PDA

View Full Version : xin cac ban dinh gia giup minh

xuanbinhkt
22-06-2008, 10:38
Sau ki doc bai bao Thanh Nien so 160 nha suu tap nguyen hoang trung co noi ve nhung con tem hiem nhat hien nay. Toi co mot so con tem trong so bo suu tap cua toi, co hinh dang va mau sac gan giong nhu the, nho cac ban dinh gia xem nhe. Bo suu tap cua toi con khoang 600 con tem co chua xac dinh gia tri. neu co the hay goi mail vao hop thu cua toi nhe <langtulangthang_hue@yahoo.com>

7766

7767

LTT
22-06-2008, 12:24
Con tem của Mỹ thì ko dám phán bậy vì tớ ko biết gì. Con tem của Anh, nhìn hình scan ko biết có chính xác ko, nhưng tớ cho đây là con 1 penny red. Cũng thử ăn ốc nói mò một chút. Con này mà là màu đen thì còn có thể lên đến 100$ - 200$, chỉ tiếc nó lại là màu đỏ. Con 1 penny red chết đẹp cũng chỉ đáng giá vài chục nghìn đồng (vì trong thiên hạ nhiều vô số chứ ko như con màu đen). Con trong hình scan này răng vừa bị hỏng, lại bị in lệch nên giá cũng ko cao đâu :).

Chẳng hiểu sao tớ bị dị ứng với dân làm báo. Rất nhiều (định nói đa số nhưng thôi :D) tay ăn tục nói phét, ko biết gì nhưng cứ thích viết bậy, tự thêm mắm thêm muối vào nghe cho nó kêu. Nên báo có nói gì cũng đừng vội tin ngay. Cái tớ viết ở đây cũng thuộc vào loại như thế :D. Bác nào có bài báo Thanh Niên đấy thì scan lên xem cái nhỉ.

Poetry
22-06-2008, 13:03
Bác nào có bài báo Thanh Niên đấy thì scan lên xem cái nhỉ.
Bài váo về anh Nguyễn Hoàng Tùng đó em.
http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?goto=newpost&t=1299