PDA

View Full Version : Thái Bình - Năm tấn quê ta

kuro_shiro
10-10-2008, 20:26
Thiên đường vắng tên ??? :D

Tem – thiên đường mà cháu chưa từng nghĩ đến. cháu bước vào đó tình cờ , từ từ và nhẹ nhàng !!!! cháu chưa từng nghĩ đến cháu sẽ chơi tem vì trước đó không ai khơi nguồn cho cháu , tạo cho chấu 1 niềm đam mê thực sự, với cả với 1 con người như cháu: lạnh lùng, nông nổi, ko kiên tri` và âủ , làm cái gi` cũng rất quyết tâm nhưng đi được nửa đường ….. thì chết máy!:D thì thực sự chơi tem là cả 1 sự thử thách. Nhưng rôi` bây giờ mọi việc đã thay đổi như 1 giấc mơ.
Cháu cũng ko thể nhận ra con người của cháu. nếu như trước đây cháu không bao giờ để ý những thứ vụn vặt và cả tem cũng thế , với cháu nó chỉ là 1 mảnh giấy nhỏ thì giờ cháu lại có thể bỏ ra hàng giờ hàng ngày để 1 mình , 1 ánh mắt và 1 niềm hứng thú để ngắm nó, để hiểu nó. nếu như trước đây cháu lạnh lung` thì giờ đây cháu lại có Thiên đường vắng tên ??? :D

Tem – thiên đường mà cháu chưa từng nghĩ đến. cháu bước vào đó tình cờ , từ từ và nhẹ nhàng !!!! cháu chưa từng nghĩ đến cháu sẽ chơi tem vì trước đó không ai khơi nguồn cho cháu , tạo cho chấu 1 niềm đam mê thực sự, với cả với 1 con người như cháu: lạnh lùng, nông nổi, ko kiên tri` và âủ , làm cái gi` cũng rất quyết tâm nhưng đi được nửa đường ….. thì chết máy!:D thì thực sự chơi tem là cả 1 sự thử thách. Nhưng rôi` bây giờ mọi việc đã thay đổi như 1 giấc mơ.
Cháu cũng ko thể nhận ra con người của cháu. nếu như trước đây cháu không bao giờ để ý những thứ vụn vặt và cả tem cũng thế , với cháu nó chỉ là 1 mảnh giấy nhỏ thì giờ cháu lại có thể bỏ ra hàng giờ hàng ngày để 1 mình , 1 ánh mắt và 1 niềm hứng thú để ngắm nó, để hiểu nó. nếu như trước đây cháu lạnh lung` thì giờ đây cháu lại có thể ngôi` cừơi 1 mình với cả quyển album tem trước mặt mặc dù nó còn quá it’. Cháu không pít nói như thế nào về cảm xúc của bản thân cháu , lúc cháu kiếm đc 1 con tem, hay những lúc cháu tự mình gồi lần mò bọc nhữg con tem đầu tiên, rồi cẩn thận cho từng con tem đó vào album, cháu thấy vui sướng, và thú vị đến khó tả mà cứ thấy hay hay làm sao ấy ạ, vì vậy cháu cứ nhìn thấy chúng là lại ngồi cười một mình , cứ hâm hâm và :D như chưa bao giờ đc :D ý , cháu không tài nào ngủ hoặc học được khi trước đó chưa ngó quâ cai cuốn album kì diệu đó , nhìn rui` cười 1 cái … cuộc sống mãi đẹp sao và …ngu ? ngon !  cháu cảm ơn mọi người vì đã tạo ra ngôi nhà vietstamp, mặc dù mới chơi tem , kiến thức cũng như số tem còn quá hạn chế nhưng cháu đã cảmthấy cháu có 1 cái gi` đó mới mẻ và thần ki`. Cháu vui vẻ hơn , thấy cuộc sống thú vị hơn, ý nghĩa hơn , nhất là cháu thấy cháu tỉ mỉ chưa từng có trong lik sự tính cách cưa cháu . với 1 điều mà từ nhỏ tới giờ cháu đã từng thực hiện rất nhiều lần nhưng thực hiện bao nhiu thì thất bại bấy nhiêu đó là ghi nhật kí ( vù cháu không kiên trì mà :D), cháu chắc chắn rằng lần này cháu sẽ thành công vì đó là cuốn nhật kí mang tên gia đình vietstamp và cháu sẽ không bao giờ bị chết máy giữa đường như những lần trước bởi bây giờ cháu có cả 1 gia đình giúp đỡ cơ mà ! công cuộc st của cháu dù có hơi khó khăn nhưng cháu tự tin rằng mình có thể vượt qua chúng để đến với tem- niềm đam mê đầu tiên và thú vị nhất của cháu, cháu không thể để tên mình vắng trong thiên đường mà lẽ ra cháu phải có mặt ở đó từ lâu rồi bởi ở đó ai cũng sẵn sang`đón nhận cháu , giúp đỡ cháu và chia sẻ cùng cháu nhưng cháu pít st là cả 1 quá trình dài , và là cả cuộc đời nên dù xuất phát sơm’ hay muộn thì cháu cũng đã xuất phát, không có thời điểm nào để bắt đầu tốt hơn là ngay bây gìơ phải không ạ? và điều quan trọng là con đường chau’ đang đi là đúng….. con` nhìu điều muốn chia sẻ nhưng cháu nghĩ là cháu đã hơi dài dong ….
một lần nữa cháu xin cảm ơn mọi người đã cho cháu 1 thiên đường mới!!!
kuro_shiro

hat_de
10-10-2008, 20:36
1 tâm sự rất thực, rất chân thành, rất tự nhiên !

Trước đây mình từng ngưỡng mộ sự nhiệt tình của 1 bạn tem Thái Bình mang tên Hà, nay lại ngỡ ngàng khi cảm nhận được ngọn lửa tem mãnh liệt trong tâm hồn của 1 bạn nữ tem Thái Bình thứ 2. Phải công nhận 2 bạn gái tem Thái Bình này đáng mến lạ lùng.

Thái Bình chưa có hội tem, chưa có CLB tem nào, nhưng niềm đam mê quả là cháy bỏng. Lời ngỏ của diễn đàn cũng là nơi chúng ta có thể bày tỏ cảm xúc của mình về VS và có thể mở rộng ra về bạn tem về đời sống tem ... nói chung là có bầu tâm sự tem nào hãy cho nó tuôn ra :D

Si-ro em, khi nào add nick chị Ngô Thu Hà TB nhé, nick ngothuha231

Anh cũng được nghe chị chie kể về em, hum ni càng thấy cảm mếm em hơn vì tâm sự trên của em.

Hẹn 1 ngày được gặp em !

kuro_shiro
10-10-2008, 20:51
em cũng hi vọng có dịp qua HP sinh hoạt tem cung` các bác và các anh chị ngoài đó để hỉu biết them về tem và sinh hoạt bên ngoài vì thực ra em chưa từng tham gia buổi sinh hoạt nào bên ngoài cả vì 1 phầm ở chỗ em cũng ko có CLB và cả em cũng mới tham gia. hen gặp anh ở thời gian gần nhát :D

tugiaban
10-10-2008, 21:33
em cũng hi vọng có dịp qua HP sinh hoạt tem cung` các bác và các anh chị ngoài đó để hỉu biết them về tem và sinh hoạt bên ngoài vì thực ra em chưa từng tham gia buổi sinh hoạt nào bên ngoài cả vì 1 phầm ở chỗ em cũng ko có CLB và cả em cũng mới tham gia. hen gặp anh ở thời gian gần nhát :D

chào bạn mình cung ở Thái Bình nè. hy vọng được làm quen với bạn

kuro_shiro
11-10-2008, 13:22
chao` bác! bác cũng ở TB ạ ? cháu rất vui vì đc làm quen với bác

kuro_shiro
11-10-2008, 13:27
Cố lên "xe máy" ơi - bugi ủng hộ xe máy hết mình :D

p/s: Thưa cả nhà - em mới nhận kuro làm "xe máy" vì em là bugi..... nhiệm vụ của em là vận hành "xe máy" khi có vấn đề

hic , cảm ơn bugi và đã ủng hộ. nhưng cảm ơn là cảm ơn , ai nói tớ là xe máy. hic

hat_de
11-10-2008, 20:57
quê Thái Bình có

- bugi - Hải Phòng
- bé bự - Bình Phước (hiện học trong SG)
- hà TB - Thái Bình (hiện học tại HN)
- tử gia bần - Đồng Nai

ngày xưa có câu TB bị gậy khắp nô tung hoành, ko bàn về ý nghĩa của câu nói nhưng nó giúp chúng ta hiểu sự năng động và bôn ba của người dân thái Bình

các bạn tem gốc Thái Bình bugi, bé bự, tử gia bần hiện đang ở những thành phố có Hội tem và 1 phong trào tem phát triển.

Xin bà con hãy chung tay giúp đỡ làng tem quê nhà cùng phát triển :D

hình như mục nầy hơi bị lạc đề nhưng mong bà con thông cảm

Đêm Đông
11-10-2008, 21:36
Các bạn tem Thái Bình thân, nhằm thu hút xây dựng phong trào tem tại Thái Bình. BQT đã mở một mục mới dành cho các bạn tem Thái Bình cũng như những bạn tem ủng hộ phong trào tem Thái Bình . Các bạn hãy mạnh dạn trao đổi góp phần xây dựng phong trào tem Thái Bình nhé

kuro_shiro
12-10-2008, 13:02
cảm ơn mọi ngươi` rất rất nhiêu` vì đã tạo điều kiện cho những ngươi` chơi tem TB chúng cháu. cháu hi vọng và cũng sẽ nỗ lực hết mình để TB cũng sẽ trửo thành 1 sân chơi tem, giúp ng` dân Tb gần gũi với tem hơn. và TB tương lai cũng sẽ có CLB tem để góp phân`phát triển tem VN :D
kêu gọi mọi ngươi` dân TB cùng chung sức nào ( cả những người ko phải dân TB nữa, pít đâu sau này lại là dâu , dể TB thì sao anh Dẻ nhi? :-P )

hat_de
12-10-2008, 17:17
...
kêu gọi mọi ngươi` dân TB cùng chung sức nào ( cả những người ko phải dân TB nữa, pít đâu sau này lại là dâu , dể TB thì sao anh Dẻ nhi? :-P )

TB tuy chưa có hội tem nhưng hiện có lợi thế là dân tem gốc TB lại được thừa hưởng 1 bầu không khí tem sôi động ở các tỉnh có phong trào phát triển, có thể ra tay góp sức phát triển phong trao tem quê hương.

em cứ chịu khó tìm, tập trung lực lượng đi, đợt tới anh chuyển cho em danh sách dài bạn tem TB, em rà lại xem, chắc ko nhìu nhưng đâu còn cách nào khác. bản thân em cũng qua phương pháp x,y,z để kiếm tìm thêm các bạn

Nếu phát hiện ra tại TB có những người như bugi, bebu, tugiaban .... thì ko chóng thì trầy cũng có CLB thui, mà Trung ương hội rất ủng hộ việc này. Và em cũng tính xa hơn là khi lập được rùi thì duy trì nó ra sao hen :D

hat_de
13-10-2008, 10:54
úi thế thì vui quá , được sự giúp đỡ của anh Dẻ và mọi người thế này thì tốt quá rôi`! nào bắt đầu.......:D

bắt đầu nào

Hướng dẫn sử dụng trước khi dùng

1. ko phải tất cả các tài khoản sau đều là người chơi tem (vì mặc dù vào Góc tem VDC nhưng nhìu bạn chỉ tiện tay đăng kí)
2. ko phải tất cả những bạn có chơi tem và đã đăng kí đó còn chơi tem (vì nhìu lý do họ có thể đã tạm ngưng, do đó em chỉ nên khuyến khích hoặc khơi gợi các bạn ấy lại với tem tuyệt đối ko đe dọa khủng bố ép các bạn í trở lại con người nghiện ngập tem)
3. ko phải tất cả các tài khoảng đều còn hoạt động tốt (vì có thể lâu họ ko dùng nữa, hoặc đã đổi nick đổi mail)

hãy kiên trì, đừng nản, ko dùng bạo lực, và luôn nở nụ cười ... bí hiểm.... he he

chúc Thái Bình tìm được những bạn tem nhiệt tình

le duc canh 5-Oct an ninh- quynh phu _ thai binh  sinh vien  huyenanhhut@yahoo.com  bong da ,nha do,tim hieu van hoa, lich su va dia ly, luat phap ,chinh tri ...  hien thuc, thong minh .ham hieu biet  
DO NGOC SON 14-Oct thaibinh  sinhvien  conbao_saobang@yahoo.com  Ca nhac, the thao,du lich va suu tam do co   tat ca cac ban tren khap dat nuoc  
khoa duy 14-Oct Thai binh  student  lighthouse0072002@yahoo.com  Thich nghe nhac Rock, nhac do Choi tem, cac loai co Doi bong ket nhat Asenal.  bat ky ai co thien y (la ban gai thi cang tot) 
Nguyen Nhat  15-Oct thai binh  sinh vien  chutieu1510@yahoo.com  hat cuoi ngua cafe 1 minh suu tap tem   tat ca moi nguoi tren net 
dinh van hoat  17-Oct thai binh  hoc sinh  ngochinh182000@yahoo.com  xem phim hat ka ra o ke  tim ban khac goi tu 17t den 25  Trang chủ
tong van chinh   1-Nov xom 1 xa quyet tien thai binh  ko noi  ngocchinh182000@yahoo.com  thich tat ca moi thu di du lich ghet noi doi thich cung ban be di choi xa mong muon tin duoc ban qua mang  ban khac gioi nhat la nhung ban o thai binh  
tran thu thuy 12-Nov lop 11a1-thpt Chu Van An-Kien Xuong -Thai Binh  hoc sinh  sachoatigon_757@yahoo.com  doc truyen trinh tham,doc bao,nghe nhac,thich hat,choi the thao,xem bong da,thich di du lich nhieu noi,  mong ket ban voi nhieu nguoi tot, co cung so thich,ton trong tinh ban 
nguyen van   15-Nov xom3 xa dong quy tien` hai-thai'binh  hoc sinh  tinhtaconmai_01244@yahoo.com  ca nhac du lich va` di ngam canh  tat ca cac ban bon phuong  Trang chủ
hoang thi hue  20-Nov dong hung_ thai binh  sinh vien  hoanghue90@yahoo.com  thich choi tem muon ket ban voi cac ban cung so thich tren ca nuoc .chung ta hay trao doi voi nhau nhe de trong moi chung ta ai cung co duoc bo tem hoan hao nhat rat vui duoc lam quen voi cac ban  nhung nguoi cung so thich  Trang chủ
DANG TRUNG THAI  24-Nov THAI BINH  SINH VIEN  thienha_xanh73@yahoo.com  suu tam tem di choi.........  tat ca nhung aiyeu tem 
NDQ  26-Nov THAI BINH  HỌC SINH  BVCV@VNN.VN  VẼ  TÂT CẢ  Trang chủ AOL
danghaithanh  1-Dec sonha13to13quangtrungthaibinh  hocsinh  aotimmatmeo@yahoo.com   suu tap tem hoc tieng anh  nhung nguoi cung so thich nhung nguoi hoc gioi va theo khoi a  haithanh 
pham van chinh  1-Dec quyet tien kien xuong thai binh  hoc sinh  changtraihoada872004@yahoo.com  thich di chat  ban cang gan cang tot 
dang hai thanh 1-Dec so nha 13 TO 13 phuong quang trung thai binh  sinh vien   igiveyousweetlove_hn2003@yahoo.com  di bo an ca nghe nhac ko loi nuoc ngoai thich hoc tieng anh   nhung nguoi ban cung so thich   Trang chủ AOL
Nguyễn Việt Long 6-Dec 73 khu 1A thi trấn Quỳnh Côi- Quỳnh Phụ- Thái Bình  Học sinh  Valentno6128@hotmail.com  Kết bạn mới, ca nhac.truyện tranh và bóng rổ  Những bạn cùng sở thích, không kể lứa tuổi và giới tính 
Doan Phuong Thu.y ( con goi la Tha`nh) 22-Dec to 4 phuong Tran Lam,tp Thai Binh,thai binh  sinh vien lop :CDDL3-k4 truong :www.hic.edu.vn  chuasonlamtb@yahoo.com  muon ket ban voi nhung nguoi cung so thich:choi tem,tien viet co,nghe nhac va di du lich...  ban nu sinh nam 83,84hoac 85 co cung so thich,xinh gai thi cang tot,tinh tinh vui ve,de hoa dong...nho gui mail ve cho minh nha!!! 
doquang cuong 26-Dec xom6 nguyenxa donghung thai binh  hocsinh  anhchang_ghetgaidatinh12@yahoo.com  thich nghe nhac thich choi bong da   nhieu nguoi 
DAM THANH TRA 27-Dec XOM1 THUY PHUC THAI THUY THAI BINH   SINH VIEN CD CN HN   afishoutofwater2000@yahoo.com  thich kert ban voi cac ban choi tem thich da bong   tat ca moi nguoi   Trang chủ
dam thanh tra 27-Dec xom1 thuy phuc thai thuy thai binh  sinh vien nam dau tr CDCN HN  thuyoitaday@yahoo.com   thich vui choi voi cac ban rat thich xem cac loai tem, thich xem va xieu tam tatv ca cac loai tem ngoai ra con rat thich da bong thich vui cuoi     tat ca cac ban dac biet la nguyen thi tra nguoi cung ten  
Dam thanh tra 27-Dec xomI thuy phuc thai thuy thai binh   sinh vien nam thu 1 CDCN HANOI   thuyoitraday@yahoo.com   tat ca cac ban 
Tran Viet  31-Dec Thai Binh  Sinh Vien  hungnhan13@yahoo.com,hungcatty138@hotmail.com  Suu tam tem, dien anh, doc bao(Tap chi PCWorld), mau sac ua thich: mau tim, xanh duong, rat thich chat  Nhung nguoi co cung so thich, rat cam on moi nguoi 
Tran Viet   31-Dec Thai Binh  Ky su  hungnhan138@yahoo.com  Stamp,chess,history,travel.....  All co cung so thich 
tran ngoc han 1-Jan lop 11A1 thpt-chu van an-thai binh  hoc sinh  sachoatigon_757@yahoo.com   the thao ,nghe nhac, hat va rat nhieu thu   tat ca moi nguoi  
pham tuan anh 2-Jan k32b DH Y Thai binh  sinh vien  vananhik79@yahoo.com  tem, nhac tien chien,the thao, co nhieu ban  tat ca cac ban 
doan van an  14-Jan xom 1 quyet tien kien xuong thai binh  hoc sinh  anhyeuemkhongphaivitien2001@yahoo.com  ket ban bon phuong  khac gioi nam  
doan van an  14-Jan quyet tien kien xuong  hoc sinh  khatvongtinhyeu182002@yahoo.com  ko co  ko muon 
nguyencao cuong 21-Jan dongphong_donghung_thaibinh  hocsinh  hoang_tu_may_man_20082000@yahoo.com  ket ban va suu tam tem   cac ban co cung so thich   Trang chủ AOL
hoa lan 23-Jan thai binh  tu do  late8882003@yahoo.com  suu tam : tem, hoa lan  tat ca cac ban cung so thich 
nguyen thi thom 23-Jan thai binh  hoc sinh  choi,hoc va ket ban  nhung nguoi vui tinh  ko co  o 
PHAM XUAN HOAI 24-Jan 123 TO 14 PHUONG KY BA THANH PHO THAI BINH  VNPT  HOAI_TBVN@yahoo.com  CHOI TEM   DO THI THU HA 
tran thi nhung 1-Feb thai binh  hoc sinh  congchuameoluoi_vc@yahoo.com  suu tap tem .di du lich ,nghe nhac va nhieu lam  tat ca cac ban co cung so thich 
vuminh chau 1-Feb thai binh  sinhvien  ngaychiaxa_anh@yahoo.com  thich suu tap tem ,sach bao.thich ket ban ,thich duoc di du lich va duoc moi nguoi yeu quy.  nhung nguoi cung so thich 
minh vuong 8-Feb thuyphong-tt-tb  bodoi  taythuy_anh2000@yahoo.com  doc bao xem phim tam ly choi tem the thao   tat ca cac ban cung so thich  
do duy cuong 12-Feb thuy son thai thuy thai binh  sinh vien  leloi_dc25@yahoo.com  thich choi the thao -suu tam tem - - - thich suu tam hoa phong lan  muon ket ban voi nhung nguoi cung so thich  
nguyen dat giang 12-Feb thon Dai Nam 3 - Quynh Tho -Quynh Phu -Thai Binh   hoc sinh   pandasmall@yahoo.com  Thich xem ti vi choi da cau nghe nhac tru tinh,thich suu tap tem va dac biet la tem ve cac loai vat.........   voi tat ca moi nguoi   Trang chủ AOL
vu thi xuan 16-Feb thai thuy thai binh  sinh vien  hoakhe_quetoi_86@yahoo.com  suu tam tem. doc truyen tranh , nghe nhac  bui duc _nghia  Trang chủ AOL
hoang minh hoa 18-Feb thai binh  sinh vien  chinhvantb@yahoo.com  choi tem,bong da ,di day do  cac ban moi choi va da choi tem 
Nguyen Binh Khiem  20-Feb An ninh - tien hai - thai binh  HOC SINH  binhkhiemthtb@yahoo.com  1/ DA BONG. NGHE NHAC. XEM PHIM 2/ CHAT. CHOI GAME. TRUY CAP 3/DOC TAT CA CAC TRUYEN   TOI MUOI KET BAN VOI TAT CA CAC BAN TREN INTERNET   KHONG CO 
vuthi men 20-Feb vucong kien xuong thai binh  sinhvien  meocon_vc2005@yahoo.com  suu tam tem , doc sach,  cung so thich ,  Trang chủ
vu thi song giang  25-Feb thon sa cat hoang dieu tp thai binh  sinh vien  diaccau@yahoo.com,diacau@yahoo.com hoc cac mon tu nhien choi tem va nghe ca nhac  voi tat ca moi nguoi 
hoang thi phuong 29-Feb thon cao mai_xa quang hung_huyen kien xuong_tinh thai binh  la hoc sinh  giutronloithe_maiyeuanh@yahoo.com  thich du lich_the theo_an uong_suu tam tem _va thich nhat la duoc ket ban voi tat ca nhung ban muon ket ban voi minh  minh mong muon ket ban voi tat ca cac ban dac biet la cac ban choi tem vi minh cung la 1 nguoi suu tam tem ma 
nguyenthi hoai thu 2-Mar khu 3 thi tran dong hung thai binh  sinh vien  batuoc_tieuthu_vn86@yahoo.com,nguyenthanh_dung@yah oo.com suu tap tem shopping hoc ngoai ngu tieng anh mau trang, hong va su chan thanh  tat ca nhung nguoi yeu thich tem   nguyenthanh_dung 
nguyen linh  4-Mar thai binh  sinh vien  nguyenlinh@yahoo.com  khong thich gi  cung so thich 
hoang phu 6-Mar so 8 to 25 phuong Bo Xuyen Thi Xa Thai Binh Tinh Thai Binh  sinh vien  hoanglan6383@yahoo.com  Thich doc bao,choi the thao,ve,va dac biet la rat thich choi tem  Minh mong muon duoc ket ban voi tat ca cac ban! 
dao thi xuan huong 8-Mar quynh phu thai binh  sinh vien  bigskysae@yahoo.com  choi tem,doc truyen   tat ca cac ban 
nguyen van Bien   16-Mar tien hai thai binh  bo doi   thanh_bien2000@yahoo.com  so thich noi chuyen tam su voi ban be thich bong da yeu the thao va rat muon lam ban voi tat ca moi nguoi tren khap moi mien dat nuoc neu co the cac ban co the viet thu bang giay gui ve cho minh theo dia chi: nguyen van bien ho`m thu 4 NC -2275 tra ly -tien hai- thai binh mong duoc lam quen voi cac ban   tat ca cac ban tren khap moi mien dat nuoc nhat la cac ban gai  
nguyen ngoc khanh  17-Mar thi xa thai binh  cn  nk_mc2000@yahoo.com choi tem va nghe nhac va xem bong da   tat ca moi nguoi 
nguyen thuy dung 19-Mar thai binh  sinh vien  ngongac_172_84@yahoo.com  suu tam tem   nhung nguoi cung so thich 
mai thy  28-Mar so nha 79 to 42 phuong ky bathi xa thai binh tinh thai binh  hoc sinh  noi_buon_tb@yahoo.com  viet truyen , di du lich , suu tap tem , thich choi bong ro . rat mong duoc lam quen voi cac ban .  tat ca moi nguoi tren moi mien to quoc !
Truong duc thai hung 4-Apr 101 ,to 15, de tham , thanh pho thai binh ,tinh thai binh  sinh vien  truongducthaihung@yahoo.com  toi o nhieu so thich lam.... nhieu den noi nho khong het...  mong muon ket ban voi moi nguoi nhat la nhung ban thich choi tem.... 
nguyễn thế việt 10-Apr xóm 3 đông hợp đông hưng thái bình" sv haysongkhac_6000@yahoo.com đi đủ thứ haysongkhac_6000 1986
nguyen the viet 10-Apr donghop donghung thaibinh  hs  haysongkhac_6000@yahoo.com   thich tem thich phim hoat hinh   thich ket ban voi tat ca moi nguoi nhat la voi nguoi co cung so thich 
dinh xim 11-Apr thai son thai thuy thai binh  sinh vien  tuongphungduoimua2006@yahoo.com suu tap tem  tat ca moi nguoi  Trang chủ
to thi ngoc 13-Apr tien hai -thai binh  sv  carol_134hcm@yahoo.com  thich du lich ,an uong va thich tat ca cac loai hoa dai,mua sam va leo nui! thich ngam tem nhung cung ko biet gi ve tem ah!  voi tat ca nhung nguoi muon ket ban voi minh va hy vong cac ban ranh ve tem se giup do minh de hieu them ve nhung an so cua tem 
nguyenmanhlinh  16-Apr 43 Minh Khai T. X Thai binh  Hoc sinh  manhlinhtbvn@yahoo.com  di sau vao the gioi vi tinh  tat ca moi nguoi 
nguyenmanhlinh  16-Apr 43 MinhKhai T.X Thai Binh  Hoc sinh  nguyenmanhlinhvn@yahoo.com  Thich choi tem. Thich che tao robot, doc that nhieu sach bao van hoc, khoc hoc,...  tat ca moi nguoi 
hoangvan hung 17-Apr nha may co khi viet trung vu thu thai binh  cong nhan  batdiet9999@yahoo.com  kham pha dieu bi an cua tung con tem la mot nien vui nhung se vui hon khi truyen dieu bi an do cho ban be thong qua viec lua tron tung con tem dan o mot phong thu  cac ban yeu tem 
nguyen hai bien 18-Apr thai thanh -thai thuy -thai binh  sinh vien  biengoitenem20032003@yahoo.com  thich sui tam tem ,nghe ca nhac quoc te nhac viet nam the thao ,.........  mong muon dc lam quen ket ban voi nhung nguoi cung so thich.rat mong dc lam quen voi cac ban 
tran dang   18-Apr lop k36 truong dai hoc y thai binh  sinh vien  trandanghanh184@yahoo.com.vn,trandanghanh184@yahoo .com da bong, bong ban  tat ca moi nguoi 
hoang tien thanh 23-Apr kien xuong thai binh  hoc sinh  hoangtienthanh2002@yahoo.com  Minh thich doc truyen trinh tham .Thich di du lich,thich nghe nhac va con thich da cau nua   Minh rat monh muon duoc ket ban voi tat ca moi nguoi o khap moi noi, ko quan trong lam gi o dau.Rat han hanh duoc lam quen voi cac ban , thu xin gui ve :hoangtienthanh20022yahoo.com 
ngo thu ha 27-Apr X5 dong quy -tien hai- thai binh  hoc sinh lop 10van truong THPT ChuyenTB  girlcatinh9x_23@yahoo.com  suu tam tem mau:xanh da troi,xanh nuoc bien  nguoi ca tinh:manh,lanh nhung khong tram,gioi, biet noi cau"to hieu" 
ngo thi thu ha 27-Apr thai binh  hoc sinh  girlcatinh9x_23@yahoo.com  suu tam tem  tat ca moi nguoi 
buiduc nghia 2-May bui duc nghia lop c7 truong ban cong thai thuy thai binh  hoc sinh  bimatsaucainick_nct88@yahoo.com  choi tem suu tap danh ngon  minh muon ket ban voi nhung nguoi cung so thich  
vudinh tiep 5-May thai binh  hoc sinh  tiep_2006@yahoo.com  tiep rat thich choi cac loai tem manghinh anh ve dat nuoc  tatca cac ban 
namdo  15-May thaibinh  dientu  babyboycaube_langtu@yahoo.com  thich di du lich va nghe ca nhac  ban hong  oco  nguyen thi hong 
tran xuan truong 20-May dong hai - quynh phu - thai binh  sinh vien truong cao dang y te 1  haynamlaytayanh_2005@yahoo.com   choi the thao nghe nhac va hat   thu-thuy 
buihuy phong 22-May leloi,kienxuong,thaibinh  hocsinh  huyphong_862003vl@yahoo.com  suu tap tem,dac biet la tem ve thu  tat ca cac ban co chung so thich suu tap tem 
LE ANH 24-May thaibinh  sinh vien  am nhac,suu tap tem,an uong   tat ca nhung nguoi cung so thich ko 
PHAN THI TRONG NHUNG 27-May THAI BINH  SINH VIEN  bupbexanh_8704@yahoo.com thich ket ban 4 fuong thich choi tem yeu thich nguoi duyen dang vui tinh va toi thich tat ca moi nguoi  ban cung que vui tinh va .... 
nguyễn thế dũng 28-May tân bình vữ thư thái bình" kỹ sư điện kiniem1752004@yahoo.com chơi tem kinh doanh đi chơi học hỏi kiniem1752004 nguyenthehungtb.net.tf
lại thị trầm 30-May xóm 7 vũ lạc kiến xương thái bình " tự do laiminhtram@yahoo.com hu không nói được laiminhtram ICQ
Quang HU*NG 1-Jun Hung ha_Thai binh  sinh vien  Kiem_khach_vo_tinh_1683@yahoo.com  Thich suu tap tem, vui choi , du lich, ....  cac ban gai 
nguyen thi nhung 1-Jun lop 12a7 truong THPT binh thanh huyen kien xuong tinh thai binh  hoc sinh  phuongnhung276@yahoo.com choi ten , doc tieu thuyet . choi the thao , nghe nhac quang vinh  tat ca cac abn co cung so thich  
PHUONG NHUNG 1-Jun NGUYEN THI PHUONG NHUNG LOP12A7 TRUONG THPT BING THANH KIEN XUONG THAI BINH  HOC SINH  PHUONGNHUNG276@yahoo.com CHOITEM , CA NHAC , THE THAO  TAT CA CAC BAN CO CUNG SO THICH  
ha huy hieu 2-Jun thai thinh thai thuy thai binh  hoc sinh  themban_themvui121106@yahoo.com  suu tap tem ,hoa phong lan......  nguoi cung so thich 
nguyen thi thuy  3-Jun hoang dieu thanh pho thai binh tinh thai binh  sinh vien  thuyk56n@yahoo.com  thich du lich, doc sach bao ,choi hao phong lan, nghe nhac dac biet la nhac do, doc truyen trinh tham  voi nghung nguoi cung so thich  http://traidienbien.net.ms/ 
pham hai bien  15-Jun tra ly tien hai thai binh  quan nhan   hai_bien1982@yahoo.com  bong da ca nhac vui ve hoa dong rat thich co nhieu tem va phong bi   tat ca cac ban tren moi mien to quoc nhat la cac ban gai   ko 
Bui Nam 15-Jun thai binh   co thay doi theo thoi gian   vi_khuan_vn@yahoo.com  Thich di du lich   moi ban gai nhung xinh tren moi mien Viet Nam  
do nhat ha 20-Jun hoc sinh lop 12 a2 truong thpt vu tien -vu thu- thai binh  hoa sinh  neuemyeuanhthisao2005@yahoo.com  thich tat ca cac mon hoc , thich mao hiem ,kham pha,thich choi tem va ratthich ket ban voi nhung nguoi thich choi tem  toi muon ket ban voi nhung nguoi yeu thich nhung con tem doc dao 
VU HONG HANH  22-Jun 28. to 47, phuong Ki Ba , thi xa Thai Binh , tinh Thai Binh   sinh vien ?  bonghongtimty@yahoo.com  suu tam tem , doc truyen tranh , nau an. du lich.  tat ca cac ban 
maivanlap  25-Jun thaithothaithuythaibinh  hocsinh  maimai_yeuemt2000@yahoo.com   doc truyen di bich nick cung ban be  tat ca cac ban  Trang chủ AOL
lại thị trầm 30-Jun vũ lạc kiến xương thái bình " điện XN laiminhtram@yahoo.com đi du lịch , sưu tầm được nhiều sách báo hay va tem......... laiminhtram
lai minh tram 30-Jun thon kim vu lac kien xuong thai binh   dien xn  laiminhtram@yahoo.com  suu tap tem , nghe nhac truoc khi di ngu <nhac trinhcongson> .  cac ban  
minh thuy 30-Jun truong chuyen thai binh  hoc sinh  ruoicon87@yahoo.com  nghe nhac ,doc truyen ,suu tam tem   tat ca nhung ai cung so thich 
bui duc nghia 3-Jul bui duc nghia lop C7 truong ban cong thai thuy thai binh  hoc sinh  contemketban@hopthu.com,contemketban@yahoo.com  choi tem doi mu nghe nhac vang va mot so khac nua  muon ket ban voi nhung nguoi co cung so thich 
TRAN MANH HUNG 6-Jul DONG CO TIEN HAI THAI BINH  MIKADO  hung_mikado2008@yahoo.com  suu tam tem tien co  nguoi choi tem  www.mikado.com.vn 
tran tam 10-Jul vuthu thai binh  hoc sinh  thanhtam_a2@yahoo.com  suu tap tem an kem va suu tap danh ngon  tat ca cac ban co cung so thich 
ngomanhlinh  11-Jul ngomanhlinh lop 11a4 truong thpt nguyendu kien xuong thai binh  hoc sinh  heartlonely2002@yahoo.com  thich suu tap nhung mau tem la va hiem  minh rat mong muon duoc ket ban voi cac ban cung so thich 
Nguyen Phu Anh 13-Jul phong A36 khu noi tru hoc sinh /to 12 phuong ky ba thanh pho thai binh tinh thai binh  hoc sinh  lonely_killer2001@yahoo.com  ca nhac the thao vo thuat dulich ke truyen ma doc truyen .....v.....v...   mot nguoi ban gai de thuong .ngoai ra ko co yeu cau gi them ...hi....hi. 
nguyenthe hung 15-Jul thontulinh xa tanbinh vu thutp thaibinh  sinhvien  congtungheo157@YAHOO.COM  THICH NGHE NHUNG BAI HAT BUON, DU LICH VA.........BONGDA XXEM PHIM HANH DONG   NGUYEN THI MY NUONG  goctem 
do tien dung 16-Jul Thai Binh  Thai Binh economic and technical college  dodung176@yahoo.com  Bong da, cau long, choi temp  tat ca cac ban 
Tran Hoai Thu  17-Jul xom 4-Nam Thanh-Tien Hai-Thai -Binh  hoc sinh  hoaithu842003@yahoo.com  dien anh,ca nhac,the thao,doc sach bao,  voi cac ban co chung so thich suu tap tem 
bui cong nam 20-Jul thai binh  sinh vien  timnguoiyeu52001@yahoo.com  choi tem vA Hoa phong lan tuy rang hieu biet ve chung thi chua duoc nhieu cho lam va ngoai ra cung con mot so so thich khac nhu the thao ,du lich  - suu tap tem doc truyen tranh   tat ca moi nguoi  Trang chủ AOL
Phí Văn Hiệp 22-Jul 17 Khu 9,thị trấn Diêm Điền, Thái Thụy,Thái Bình" langtu_dochanh2002@yahoo.com du lịch, sưu tập tem,tiền cổ, con nhiều thứ khác nữa conthuyenkhongben1513
phivan hiep 22-Jul khu 9 , thi tran Diem Dien , Thai Thuy - Thai Binh  sinh vien  langtu_dochanh2002@yahoo.com   du lich,choi tem va do co,nhac rock,nhac vang,chup anh   voi cac ban co cung so thich  
dao xuan khanh  23-Jul thuy ha -thaithuy -thaibinh  hoc sinh  khanh@company.com,khanh@yahoo.com  thich nghe nhac xem ti vi thich su chan thanh thanh thuc va luon ton trong nguoi khac yeu quy con vat nuoi nhu cho meo ...  voi nhung nguoiyeu tem suu tam tem va tat ca cac ban tu moi mien que tren ca nuoc  
minh tien  1-Aug dong hung- thai binh  sinh vien  myheart_plytoyou@yahoo.com,myheart_flytoyou@yahoo. com choi tem , xem phim,thich nhung gi lien quan den kien truc va kinh te   nhung nguoi hoi tem 
SON HA 2-Aug DONG HUNG TB  HOC SINH  nguoi_viettre@yahoo.com  SUU TAP TEM VO THUAT  TAT CA MOI NGUOI 
nguyen ngoc quy   2-Aug ht 4nc 2295 tra ly tien hai thai binh   hien dang di bo doi   hay_yeu_anh_that_long_nhe_em@yahoo.com   cung nhu cac ban thoi   tat ca cac ban tren toan quoc  gfbnfbfdb  bfdbvdb 
nguyen dinh vu  4-Aug xom20 xa dong hoa thanhpho thai binh  hoc sinh (on thi lai DH)  yeuemvamaimai20052000@yahoo.com  thich suu tam tem ma da co dau cua buu dien va thich ket ban....  tat ca cac ban thich choi tem  
Truong Xuan Quyet 5-Aug thai binh  hoc sinh  conbaobien8990@yahoo.com  choi tem , doc truyen , choi game  tat ca moi nguoi 
Trương Xuân Quyết 5-Aug Thái Phúc-Thái Thuỵ-Thái Bình" học sinh conbaobien8990@yahoo.com,rongbien1998@yahoo.com đọc truyện, chơi tem, chơi game rongbien1998
thansam  5-Aug tu moi an bai quynh phu thai binh  hoc sinh  dotanthien@pmaid.vnn.vn  choi tem,cau long, co tuong,ca nhac, ban half life  mot nguoi cung so thich. khonh ke nam hoac nu . 
Vũ Thị Thuý Mai 5-Aug xóm 3-xã Đông Lâm-huyện Tiền Hải-tỉnh Thái Bình" sinh viên meocon_xautinh1906@yahoo.com đọc truyện $ xem phim kinh dị,hài,chưởng.Thích tự lập.Yêu màu xanh ,hồng,yêu mèo.Đi du lịch Và 1 thứ ko thể thiếu được làTEM rồi.Hiiiiiiiiii meocon_xautinh1906
Vũ Thị Thuý Mai 5-Aug x3-Đông Lâm -Tiền Hải-Thái Bình" Sinh vien thegioimuonmau_tm@yahoo.com,meocon_xautinh1906@yah oo.com nhiều lắm meocon_xautinh1906 ICQ
bui duc tan 7-Aug thai binh  sinh vien  buiductan2004@yahoo.com  thich quan sat luc troi mua va ngoi mot minh  anh ai soi dong. 
tran viet duc  8-Aug 17Aminh khai txtb  hs  godfatherbimbim@yahoo.com  choi tem sieu tam anh cac tac pham noi tieng  nhung nguoi ban co nhieu tem  Khong co 
vu quang son  9-Aug Dong hoa- tp thai binh  sv--bo doi  vbachminhtb1909@yahoo.com  choi tem,nghe nhac, the thao,thoi trang,xem phim  cac ban tren ca nuoc 
le thi anh tuyet  12-Aug cho chua Dong Hung  Sinh Vien  nhimmuadong@yahoo.com  an uong ngu   tat ca nhung ai cung so thich   http://www.freewebs.com/tiamotanto_aimer
phamthilemy 12-Aug kien xuong thaibinh  hoc sinh  thecatlovely2002@yahoo.com  choi tem ,vo co truyen,thiet ke thoi trangva nhieu cai khac hihi  goc choi tem 
nguyen thi mai hien   18-Aug lop11b truong 5thpt nam duyen ha(hung ha_thai binh)  hoc sinh  mai_phuong_188@yahoo.com  choi cac mon the thao va du lich . thich moi hoat dong tu thien   tat ca cac ban tren moi mien to quoc  hoalan.net 
pham thi phuong 18-Aug thai binh  sinh vien  myworld1808@yahoo.com doc truyen, tin hoc,va nhieu thu khac nua  tat ca cac ban  home.vnn.vn 
DINH CONG BINH  20-Aug TRAM BOM TAN DAN XA QUYNH HUNG QUYNH PHU THAI BINH  CONG NHAN  binhrau73@yahoo.com  thich choi tem ,ca nhac ,hay du lich thich nau an phuc vu ban be  mong lam ban voi cac ban cung so thich 
trinh van bac  20-Aug canh tan thai binh  hoc sinh  khong co  tat ca nhunh gi ban be thich  moi nguoi  
đô mai 24-Aug thái bình  sinh viên  tomorrow_vnn@yahoo.com  suu tap tem 
Nguyễn Chí THành 24-Aug Thôn THanh Đông HUyện Tiền Hải Tỉnh Thái Bình  Học Sinh  vesikbb@yahoo.com  Đá bóng bơi lội và muốn kết bạn 4 phương 
BUI HA MAI 29-Aug THAIBINH  HOC SINH  dongsonghuyenbi_tb2002@yahoo.com  thich' suu tap tem   cung` so thich' 
le thanh huyen   3-Sep le thi huyen thon 4 thuy luong thai thuy thai binh   sinh vien   hoahongtrang397@yahoo.com  nghe ca nhac, choi tem ,suu tam xuong rong, di du lich, thich nhung tro mao hiem ....   mong muon ket ban voi tat ca cac ban dac biet la nhungban co cung so thich Trang chủ
Le Nam 3-Sep 81 lythuong kiet-Thai Binh  Hoc Sinh  thitran_smallville_nd2010@yahoo.com   am nhac the thao phim anh va ca nhac  nhung ban muon ket ban voi minh 
nguyenthithu ngan 4-Sep lop 12a11 truong thph vu~tien huyenvuthu tinh thai binh  hoc sinh  hatmuatrensamac_88@yahoo.com,hatmua_trensamac_88@y ahoo.com thich nhieu thu lam nhung dac biet la thich choi tem nhung lai la nguoi moi vao nghe chua am hieu lam muon hoc hoi them nhung that dang tiec bay gio lai bo choi tem vi no kho kem qua . va ko the thieu xot khi noi la minh rat thic an oc luoc  tat ca cac ban  
vu quang son 9-Sep dong hoa-tp thai binh  sv-bo doi  quangsons@yahoo.com  du lich,nghe nhac,xem phim,tam su,thoi trang  sinh vien -thanh lich  xxxxxxxx 
ha thi thuong 9-Sep ha tan tan le hung ha thai binh  hoc sinh  queencafe_87@yahoo.com  an thit cho va di choi   lu con trai 
vu quang hung 11-Sep 61-vongcung-duong le loi-tp thai binh-tinh thai binh  hoc sinh  qhungvu90@yahoo.co.uk  choi tem ,trong cay ,...  tat ca moi nguoi . 
Vu quang hung  11-Sep lop 9a1 truong thcs le hong phong tp thai binh   hoc sinh  qhungvu90@yahoo.co.uk  suu tap tem  tat ca cac ban co cung so thich
vu quang hung  11-Sep 61 to 24 phuong de tham tp thai binh  hoc sinh   qhungvu90@yahoo.co.uk  choi tem trongcay .................................................. .  voi ban o thai binh  
Vũ Quang Hưng 11-Sep 61 tổ24 phường Đề Thám TP Thái Bình" học sinh qhungvu90@yahoo.co.uk,qhungvu90@yahoo.com choi tem qhungvu90 khong
Do Mai Hien  12-Sep Thai Duong - Thai Thuy - Thai Binh  hoc sinh12  domaihien1987a@yahoo.com  thich choi tem, thich thien van hoc , thich nhac rock,thich hoc cac mon tu nhien . Ban nao co hung thu thio ket ban voi toi nhe.   nhung ai cung so thich , hoac don gian la muon ket ban.  
PHAM THI GIANG  12-Sep sn48 to 2 xom 9 phuong Tien Phong thi xa Thai Binh  hoc sinh  gianglac2002@yahoo.com,suongrong_nho@yahoo.com  Thich suy tam danh ngon, tho tinh ban.Thich duoc di dau do voi ban be,duoc tam su cung ban .....  nhung ai can ban.   Trang chủ AOL
nguenvan thuan  14-Sep tien hai thai binh  sinhvien  daduocyeu@yahoo.com  the thao,ca nhac gap go ban be,va thich duoc noichuyen voi tat ca moi nguoi  tat ca moi nguoi 
Vũ Thị Thu 15-Sep Xóm 2 Đông Quang Đông Hưng " sinh viên banglantimvn@yahoo.com,banglangtimvn@yahoo.com chơitem,đidulịch,ăn quà banglantimvn yeu
minhnhật  19-Sep nguyễn văn nhật _nam cường _thái hà _thái thụy _thái bình   cn  minhnhattinhdoi@yahoo.com  rat nhieu   tat ca cac ban tren trai dat khong phan biet tuio tac trinh do giioi tinh ton giao   kha nhieu   voi tat ca cac ban tren the goi khong phan biet trinh do ,tuoi tac ,dia vi, chi can mot tam long tran thanh  
mai van huy 20-Sep phu luong _donghung_thaibinh  hoc sinh  suonggiodoitoi_tb@yahoo.com  bong da xem phim du lich choi tem doc chuyen tieu thuyet tinh cam dac biet thich suu tam tem   voi tat ca cac ban  
vũ ngọc bảo 27-Sep vũ hội vũ thư thái bình " sinh viên parkchanung83_deptrai_deyeu@yahoo.com chơi tem
nguyen thu huong  28-Sep thuy quynh _thai thuy_thai binh  hoc sinh  hoadahuong_87@yahoo.com  suu tam tem , nghe nhac, mua sam,di dao  tat ca nhung ban choi tem de hoc hoi them 
hà duy lập 29-Sep vĩnh bảo / minh hoà / hưng hà / thái bình" sinh vien haduylap_tb@yahoo.com sưu tập tem và sáng tác ca khúc haduylap_tb AOL
Do van Hoc 29-Sep thon van lang xa thuong hien huyen kien xuong tinh thai binh   hoc sinh lop 12A1 truong ptth nguyen du kx tb  nguoicodontb2004@yahoo.com   am nhac the thao   voi cac ban cung lua tuoi  
nguyễn hải yến  3-Oct ĐẠI HỌC Y THÁI BÌNH  sinh viên  haynghiveemmavuilen_anhnhe@yahoo.com  thích đi du lịch và là 1 bác sĩ giỏi  tất cả mọi người 
NGUYEN HAI YEN  3-Oct K35A DAI HOC Y THAI BINH  SINH VIEN  THEDOEM_UNGHOANGPHUC@YAHOO.COM  THICH CHOI TEM ,DI DAO CUNG BAN BE VA DAC BIET LA THICH NAU AN  TAT CA CAC BAN TREN MOI MIEN CUA TO QUOC 
thai binh 23-Oct thai thuy thai binh  sinh vien  lang_tu_da_tinh19842003@yahoo.com nhin cac bo suu tap (dac biet la tem ), nhac tien chien, nau an>>....  tat ca cac ban co cung quan diem  
Pham Ngoc Anh 24-Oct DINH PHUNG -KIEN XUONG-THAI BINH  CNKT  timlaingayxua2410@yahoo.com  am nhac, the thao .suu tap tem   tat ca cac ban 
hong phuong 25-Oct lop k32c dai hoc y thai binh - lop k32C dai hoc y thai binh sinh vien  hongphuongtb2001@yahoo.com rat thich xem bong da va da bong va dac biet laa choi tem - thich the thao ,xem phim, sieu tap tem cho du biet rat it,mong cac ban chi bao them  tat ca moi nguoi cung so thich nhung minh moi choi tem nen cung chua am hieu nhieu mong cac ban chi bao - voi tat ca cac ban Trang chủ
tongngochinh  1-Nov thiabinh  hocsinh  ngocchinh18200@yaoh.com  dulich  nu 
phamngocthach  1-Nov xom 1 xa quyet tien thai binh  ko noi  ngocchinh182000@yahoo.com  ket ban gai  nguoi cung huyen 
Vuquang Hung 9-Jan 036840308  hocsinh  toilaqhungvu@yahoo.com.vn  tem tienxu  tatca 
pham dinh tu 29-Jan nha may nuoc tien hai  cb quan ly hanh chinh  dinhtu@yahoo.com,dinh_tu@yahoo.com yeu thich tat ca cac the loai:the thao,van hoa nghe thuat,du lich...  tat ca cac ban co chung so thich,nhat la cac ban yeu nghe thuat dieu khac tao hinh.  home.vnn.vn/goctem 
vu huu duong 7-Mar thaibinh  hs  makesudoi_05@yahoo.com  choi tem doc truyen...  tat ca moi nguoi 
le mai huong 22-Mar k31c dai hoc y thai binh  sinh vien  lemaihuong08@yahoo.com  choi tem di bo an ca muc  cac ban cung so thich 
truong bien  26-Mar Thai Binh  hoc sinh  terminator26389@yahoo.com  nghe nhac ;da bong;doc truyen  Các bạn có nhu cầu trao đổi tem hãy liên hệ với mình. 
Le Trung Bien  26-Mar X3 _Quang Binh_Kien Xuong_Thai Binh  hoc sinh  terminator26389@yahoo.com  da bong;choi game;nghe nhac  tat co moi nguoi 
chu thanh  nhai 9-Apr van cam - hung ha - thai binh  sinh vien  chuthanhnhai@yahoo.com.vn  doc sach stt tem va anh,du lich, hoc tieng trung  ban bon phuong  Trang chủ AOL
nguenhongminh  9-Apr tienhaithaibinh  lang thang  biennho_dcyahoo@.com  doc bao va nghe nhac  voi tat ca cac ban tren moi mien to quoc  gfdgfg  biennho_dc 
Mai Anh Bao  24-Apr Minh Chau_Dong Hung _Thai Binh  cong nhan dien  tinh_anh_1_4_8@yahoo.com  Suu Tam Tem ,Tranh anh, co dai   Voi moi nguoi tu bac toi nam tu xa toi gan  
pham van hung  16-May donghung thai binh  laitau  thanhhung_1652002@yahoo.com  yeu thich ban be . thich choi hoa .va sieu tam tem.thich the thao va yeu phai dep  tat ca cac ban muon noi chuyen voi minh  
le xuan thien 18-Jun xom 9 tay luong tien hai thai binh  sinh vien   dauchamhetlasong88@yahoo.com  ca nhac choi game du lich  bang tuoi hoac it hon 1tuoi va cung do thick va nguoi do diu dang  
vuthai son 29-Jun thuyha- thaithuy-thaibinh  hoc sinh  vuabongdem_29tb@yahoo.com  nghe nhac kham pha nhung dieu chua biet ve con tem viet nam  moi nguoiphu nu co cung so thich giong nhu minh  
ngoc son  3-Jul thai binh  sinh vien  banvatoi_84_tb@yahoo.com  hoi hoa va the thao , ngam nhung con tem  cac ban trong cau lac bo choi tem  famngocson 
nguyen thi thu  4-Jul xom 12 xa tay luong huyen tien hai tinh thai binh  hoc sinh  minhthu_8x2000@yahoo.com  du lich,suu tap tem,nau an....  nhung nguoi co cung so thich 
bui lan huong 14-Aug dong hung thai binh  dang lang thang  angmaybuon_hn@yahoo.com  thich suu tap tem va ket ban   minh muon ket ban voi tat ca moi nguoi  
nguyen duc danh  2-Oct an hiep _ quynh phu _ thai binh  hoc sinh  lantham_0072005yahool@.com  suu tap tem , nghe nhac   tat ca moi nguoi 
nguyen duc danh  3-Oct an hiep _ quynh phu _ thai binh  hoc sinh  lantham_0072005@yahool.com  suu tap tem , nghe nhac   tat ca moi nguoi 
nguyen duc danh  3-Oct an hiep _ quynh phu _ thai binh  hoc sinh  lantham_0072005@yahool.com  suu tap tem , nghe nhac   tat ca moi nguoi 
NGUYEN HAI YEN  3-Oct K35A DAI HOC Y THAI BINH  SINH VIEN  THEDOEM_UNGHOANGPHUC@YAHOO.COM  THICH CHOI TEM ,DI DAO CUNG BAN BE VA DAC BIET LA THICH NAU AN  TAT CA CAC BAN TREN MOI MIEN CUA TO QUOC 
nguyen minh truong  30-Oct hung ha thai binh  sinhvien  binhminhxanh_nguyentruong3010@yahoo.com  suu tap. tem ,nghe nhac. tre? cua? NTA,UHP ,PKH  nhu*ng` ngu*o*i- cung- tuo^I? 18tre^n khap" da^^T" nu*o*C" ta va- co" so*? thich" gio^ng" minh-   hok co"  AOL
Nguyen Thi Tam 31-Oct xom11 ,xa tay luong, tien hai,thai binh  hoc sinh  hoaanhdao_081903@yahoo.com  suu tam tem ,di du lich quanh ha noi ,di shopping,choi dua cung ban be   mot mong uoc la the gioi nay tran ngap tinh nhan ai va tinh ban trong toi cang lon lao hon   khong co 
nguyễn danh đức 2-Nov an hiệp -quỳnh phụ -thái bình   sinh viên  lantham_0072005yahoo@.com  sưu tập tem ,nghe nhac  tất cả những người chơi tem 
tranmanh tuan 13-Nov thuysonthaithuythaibinh  sinhvien  tranmanhtuan_88tb@yahho.com  suu tap suong rong . di du lich . choi the thao.va rat nhieu thu khac  tat ca cac ban 
nguyencaocuong  21/1 dongphong_donghung_thaibinh  hocsinh  hoang_tu_may_man_20082000@yahoo.com  ket ban va suu tam tem   cac ban co cung so thich   Trang chủ AOL
Pham Luong 28-Nov thai binh  sinh vien  luongtb2811@yahoo.com.vn,luongtb2811@yahoo.com doc truyen, xem phim, du lich  tat ca cac ban 
Hoang Hoai Thu 1-Dec Kien thang- Thai Thuy- Thai Thuy- Thai Binh  Hoc sinh  traitimhong049190@yahoo.com Thich suu tam tem, "tam" cung ban be, thich ngam mua nhung cuc ghet troi mua, thich an va ngu  nguyen tuan anh 
le huu do 5-Dec thai binh  sinh vien  truycap_emyeu@yahoo.com.vn  choi tem  nguoichoi tem 
nguyen phi long  25-Dec an hiep _quynhphu_thai binh   sinh vien   mailuonconhau_86@yahoo.com  ket ban voi moi nguoi choi tem va doc tieu thuyetcua trung quoc ..............  tat ca cac ban  
nguyenphi long 25-Dec an hiep quynh phu thai binh   sinh vien  mailuonconhau_86@yahoo.com  choi tem _ket ban _ngu_doc tieu thuyet_..............  tat ca moi nguoi yeu tem tren ca nuoc  

còn 1 lưu ý nữa: L-) các tk trên là bộ sư tầm trong VDC (anh luôn up date)và temvn ngày xưa, tức là temviet và vietstamp cùng temvn hiện tại anh bỏ qua, như vậy có khả năng để lọt lưới nhìu bạn tem Thái Bình, em hãy truy quét nhá.

Các bạn tem Thái Bình có thể nhìn thấy mục nầy, nếu thấy các bạn hãy ới 1 phát nhé, để con thuyền tem Thái Bình có thêm những tay chèo ... vèo vèo :D

tugiaban
22-10-2008, 22:03
kuro_shiro bạn giới thiệu về bản thân và địa chỉ đi

kuro_shiro
23-10-2008, 13:22
kuro_shiro tên thật là : Đỗ Thị Quỳnh Chang
địa chỉ : thôn Tiền Phong , xã Thái Hòa , Huyện Thái Thụy , tỉnh Thái Bình.
chuyên đề của em là thể thao và gần đây có cả phong cảnh nữa :D
vào chỗ này nói chuyện lạc ... rừng mất !!!:))

hat_de
23-10-2008, 14:36
oa oa xong rui` đây , sau 3 tiéng e đã ghi lại tất cả các địa chỉ (+ sở thik) của các anh chị chơi tem trên ( ghi sở thik cho dễ lôi kéo ) :)). tình hình là cũng khó khăn đây nhưng :"hãy kiên trì, đừng nản, ko dùng bạo lực, và luôn nở nụ cười ... bí hiểm.... he he"
hình như hầu hét đều ở tuổi 8x thì phải anh, em se dần liên lạc với tất cả các anh chị trên , hỏi dò coi thử các anh chị đó còn " nghiện":D ko. nếu có thì hay rui`nhưng nếu ko thì ... xem các bộ tem trc đó lưu lac đi đâu để mình còn```:D.
có 1số anh chị cak trường em ko xa , nhưngchỉ lo các anh chị đi làm hay lấy vợ lấy chồng rui``` mất tik thì khổ. còn 1 cái khó nữa là theo danh sak có 116 thành viên thì trong đó có 1 số đã thay mail, ko ngoại trừ 1 số ko chơi tem chỉ vào để làm quen với mọi người thui ... đc rui` , e sẽ dành thời gian xem cái chiến dick này thế nào .

trời đất
sao em dại dột thế
lần trước anh in ra cái NĐ gửi cho hà NĐ, em hiện thật, ngồi 3 tiếng ghi chép à
khổ thân em tui

8x, 9x, ...hay mấy x ko quan trọng, miễn là mình đừng làm họ sợ, ko nên tạo ra cảm giác áp đặt

hầu hết các bạn ấy bỏ tem vì đi học lớp trên bận quá, có người đã lập gia đình nên càng bận rộn

theo anh em lên tiến hành sàng lọc thế nầy:

1. add tất cả các nick có thể
2. chát với những nick nào còn dùng
3. với những nick ko phải yahoo, hoặc yahoo ko hoạt động thì mail
4. tuy nhiên cũng có những mail hỏng, vì thế xem địa chỉ nhà, rùi qua thăm hoặc gửi thư tay
....

nói chung là chỉ những ai ko mail, ko chát, ko địa chỉ rõ ràng thì mới bỏ qua thui

phương châm là bắt nhầm còn hơn bỏ xót, tuy nhiên tuyệt đối ko dùng ... súng cối, ai đã ngưng vì lý do x,y,z thì nên thông cảm với họ

chúc em sức khỏe và may mắn để tiến hành sứ mệnh cao cả và vất vả ... ha hả =))

em có ý kiến. rút từ kinh nghiệm của 1 tên gà mờ tem như em đây , có 1 số bạn thik tem nhưng ít omline và ko pít tới wed nay vì vậy họ cũng ít hiểu về tem vì thế em sẽ tuyên truyền về tem ( hic gà mờ mà đi tuyên truyên` :D) về 1 số vấn đề em đọc đc và đx ghi lại như cak st, cak bảo quản , lí do và mục đik chơi... tom lại là 1số kt cơ bản nhất. nữa là tặng 1 ít tem em ko dùng or đac có cho họ, .....anh thấy thế nào? anh cứ duyệt đi , cho em ý kiến em tiến hành liên` :-bd

đúng rùi !
có nhìu bạn mê tem nhưng chưa tiếp cận được kênh thông tin tem, kênh trao đổi tem
em hãy mời họ vô, hoặc họ ko vô được thì em hãy truyền kiến thức mà ngọn lửa đam mê cho họ
đừng có mê quá mà cháy pìm pìm là được .... hi hi hi
hy vọng 1 đốm lửa nhỏ như em sẽ lan rần rần ra cộng đồng tem trẻ TB

em cần truy tìm ra những cây đa cây đề làng tem Thái Bình cho bà con học hỏi, như bác Vũ Hùng Khanh ở Nam Định, hay bác Đỉnh ở Hải Phòng, hoặc bác Huệ An Giang vậy ....vân vân.... còn rất nhìu ví dụ khác nữa

Chúc em thành công ;)

Siro ơi em giúp bạn nầy hén:

Libra gokien (10/22/2008 9:34:52 AM): hy vong ban con choi tem
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:35:08 AM): minh van choi
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:35:25 AM): va khong bao gio co y dinh tu bo
Libra gokien (10/22/2008 9:37:29 AM): the uh
Libra gokien (10/22/2008 9:37:30 AM): minh o hP
Libra gokien (10/22/2008 9:37:33 AM): ban choi tem 1 minh a
Libra gokien (10/22/2008 9:37:36 AM): co trao doi voi ai ko
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:38:11 AM): co nhung it thoi vi khong co ai trao doi ca
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:38:23 AM): cho minh khjong co ai choi tem ca
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:39:06 AM): moi minh thoi,cau cung choi tem dung khong?
Libra gokien (10/22/2008 9:42:45 AM): vang
Libra gokien (10/22/2008 9:42:47 AM): ban o dau
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:43:00 AM): minh o thai binh
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:43:22 AM): cau co the cho minh dia chi duoc khong?
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:45:16 AM): cho minh khong co hoi tem cung chang co ai choi tem nen minh cung khong co dieu kien trao doi, hoc hoi Minh rat vui neu duoc lam ban va trao doi tem cung voi ban day
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:50:57 AM): sao khong noi gi vay
nguyen duc danh danh (10/22/2008 9:53:12 AM): chao nhe
Libra gokien (10/22/2008 10:06:02 AM): troi
Libra gokien (10/22/2008 10:06:03 AM): hic hic
Libra gokien (10/22/2008 7:06:27 PM): minh mai viet bai
Libra gokien (10/22/2008 7:06:36 PM): ko ngo ban ve tu khi nao ...híc híc

níck bạn í là: lantham_0072005 ;)

...nếu em tự ti thì ...die lâu rui` vì hầu như họ đều chơi tem trước em , số lựong tem cũng nhiều hơn cả kiến thức cũng nhiều hơn nữa....

anh đã nói rùi em đừng có lo
tem và kiến thức rùi sẽ có, họ hơn em thì đó là điều tốt đó, vì sau nầy gặp trực tiếp họ em sẽ đỡ phải dìu dắt, mà còn học hỏi thêm.

Sức lực của em sẽ tập trung cho việc kết nối hô hào bạn tem Thái Bình :D

tugiaban
23-10-2008, 21:33
ôi em gái ơi anh ở Thụy Trường- Thái Thụy nè. Nhưng bây giờ anh đang o Đồng Nai

tugiaban
24-10-2008, 21:32
anh học ở trường Đông Thụy Anh hồi đó còn gọi là hệ A đó, khóa 1999-2002
Còn em học lớp mười mấy rồi, Em là "Chang" hay "Trang"?

tugiaban
24-10-2008, 21:56
Đúng là tên lạ thiệt. Anh cứ tưởng em viết sai chính tả. rất vui khi biết có thêm một người chơi tem quê Thái bình

ngotthuha231
26-10-2008, 09:59
trời đất
sao em dại dột thế

1. add tất cả các nick có thể
2. chát với những nick nào còn dùng
3. với những nick ko phải yahoo, hoặc yahoo ko hoạt động thì mail
4. tuy nhiên cũng có những mail hỏng, vì thế xem địa chỉ nhà, rùi qua thăm hoặc gửi thư tay
....

nói chung là chỉ những ai ko mail, ko chát, ko địa chỉ rõ ràng thì mới bỏ qua thui

phương châm là bắt nhầm còn hơn bỏ xót, tuy nhiên tuyệt đối ko dùng ... súng cối, ai đã ngưng vì lý do x,y,z thì nên thông cảm với họ

Lần sau thì phải hướng dẫn nhiệt tình hơn nha anh! Làm em ấy mất 3 tiếng.Chẹp,lương tâm anh mọc răng chưa?=))

ngotthuha231
26-10-2008, 12:54
ko phải chưa mọc mà anh bẻ hét rùi =)0
nhịt tìn tới vậy rùi còn đòi hỏi chi nữa [-(
các cô chú tem Tb xuc tiên đi thui :P

Anh cứ đùa!:((.Xúc tiến bằng niềm tin à?Gặp được giám đốc bưu điện cũng có nên cơm cháo gì đâu?
Cứ từ từ cho khoai nó nhừ.:(:D

tugiaban
26-10-2008, 15:36
ồ lâu quá rồi mới thấy em Hà xuất hiện ha ha vui quá

tugiaban
02-11-2008, 15:26
là ai vậy em??? có thể bật mí được không??

ngotthuha231
04-11-2008, 13:32
ồ lâu quá rồi mới thấy em Hà xuất hiện ha ha vui quá

Khựa khựa! Không dám! Chào đại ca!:D

Em đang bận với mấy bài thuyết trình quá! Cũng không có thời gian rảnh mà vào đây đập phá nữa.Hức.Sắp mừng 1 năm VS nhà mình rồi nhỉ? Nhanh thật! :x

tugiaban
10-11-2008, 15:35
không biết bao giờ hội tem TB mới có thể thành lập được??? Hic
Anh dạo này cũng bận thỉnh thoảng mới lên mạng thôi

tugiaban
24-11-2008, 15:38
Chang ơi em thử mời "meocon_xautinh1906" gia nhập đi???

hat_de
24-11-2008, 15:52
Chang ơi em thử mời "meocon_xautinh1906" gia nhập đi???

hum qua mới có 1 bạn tem Thái Bình mới xuất hiện rùi đó, còn chat trong SB nữa :D, nick là: lantham0072005 đó ;)

tugiaban
24-11-2008, 16:08
Em cám ơn anh DẺ đã nhiệt tình ủng hộ phong trào tem TB. Hy vọng sẽ có nhiều bạn tem dc kết nối nhờ anh Dẻ

tugiaban
26-11-2008, 16:42
Đúng là ý kiến của anh Dẻ rất hay. Nếu hội tem TB dc thành lập nhớ mời anh Dẻ làm thành viên danh dự mới dc

ngotthuha231
30-11-2008, 19:16
các bạn tem TB làm 1 mục riêng giới thiệu các bạn tem TB, đơn giản vậy thui ... người thứ 500 hay 1000 vài cũng ko nhầm được, chỉ cần nói 1 câu là ko bao giờ nhầm... còn ko có mục riêng quy các bạn tem cùng tỉnh về 1 mối thì rất khó nhớ với các bạn mới

1. Hà TB
2. Siro
3...

500...

1.000

sẽ ko bị nhầm ;)

Anh GK hoang tưởng à?
Viết nhầm số 5 thành số 500 à? Hic

hat_de
30-11-2008, 22:40
Anh GK hoang tưởng à?
Viết nhầm số 5 thành số 500 à? Hic

đóa L-) hông phải hoang tưởng
mà là sự lạc quan
hơn 1 triệu dân Thái Bình thì con số 1000 bạn tem là thường, 500 xá gì

chẳng qua là chưa có duyên gặp mặt thui em à :P

style9x
02-12-2008, 00:13
Chào cả nhà.Em cũng là dân TB ạ.hix,lâu quá k vào diễn đàn.Bỡ ngỡ quá.Mong mọi ng giúp đỡ nha.thanks.:D

tugiaban
02-12-2008, 18:59
Chào cả nhà.Em cũng là dân TB ạ.hix,lâu quá k vào diễn đàn.Bỡ ngỡ quá.Mong mọi ng giúp đỡ nha.thanks.:D

Rất vui khi có thêm thành viên TB tham dự, không biết em đang ở huyện nào? Tên là gì nhỉ?

tugiaban
02-12-2008, 19:36
Thì anh cũng đang cố gắng liên lạc nè

Tomorrow begins at today

ngotthuha231
02-12-2008, 22:23
[COLOR="Blue"]
@ chị Hà : hic ! thấy ban cố vấn nhà mình có vẻ nản quá, đừng làm em... theo nha chị. Chị phải dẫn đầu cho tụi em ni` chạy theo chớ'''''''''''.

Chị đã từng gặp cả giám đốc bưu điện cơ em gái ạ ! Nhưng mà có ra hồn đâu?Chị nản thật.Nhưng chưa bỏ cuộc.
Bạn tem TB chị quen không phải là ít.Nhưng khi nói chuyện thì hoặc là họ đã bỏ tem,hoặc là họ không mặn mà lắm ==>b-(
Thôi,dù sao chúng ta cũng cùng cố gắng vậy!:> =D> :D

hat_de
02-12-2008, 22:54
Chị đã từng gặp cả giám đốc bưu điện cơ em gái ạ ! Nhưng mà có ra hồn đâu?Chị nản thật.Nhưng chưa bỏ cuộc.
Bạn tem TB chị quen không phải là ít.Nhưng khi nói chuyện thì hoặc là họ đã bỏ tem,hoặc là họ không mặn mà lắm ==>b-(
Thôi,dù sao chúng ta cũng cùng cố gắng vậy!:> =D> :D

Thông thường GĐ bưu điện ko phải là người chơi tem, hoặc có thì cũng chút chút, và họ lại vô cùng bận ... ko mấy ai nhiệt tình được như GĐ Tác BĐ HP, hay cô Sáu GĐ Bưu Điện tỉnh Bình Dương đâu. Tự tay làm bộ TL 3 khung như cô Thủy GĐ Bưu điện tỉnh Bắc Ninh càng khó kiếm.

Thái Bình ko nên bi quan, ta vẫn có thể chơi khi ko có hội mà.

Cấu trúc của Hội tem tại VN thường là theo tỉnh, GĐ hoặc 1 lãnh đạo nào đó của ngành thường được chọn làm chủ tịch Hội tem

ví dụ bác Trịnh Quang Tác GĐ BĐ HP hoặc cô Trần Thị Thái phó GĐ BĐ tỉnh Qn....dưới đó là 1 vài người trong ngành và 1 số cán bộ của bên Giáo Dục, bên Đoàn, Bảo Tàng ... Văn Hóa ... song trái tim trong lồng ngực họ có đập theo nhịp tem hay ko còn tùy ... rất may là ở HP và QN mọi thứ lại rất tự nhiên và tốt đẹp.

Sự ủng hộ của GĐ với làng tem nếu có thì quá tốt, còn ko hãy tự lực.

Mặt khác Bưu Chính và Viễn Thông tại VN đã tách, sự ủng hộ của ngành cho tem cũng ko dồi dào lắm. Những gi hào phóng mà chúng ta được chứng kiến trong quá khứ khó mà lặp lại nữa.

Trong tương lai cần mô hình mới, mà trong mô hình đó bộ máy cồng kềnh là ko cần thiết, sẽ là gánh nặng cho phong trào và cho công tác của chính họ. Điều nên là nên phát huy nội lực của dân tem. Với khả năng tài chính tổng hợp, với năng lực tem cá nhân .. các sự kiện tem sau nầy ko nhất thiết phải dựa vào ngành. Tất nhiên sự ủng hộ và tài trợ của họ nếu có là rất tốt.

VIETSTAMPEX là TL cấp quốc gia, 5 năm mới tổ chức 1 lần, rât vui rất bổ ích nhưng ngốn khá nhiều công sức của ngành.

VIETSTAMP EX là Tl tem do CLB tem và diễn đàn tem Viet Stamp đăng cai cũng rất tốn kém, nhưng phần lớn là công sức của bạn tem, ít lệ thuộc vào ngành.

Đó là xu hướng của TG lâu rùi, và ở VN cũng dần nên phổ biến !

tạm thế đã ... #:-s ... phù

tugiaban
03-12-2008, 16:32
Tomorrow begins at today

tugiaban
08-12-2008, 18:22
à quên:: ngày mai bắt đầu từ ngày hôm nay ấy mà
cám ơn pác đã nhắc nhở

tugiaban
09-02-2009, 20:50
Hôm nay tự nhiên thấy có thành viên thoi_gian giới thiệu là quê Thái Bình. Mời ban vô đây tham gia với hội tem Thái Bình nhé.

hat_de
05-03-2009, 15:20
gk.05.03.2k9!

Thái Bình ...ai đặt tên cho đất ... Thái Bình từ bao giờ ... ờ ơ ớ ơ ơ ... ơ ờ ơ ơ ớ ...

31501

Hum ni rất vui khi có 1 tiếng nói của người tem quê lúa vang lên trên mạng, cụ thể là đàn tem VS ... nhưng cố vấn hội 9x và cảnh sát shiro đều ko có mặt trò chuyện ... vậy nên tui lại xin mạo muộn khởi tạo mục nầy, coi nó là bách khoa toàn thư về những người chơi tem gốc Thái Bình

trước hết xin có 1 đôi dòng về vùng đất nầy ... đôi dòng thui hông nhìu

Thái Bình vùng đất địa linh nhân kiệt, danh thắng tầm cỡ Châu Á

31499

vùng đất cả nước biết tới với danh hiệu: quê hương 5 tấn

31500

vùng đất nầy sản sinh ra những hạt lúa thơm mẩy ... và những người chơi tem nhiệt tình

hiện họ đang là các 9x nhiệt tình:

1. Nick VS:Style9x ^^
2. Tên đầy đủ : Dương Lan Anh
3. Địa chỉ liên lạc : Đông Quý,Tiền Hải,Thái Bình
4. Nick chat , email : Dream_me567
5. Số điện thoại : 01695230561
6. Chủ đề sưu tập : Danh nhân,chiến tranh,phong cảnh
7. Ngày ra đời : 20-11-1990
8. Nơi học tập : ĐH Thương Mại

-----------------------

2 : Đỗ Thị Quỳnh Chang
Địa chỉ: Thôn Tiền Phong , xã Thái Hoà. Huyện Thái Thụy , Tỉnh Thái Bình
Điện thoại : 0363720603- 01683349924
Đề tài : Thể Thao
nik : kuro_shiro9xxx

& cố vấn hội 9x: ngothuha231

ngoài ra làng tem Online còn có 1 số bạn tem Thái Bình xa quê khác như

ngothuha231 - hiện học tại SG
bugi - hiện ở HP
bebu2410 - hiện học tại SG
tugiaban - đang ở Đồng Nai

...

và chắc là còn nhiều bạn khác xuất hiện trong nay mai

Hum ni tui làm mục nì chào đón thành viên mới quy_rain ... sau đây tui bàn giao lại cho đồng chí Hạ Thủ Ngố (tức Ngô Thu Hà - cố vấn hội 9 ếch) quản lý :D

kuro_shiro
05-03-2009, 19:05
Anh Dẻ nhiệt tình quá ! :D
bạn tem này là thằng nhỏ em của Shiro , hum qua nó mí bắt đầu đăng kì nick vô đàn , em chứ kịp giới thịu ^^
thằng nhỏ này bắt đầu bị tiêm nhiễm máu chơi tem và 1 lòng quyết tâm " trong vòng 1 thời gian ngắn em sẽ vượt chị " :D. Vì là 1 tên nghiện game nên bây h hi vọng thằng nhỏ sẽ bớt game 1 chút và tìm hiểu vè tem và sau này trở thành 1 mem năng nổ trong phog trào tem TB nhà mình .

tugiaban
05-03-2009, 20:10
bạn tem này là thằng nhỏ em của Shiro , hum qua nó mí bắt đầu đăng kì nick vô đàn , em chứ kịp giới thịu ^^
thằng nhỏ này bắt đầu bị tiêm nhiễm máu chơi tem và 1 lòng quyết tâm " trong vòng 1 thời gian ngắn em sẽ vượt chị " :D. Vì là 1 tên nghiện game nên bây h hi vọng thằng nhỏ sẽ bớt game 1 chút và tìm hiểu vè tem và sau này trở thành 1 mem năng nổ trong phog trào tem TB nhà mình .

Ủa Dương Lan Anh là con trai hả em???
Nhiệt liệt chúc mừng thành viên mới gia nhập hội tem Thái Bình

ngotthuha231
05-03-2009, 20:20
1. Nick VS:Style9x ^^
2. Tên đầy đủ : Dương Lan Anh
3. Địa chỉ liên lạc : Đông Quý,Tiền Hải,Thái Bình
4. Nick chat , email : Dream_me567
5. Số điện thoại : 01695230561
6. Chủ đề sưu tập : Danh nhân,chiến tranh,phong cảnh
7. Ngày ra đời : 20-11-1990
8. Nơi học tập : ĐH Thương Mại

-----------------------

2 : Đỗ Thị Quỳnh Chang
Địa chỉ: Thôn Tiền Phong , xã Thái Hoà. Huyện Thái Thụy , Tỉnh Thái Bình
Điện thoại : 0363720603- 01683349924
Đề tài : Thể Thao
nik : kuro_shiro9xxx

& cố vấn hội 9x: ngothuha231

ngoài ra làng tem Online còn có 1 số bạn tem Thái Bình xa quê khác như

ngothuha231 - hiện học tại SG
bugi - hiện ở HP
bebu2410 - hiện học tại SG
tugiaban - đang ở Đồng Nai

Quái lạ! Sao cố vấn bị giới thiệu ngắn gọn và sai toe toét thế nhỉ? b-(

Thằng bé này là Doremon hay quy_rain thế em?

Ủa Dương Lan Anh là con trai hả em???
Nhiệt liệt chúc mừng thành viên mới gia nhập hội tem Thái Bình

Dương Lan Anh là con gái bác ạ! B-)

tugiaban
05-03-2009, 20:28
Quái lạ! Sao cố vấn [COLOR="Red"]bị giới thiệu ngắn gọn và sai toe toét thế nhỉ? b-(

Tại vì bác Dẻ già rồi nên trí nhớ không được tốt em Thông cảm. Đính chính Ngô Thu Hà học tại Hà Nội

[B]Dương Lan Anh là con gái bác ạ! B-)

Anh đọc thấy nói rõ là thằng bé cơ mà. Đọc kỹ lại xem nhé??????

ngotthuha231
05-03-2009, 20:32
Anh đọc thấy nói rõ là thằng bé cơ mà. Đọc kỹ lại xem nhé??????

Ô hay, em nói là con gái mà. Mấy người kia nhầm gì đó hoặc bác nhầm gì đó. Em chưa phát hiện ra chỗ nhầm. Nhưng chắc chắn DLA là con gái :>