PDA

View Full Version : 1 chuyến đi tem

hat_de
29-12-2008, 23:00
hum ni 29.12, một ngày khá đẹp
thời tiết tại SG và HP cũng vậy
đây cũng là ngày kết thúc 1 chuyến du hí tem tại Sì-Gòng , nơi mà thèng ku gk gọi là thủ đô tem của VN.

Chuối ngày dồn dập các sự kiện đã kết thúc. Bít bao kỉ niệm vui, biết bao ấn tượng đẹp...bao nhiu cái bắt tay...bao nhiu gương mặt đã quen qua mạng nhưng giờ mới gặp ngoài đời .... cảm nhận thực tế cũng giúp mình thay đổi nhìu cái nhìn và suy nghĩ

Tiếc là thời quan quá hạn hẹp, còn nhìu thứ chưa làm được ...ngay cả việc tường thuật và nhớ lại cũng phải mất cả tuần.

Vô cùng đáng tiếc là ông trời đã đập cái máy ảnh của mình trước vụ Nam tiến nì ... chắc ổng muốn mình lần này luyện chữ đây....

Thui thì ta quyết tâm tạo mục nầy tại đây ... năm tới sẽ lần lượt thuật lại thật chi tiết những gì đã trải nghiệm trong 3-4 ngày qua.

Xin được cảm ơn tất cả những tình cảm tốt đẹp của bà con tem ở trỏng, SG và Biên Hòa ... xin lỗi vì những gì chưa làm được cho bà con

Hẹn gặp lại bà con tại các bài post tường thuật lần lượt theo trình tự thời gian sẽ xuất hiện trong năm 2009 tới :D

Ốc_hp
29-12-2008, 23:36
Chờ suốt năm 2009 mới được đọc hết các bài tường thuật á? Hix hix. Nam tiến 3-4 ngày mà nạp 1 lượng thông tin cho cả 1 năm. Ác liệt thật.
Uh vậy cứ tà tà bình tĩnh thuật :D. Nhanh nhẩu lại "rơi" cái này "rơi" cái kia :D

huuhuetran
30-12-2008, 05:32
Còn thời gian không ?Mời đến An Giang chơi đi tôi tin là có nhiều bất ngờ hơn chờ bạn .Ba ngày ở thành phố HCM thành công rồi , tiếp tục đến An Giang đi thôi ,bạn tem An Giang đang chờ đón bạn , bạn Hải Phòng ạ!

hat_de
30-12-2008, 07:10
Còn thời gian không ?Mời đến An Giang chơi đi tôi tin là có nhiều bất ngờ hơn chờ bạn .Ba ngày ở thành phố HCM thành công rồi , tiếp tục đến An Giang đi thôi ,bạn tem An Giang đang chờ đón bạn , bạn Hải Phòng ạ!

Dạ thưa bác !
Trước hết xin được cảm ơn sự chào đón nồng nhiệt thắm tình tem của bác. Vì điều kiện hạn hẹp về thời gian nên trong lượt Nam tiến này ko làm được điều ấy, mặc dù thời gian đã được tận dụng triệt để xong cũng mới chỉ thưởng thức được 1 phần nhỏ của làng tem trong đó. 1 phần nhỏ nơi này cũng hoành tráng lắm rồi, bằng nhìu nơi khác phát triển trong nhiều năm cộng lại.

Cháu đang tua lại dữ kiện và nhì nhằng dốc ra trong tháng tới, hy vọng trước Tết âm có thể diễn giải xong quá trình trên và cảm xúc có được sau chuyến đi tem í.

1 lần nữa xin cảm ơn bác và các bạn tem An Giang, mong được gặp bác vào thời gian gần nhất, hoặc ít nhất cũng là tại VIETSTAMPEX 2010 tại thủ đô HN - ngàn năm văn hiến :D

cháu Dẻ

zodiac
30-12-2008, 18:48
Mời anh Dẻ về miền Tây
Trước Chú Huệ đã có lời mời anh về "miền đất bảy núi" An Giang thì anh có thời gian thì cứ đi cho biết vừa lam quen giao lưu bạn tem vừa đi du lịch
Sau mời anh Dẻ về Cần Thơ tham quan giao lưu với xứ Cần, để em làm hướng dẫn viên cho
:D

hat_de
31-12-2008, 07:10
Mời anh Dẻ về miền Tây
Trước Chú Huệ đã có lời mời anh về "miền đất bảy núi" An Giang thì anh có thời gian thì cứ đi cho biết vừa lam quen giao lưu bạn tem vừa đi du lịch
Sau mời anh Dẻ về Cần Thơ tham quan giao lưu với xứ Cần, để em làm hướng dẫn viên cho
:D

đương nhiền rùi
1 ngày nào đó bàn chân tôi sẽ đặt lên miền đất ấy, cánh chim nì sẽ sải cáng tung bay ... cưỡi trên chiếc thảm tem thăm mọi miền đất nước

còn bi giờ xin tạm được cống hiến tới bà con qua các đàn tem ấm áp :D