PDA

View Full Version : Hỏi admin

jandr
08-09-2008, 07:25
Em có đăng bài trong siêu thị Viéttamp và có ghi rõ địa chỉ ,tên,sốdt,cách giao dịch và cả đường link của trang viet-numis để các bạn yêu thích tem xem hình vì em up hình ở trang đó cho khỏi mắc công phải up hình lại.Tại sao mỗi lần em vô lại diễn đàn là ko thấy bài viết của em vậy.Em có làm sai quy định gì của diễn đàn sao?Xin trả lời cho e rõ.Cảm ơn.

hat_de
08-09-2008, 07:50
Em có đăng bài trong siêu thị Viéttamp và có ghi rõ địa chỉ ,tên,sốdt,cách giao dịch và cả đường link của trang viet-numis để các bạn yêu thích tem xem hình vì em up hình ở trang đó cho khỏi mắc công phải up hình lại.Tại sao mỗi lần em vô lại diễn đàn là ko thấy bài viết của em vậy.Em có làm sai quy định gì của diễn đàn sao?Xin trả lời cho e rõ.Cảm ơn.

em ko phải admin nhưng là 1 thành viên của diễn đàn nên cũng có tí í kiến, ko đại diện thay mặt ai cả

chào bác jandr, mình là gokien bên diễn đàn tiền nè!
Rất vui mừng vì cuối cùng bác cũng tham gia được các diễn đàn tem

theo lệ của VS thì ai đó tham gia siêu thị sẽ ghi thông tin trong hồ sơ chủ chợ tem

sau đó bán hàng và niêm yếu giá cùng 1 số điều khoản khác

bài viết của bạn bị xóa vì bqt đã nhắc nhở, đây ko phải hành vi ko tôn trọng bạn, mà la quy định, ai cũng tuân thủ, hoàn toàn ko trách cứ gì bạn cả, chỉ là cần làm thế cho công bằng và hài hòa

quầy tem là 1 quầy phải có tem bán <=== đây là 1 điều sơ đẳng mức độ a...b...c

1 topic bán tem có link sang 1 quầy khác đã khó, link trang 1 diễn đàn khác thì ko phải quầy tem, mặc dù theo gk nghĩ thì việc link là ko cấm

xong nếu link ra chỗ đó sẽ gây ra 1 số bất cập:

- ko tiện cho người bán và người mua theo dõi quầy hàng
- người mua muốn mua hàng phải chay ra chỗ khác xem rùi vô đây đăng kí, đó là 1 điều vô lý, hơn nữa nếu đăng kí ở chỗ kia thì họ lại phải tham gia 1 diễn đan khác nữa gây bất cập

là 1 người bán bạn cũng ko muốn điều gì làm chậm việc tiêu thụ phải ko, là 1 người mua họ cũng ko muốn mua ở 1 cửa hàng chạy đi chạy lại

xét về mặt tình và mặt lý mình nghĩ bạn đã có câu trả lời và tìm ra phương án tốt ưu.

mình ủng hộ bạn tham giá diễn đàn, xong bày tem bán thế nào cho hiệu quả thì cần tính lại

Những vấn đề mình nêu ra trên mang tính gợi ý phân tích, mình k phải admin, và diễn đàn VS khác với bất kì diễn đàn nào khác, đó là ko có admin

chúc bạn có 1 tuần làm việc hiệu quả và vui vẻ trong các diễn đàn

có chim bay bơi hội thảm hoạ khoả thân hoa phượng để lại chi mình nhé :D

Nguoitimduong
08-09-2008, 07:59

Xin bạn vui lòng vào đọc Quy định của siêu thị Viet Stamp (http://vietstamp.net/forum/announcement.php?f=182)
Chúc bạn đắt hàng !:)

thanhha194
15-12-2009, 19:56
Em post ảnh lên theo cách tải file lên diễn đàn nhưng sao chỉ có link thoi chứ không thấy ảnh?
Thường thì cách đưa ảnh tem lên là chụp bằng điện thoại hay scan?
Mong trả lời gấp

Poetry
15-12-2009, 20:05
Em post ảnh lên theo cách tải file lên diễn đàn nhưng sao chỉ có link thoi chứ không thấy ảnh?
Thường thì cách đưa ảnh tem lên là chụp bằng điện thoại hay scan?
Mong trả lời gấp
Mời bạn xem cách post ảnh lên Diễn đàn Viet Stamp tại đây:
http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=65