PDA

View Full Version : Triển lãm tem bưu chính - Hà Nội 2008

phamtuananh
04-10-2008, 08:48
Để chào mừng 54 năm giải phóng Thủ đô 10/10/1954 – 10/10/2008 và kỷ niệm 20 năm ngày thành lập Hội Tem Hà Nội, Bưu điện Hà Nội và Hội Tem Hà Nội sẽ tổ chức Triển lãm Tem bưu chính toàn thành phố với quy mô khoảng 220 khung tiêu chuẩn. Các bộ trưng bày và dự thi được tập hợp từ các CLB trực thuộc hội, trong đó có cả 4 CLB học sinh Hà Nội. Hội Tem Hà Nội mời Hội tem 5 tỉnh lân cận tham gia triển lãm là Hải Phòng, Hải Dương, Bắc Ninh, Hưng Yên. Công ty Tem cũng tham gia trưng bày 5 khung tiêu chuẩn để gíới thiệu và quảng bá cho tem bưu chính. Thời gian triển lãm 4 ngày từ 9/10 đến 13/10/2008.
Cuộc triển lãm trên không chỉ động viên phong trào sưu tập tem Hà Nội mà còn là dịp nâng cao trình độ sưu tập của các Hội viên trong thành phố.

(theo temvietnam )

hat_de
04-10-2008, 09:11
Đợt nầy nhớ xuống HN nhé ... các bạn tem Hải Dương gặp nhau đi ... bạn tem HP tui cũng đã chuẩn bị tập họp
Bắc Ninh cũng có rùi
Hưng Yên nữa

loa loa loa ... các bạn tem hiện đang học tập và sinh sống trên địa bàn HN đừng bỏ lợ dịp vui nầy

HN đã to hơn, đẹp hơn, HN cu sau khi cùng Hà Tây ơơpj nhất nay trở thành HN mới, và đây là lần đầu tiên họ tổ chức TL tem

Hội tem Hà Tây cũng như đoàn chèo Hà Tây và đoàn chèo HN, họ chưa hợp nhất, hy vọng gặp cả anh Đào Anh Bình, Che-Việt và kinkin cũng cố gắng có mặt .... lao loa loa loa =))

vnmission
05-10-2008, 19:54
Tuấn Anh ơi, triển lãm tem này chắc vẫn ở Tràng Tiền?

hat_de
05-10-2008, 20:34
Tuấn Anh ơi, triển lãm tem này chắc vẫn ở Tràng Tiền?

ủa bác VNmission chưa xem mục HN triển lãm tem à,
Tràng Tiền là đợt 2007 ạ
TL lần này tại bưu điện Bờ Hồ, 75 Đinh Tiên Hoàng
em có cập nhật lại 1 số thứ rồi, thời gian địa điểm, danh sách tác giả tác phẩm (danh sách đủ phải lên Hn ạ, hy vọng lần này các bạn tem HN sẽ tường thuật ảnh :D
có điểm đặc biệt là 4 hội tem các tỉnh rõ rồi, nhưng Hà Tây, 1 phần của HN mới vẫn tính là vị khách mời thứ 5, HN hiện vẫn là thành phố 3 hội tem, ko biết trong tương lai Hội tem Hà Nội cũ và Hội tem Hà Tây có hợp nhất để hình thành nên Hội tem HN mới kô !