PDA

View Full Version : Kết bạn !

Nguoitimduong
15-01-2009, 18:59
Các thành viên thân mến, sau một thời gian "thi công", hôm nay BQT Viet Stamp xin giới thiệu với các bạn mục "Kết bạn " tem .
Mục này được tạo ra để giúp các bạn trên mọi miền đất nước và khắp thế giới có cơ hội để Giao lưu - học hỏi - trao đổi kinh nghiệm cũng như vật phẩm tem chơi với nhau.

CÁCH THỰC HIỆN NHƯ SAU :

Bạn nhấn vào đề mục "kết bạn" để xem tất cả thông tin kết bạn

27009

Muốn xem cụ thể thành viên trong 1 quốc gia nào thì vui lòng chọn tên quốc gia đó .

27011

27012

Muốn đăng ký tham gia mục Kết Bạn thì vui lòng nhấn nút " Đăng ký "

27010

27013

Điền đầy đủ thông tin cần thiết vào trong đó rồi nhấn nút đăng ký .

LƯU Ý : là để tiện cho việc trao đổi và giao lưu với các thành viên trên thế giới, bạn nên ghi bằng tiếng Anh hoặc song ngữ Anh Việt để tiện cho việc thông hiểu và trao đổi với nhau.
Xin chân thành cảm ơn.

Còn bây giờ thì mời chúng ta cùng ra Trang chủ www.vietstamp.net (http://www.vietstamp.net) để cùng nhau KẾT BẠN .

Nguoitimduong
20-01-2009, 22:46
Phần kết bạn đã được bổ sung về phần 63 tỉnh thành. Mời các thành viên vào đăng ký, nếu ai đã đăng ký thì vào để cập nhật lại thông tin về tỉnh thành .

27777

Nguoitimduong
21-01-2009, 21:53
Mọi người nếu gặp vấn đề rắc rối về chuyện đăng ký thì cứ phản hồi ngay tại topic này nhé !
Xin cảm ơn !

hat_de
22-01-2009, 07:58
Mọi người nếu gặp vấn đề rắc rối về chuyện đăng ký thì cứ phản hồi ngay tại topic này nhé !
Xin cảm ơn !

phản hồi trong SB chiều qua rùi đó, đêm hôm kia nữa
dùng trình duyệt Opera và IE khi điền thông tin xong ấn đăng kí thì nó báo lỗi
mỗi trữ Error !!! trên góc trái của 1 màn hình trắng ... ngoài ra ko có thông báo gì #:-s

thui các diễn đàn nghiên cứu làm cái ma trận tem đi .... i hi hi ... :D

trithuc_nguyen
22-01-2009, 08:03
phản hồi trong SB chiều qua rùi đó, đêm hôm kia nữa
dùng trình duyệt Opera và IE khi điền thông tin xong ấn đăng kí thì nó báo lỗi
mỗi trữ Error !!! trên góc trái của 1 màn hình trắng ... ngoài ra ko có thông báo gì #:-s

thui các diễn đàn nghiên cứu làm cái ma trận tem đi .... i hi hi ... :D

Em làm đi làm lại thao tác điền thông tin vào bảng nhưng khi ấn đăng kí thì màn hình báo error!:((:((:((

Nguoitimduong
22-01-2009, 08:44
Thật tình là không hiểu các bạn bị lỗi gì, chắc là lỗi mạng.
NTD thử đăng ký mấy lần vẫn không bị gì cả.
Các bạn để ý một số chi tiết sau thử xem :
- Không để Caps Lock.
- Để font tiếng Anh khi type mật mã hoặc mật mã cấu trúc số trước - chữ sau.
- Nhớ ghi đầy đủ các mục có dấu *.
Lúc Click Đăng ký, nếu nó báo lỗi thì xem lại mạng có bị trục trặc gì không ?
Chúc các bạn thành công !

Đinh Đức Tâm
22-01-2009, 08:52
sao eco làm bình thường có bị lỗi gì đâu nhỉ?

Nguoitimduong
22-01-2009, 09:23
Ai có bạn tem nước ngoài nào muốn trao đổi với VN thì rủ rê vào đây đăng ký luôn nhé ! :D

hat_de
22-01-2009, 11:12
thật tình là không hiểu các bạn bị lỗi gì, chắc là lỗi mạng.
Ntd thử đăng ký mấy lần vẫn không bị gì cả.
Các bạn để ý một số chi tiết sau thử xem :
- không để caps lock.
- để font tiếng anh khi type mật mã hoặc mật mã cấu trúc số trước - chữ sau.
- nhớ ghi đầy đủ các mục có dấu *.
Lúc click đăng ký, nếu nó báo lỗi thì xem lại mạng có bị trục trặc gì không ?
Chúc các bạn thành công !

2 trình duyệt
3 ngày liên tiếp
4-5 lần đăng kí

quá tam 3-4 bận rùi

27909

vẫn lỗi

27908

nhờ BQT đăng kí giúp, báo mật khẩu để gk tự chuyển, tks !

Ốc_hp
22-01-2009, 11:17
Oạch, sở thích toàn sờ là sờ, thua :D

hat_de
22-01-2009, 11:20
Oạch, sở thích toàn sờ là sờ, thua :D

bí mật
tui vít tiếng Anh để đáp ứng yêu cầu Song ngữ của VS
cũng tránh con mắt tò mò của mấy mem trẻ ... cấm tiệt tụi 9x coi cái sở thíh thứ 4 :D

tiny
22-01-2009, 15:08
The 4th S thì mời đi du lịch Thailand ạ! Sợ 9X đọc thấy nên....

hat_de
22-01-2009, 15:20
The 4th S thì mời đi du lịch Thailand ạ! Sợ 9X đọc thấy nên....

đừng ai nhắc cái đó nữa thì sẽ ko ai để ý ... quảng cáo hay cấm đều sẽ gay ra sự tò mò ... phương châm của em là coi như ko thấy gì cả ... hoặc lái sang chuyện khác

em có ý kiến, bản đăng kí nên cho thêm 1 tùy chọn là nơi cư trú, cái nầy cho bạn tem có thể thay đổi khi cần ...

tại sao gk lại cứ quan tâm tới nơi cư trú và quê quán vi đôi kho có việc tem cần thiết phải huy động nhân lực thì thông tin trên là cần

Ví dụ: bác NTD ở SG nhưng quê Bình Thuận ... thi thoảng phải đi lại 2 nơi ... đúng thời điểm việc tem cần người liên quan tới SG hay BT thì việc biết trong làng tem có 1 NTD là rất cần.

Tiếc là trong thời điểm hiện tại nhu cầu trên gần như chưa xuất hiện, vẳ lại NTD ai cũng biết rồi nên chúng ta cũng có cảm giác ko cần thiết phải biết quê và nơi cư trú của NTD.

Mình thích biết 2 thông tin đó cho mỗi đối tượng sưu tầm là vì tính rằng dăm mười năm nữa chúng ta cần có thông tin đó để thống kê ... lúc ấy phải update lại cái bộ Bách Khoa Toàn Thư vầ nhân sự tem của nước Việt Nam chắc sẽ tốn giấy mực.

L-) đó là 1 í kiến nhỏ của Dẻ để tham khảo thui, nếu VS thấy ko thiệt cần thì tạm quên nó đi trong vài năm :D

♥ Voi Cúc Phương ♥
22-01-2009, 19:42
Em có ý kiến là trong bản đăng kí có thêm mục năm sinh để mỗi khi nhắn tin cho bạn mới ta có thể biết cách xưng hô.

hat_de
23-01-2009, 07:51
Em có ý kiến là trong bản đăng kí có thêm mục năm sinh để mỗi khi nhắn tin cho bạn mới ta có thể biết cách xưng hô.

chính xác ... rất chính xác ... có cả 1 ô nhỏ ... năm bắt đầu chơi tem thì tuyệt ... ô đó có thể điền hoặc ko ... nói chung là làm như cái Pro5 hoặc chi tiết hơn càng tốt ... mọi người ko rõ thế nào nhưng mình sẵn sàng chia sẻ thông tin cá nhân với mọi người như anh em trong nhà ... hà :D

redbear
21-02-2009, 14:20
Kết bạn được nhiều quá. Đã ghê!

hat_de
21-02-2009, 20:08
Kết bạn được nhiều quá. Đã ghê!

cố lên, ngoài việc chung của cả nước, gẫu cũng phải dương cao ngọn cờ tem Thanh Hóa và tập trung đông đảo quần chúng đóa :D

locnguga
24-03-2009, 18:23
Mình mong muốn được kết bạn với nhiều người(nhất là Dẻ)hihi.

Bùn đời....cuộc sống trớ trêu...ít tem.Hix

hat_de
25-03-2009, 07:53
Mình mong muốn được kết bạn với nhiều người(nhất là Dẻ)hihi.

Bùn đời....cuộc sống trớ trêu...ít tem.Hix

híc ... tiếc quá bạn à
vì thời gian ko nhiều
nên mình phải tiết kiệm thời gian nói chuyện với những bạn đã ở trong diễn đàn để dòm tìm những bạn tem chưa vô đàn :D