PDA

View Full Version : 30-11, hôm nay bạn ở đâu ?

Nguoitimduong
30-11-2008, 21:00
Hôm nay bận rộn quá nên không kịp gặp và giao lưu với mọi người, thật là tiếc. Mới chỉ nói chuyện thoáng qua với bác Huybh, trithuc còn chị thuytinh và thì tới lúc sau này mới biết, xihuan thì không biết mặt luôn.
Mọi người phát biểu cảm nghĩ về buổi hôm nay tí nào, chia sẻ cho các thành viên ở xa cùng biết !
NTD xin phát pháo :
Cảm nghĩ chung : Vui :D - Mệt :(

trithuc_nguyen
30-11-2008, 21:26
Đây là lần đầu tiên em gặp mặt mọi người nên rất run....
7h CLB nhà thiếu nhi gồm Thầy Tuấn chủ nhiệm,cô Tâm phó chủ nhiệm,và 6 thành viên còn lại từ từ lặng lẽ rời khỏi TP.Biên Hoà và tiến về lăng Cha Cả...
8h...Thầy Tuấn alo cho Mr.Demdong:"Alo!Xin lỗi có phải ông Phong ko ah? Ah chúng tôi từ nhà thiếu nhi Đồng Nai xuống bây h đang ờ lăng Cha Cả đi dường nào zô đây?....ah.....ah....
Vừa bước xuống xe,em gặp ngay đại ka eco và chị gấu.Đại ka ko nhận ra em,20 phút sau em bị hỏi tội vì ko chịu chào hỏi đại ka:(.Em có chào ai biểu đại ka ko tới hỏi sao mà chào có wen ko mà chào:P
Thầy Tuấn viết vài dòng vào sổ lưu niệm,trong lúc đó em alo báo káo cho mama kon đã tới nơi...
Thầy Tuấn tiếp chuyện các chú các bác,em đi zòng zòng,cô Tâm xin dấu và chữ ký của Giám đốc bảo tàng...
8h30 khai mạc....
10h sang khai mạc triễn lãm tem bên đại sảnh...Gặp đc anh heli(trắng trẻo đẹp zai hơn em tưởng) keke:D,anh langtulanhlung(sr anh,em ko nói chuyện nhìu zới anh,có zì ra yahoo thương thảo zụ trái cây nha anh,đừng giận em:);chị Koala,chị Cá,chị"cùng shop"zới chị Koala,chị Thuytinh,chị gấu,anh Eco_chị.....,chú HuyBH,Bác Huệ đi từ An Giang lúc 11h khuya thứ bảy..,anh linhtote...anh bebu,anh voi(wá nhỏ nhắn-ko thể tin đc hehe),chú đemong trẻ ngoài sức tưởng tượng,anh ngươitimduong phong cách,pak cik cũng ngoài sức tưởng tượng....:D(LẦN ĐẦU GẶP MỌI NGƯỜI MÀ:D)...Thời gian trôi nhanh .....11h 30 tụi em phải zìa.... em ham hố lăng xăng chạy ra chạy zô đòi ở lại chút nữa chú Huy chở kon zìa....thầy Tuấn ko chịu:((...
...Chỉ kịp bắt tay anh heli(bắt chặt...chắc kòn nhìu điều mún nói zới em....hẹn anh lần sau tái ngộ giang hồ:D....)
...Ko kịp nói zới ai lời nào,chỉ kịp say good bye everybody,em lao 1 cái zèo ra xe ko wên mang zìa cái bằng khen...kekkke:D

♥ Voi Cúc Phương ♥
30-11-2008, 21:33
Hôm nay là lần đầu Voi đi xem triển lãm ( lí do ... ai cũng biết :D ), gặp mặt biết bao nhiêu người, bebu này(to gấp đôi mình) Chú huybh này (cao gấp đôi mình),trithuc nữa (tên này còn vừa to vừa cao gấp đôi mình :((). Bác Huệ thì chỉ nói chuyện được đôi chút và kịp gửi ít tem về cho mấy em ở CLB Núi Sập (tem này lấy của bebu => Voi được tiếng tốt bụng :))). Chị Xihuan thì thậm chí Voi còn không biết là có đến (cho đến khi đọc bài của anh Ntd). Anh Êcô gầy tỏng gầy teo (giống mình :D) trên diễn đàn thì mạnh miệng thế mà đến lúc gặp chị Gấu thì tắt ngóm, đặc biệt còn không dám đến gần vì sợ chị Gấu trượt chân 1 cái thì ... Không nói nữa không chính mình cũng chít b-(.
Cảm nhận chung của Voi là hôm nay vui, BQT tổ chức thành công, Viet Stamp đã 1 lần nữa chứng tỏ được mình với làng tem cả nước.

hat_de
30-11-2008, 22:46
cáu tiết
sáng 30.11 phải đi sớm mà mình vẫn post bài tới 1 h 30
sáng đi mới cáu ... xe bắt kahsch, chờ khách, lựon vòng .. va quệt ... đi quá

đám cưới ...alo .. tin nhắn ... trúng số mà ko được .. ồn ... nối cầu thoại với đầu TL SG nói chuyện hoài 1 lúc chẳng bít đang nói với ai

xong đám, đi quá Cẩm Phả ... Karaoke... ko hát ... về Cẩm Phả tắm suối nóng mát xa ... ko

quyết tâm vìa HP ... mình đúng là ko biết hưởng thụ cuộc sống ... lại lỡ mất vụ tem ... tiếc ....%^_)#%)^*$^....

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 07:08
báo cáo eco về tới Đà Lạt lúc 4g sáng nay, nghỉ ngơi được 3g và giờ thì đang trên công ty
hơi hơi buồn ngủ
hiihijh
cảm nhận
vui, cực kì vui. ko gì để nói hơn
nhưng có lẽ eco quá ít thời gian nên chạy số....nên giờ hơi mệt.
hihi
Bước chân tới Sài thành lúc 4g, loay hoay chạy đi chạy lài tìm cái nhà 2/47 Phan Thúc Duyện ko ra. mãi tới 6g30 mới đặt chân được tới ngôi nhà này, :((
Bước vào nhà là 1 Mr Nga, 1 Mr gấu. 1 ông lão hoi sắc hói, 1 lão demdong và 1 thằng mập (ko biết thằng nào, nghĩ thằng Heli, mạnh miệng chào HELI, ai ze trúng phóc, đỡ quê,hihihi)
Tiếp đến là gặp VAN, cảm nhận hắn gầy hơn tí tẹo so với lần gặp ở Đà lạt
1 tí đến là jojo, chưa quen tranh thủ quen luôn
Năn nỉ mãi mấy ổng mới cho tới TL
gặp thêm được Voi Cúc Phương, anh Huy_ex và Bác Tùng, cuối cùng là gặp anh nguoitimduong
Hoành tráng
về thì mọi người tiếp tục công việc làm việc của khâu cuối, còn eco thì ....khò khò khò
Sáng sớm, dậy tranh thủ ....ăn và chạy qua Bảo tàng
gặp thêm 1 số người mới và `1 số người cũ: langtu, koala, HT (bà này giận gì eco mà ko nói ra lời :((), chị Calahan, chị chuột tem, xihuan (chưa nói được gì với nhau), tugiaban, anh Manhthuong, chị Thủy tinh, Bác Huệ, Tri Thức (anh này hơi......khác so với tưởng tượng, gặp anh mà ko nói gì, đến khi anh vô tình lộn thì mới biết nó là .....tri thức. may cho em là ko có thời gian chứ có là chết em rồi, đợi đấy nhá e zai), linhtote, hello kitty, bebu (nhóc này eco nhận xét hơi......chảnh, anh nhận xét như vậy, em tự hiểu nhé), anh Lộc....
Hôm qua đau bụng nhất là .....HẠT DẺ (ngta có lòng hỏi thăm, điện thoại thì ko thèm nhấc,hừm) => trúng thưởng rồi, đòi đi HD :))
Kết thúc là 1 buổi cafe ngắn ngủi và 1 buổi ăn trưa
rùi eco chào mọi người, lên đường......tiến về quận 3, Off với member Môi trường xanh, nhậu và kara đến.....9g15 thì lên đường về Đà Lạt, kết thúc 1 buổi chạy sô ấn tượng (Đà Lạt- Daknong - Sài Gòn - Đà Lạt)
Ko mang theo hình nên ko post được, mọi ngìơi sẽ thấy hình ở ....phần sau.hihi

hat_de
01-12-2008, 07:15
...Hôm qua đau bụng nhất là .....HẠT DẺ (ngta có lòng hỏi thăm, điện thoại thì ko thèm nhấc,hừm) => trúng thưởng rồi, đòi đi HD :))...

rõ khỉ
lúc đó đang lên cầu thang ăn cưới
gấu gọi ... rùi a.manhthuong gọi ... sau đó 2 số ko có trong danh bạn gọi rùi tin nhắn của cặp bài trùng KL & HT ... mình gọi lại cho đại ca MT rùi HT nói chuyện 1 lúc ồn quá chẳng bít đang nói chiện gì với ai... trong đám có món ngộ thiệt

sáng vội quên máy ảnh úp sau nhé :P

xihuan
01-12-2008, 08:35
He...he... Xihuan tính tàng hình nhưng mà tàng hình không được. :)
Có gặp mặt được mọi người. Có lưu bút tích vào sổ lưu niệm.
Em đến lúc 9g về lúc 11g20.

Nguoitimduong
01-12-2008, 09:53
Sáng nay buồn ngủ quá, ngáp liên tục từ sáng đến giờ, tranh thủ trốn việc xem mọi người chat chít một lát rồi làm việc tiếp.
Chúc mọi người một ngày đầu tuần thật vui vẻ và sảng khoái !

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 12:37
Sáng nay buồn ngủ quá, ngáp liên tục từ sáng đến giờ, tranh thủ trốn việc xem mọi người chat chít một lát rồi làm việc tiếp.
Chúc mọi người một ngày đầu tuần thật vui vẻ và sảng khoái !

Sáng nay lên công ty mà ....ngáp ngắn ngáp dài
ai cũng bảo nhìn mà thấy phờ phạc
xếp đi dám cưới Sài Gòn về, đi cùng xe thế mà ko biết, mới nghe xếp nói, eco cũng ko dám hé răng ra em đi chuyến đó cùng anh, mà sao anh em mình ko gập nhỉ? hihihi, có gì lạ đâu, lên xe eco ngủ ngon lành 1 giấc say đến về Đà Lạt cũng chưa nhận ra là về rồi a2h!

huuhuetran
01-12-2008, 13:42
Hai Lúa đã về đến nhà rồi ,bình an vô sự .Lên mạng đọc những tin tức nóng hổi .Không khí tưng bừng của ngày hôm qua như đang xảy ra !!! Chúc mừng Vietstamp ,chúc mừng mọi người ,chúng ta đã có những giây phút tuyệt vời bên nhau ,những cái bắt tay thân mật , nồng ấm ,thân ái , chân thành . Hẹn gặp lại Triển lãm Viêtstamp 3 !

xihuan
01-12-2008, 13:57
... sau đó 2 số ko có trong danh bạn gọi...

Trong đó có một số là của em :P

Sau đây là một số hình ảnh.

22490

22491

22492

22493

22494
Eco sau khi nhận giải xong mới cười tươi

22495
Gấu dễ thương đây

22496
Các em nhỏ xem triển lãm

22497
"Tài xế bất đắc dĩ" chở xihuan, không chơi tem nhưng cũng chăm chú xem triển lãm :D

22498

xihuan
01-12-2008, 14:06
Lễ kỷ niệm 1 năm ngày thành lập CLB

22533

22534
Trao thẻ hội viên

22535
Những thành viên tích cực

22536
Giới thiệu giao diện mới

trithuc_nguyen
01-12-2008, 14:41
@chị Xihuan:chị chụp chả dính em chút nào cả:D!
Ah mà hum wa chị có thấy em ko nhỉ?hình như em ko thấy chị:)

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 15:02
sao chụp ảnh eco xấu thế xihuan :((
eco có 1 mớ hình, mai post lên,hihi
@trithuc: em đi chơi ko ai tìm em ra đâu mà chụp.anh chưa chụp được với em nữa nè

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 15:17
Trời ơi - nhìn anh trai hốc hác quá, thương ghê =))

Thôi em, đừng thương anh mà anh tội,em thương cô nào đi, hì hì, thương anh em chết đấy,hà hà => đồ dân đồng tính :))

xihuan
01-12-2008, 15:26
@eco: hình xihuan chụp trông eco đẹp chai thế mà chê xấu hử :D

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 15:29
@eco: hình xihuan chụp trông eco đẹp chai thế mà chê xấu hử :D
ờ ờ, đẹp zai thật. xihuan chụp hình nào nữa up lên đi
mà chụp lúc nào ko chụp. chụp lúc đang nghe điện thoại thì....chỉ có xihuan. mai eco tiếp tay thêm vài tấm :d

xihuan
01-12-2008, 15:34
Xihuan chụp nhiều lắm nhưng mà toàn chụp khung tem không à, người thì chỉ chụp nhiêu đó thui :D

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 15:45
thì post những cái đó lên cho mọi ngừoi xem, hay lắm đấy
chiều qua, trước khi về, eco tính chụp hết những bộ tem tham dự rùi về, nhưng ko ngờ....cửa khoá, huhuhu
thế là chẳng chu5p được tấm nào nữa
hy vọng BQT sẻ scan lại tất cả vả post lên để mọi người đọc và tham khảo

Russ
01-12-2008, 15:50
Trừi ưi bộ TL của mình nè. Được chụp ké cùng Eco, hihi. Xa xôi quá ko góp mặt được nên ko chụp được hình cùng bộ TL :((.

22503

huybh
01-12-2008, 16:45
Hôm qua em cũng chụp được vài tấm , nhưng chỉ được tấm này là còn coi được mấy tấm kia hư hết trơn .

Xin nhiệt liệt chúc mừng các bạn =D>=D>=D>=D>=D>

huybh
01-12-2008, 16:51
Hôm đó có chị làm MC rất hay , em có hỏi một bạn MC là ai ? Người dó nói là thành viên của VS . vậy người đó là ai ?

trithuc_nguyen
01-12-2008, 16:56
Xin mọi người nhìn kĩ tấm hình anh eco chụp trước khung triễn lãm của mình và kế bên khung của chị Russ:anh eco đang thò tay đút túi 1 cái fong bì.....:D......:P......

huybh
01-12-2008, 16:58
Xihuan chụp nhiều lắm nhưng mà toàn chụp khung tem không à, người thì chỉ chụp nhiêu đó thui :D
Hôm đó bạn đi tham dự buổi lễ mà em không biết , nếu mà biết thì vui hơn nữa .

hat_de
01-12-2008, 18:14
Thôi em, đừng thương anh mà anh tội,em thương cô nào đi, hì hì, thương anh em chết đấy,hà hà => đồ dân đồng tính :))

ha haha ... trông hay đấy... khác với tưởng tượng của tui .. .trông bác eco giống giáo sư quá =))

hat_de
01-12-2008, 18:16
Trừi ưi bộ TL của mình nè. Được chụp ké cùng Eco, hihi. Xa xôi quá ko góp mặt được nên ko chụp được hình cùng bộ TL :((.

nhất rùi
sướng nhá
chuẩn bị khao đê khóc cái giề :P

hat_de
01-12-2008, 18:19
Lễ kỷ niệm 1 năm ngày thành lập CLB

22499

22500
Trao thẻ hội viên

22501
Những thành viên tích cực

22502
Giới thiệu giao diện mới

Up lại cái nì đi hỏng hít rùi #:-s

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 18:22
Hôm đó có chị làm MC rất hay , em có hỏi một bạn MC là ai ? Người dó nói là thành viên của VS . vậy người đó là ai ?

há há, xem ra anh Huybh cũng....nhỉ
cô ấy tên Xuân Linh, ko phải là người diễn đàn anh ạ
eco đã hỏi kỷ rùi, hihihihii

hat_de
01-12-2008, 18:34
há há, xem ra anh Huybh cũng....nhỉ
cô ấy tên Xuân Linh, ko phải là người diễn đàn anh ạ
eco đã hỏi kỷ rùi, hihihihii

chị Lý Xuân Linh SG nổi tiếng lắm :D
ngày chưa có đàn tem nào ra đời nhìu người đã bít chị í qua tạp chí tem
độ nầy ko còn làm lãnh đạo CLB nữa và rất bận nên ít đăng đàn

*VietStamp*
01-12-2008, 18:37
chị Lý Xuân Linh SG nổi tiếng lắm :D
ngày chưa có đàn tem nào ra đời nhìu người đã bít chị í qua tạp chí tem
độ nầy ko còn làm lãnh đạo CLB nữa và rất bận nên ít đăng đàn
Đó là Xuân Linh làm MC, không phải LXL kia.

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 18:38
Đây là 1 số hình ảnh eco chộp được tại HCM:
Đang làm mà cũng phá thế đấy bà con ạh
22505
Bàn bạc cách thức làm cái gì đó (nói nho nhỏ ko cho eco nghe :(()
22506
Hôàn tất trưng bày khung tem cuối cùng, lúc này đã là 7g sáng 30/11
22507
BQT VS Nhận bằng khen
22508

22509

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 18:52
Đây là hình ảnh bên ngoài Bảo Tàng, nơi diễn ra triễn lãm
22510
hehehee, tranh thủ nhờ langtu chụp hình kỷ niệm
22511
3 chị em nhà Calahan, Redbear, Horsetail
22512
Thấy Gấu ăn nhiều ko bà con, ở đâu có Gấu ở đó có đồ ăn :d
22513
Langtulanhlung nhận giải 3 của TL
22514
Heli nhận giải 2 của Triễn lãm
22515
eco và...chuẩn bị nhận giải nhất (Russ giả => cảnh báo, hehehe, Đố thành viên diễn đàn, cô ấy là ai, ai muốn hiểu sâu chị này => đề nghị tìm đường đến nhà anh nguoitimduong hỏi thăm chi tiết :D)
22516
....nhận giải
22517
anh nguoitimduong, heli và eco
22518
và eco chụp với bộ TL của eco
22519

hat_de
01-12-2008, 18:58
Đó là Xuân Linh làm MC, không phải LXL kia.

ra vậy
hèn chi mình ngờ ngợ vì hôm nọ simla nói chị Lý Linh ko có
hum nay lại có Xuân Linh làm MC ...kì quái

hóa ra đúng thật, tên hao hao, ko rõ chị MC nầy có chơi tem ko ta :D

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 19:01
Tiếp nữa nhé bà con:
Trao thẻ hội viên cho thành viên CLB
22520
anh Đêm đông nhận hoa chúc mừng từ bác Phùng Đại Hùng (diễn ra trong lúc trưng bày, nên để theo trình tự luôn)
22521
eco, helo - kitty- Gấu - tri Thức (được mỗi 1 tấm chụp chung với ku thức (mập hơn tưởng tượng))
22522
Đây là eco và cô bạn nhỏ (tên Trang) - bạn thân của cunngo (eco giải thích rùi nhá, đừng có mà....nha các bà cố, cứ hỏi thăm và nhìn em đó hoài, ngại cho eco lém)
22523
Gấu và Thức (giống nhau ghê hen)
22524
và đây là chụp cuối cùng (vài móng đi cafe bên hông bảo tàng)
22525
Có rất nhiều máy ảnh hôm đó, hy vọng mọi người post lên hết nhé

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 19:04
ra vậy
hèn chi mình ngờ ngợ vì hôm nọ simla nói chị Lý Linh ko có
hum nay lại có Xuân Linh làm MC ...kì quái

hóa ra đúng thật, tên hao hao, ko rõ chị MC nầy có chơi tem ko ta :D

Hỏi dư ko? ko thấy tui nói trên ầh? nếu cô ấy chơi tem thì cũng tham gia rùi còn gì?
nên để đó, anh nào chưa có người ấy thì ngắm đi, rùi ...xin sdt ở anh Thi, may ra cô ấy sẽ chơi tem :))

hat_de
01-12-2008, 19:04
nhìu hình ảnh hấp dẫn quá
cái nào cũng muốn bình mà bình nhìu quá cũng thành spam mất

trông tấm nầy hay hay http://www.vietstamp.net/forum/attachment.php?attachmentid=22518&d=1228135558

Trông rất oách, ca-vat chỉnh tề, thể hiện sự ..gì nhỉ .. ko bít dùng từ gì cả ... 3 chàng trai nhận giải đeo cà vạt, bác Sơn trong BQT cũng cà - vạt chỉnh tề .. chậc ...chính điều đó cũng phần nào thể hiện vị thế của TL, của VS :|

à màbác heli và eco có mái tóc ăn đứt bác NTD rùi :D

hat_de
01-12-2008, 19:08
ế cồ nầy, 1 tấm hình trên kia thuyết minh sai, cái có 3 cô gái ấy, có 1 người gk chưa biết, rùi gấu và HT, trên hình eco viết là koala, sai rùi, chỉnh đi :D, và chú thích chính xác đó là ai nhé

tấm cafe có đại ca MT kìa, TBG nữa, còn bạn áo da cam và anh áo vàng đứng giữa là ai

gớm, chị em nhà gấu và Tri thức bự hen :D

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 19:12
ế cồ nầy, 1 tấm hình trên kia thuyết minh sai, cái có 3 cô gái ấy, có 1 người gk chưa biết, rùi gấu và HT, trên hình eco viết là koala, sai rùi, chỉnh đi :D, và chú thích chính xác đó là ai nhé

tấm cafe có đại ca MT kìa, TBG nữa, còn bạn áo da cam và anh áo vàng đứng giữa là ai

Cảm ơn Dẻ nhiều, eco đã chỉnh lại rùi đó, chị Calahan, eco lộn mất qua chị koala, hihi, còn chị Calahan là ai thì ai trên diễn đàn cũng biết rồi, nên eco ko dám nói thêm (sợ sai ...chết mất,hihi)

trithuc_nguyen
01-12-2008, 19:25
Oài sao mình lên hình lại đen thui thế nhẩy:>:)

Đinh Đức Tâm
01-12-2008, 19:29
Oài sao mình lên hình lại đen thui thế nhẩy:>:)

Trời, anh nói em cảm nhận anh gặp em nhé
sao mà mập ú thế (trước giờ tưởng em lảnh khảnh như anh)hihihi
cô em nói đây là đôàn Biên Hòa, anh thấy em cười là biết ngay tên nào rồi
hệ quả thì e thấy rùi, 1 cái nhéo tai, há há. Dám ko lại chào anh hả e zai.
lần sau thấy anh thì chạy cho mau mà chào nhé,:))

helicopter
01-12-2008, 23:33
hôm đó lần đầu tiên gặp anh Eco, kaka , nhìn như cây tăm, ốm ko tường tượng nổi , có nhiêu xương sườn lòi ra hết, đã thế còn cởi trần ( trái ngược hoàn toàn với chị Tú )nhưng trắng trẻo , vui tính và đẹp zai nhìn giống người Trung Quốc, hẹn gặp lại anh

Poetry
02-12-2008, 00:13
Chán quá!!! Tối hôm 29 thức cả đêm không ngủ. Sáng ra thì chạy đến Bảo tàng rồi bị cuốn vào công việc, chạy tới chạy lui. Rốt cuộc mình chả kịp gặp gỡ và chụp hình với những mem từ xa lên tham dự. Quả là buồn và đáng tiếc!!! :(

Đinh Đức Tâm
02-12-2008, 07:28
Chán quá!!! Tối hôm 29 thức cả đêm không ngủ. Sáng ra thì chạy đến Bảo tàng rồi bị cuốn vào công việc, chạy tới chạy lui. Rốt cuộc mình chả kịp gặp gỡ và chụp hình với những mem từ xa lên tham dự. Quả là buồn và đáng tiếc!!! :(
em đâu thấy anh chạy tới chạy lui đâu
toàn ngồi 1 chỗ ko ah2, chụp hình ko thấy anh chạy, chỉ ngồi và đứng,hihi
@heli: Gấu nó giành hết thức ăn của anh nên trái ngược nhau vậy đó em.huhuhu

hat_de
02-12-2008, 07:38
hôm đó lần đầu tiên gặp anh Eco, kaka , nhìn như cây tăm, ốm ko tường tượng nổi , có nhiêu xương sườn lòi ra hết, đã thế còn cởi trần ( trái ngược hoàn toàn với chị Tú )nhưng trắng trẻo , vui tính và đẹp zai nhìn giống người Trung Quốc, hẹn gặp lại anh

công nhận
cái lão eco trông rất lạ, có mái tóc bồng bềnh ngộ lắm, hay khi nào ta bình chọn "nice guy" của VS nhỉ, chú heli và eco tranh vị trí quán quân được ko hử ... còn nhìu mem khác chưa đăng hình :D

hat_de
02-12-2008, 07:41

khổ thân anh Po
xả thân vì nước vì non
anh đừng lo, làng tem đời đời ghi tạc công lao của 1 lãnh đạo, 1 minh chủ 1 nhà kiến thiết phong trào mang tên Hoàng Anh Thi, tuy đôi khi anh cũng .. chuối

thoai nghỉ ngơi đi anh :D

tháng 12 nầy và 2 lẻ 9 tới còn ối việc nữa đó, toàn việc quan trọng

Lưu ý việc phát hiện hạt giống và ươm mầm TL để sau nầy tranh tài cùng các nước trong khu vực và Tl, VS thêm 1 sứ mệnh lịch sử: làm bệ phóng cho các nhà triển lãm

các bác nghe thủng chưa phỏng =))

Đinh Đức Tâm
02-12-2008, 07:56
mới la tẹt khỏi ông Thi nè, ông đang trên net, ko chịu nghỉ ngơi,hì hì
hơ hơ, eco về DLat hôm qua cắt tóc rùi,hết bồng bềnh rùi
hihi

Nguoitimduong
02-12-2008, 09:58
Rốt cục vẫn chưa biết mặt xihuan. Mà công nhận bà con mình spam kinh thật. Mới có 1 ngày .
Hôm đó mải lăng xăng nên chỉ dính có vài tấm.:(

Đinh Đức Tâm
02-12-2008, 10:05
Đâu có ai chụp nhiều đâu anh, em cầm máy mà cũng chỉ chụp được từng đó hình ah2
ah2, có liinhtote chụp cũng ác chiến lắm, mà chưa thấy hắn mang hình lên, hình như lintote co chụp 1 tấp dính xihuan trong đó.

hat_de
02-12-2008, 10:08
mấy bác tổ chức chắc quá bận nên quên việc tập hợp đại diện tem các tỉnh để làm 1 pô à, hy có những chưa rảnh để giới thiệu lên vậy trừi :-?

Đinh Đức Tâm
02-12-2008, 10:12
có nhiều máy ảnh chụp lắm nhưng eco ko biết là ai thôi, hihi. chỉ biết mỗi linhtote có vác máy chụp. thì chắc đang bận nên vài ngày nữa các thành viên sẽ post lên thôi, hộm đó, ko chụp được toàn bộ, hơi tiếc.

redbear
02-12-2008, 12:40
30/11 ở Sài Gòn chứ ở đâu? he he

tugiaban
02-12-2008, 18:56
phải công nhận là ecophila gầy thật, không tưởng tượng được khi ecophila đứng bên gấu, kola, bebu, tri thức....hic hic

Đinh Đức Tâm
02-12-2008, 19:33
trời, siêu gầy thế này mà la là gầy hả
đợi đấy
ai cũng nói avatar của eco là hình giả, ngại quá => chính hắn đấy
đây nhé (cấm con gái lưu lại nhá, ha há)
22556

tugiaban
02-12-2008, 19:40
tại vì hình này e cồ mặc áo quá rộng làm người ta tưởng mập, chứ mà cởi áo ra thì có thể đếm đc xương sườn

Đinh Đức Tâm
02-12-2008, 19:49
1, 2, 3, 4, ..... đếm được quá trời xương luôn, ông cởi cũng thế, giống tui thôi ông Từ Giã Bạn ơi,:))
mà hôm đó chưa chộp được vài câu với cô bạn của cậu, may cho cậu đó, lần sau thì ko thoát đâu, hà hà

tugiaban
02-12-2008, 19:59
he he lần sau chắc cất trong lồng kính để ở nhà cho chắc cú

Đinh Đức Tâm
03-12-2008, 10:24

tên áo vàng là jo jo đấy Hạt Dẻ, còn tên áo cám => hỏi tugiaban nha Hạt Dẻ

helicopter
03-12-2008, 15:01
Tấm này anh Thi tạo dáng đúng kiểu quan lại thời xưa ( đứng coi dân tình đắp đê ngăn lũ )

22560

hat_de
03-12-2008, 15:31
[CENTER]Tấm này anh Thi tạo dáng đúng kiểu quan lại thời xưa ( đứng coi dân tình đắp đê ngăn lũ )

Lãnh đạo có khác
bụn thì to, đầu thì ít tóc, lại đứng phưỡn ra 2 tay chắp đằng sau... lại còn đứng ... huýt sáo
chỉ có dân đen là phải còng lưng lao động =))

helicopter
03-12-2008, 16:02
Lãnh đạo có khác
bụn thì to, đầu thì ít tóc, lại đứng phưỡn ra 2 tay chắp đằng sau... lại còn đứng ... huýt sáo
chỉ có dân đen là phải còng lưng lao động =))

hơ hơ anh dẻ sao lại nói toẹt ra như vậy , phạm thượng , phạm thượng !!!!!:">:">

tugiaban
03-12-2008, 16:08
tên áo vàng là jo jo đấy Hạt Dẻ, còn tên áo cám => hỏi tugiaban nha Hạt Dẻ

Người áo da ca cam là bạn cùng quê của Gấu (không chơi tem)

trithuc_nguyen
03-12-2008, 16:15
Cái anh áo vàng là Jojo ah anh heli?bữa đó nói chuyện zới em mà em bít ai em chít lìn:D

hat_de
03-12-2008, 16:20
hơ hơ anh dẻ sao lại nói toẹt ra như vậy , phạm thượng , phạm thượng !!!!!:">:">

anh nói vui thui mà
người quen anh mới nói vậy chứ người lạ ai dám bỗ bã vầy

khi í sẽ phải nói chà lãnh đạo thật quan tâm sâu xát, có mặt tại hiện trường chứ hông phải làm việc trên bàn giấy ... anh ấy là như vậy đấy :))

thui anh vìa sớm hoàn thiện dần từng bước bộ TL đã :D !

zodiac
03-12-2008, 19:57
tới tui kể chuyện nè
sáng 30/11 đi ra đi vô ....hồi hợp không bít đại hội diễn ra như thế nào...gần 10h chạy xuống tiệm net...nhanh tay lẹ lẹ vô VS...định xem cầu truyền hình ở trên như thế nào....ai ngờ kết nối hoài ko dc... buồn dễ sợ...:(....chỉ bít xem tin tức trên VS...xem đấu giá qua chat box....mà ko thấy dc buổi đấu giá....buồn càng thêm buồn
:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:( (:((:((:((
cóa ai thấu hìu dc nỗi buồn của tui

hat_de
04-12-2008, 08:24
tới tui kể chuyện nè
sáng 30/11 đi ra đi vô ....

....buồn càng thêm buồn
:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:( (:((:((:((
cóa ai thấu hìu dc nỗi buồn của tui

đừng bùn !
mấy bữa nữa rành VS sẽ tường thuật lại thiệt chi tiết

với bạn ở Cần Thơ thì khi nào OFF với Canto đi, cậu ấy là 1 bạn tem Hà Nội rất nhiệt tình đó :D

redbear
10-12-2008, 07:22
Hình của linhtote post chỗ nào vậy?