PDA

View Full Version : Đăng ký gia nhập CLB Viet Stamp

*VietStamp*
17-12-2007, 18:32
CLB Viet Stamp là mái nhà chung thân thiện, luôn mở rộng cửa chào đón các bạn Tem trên khắp mọi miền Tổ quốc.

Mời các bạn đăng ký gia nhập CLB Viet Stamp tại đây sau khi đã tham khảo Thủ tục gia nhập CLB VIET STAMP (http://www.vietstamp.net.vn/forum/showthread.php?t=8363).

hoanvu100
18-12-2007, 07:57
anh cho em hỏi em đang sưu tập tem ở CLB Tem NTN Q5 giờ em vô CLB Việt Stamp luôn d9c ko anh?

Poetry
18-12-2007, 11:22
anh cho em hỏi em đang sưu tập tem ở CLB Tem NTN Q5 giờ em vô CLB Việt Stamp luôn d9c ko anh?

Một người chơi tem có thể tham gia nhiều CLB sưu tập tem khác nhau, miễn sao điều chỉnh và dung hòa được quyền lợi và nghĩa vụ ở mỗi CLB. CLB Viet Stamp luôn vui mừng chào đón Hoàn Vũ nếu em muốn gia nhập. :D

hoanvu100
18-12-2007, 13:58
Một người chơi tem có thể tham gia nhiều CLB sưu tập tem khác nhau, miễn sao điều chỉnh và dung hòa được quyền lợi và nghĩa vụ ở mỗi CLB. CLB Viet Stamp luôn vui mừng chào đón Hoàn Vũ nếu em muốn gia nhập. :D

Vậy cho em hỏi CLB VIet stamp sinh hoạt vào thứ mấy trong tuần vậy anh.

Poetry
18-12-2007, 15:40
Vậy cho em hỏi CLB VIet stamp sinh hoạt vào thứ mấy trong tuần vậy anh.

Mời em tham khảo Quy chế CLB Viet Stamp (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=102) để biết quyền lợi, nghĩa vụ của thành viên và cách thức sinh hoạt của CLB Viet Stamp nhé. :)

Nguoitimduong
11-12-2008, 22:31
Có một số bạn không biết tìm mẫu đơn gia nhập CLB ở đâu nên NTD đưa mục này lên lại để các bạn đễ thấy !

viet_u_map
13-05-2009, 11:50
em là việt , đang ở quận 10 , cho em hỏi mình sinh hoạt câu lạcộ đó vào ngày nào giờ nào ,để em lên đó thăm và gia nhập clb tem ở đó luôn,rất vui làm wen với anh người tim đường

linhtote123
13-05-2009, 13:25
Xin đại diện CLB trả lời bạn như sau : CLB thường sinh hoạt vào ngày Chủ nhật, tuần thứ 2 trong tháng, cụ thể hàng tháng là ngày nào thì BCN sẽ thông báo lên diễn đàn. Bên cạnh đó sẽ có bản đồ chỉ dẫn cho bạn đến địa chỉ CLB : 2/47 Phan Thúc Duyện, F4, Tân Bình.

Thân chào bạn.

asahi
28-05-2009, 22:42
e có thẻ hội viên do hội tem VN cấp, nhưng đang sinh hoạt tại Huế, như vậy chỉ cần thêm thẻ Hội viên Vietstamp thôi phải không a?

Poetry
28-05-2009, 22:59
e có thẻ hội viên do hội tem VN cấp, nhưng đang sinh hoạt tại Huế, như vậy chỉ cần thêm thẻ Hội viên Vietstamp thôi phải không a?
CLB Viet Stamp trực thuộc Hội Tem TP.HCM nên khi gia nhập CLB phải đăng ký gia nhập cả Hội Tem TP.HCM em à.

Dat_stamp
20-03-2011, 18:02
con mong được mọi người giúp đỡ con, con là cháu bác Trần Hữu Huệ

Ng.H.Thanh
20-03-2011, 19:09
con mong duoc moi nguoi giup do con, con la chau bac tran huu hue

Chào em dat_khuu_1996, diễn đàn rất vui được chào đón em và sẽ hỗ trợ em khi cần thiết. Em là cháu của chú Huệ vậy là mai mắn rồi, chú Huệ sẽ giúp đỡ em mọi vấn đề liên quan đến tem :D

ngotthuha231
20-03-2011, 20:40
con mong duoc moi nguoi giup do con, con la chau bac tran huu hue

Chào mừng em tham gia diễn đàn!
Có điều, nếu em sinh năm 1996 thì theo quy chế, em phải chờ 1 năm nữa thì mới đủ tuổi gia nhập CLB. :D

thanhtruc
18-04-2011, 18:50
Thưa BCN em đã gửi đơn và ảnh theo hướng dẫn ở trên nhưng em thắc mắc là khi nào biết đơn mình được chấp nhận và đóng hội phí bằng phương thức nào? Rất mong được mọi người giải đáp. Em xin chân thành cảm ơn!

Poetry
18-04-2011, 19:10
Thưa BCN em đã gửi đơn và ảnh theo hướng dẫn ở trên nhưng em thắc mắc là khi nào biết đơn mình được chấp nhận và đóng hội phí bằng phương thức nào? Rất mong được mọi người giải đáp. Em xin chân thành cảm ơn!
Chào thanhtruc,

Sau khi nhận được phiếu đăng ký gia nhập CLB của em, Ban Chủ nhiệm sẽ xem xét kết nạp em cùng những thành viên mới vào dịp kỷ niệm thành lập CLB Viet Stamp 20-11-2011. Trong thời gian này, em được coi là thành viên dự thính của CLB. Em có thể nộp hội phí tại các buổi sinh hoạt Viet Stamp.

Chúc em luôn vui, khỏe.

Poetry
01-06-2011, 15:23
CLB Viet Stamp đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của 2 bạn:

Võ Thanh Tùng (thanhtruc) đến từ Bình Phước
Lý Đại Nghĩa (lydainghia) đến từ TP.HCM

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ xem xét kết nạp 2 bạn vào dịp kỷ niệm thành lập CLB 20-11-2011.

Trong thời gian này, hai bạn đã trở thành thành viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Poetry
21-07-2011, 16:11
CLB Viet Stamp đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của bạn:

Trịnh Văn Thu (quaden@_cute) đến từ An Giang

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ xem xét kết nạp bạn vào dịp kỷ niệm thành lập CLB 20-11-2011.

Trong thời gian này, bạn đã trở thành thành viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Poetry
01-08-2011, 01:59
CLB Viet Stamp đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của bạn:

Hoàng Ngọc Tuấn (tuancan) đến từ TP.HCM

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ xem xét kết nạp bạn vào dịp kỷ niệm thành lập CLB 20-11-2011.

Trong thời gian này, bạn đã trở thành thành viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Poetry
24-10-2011, 10:56
Ban chủ nhiệm VSC đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của:

Bác sĩ Trần Hùng (tranhungdn) đến từ TP. Đà Nẵng.

Ban Chủ nhiệm VSC sẽ xem xét kết nạp anh vào dịp kỷ niệm thành lập VSC (20-11-2011).

Trong thời gian này, anh đã trở thành thành viên dự thính của VSC, có thể tham gia các hoạt động của VSC.

quocvinh_binhdinh
02-05-2012, 15:24
E xin đăng ký tham gia câu lạc bộ dc ko a? nhưng đăng ký online dc ko, vì em o xa quá

Russ
02-05-2012, 15:56
E xin đăng ký tham gia câu lạc bộ dc ko a? nhưng đăng ký online dc ko, vì em o xa quá

Mời bạn tham khảo bài viết Thủ tục gia nhập CLB Viet Stamp (http://vietstamp.net/forum/showthread.php?t=8363) để nẳm rõ thủ tục đăng ký. Dù ở xa hay gần, chúng ta đều có thể trở thành những thành viên tích cực đóng góp cho sự phát triển của CLB.
Chúc bạn vui.

quocvinh_binhdinh
07-05-2012, 09:15
Mình đã gửi phiếu đăng ký gia nhập CLB Vietstamp, không biết CLB Vietstamp đã nhận chưa?

Poetry
07-05-2012, 09:29
Mình đã gửi phiếu đăng ký gia nhập CLB Vietstamp, không biết CLB Vietstamp đã nhận chưa?
VSC vẫn chưa nhận được thư của bạn.

quocvinh_binhdinh
16-05-2012, 09:12
tôi đã gửi phiếu đăng ký lâu rồi, không biết CLB đã nhận chưa?

Poetry
16-05-2012, 09:37
tôi đã gửi phiếu đăng ký lâu rồi, không biết CLB đã nhận chưa?
VSC vẫn chưa nhận được thư của bạn. Chắc trong tuần này thư sẽ tới.

Poetry
18-05-2012, 11:43
CLB Viet Stamp đã nhận được phiếu đăng ký gia nhập CLB của bạn quocvinh_binhdinh. Cảm ơn bạn.

Bạn còn thiếu 1 phiếu đăng ký gia nhập Hội Tem TP.HCM mới đủ thủ tục. Nhân tiện bạn bổ sung 5 tấm hình cỡ 2x3 cm nhé (hình đúng kích thước 2x3cm và cùng loại).

nguyenhuudinhue
19-05-2012, 09:44
Thân gửi các anh chị BCN CLB Viet Stamp !

Tôi tham gia diễn đàn Viet Stamp cũng chưa phải lâu lắm, song những gì mà tôi thấy và cảm nhận được ở đây - Forum VIET STAMP là một sân chơi bổ ích, lành mạnh , trí tuệ và rất thân thiện như tiêu chí 3T mà diễn đàn đã đề ra : Thân thiện, Trí thức, Tình cảm !

Tham gia diễn đàn hơn 2 năm tôi thấy rất hạnh phúc bởi lẽ mình đã được làm quen với rất nhiều bạn bè yêu tem trên cả nước và nhiều anh ,chị ở nước ngoài luôn hướng về phong trào sưu tập tem ở Việt Nam ,như Bác Dammanh, bác Rồng, anh Tiến... Tuy chưa một lần được gặp mặt nhưng rất đỗi thân quen và thắm thiết tình bạn bè !

Hôm nay nhân một ngày rất có ý nghĩa : Kỷ niệm lần thứ 122 năm Ngày Sinh Bác Hồ kính yêu . Tôi chính thức viết đơn và làm các thủ tục xin được BCN VSC cho tôi được tham gia là thành viên CLB . Tôi xin hứa sẽ chấp hành nghiêm túc những quy định mà Điều lệ CLB đã đề ra và sẽ cùng với các thành viên của VSC thực hiện tốt các chương trình hành động vì sự phát triển phong trào sưu tập tem trên địa bàn cả nước .

Thân chúc các anh chị và các bạn luôn vui-khỏe và thành đạt trong cuộc sống .

Trân trọng cảm ơn !

Nguyễn Hữu Đính

Poetry
21-05-2012, 08:47
BCN VSC rất trân trọng tình cảm của anh Nguyễn Hữu Đính (nguyenhuudinhue) đã dành cho Viet Stamp trong suốt thời gian qua. Xin cảm ơn anh.

BCN VSC nhất trí kết nạp anh làm thành viên của VSC. Thủ tục kết nạp sẽ được tiến hành trong thời gian thích hợp trong năm nay. Đề nghị anh sớm gửi về VSC: 2 phiếu đăng ký gia nhập theo mẫu và 5 tấm hình chân dung đúng cỡ 2x3 cm.

Xin chúc anh và các bạn tem Huế luôn mạnh khỏe, bình an trong cuộc sống. Xin chúc phong trào sưu tập tem ở đất cố đô ngày càng phát triển.

nguyenhuudinhue
21-05-2012, 09:36
BCN VSC rất trân trọng tình cảm của anh Nguyễn Hữu Đính (nguyenhuudinhue) đã dành cho Viet Stamp trong suốt thời gian qua. Xin cảm ơn anh.

BCN VSC nhất trí kết nạp anh làm thành viên của VSC. Thủ tục kết nạp sẽ được tiến hành trong thời gian thích hợp trong năm nay. Đề nghị anh sớm gửi về VSC: 2 phiếu đăng ký gia nhập theo mẫu và 5 tấm hình chân dung đúng cỡ 2x3 cm.

Xin chúc anh và các bạn tem Huế luôn mạnh khỏe, bình an trong cuộc sống. Xin chúc phong trào sưu tập tem ở đất cố đô ngày càng phát triển.

Cảm ơn chủ nhiệm Hoàng Anh Thi và các bạn . Trong tuần này mình sẽ gởi phiếu đăng ký và ảnh chân dung cho VSC . Chúc VSC ngày càng phát triển bền vững và không ngừng lớn mạnh !

quocvinh_binhdinh
22-05-2012, 09:38
cảm ơn anh, trong tuần này mình sẽ gửi

Poetry
26-05-2012, 10:50
Cảm ơn chủ nhiệm Hoàng Anh Thi và các bạn . Trong tuần này mình sẽ gởi phiếu đăng ký và ảnh chân dung cho VSC . Chúc VSC ngày càng phát triển bền vững và không ngừng lớn mạnh !
VSC đã nhận được 2 phiếu đăng ký và ảnh của anh. Cảm ơn anh.

Poetry
18-10-2012, 11:10

Lê Trương Nhật Khánh (asahi) đến từ TP. Huế, tỉnh Thừa Thiên - Huế

Nguyễn Hoàng Minh (minh338d) đến từ TP. Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ kết nạp 2 bạn vào dịp kỷ niệm 5 năm thành lập VSC 20-11-2012.

Trong thời gian này, hai bạn đã trở thành thành viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Poetry
17-11-2012, 10:33

Nguyễn Đô Na (stamp-history) đến từ huyện Cờ Đỏ, TP. Cần Thơ

Phạm Đức Huy (huybh) đến từ TP. Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ kết nạp 2 bạn vào dịp kỷ niệm 5 năm thành lập VSC 20-11-2012.

ducnd
20-12-2012, 12:39
Em đã gửi hồ sơ đăng ký, không biết CLB đã nhận được chưa nhỉ?

Poetry
10-07-2013, 17:30
CLB Viet Stamp đã nhận được Hồ sơ đăng ký gia nhập CLB của các nhà sưu tập tem sau:

Dương Văn Đức (ducnd) đến từ huyện Nam Đông, tỉnh Thừa Thiên Huế;

Nguyễn Sơn Hải đến từ TP. Hà Nội;
Đào Việt Long (lambachtung) đến từ TP. Cần Thơ;
Vũ Tuấn Giao (BoZoo) đến từ Anh Quốc.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp các nhà sưu tập nêu trên vào dịp kỷ niệm 6 năm thành lập CLB 20-11-2013.

dhtl0402
23-07-2013, 07:58
Mình đã gửi đơn xin ra nhập clb không biết Ban chủ nhiệm đã nhận được chưa?

Poetry
22-10-2013, 18:26
CLB Viet Stamp đã nhận được Hồ sơ đăng ký gia nhập CLB của các nhà sưu tập tem sau:

Đinh Hoàng Thăng Long (dhtl0402) đến từ TP. Hà Nội;
Nguyễn Thị Kim Dung đến từ TP.HCM;
Nguyễn Viết Linh (KTS) đến từ TP.HCM;
Đinh Dương Tùng Anh (temhp88) đến từ TP. Hải Phòng.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp các nhà sưu tập nêu trên vào dịp kỷ niệm 6 năm thành lập CLB 20-11-2013.

Đinh Đức Tâm
22-10-2013, 21:03

Đinh Hoàng Thăng Long (dhtl0402) đến từ TP. Hà Nội;
Nguyễn Thị Kim Dung đến từ TP.HCM;
Nguyễn Viết Linh (KTS) đến từ TP.HCM;
Đinh Dương Tùng Anh (temhp88) đến từ TP. Hải Phòng.

Chào mừng anh KTS gia nhập hội..., anh gia nhập sau em, nên anh phải gọi em là sư huynh đó nhé :)) :)) :)) :)) :)) :))

dhtl0402
25-10-2013, 07:56
Cảm ơn ban chủ nhiệm và anh Poetry, độ này công việc bận quá nên em không thường xuyên theo dõi nhưng đam mê tem thì không từ bỏ, và sẽ tham gia diễn đàn cùng những hoạt động của CLB tổ chức ở Hà Nội hoặc khi có dịp vào Tp Hồ Chí Minh.

Ng.H.Thanh
14-11-2013, 14:22
E đã gửi hồ sơ đăng ký gia nhập clb Viet Stamp rồi, không biết hs của e có được sớm kết nạp luôn vào 20/11 này không? :)
Và nếu người được kết nạp vào hội, thì người đó có cần phải đến clb để tham dự vào ngày kết nạp không? để em biết mà chuẩn bị... " hành lý cho kịp" ...hihi :)

Tây Ninh tạt qua SG gần đấy em :D, a nghĩ em nên xuống để giao lưu với mọi người luôn thể :D

Poetry
20-11-2013, 15:12
E đã gửi hồ sơ đăng ký gia nhập clb Viet Stamp rồi, không biết hs của e có được sớm kết nạp luôn vào 20/11 này không? :)
Và nếu người được kết nạp vào hội, thì người đó có cần phải đến clb để tham dự vào ngày kết nạp không? để em biết mà chuẩn bị... " hành lý cho kịp" ...hihi :)
CLB Viet Stamp đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của nhà sưu tập tem:

Trần Ngọc Nương (Công Nương) đến từ tỉnh Tây Ninh.

Do bạn gửi hồ sơ đăng ký gia nhập muộn nên Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ kết nạp bạn vào dịp kỷ niệm 7 năm thành lập CLB 20-11-2014. CLB đã hoàn thành thủ tục kết nạp hội viên mới 2013 vào cuối tháng 10-2013.

Trong thời gian này, bạn đã trở thành hội viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Rất mong bạn đến tham dự Lễ khai mạc Triển lãm Viet Stamp lần thứ VII vào ngày 08-12-2013 tại Bảo tàng Quân khu 7 - TP.HCM để chia vui và giao lưu cùng Đại gia đình Viet Stamp.

nuongtran
20-11-2013, 18:09
Rất mong bạn đến tham dự Lễ khai mạc Triển lãm Viet Stamp lần thứ VII vào ngày 10-08-2013 tại Bảo tàng Quân khu 7 - TP.HCM để chia vui và giao lưu cùng Đại gia đình Viet Stamp.

* Cám ơn BCN rất nhiều! Em sẽ cố gắng đến dự các hoạt động của CLB :)
* Ngày 10/8/2013 , ngày này đã qua rồi mà Anh Poetry ? :D

Poetry
20-11-2013, 19:11
* Cám ơn BCN rất nhiều! Em sẽ cố gắng đến dự các hoạt động của CLB :)
* Ngày 10/8/2013 , ngày này đã qua rồi mà Anh Poetry ? :D
Xin lỗi, anh gõ nhầm. Ngày đúng là 08-12-2013 nhé. :D

HanParis
12-02-2014, 16:21
Để kỷ niệm 1 năm tham gia VSF, Hàn đang xin gia nhập hội VSC. Tôi sẽ gửi về CLB đơn xin nhập hội hôm nay, nhưng chắc 8 đến 10 ngày tới, CLB mới nhận được, mong anh Po ghi ngày nhập hội là 19 tháng 2 nhé.

Poetry
14-03-2014, 00:01
CLB Viet Stamp đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của các nhà sưu tập tem:

Hoàng Đức Nhân (hoangducnhan) đến từ tỉnh Đắc Nông.
Đặng Quốc Chung (ĐQC.HTV6) đến từ Thủ đô Hà Nội.
Trầm Trí Mẫn (HanParis) đến từ Pháp.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp các nhà sưu tập nêu trên vào dịp kỷ niệm 7 năm thành lập CLB 20-11-2014.

Trong thời gian này, các nhà sưu tập nêu trên đã trở thành hội viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Xin cảm ơn.

Poetry
12-09-2014, 21:33

Nguyễn Thành Trung (SejongDaewang ) đến từ Cộng hòa Czech.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp nhà sưu tập Nguyễn Thành Trung vào dịp kỷ niệm 7 năm thành lập CLB 20-11-2014.

Trong thời gian này, nhà sưu tập Nguyễn Thành Trung đã trở thành hội viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Xin cảm ơn.

Poetry
29-10-2014, 17:26

Nguyễn Minh Quốc Huy (HuyNguyen) đến từ TP.HCM.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp nhà sưu tập Nguyễn Minh Quốc Huy vào dịp kỷ niệm 7 năm thành lập CLB 20-11-2014.

Trong thời gian này, nhà sưu tập Nguyễn Minh Quốc Huy đã trở thành hội viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Xin cảm ơn.

stamp-history
29-10-2014, 23:24
Chúc mừng anh Huy, Chào đón anh Huy, hẹn gặp nhé giưa Sài Gòn ^_^

HanParis
30-10-2014, 01:46
Hàn cũng chào mừng Huy Nguyễn nhập môn nha, không ngờ sau một thời gian vắng bóng, chẳng nhưng Huy nhập vào các buổi đấu giá ủng hộ VS mà còn gia nhập lun vào CLB nữa. Chúc Huy thư giản vui vẽ với CLB nhé! Tạm thời xin hẹn gặp Huy...trên diễn đàn thân yêu này.:)

HuyNguyen
31-10-2014, 10:16
Chúc mừng anh Huy, Chào đón anh Huy, hẹn gặp nhé giưa Sài Gòn ^_^

Cám ơn Đô Na nhé. Hẹn gặp em khi triễn lãm :D.

Hàn cũng chào mừng Huy Nguyễn nhập môn nha, không ngờ sau một thời gian vắng bóng, chẳng nhưng Huy nhập vào các buổi đấu giá ủng hộ VS mà còn gia nhập lun vào CLB nữa. Chúc Huy thư giản vui vẽ với CLB nhé! Tạm thời xin hẹn gặp Huy...trên diễn đàn thân yêu này.:)

Cám ơn chú Hàn :D. Dạo này con ít lên diễn đàn nhưng vẫn đi sinh hoạt thường xuyên ở CLB. Năm sau chú Hàn về VN tham gia triễn lãm nhé :D.

Poetry
25-11-2014, 23:21

Trần Văn Cường (cuongcanna) đến từ Nghệ An.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp nhà sưu tập Trần Văn Cường vào dịp kỷ niệm 8 năm thành lập CLB 20-11-2015.

Trong thời gian này, nhà sưu tập Trần Văn Cường đã trở thành hội viên dự thính của CLB, có thể tham gia các hoạt động của CLB.

Xin cảm ơn.

Poetry
16-11-2015, 22:21
CLB Viet Stamp đã nhận được Phiếu đăng ký gia nhập của các nhà sưu tập tem:

Nguyễn Hải Lâm(NHL-2014) đến từ TP.HCM.
Khưu Phát Đạt(Dat_stamp) đến từ An Giang.
Nguyễn Mạnh Quyền(tommaso) đến từ Vĩnh Long.
Phan Nguyễn Thanh Trúc đến từ TP.HCM.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp sẽ chính thức kết nạp nhà sưu tập có tên nêu trên vào dịp kỷ niệm 8 năm thành lập CLB 20-11-2015.

Xin cảm ơn.