PDA

View Full Version : Hỏi giá tem

huycan
29-06-2008, 19:51
Em pos bài lên không đạt chất lượng nên em đổi đề tài khác. HIiii lần sau em sẽ cố cố gắng.:P
8200

huycan
29-06-2008, 20:25
Bác chê quá nên em đổi đề tài khikhikhi

Nguoitimduong
29-06-2008, 20:35
Cậu đổi hình thế thì hóa ra bài này hết là con tem quê hương của huycan mà là ở mãi tận Mũi Hảo Vọng rồi :>
Đây là những con tem hình tam giác đầu tiên trên thế giới, mà hình này lấy từ đâu ra thế nhỉ ? Huycan toàn hỏi giá đồ độc không nhỉ? Phải để những bậc chuyên gia định giá giúp cậu thôi !!!

Poetry
29-06-2008, 20:36
Hình như em lấy mấy hình tem đó trên mạng? Trên hình có ghi rõ số catalog rồi, em còn muốn giải đáp gì nữa? Đề tài của em là con tem quê tôi mà.

huycan
29-06-2008, 21:41
em định mua con này, em mới chơi tem nen không biết tra ở đâu hichcic, người bạn của em bán hai con này 3chai không biết có đúng giá ko. mong mấy bác giúp đỡ

Nguoitimduong
29-06-2008, 21:57
em định mua con này, em mới chơi tem nen không biết tra ở đâu hichcic, người bạn của em bán hai con này 3chai không biết có đúng giá ko. mong mấy bác giúp đỡ

NTD nhớ hôm trước khi bạn hỏi, NTD đã gởi đường link để bạn tra cứu rồi mà ??? Bạn xem lại giúp nhé ! :D

hat_de
30-06-2008, 08:13

huycan ơi mời tất cả các bạn tem của bạn tham gia diễn đàn cho vui hen
xem ra nhìu món quý ghê
ko biết bạn từ đâu tới :D

huycan
30-06-2008, 18:00
Đúng là con tem tam giác đầu tiên của thế giới, nó còn cho em luôn con fake. Em nghiền cặp này lâu rồi, nhưng giá nó rát quá. Em lên mạng thì thấy Ebay nó bán từ 10 đến 20 usd thôi. Mà chị em ở bên kia nói mua trên ebay nguy hiểm lắm. Nên e muốn biết chính xác giá con này để mua khỏi bị hớ Khikhikhi. Ah Bác Hạt Dẻ em ở Huế hiii, trình độ còn nghiệp dư lắm, vì mới bắt đầu chơi lại khi em bỏ Sài Thành về quê. Vì lúc trước lúc 12t có chơi với ông anh, lúc về quê lục lại thấy nhớ nhớ nên chơi lại cho vui. Số lượng tam chỉ còn một nữa so với lúc trước vì quê em lụt lội nhiều quá nên hư luôn một nữa hichichi nhắc lại còn bồi hồi. Rất vui được học hỏi từ mấy bác.
Chúc mấy bác vui
( khilkhi sau này em còn hỏi nhiều nhiều)

Relax
30-06-2008, 19:36
Đúng là con tem tam giác đầu tiên của thế giới, nó còn cho em luôn con fake. Em nghiền cặp này lâu rồi, nhưng giá nó rát quá. Em lên mạng thì thấy Ebay nó bán từ 10 đến 20 usd thôi. Mà chị em ở bên kia nói mua trên ebay nguy hiểm lắm. Nên e muốn biết chính xác giá con này để mua khỏi bị hớ Khikhikhi. Ah Bác Hạt Dẻ em ở Huế hiii, trình độ còn nghiệp dư lắm, vì mới bắt đầu chơi lại khi em bỏ Sài Thành về quê. Vì lúc trước lúc 12t có chơi với ông anh, lúc về quê lục lại thấy nhớ nhớ nên chơi lại cho vui. Số lượng tam chỉ còn một nữa so với lúc trước vì quê em lụt lội nhiều quá nên hư luôn một nữa hichichi nhắc lại còn bồi hồi. Rất vui được học hỏi từ mấy bác.
Chúc mấy bác vui
( khilkhi sau này em còn hỏi nhiều nhiều)

Vậy hóa ra bạn của huycan là bác Khải bên thichduthu à, cậu này quen cũng lớn dữ . Thấy cậu mới chơi mà chơi tới cặp tem này với giá 3 tr là Lắc tui cũng phục cậu sát đất roài ^:)^
http://thichduthu.viet-numis.com/viewtopic.php?t=922&postdays=0&postorder=asc&start=60

huycan
30-06-2008, 20:14
em ko có quen bác đó chỉ biết thôi hiiii, em mượn tạm hình của bác Khải. Còn e mua hàng phải thấy tận mắt sờ tận tay, khikhikhi. Em mua lại của bạn em cùng quê.