PDA

View Full Version : Bao thư chưa dùng có chữ "Máy Bay"

linhtote123
21-02-2009, 12:06
Bao thư gửi trước đây có chữ "Máy bay",bây giờ mình tìm mãi mà không thấy, đa phần là Par Avion hay Air mail không hà. Cô bác anh chị và các bạn nào biết chỗ nào còn bán loại bao thư này hoặc đang có xin giúp mình với. Xin cám ơn mọi người.

redbear
21-02-2009, 13:51
Để ta ra mấy nhà sách coi có không? Bưu điện nữa. Mai chủ nhật rảnh.

tugiaban
21-02-2009, 16:43
Gấu ơi có phong bì Nha Trang tặng luôn tui một cái được không??????

Ốc_hp
21-02-2009, 17:10
Te ui loại phong bì e hỏi là loại phong bì cũ, 4 mảnh chưa có keo dính. Từ ngày ra loại phong bì có keo thì làm gì còn loại cũ kia nữa?
Hay là..tự in? :D

hat_de
21-02-2009, 20:23
Bao thư gửi trước đây có chữ "Máy bay",bây giờ mình tìm mãi mà không thấy, đa phần là Par Avion hay Air mail không hà. Cô bác anh chị và các bạn nào biết chỗ nào còn bán loại bao thư này hoặc đang có xin giúp mình với. Xin cám ơn mọi người.

cái này chắc là còn, nhưng ko ai để í đâu, chỉ có dân tem ta để ý
chính vì họ ko để í nên đôi khi có mà hông bít
giờ họ sính ngoại ngữ nên bì kia càng ít dần :(

Đinh Đức Tâm
21-02-2009, 20:51
theo eco, nên về vùng sâu vùng xa để ý
may ra còn
nãy eco đi tiệm sách
cũng để ý cái này mà ko có :D

Ốc_hp
21-02-2009, 22:57
Chìu nay đi mỏi chân các hiệu văn phòng phẩm HP, các hiệu sách mới cũ mà cũng không thấy. Ng ta còn nhìn mình như nhìn quái nhân, hix hix. Đi in thoai Te oai :D.

ngotthuha231
21-02-2009, 23:11

Chồng mún tìm làm gì thế chồng? ( Đừng có bảo tìm để gửi thư cho vợ bé nhá b-( )

Giờ tìm loại này khó lém. Hic hic. Ngày xưa chị Gấu hay gửi thư cho vợ bằng bì đó lắm. Nhờ chị Gấu tìm hộ đi. :D

linhtote123
22-02-2009, 07:34
Cám ơn mọi người đã nhiệt tình giúp đỡ, đúng là khó tìm thật. Bây giờ không tìm thấy mấy bao thư này nữa. Hi vọng ở Gấu lắm đấy.