sống rất nhìu nhưng nụ cừi vẫn có nét dễ thương trìu mến với không khí tem hen.

Thú vị thiệt được gặp lại bà con !
Cảm ơn TA đã tường thuật!
Hy vọng sớm gặp anh Lộc và cu Tịt :> ... ụt ịt ...ụt ịt ... hị hị

dobietday
18-06-2008, 09:21
TA ngoài đời trông đẹp trai thế mà chụp ảnh lên trông ngố vậy :)). Rất tiếc là anh Lộc không ở lại lâu hơn, hôm đó các mem 3N nhiều người vắng mặt quá :)

chuonchuonHY
14-07-2008, 14:16
cac anh oi dien dan tenvn.net sao vay???? em ko vao duoc na la sao??b-(
hiiiiiiiiiiiii cac pac di choi vui the .:-*!!! em la dan nghiep du i hi ko hieu nhiu ve tem lam chi thich choi ti thut thui!@!!:D

hat_de
14-07-2008, 14:48
cac anh oi dien dan tenvn.net sao vay???? em ko vao duoc na la sao??b-(
hiiiiiiiiiiiii cac pac di choi vui the .:-*!!! em la dan nghiep du i hi ko hieu nhiu ve tem lam chi thich choi ti thut thui!@!!:D

Nam đó phải ko
temvn bị hỏng host hay sao ấy
admin tiep thì quá bận và ko chăm lo được ... rảnh thi thoảng vào các diễn đàn tem này góp vui khi nào temvn trở lại mọi người sẽ thông báo :)

traitim_trongtulanh
14-07-2008, 20:56
em có gới thiệu cho một em đang học ở hà nội ra chợ tem 160tvv nhưng e ấy nói ra đó chẳng thấy một ai,ko biết có trục trặc gì mà chợ ko thể họp được ko vậy mấy anh

hat_de
15-07-2008, 08:31
em có gới thiệu cho một em đang học ở hà nội ra chợ tem 160tvv nhưng e ấy nói ra đó chẳng thấy một ai,ko biết có trục trặc gì mà chợ ko thể họp được ko vậy mấy anh

có lẽ đợt đó chú Hào vào Nam
hoặc giảm tần suất họp chợ
chứ mình tin chợ ko thể mấy được :D