PDA

View Full Version : Tin khẩn.............tin khẩn

thanhlong
21-01-2009, 18:13
vì long còn nhỏ tuổi quá ko co giấy cmnd để nhận thư nên phải nhờ người anh pa` con nhận dùm nên từ nay về sao địa chỉ nhân thư thì ko co gi thay đổi nhưng tên người nhận thì có chúc thay đổi nho nhỏ mong mọi người thông cảm cho nổi khổ của long
sao day em xin nghi lay đầy đủ họ tên va địa chỉ nhận thư hoàng chỉnh lại
họ tên người nhận thư ĐẶNG VĂN ĐÉM
địa chỉ số 209 đường 30/4 ấp cảng xã trung bình huyện long phú tỉnh sóc trăng
cam on da doc tin
sóc trăng thân yêu
THANHLONG=)):D

trithuc_nguyen
21-01-2009, 19:58
Bác Long ui em nhớ là bác lớn hơn em 2 tuổi mà!
Em làm chứng minh từ hồi lớp 8 lận:)

zodiac
21-01-2009, 20:11
Bác Long ui em nhớ là bác lớn hơn em 2 tuổi mà!
Em làm chứng minh từ hồi lớp 8 lận:)

tại có lẽ ku Long chưa làm ;))

zodiac
21-01-2009, 20:12
vì long còn nhỏ tuổi quá ko co giấy cmnd để nhận thư nên phải nhờ người anh pa` con nhận dùm nên từ nay về sao địa chỉ nhân thư thì ko co gi thay đổi nhưng tên người nhận thì có chúc thay đổi nho nhỏ mong mọi người thông cảm cho nổi khổ của long
sao day em xin nghi lay đầy đủ họ tên va địa chỉ nhận thư hoàng chỉnh lại
họ tên người nhận thư ĐẶNG VĂN ĐÉM
địa chỉ số 209 đường 30/4 ấp cảng xã trung bình huyện long phú tỉnh sóc trăng
cam on da doc tin
sóc trăng thân yêu
THANHLONG=)):D

vậy là bì thực gửi ko mang tên e
e nên làm giấy CM thư đi :>
có jì tiện việc nhận thư và để phòng thân cũng tốt ;))

thanhlong
05-02-2009, 16:17
hihi buon qua chac la moi nguoi ngung goi thu cho em 2 3 thang gi di den 19/5 em moi co chung minh thu kho qua bay gio ko ai nhan thu ca huhu

thanhlong
20-02-2009, 15:20
tạo hóa trớ trêu với em quá lúc trước thì ko co cmt để nhận thư bây giờ vừa dịnh đi làm cmt thì tuyến đường NAM SÔNG HẬU đi qua nhà em nên phải giả tỏa bầy giờ phải che chồi ở nhờ nhà mới xây xong mất khoảng 4 5 tháng trong thời gian này nhờ mọi người của gia đình vs cung như tất cả các bạn tem gần xa (vì đảm bảo thư ko bị thất lạc) nên monh mọi người đường gởi thư cho em
p/s :khi nào nhà mới xây xong em se thông báo (mời mọi người đến dự tân gia):)):)):)):)):))

hat_de
20-02-2009, 15:27
hihi buon qua chac la moi nguoi ngung goi thu cho em 2 3 thang gi di den 19/5 em moi co chung minh thu kho qua bay gio ko ai nhan thu ca huhu

may quá
đống bì Tuấn Anh tặng anh vẫn chưa gửi thanhlong
trong trường hợp ku Long em chưa kịp làm CMTND qua Tết anh sẽ gửi địa chỉ trên :|

tạo hóa trớ trêu với em quá lúc trước thì ko co cmt để nhận thư bây giờ vừa dịnh đi làm cmt thì tuyến đường NAM SÔNG HẬU đi qua nhà em nên phải giả tỏa bầy giờ phải che chồi ở nhờ nhà mới xây xong mất khoảng 4 5 tháng trong thời gian này nhờ mọi người của gia đình vs cung như tất cả các bạn tem gần xa (vì đảm bảo thư ko bị thất lạc) nên monh mọi người đường gởi thư cho em
p/s :khi nào nhà mới xây xong em se thông báo (mời mọi người đến dự tân gia):)):)):)):)):))

ok
tất cả quà tem tặng em sẽ được tích trữ lại tới ngày tân gia spam vô 1 thể

chúc em và gia đình may mắn, mạnh khoẻ, hy vọng đường mới sẽ làm cho thị xã Sóc Trăng ngày càng tươi đẹp ... đường tem sẽ rộng thênh thang 1 ngày ko xa :|