PDA

View Full Version : Hội Tem Cần Thơ

zodiac
13-12-2008, 10:37
đơn giản là nếu có thể đăng kí hộ qua mạng thì việc sinh hoạt tem OFFLINE đâu còn ý nghĩa gì nữa, gặp mặt nhau mới thú vị chứ

rùi 1 ngày nào đóa Cần Thơ cũng sẽ đông vui

mà em nhớ chụp hình trụ sở mới của Hội tem xứ Cần lên cho cả nước cùng coi hén ;)

thông báo cho anh dẻ và cả nhà dc biết hum ni và ngày mai (t7 và CN tuần nì) bưu điện CT sẽ chuyển về trụ sở cũ và có lẽ tuần sâu hội tem sẽ hoạt động lại:P:D=D>nhưng e ko cáo phương tiện truyền thông nên có lẽ sẽ pót ảnh trễ, với lị tuần sâu e thi nên ảnh sẽ post trễ hơn dự kiến:((:(

hat_de
13-12-2008, 12:52
thông báo cho anh dẻ và cả nhà dc biết hum ni và ngày mai (t7 và CN tuần nì) bưu điện CT sẽ chuyển về trụ sở cũ và có lẽ tuần sâu hội tem sẽ hoạt động lại:P:D=D>nhưng e ko cáo phương tiện truyền thông nên có lẽ sẽ pót ảnh trễ, với lị tuần sâu e thi nên ảnh sẽ post trễ hơn dự kiến:((:(

cảm ơn em
hay tin Hội ta hoạt động lại là anh mừng rùi
mục nầy dừng tại đây thui khẻo hạt lạc đề mất

cuối tuần vui hén ;)

zodiac
13-12-2008, 19:53
anh dẻ ơi nếu post nội dung ko thì hơi chán và wé ngắn, e nghĩ nếu có hình ảnh sẽ hay hơn vừa thấy dc các thành viên vừa thấy dc hoạt động, với lại e viết văn dở lắm:((:((:((

Ốc_hp
13-12-2008, 20:12
Ừ thì em chụp ảnh mọi ng rùi e post lên đây cho cả nhà xem, làm như anh Dẻ hay làm ý

hat_de
14-12-2008, 19:46
Ừ thì em chụp ảnh mọi ng rùi e post lên đây cho cả nhà xem, làm như anh Dẻ hay làm ý

đừng làm như anh, coi chừng thành spam, em cứ mời thêm các bạn tem xứ Cần tham gia các diễn đàn thế nào cũng có người làm được ;)

zodiac
15-12-2008, 10:02
đừng làm như anh, coi chừng thành spam, em cứ mời thêm các bạn tem xứ Cần tham gia các diễn đàn thế nào cũng có người làm được ;)

spam là jì vậy anh ?

hat_de
15-12-2008, 10:33
spam là jì vậy anh ?

anh lấy ví dụ vìa spam nhé:

ngày nào trên TV cũng nói về việc đội mũ, với những ai chưa biết chuyện nầy thì đó là thông tin hữu ích, tuy nhiên ngày nào cũng phát, thì với người bít rùi nó là spam

còn với những thông tin ko hữu ích thì chỉ 1 lần thui cũng là spam roài

đó là thư rác hay tin nhắn quảng cáo trên đi động đó

trên đàn spam là những bài lạc đề, bài có nội dung giống nhau ... để coi quy định cụ thể hơn em cứ coi trong quy định diễn đàn nào cũng có cả ;)

hat_de
18-12-2008, 15:23

em ơi gần 1 tuần rùi trụ sở mới của nhà ta thế nào nhỉ

anh nhớ khi xưa TCT có đăng 1 tấm hình hum khai trương trụ sở hội cũ

bữa nào có hình mới đăng lên cả nước cùng chia vui Zu hén

huuhuetran
18-12-2008, 15:56
Đố Hat_de chú đứng ở đâu trong hình trên ?

Nguoitimduong
18-12-2008, 16:45
Hàng thứ 2, thứ 3 từ P sang phải không chú ?

hat_de
19-12-2008, 07:12

Người ta thì nhìn máy ảnh, bác Huệ nhà mình thì lại nhìn đi đâu đó ;))

zodiac
04-01-2009, 19:39
Thông Báo

Tin mới nhận vào chìu nay ngày 4/1/2009
sau khi gặp bác Cao (thành viên hội tem CT) bác nói dự kiến sẽ có triển lãm ngày 3/2 nhưng vì hội tem chưa hoạt động lại dc nên sẽ dời đến ngày 30/ 4/ 2009
dự kiến sẽ mời các hội viên tem Cần Thơ và các club tem ở các tỉnh thành khác như An Giang, Vĩnh Long, Cà Mau, Trà Vinh... và Zo đang kiến nghị có thể mời club VS và các bạn tem cả nước nếu có khả năng tham dự TL dc ko? theo lời bác Cao nói có thể mời VS dc có lẽ là TL với tư cách là khách mời hoặc thành viên danh dự...

Theo dự kiến TL sẽ có 119 khung ( có thể nhìu hoặc ít hơn) kỷ niệm 119 năm ngày sinh Hồ chủ tịch

(Hy vọng có thể mời đc các bạn tem gần xa)

hat_de
04-01-2009, 22:43
... và Zo đang kiến nghị có thể mời club VS và các bạn tem cả nước nếu có khả năng tham dự TL dc ko? theo lời bác Cao nói có thể mời VS dc có lẽ là TL với tư cách là khách mời hoặc thành viên danh dự...

Theo dự kiến TL sẽ có 119 khung ( có thể nhìu hoặc ít hơn) kỷ niệm 119 năm ngày sinh Hồ chủ tịch

(Hy vọng có thể mời đc các bạn tem gần xa)

chúng ta đang sống trong thế giới phẳng
điều trên hoàn toàn có thể thực hiện được, như VS đã làm
chúc mừng Cần Thơ với kế hoạch TL hoành tráng

Zo là đại điện tem Cần Thơ ONLINE tích cực nhất hiện nay, có gì mới thông báo nhé

Rất mong các bộ TL hoành tráng sẽ quy tụ :D

zodiac
03-02-2009, 12:29
hội tem Cần THơ đã hoạt động lại vào hôm mồng 5 tết với sự góp mặt đông đủ của các thành viên thường trực của hội :>

nâng ly chúc mừng năm mới

ảnh: bên phải qua chú phó giám đốc, bác Khoanh, bác Lượng, chú Đắc, bác Cao, bác Trí, bác Lộ, chị Tiên , Zo29079

29080

29081

29082

29083

29084

29085

ảnh : từ phải wa bác Lộ, bác Khoanh, bác Trí, bác Cao, chị Trang, chị Lan, bác Lượng, Zo29086

29085

Tranh Bác Hồ dc ghép bằng tem

29087

zodiac
03-02-2009, 12:53
lúc ấy cũng chụp được đồng xu 500đ dị bản làm = hợp kim đồng và chủ của đồng xu này là bác Trí

mặt trước

29098

mặt sau

29101

so sánh mặt trước

29096

so sánh mặt sau

29097

huuhuetran
18-04-2009, 14:38
Vào lúc 14g30 thứ sáu 17-04-09 trên đường đi công tác ở Kiên giang, Bác Võ minh Lượng Chủ tịch hội tem Cần Thơ cũng là đại diện các hội tem Đồng bằng sông Cửu Long có ghé nhà tôi. Qua Bác Lượng chúng ta biết được một số thông tin như sau :
- Triển lãm sẽ chính thức khai mạc ngày 02-05-09
-Địa điểm: Cung Thiếu Nhi Thânh Phố Cần Thơ
-Qui mô: 119 khung tham gia dự thi, 30 khung trưng bày.
Luôn tiện Bác Lượng nhận luôn 2 bộ sưu tập của tôi tham gia triên lãm( mỗi bộ 5 khung)
Vài hàng thông tin.

zodiac
23-04-2009, 10:41
Thơ Mời

Nhân dịp Cần Thơ khai mạc triển lãm tem khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long, Zodiac xin đại diện hội tem thành phố Cần Thơ xin thân mời tất cả các hội viên CLB Viet Stamp và thành viên diễn đàn vietstamp.net gần xa, đến tham quan triển lãm, cùng trao đổi và kinh doanh tem trong thời gian diễn ra triển lãm.

Thời gian diễn ra triễn lãm từ ngày 2/5/2009 đến 4/5/2009.

Các hội viên hội tem Cần Thơ sẽ nhiệt tình hướng dẫn các bạn.

Các chi phí sẽ tự túc.

hat_de
23-04-2009, 11:01
Thơ Mời

Nhân dịp Cần Thơ khai mạc triển lãm tem khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long, Zodiac xin đại diện hội tem thành phố Cần Thơ xin thân mời tất cả các hội viên CLB Viet Stamp và thành viên diễn đàn vietstamp.net gần xa, đến tham quan triển lãm, cùng trao đổi và kinh doanh tem trong thời gian diễn ra triển lãm.

Thời gian diễn ra triễn lãm từ ngày 2/5/2009 đến 4/5/2009.

Các hội viên hội tem Cần Thơ sẽ nhiệt tình hướng dẫn các bạn.

Các chi phí sẽ tự túc.

thú vị quá
Cân Thơ có 1 hội viên năng nổ quá, khác nào 1 hạt dẻ của Hp... chịu khó cập nhật thông tin và hô hào hò hét
các tỉnh còn lại rùi cũng sẽ có dẻ A, dẻ B ...

Xin cảm ơn tấm lòng nhiệt tình của làng tem xứ Cần

nếu được tài trợ vé máy bay chúng tôi sẽ có mặt để tặng hoa và ôm hôn chúc mừng các đồng chí.

Giờ xin gửi lời chúc từ xa và 1 bông hoa qua mạng @};-

Ng.H.Thanh
23-04-2009, 16:55
Tôi xin tiếp lời Zodiac!!
Nhân dịp TP Cần Thơ khai mạc triển lãm tem khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long năm 2009, được sự đồng ý của các Bác lãnh đạo trong hội tem TP Cần Thơ. Tôi xin trân trọng kính mời các Bác lão thành chơi tem, Ban quản trị Vietstamp và các bạn yêu tem... đến tham dự buổi lễ Khai mạc vào lúc 7g30, ngày 02/5 tại Nhà Văn Hóa Thiếu Nhi đường Đại Lộ Hòa Bình, Quận Ninh Kiều TP Cần Thơ.
Trân trọng!
Nguyễn Hoài Thanh
Hội viên Hội tem TP Cần thơ

xihuan
18-05-2009, 10:27
Triển lãm tem khu vực Đồng Bằng Sông Cửu Long đã được đăng báo rùi đây này. Anh Thanh và Zo giới thiệu thêm về không khí triển lãm đi nào =D>

Triển lãm tem bưu chính đồng bằng sông Cửu Long

(PL)- Triển lãm tem bưu chính đồng bằng sông Cửu Long lần thứ hai với chủ đề Học tập và làm theo tấm gương đạo đức Hồ Chí Minh đã được tổ chức hôm qua (2-5) tại TP Cần Thơ.

42109
Nhiều người tham quan triển lãm tem đồng bằng sông Cửu Long lần thứ hai

Triển lãm do Bưu điện TP Cần Thơ, Hội Tem Cần Thơ cùng bưu điện và hội tem các tỉnh đồng bằng sông Cửu Long tổ chức.
Triển lãm lần này có quy mô lớn với 119 khung tem chuyên đề về hình ảnh Chủ tịch Hồ Chí Minh và 20 khung tem của các nhà sưu tập tem trong khu vực đồng bằng sông Cửu Long đã đoạt các giải cao tại cuộc triển lãm tem châu Á-Thái Bình Dương.

Nguồn: http://www.baomoi.com/Home/ThoiSu/www.phapluattp.vn/Trien-lam-tem-buu-chinh-dong-bang-song-Cuu-Long/2692608.epi

Pink Kole
09-11-2012, 10:45
NHÂN DỊP ĐI CẦN THƠ, ĐOÀN VSC CŨNG ĐÃ ĐẾN THĂM BÁC ĐỖ ĐĂNG CAO. MỘT CAO NIÊN TRONG LÀNG TEM Ở TP.CẦN THƠ.
177303

177304