PDA

View Full Version : Triển lãm tem tại Nhà Văn hóa Phụ nữ TP.HCM ngày 07.3.2009

CLB STT NVH Phụ Nữ
03-03-2009, 21:07
Ban Chủ nhiệm CLB Sưu tập Tem Nhà Văn hóa Phụ nữ TP.HCM trân trọng kính mời: Các thành viên CLB Viet Stamp và Diễn đàn Viet Stamp đến tham dự khai mạc triển lãm tem "Hình ảnh người phụ nữ qua tem bưu chính"

Thời gian: 16 giờ ngày 07.3.2009 (thứ bảy)

Địa điểm: Sảnh triển lãm Nhà Văn hóa Phụ nữ TP.HCM, 192-194 Lý Chính Thắng, P.9, Q.3, TP.HCM

Rất hân hạnh được đón tiếp.

TM. Ban Tổ chức: Trần Thị Giá - Phó Chủ nhiệm CLB Sưu tập Tem Nhà Văn hóa Phụ nữ TP.HCM.

31395

31396

31397

31398

31399

hat_de
03-03-2009, 21:23
Ái chà chà ... hoành tráng quá ... sôi động quá ... cánh chim đầu đàn Lý Xuân Linh ko còn phụ trách CLB tem nơi nầy nữa nhưng truyền thống của CLB tem nầy vẫn thiệt ổn định.

1 năm nữa là tròn 100 năm ngày quốc tế Phụ Nữ nhưng năm nay chắc ch trình triển lãm lần nầy chắc cũng hoành tráng lắm rùi.

Hy vọng sẽ có những bộ hay, tôn vinh được vẻ đẹp và phẩm giá của người phụ nữ Việt Nam nói chung và Thế Giới nói riêng.

Ngoài các bộ khá thú vị của anh Po, anh Đêm Đông, anh Lộc, chị Giá còn có bộ "Đám cưới thần tiên" thú vị quá

có lẽ để chuẩn bị cho dịp kỉ niệm 100 năm ngày phụ nữ vào năm 2010 mình cũng dựng dàn ý cho bộ "Làm đẹp" bít đâu ai có tem họ sẽ triển khai thử nhỉ :D

Poetry
07-03-2009, 09:53
Chiều nay bà con VS nhà mình nhớ đi tham dự cho đông vui nhé. :D

THE GUEST
07-03-2009, 13:01
Đang mưa to..ooo quá !!! :"> 14:00 - 15:00
Bớt mưa rồi. Lên đường và chuẩn bị lội nước ngập khắp nơi nơi... :D

hat_de
07-03-2009, 22:09
Đang mưa to..ooo quá !!! :"> 14:00 - 15:00
Bớt mưa rồi. Lên đường và chuẩn bị lội nước ngập khắp nơi nơi... :D

rốt cục bác có đi được ko
trời có ngớt cơn mưa để ủng hộ làng tem ko
chiều này tl thế nào nhỉ ... háo hức quá :D

THE GUEST
08-03-2009, 04:12
rốt cục bác có đi được ko trời có ngớt cơn mưa để ủng hộ làng tem ko
chiều này tl thế nào nhỉ ... háo hức quá :D
Cố mà đi dù phải vượt qua nhiều đoạn đường ngập nước kinh hoàng. Cứ phải chạy theo làn ô tô để honda không chết máy giữa đàng. Đến nơi sát giờ khai mạc, chị em NVH PN cũng vừa chờ tạnh mưa xong ùa ra lấy xe đông như hội khiến bãi xe ngợp bóng hồng còn mặt sân thì nhóp nhép nước đọng vũng...Gửi xong chiếc xe...thở phào. Cất cái "nồi cơm điện" xong vuốt tóc cho nền nếp để vào sân khấu buổi lễ khai mạc "ngoài trời" (hết mưa: may!). Ôi dào, nam nhân ít khi vào đây. Trông thấy một ông bảo vệ áo hồng bên hông có dắt khẩu browning ngắn nòng mà phát khiếp :(! NVH PN là nơi cơ yếu ghê đến thế cơ :P?

Saturn
08-03-2009, 10:02
úi giùi ui, bác Khải nói wả ko thể sai, hôm wa đang đi trên đường em cứ mơ như đang lội trên sông, ha há, cúi cùng cũng gặp dc chú Thi, anh Voi, chú Đêm Đông, hi hí:x

hat_de
08-03-2009, 22:03
ôi trời ... ông trời đó chào TL bằng 1 màn sướt mướt vậy sao ... ổng ưu ái phụ nữ thiệt ... khi họ ta là cho mưa tạnh ... chị em hum qua chắc đại hội mừng 8-3 .. bảo vệ lại chơi cả súng nữa ... thật là hoành tráng ... chắc là ko có đạn đâu nhưng làm thế cũng thiệt oai chị em thấy thế cũng tự hào vì được bảo vệ chu đáo

bác K vượt lũ đến TL thật đáng nể, Chí Viễn Phan tuổi nhỏ vượt trùng dương cũng thiệt tài ... rùi nội các VS nữa ... nói chung là các thế hệ tem đều hết mình ủng hộ ngày khai mạc của triển lãm, CLB tem NVH PN như vậy là nhất rùi

trong cơn đại hồng thủy thế mà góp mặt được như vầy kể cũng thành công rùi ... hy vọng tuần với có vài hình ảnh ... bơi thuyền rồng ngắm những khung tem :D

Đêm Đông
14-03-2009, 00:39
Một số Hình ảnh trong buổi khai mạc Triển lãm ngày 7/3 tại NVH Phụ nữ TP.HCM

Kính thưa quí đại biểu chương trình khai mac được bắt đầu.

32374

Ông Võ Ngọc An - Phó Chủ tịch thường trực Hội tem TP.HCM - thừa ủy nhiệm của Hội tem Việt Nam lên trao Bằng khen cho tập thể CLB Sưu tập Tem và Kỷ niệm chương "Vì sự phát triển Phong trào Sưu tập Tem" cho các cá nhân đã có những cống hiến vì sự phát triển Phong trào Sưu tập Tem.

32376

Ông Phùng Thắng Bình (Bảo Khánh) - Phó Chủ tịch Hội tem TP.HCM - lên trao Giấy khen của Hội Tem TP.HCM cho các cá nhân có thành tích xuất sắc.

32378

Ông Nguyễn Khánh Hồng - Phó Chủ tịch Hội tem TP.HCM - có đôi lời phát biểu

32381

Bà Phan Thị Bích Hường - Phó Giám đốc NVH Phụ nữ TP.HCM - trao tặng hoa cho Ban Chủ nhiệm CLB STT.

32383

Bà Trương Minh Quyên - Giám đốc NVH Phụ nữ TP.HCM, ông Võ Ngọc An, ông Nguyễn Khánh Hồng cùng cắt băng khai mạc Triển lãm.

32384

Quang cảnh Triển lãm.

32385

32386

32387

32388

32389

32390

Ông Phạm Khánh Hồng - Phó Tổng Biên tập Tạp chí Tem - đang xem bộ sưu tập "Hình ảnh người Phụ nữ VN trên Tem bưu chính".

32391

hat_de
14-03-2009, 17:12
Một số Hình ảnh trong buổi khai mạc Triển lãm ngày 7/3 tại NVH Phụ nữ TP.HCM

ái chà ... cứ như đang được đứng trong căn phòng này vậy ...
được coi khai mạc rùi còn bộ tem nữaa thui
sau khi bế mạc mọi người scan 1 số bộ lên nhé

HP tháng 5 nầy chúng ta cũng mần tí .. Ốc, iếc .. Rút riếc .. gi giếc nhỉ, la liếc ... :D

Đêm Đông
14-03-2009, 17:22
đây là hình ảnh thành viên nhỏ tuổi nhất của diễn đàn chúng ta đang tham quan tại triển lãm . mọi người đoán xem ai nào ?

32430

hat_de
14-03-2009, 17:36
đây là hình ảnh thành viên nhỏ tuổi nhất của diễn đàn chúng ta đang tham quan tại triển lãm . mọi người đoán xem ai nào ?

nhỏ nhất chỉ có ku Viễn thui thì phải ... mà ảnh tệ quá ... người đên thui .. sấp cật ... mà mình cũng chưa bít mặt ku vĩn ... đoán đại ... trúng thì trúng ko trúng thì ... để người khác chúng :D

Ốc_hp
14-03-2009, 17:45
Chắc chắn là bé Viễn 100%, nhìn ảnh bé trên avatar ngoài YM rùi.
Anh Phong đứng giữa rừng hoa nhìn ăn ảnh hơn đấy :D

hat_de
14-03-2009, 18:05
Chắc chắn là bé Viễn 100%, nhìn ảnh bé trên avatar ngoài YM rùi.
Anh Phong đứng giữa rừng hoa nhìn ăn ảnh hơn đấy :D

100 % à ... thế là ta trúng rùi ... mà sướng thiệt ...tuổi trẻ bi giờ đã sớm được típ cận TL chứ hông như mình ngày xưa ... hy vọng 2010 sẽ tổ chức được 1 cuộc TL hoành tráng tại nhà thông tin ở trung tâm thành phố ... mình tưởng tượng được ra nó sẽ thế nào rùi :D

Saturn
14-03-2009, 21:06
Ủa kì à nha:D:D:D, ai chụp lén "tui" thế:D:D:D, em giỡn đàng hoàng:D:D:D, sao em đen như ma thế nhỉ:((

em đâu có đen dữ vậy ta ơi:(( hỏng nhan sắc mất rồi:((, mà em ko thấy bác Khải đâu cả, tức thiệt x-(, :((.hu.hu..hu....hu.......hu...........hu, em nhát như thỏ đế cho nên.........................:((

hat_de
15-03-2009, 07:01
... mà em ko thấy bác Khải đâu cả, tức thiệt x-(, :((.

có ảnh là tốt rùi
BQT quan tâm tới thành viên thế còn gì
bác K có rẽ sóng tới thăm TL chắc em mải coi tem nên ko gặp bác ấy :D

THE GUEST
15-03-2009, 07:34
có ảnh là tốt rùi
BQT quan tâm tới thành viên thế còn gì
bác K có rẽ sóng tới thăm TL chắc em mải coi tem nên ko gặp bác ấy :D

Xem hình nầy !

32450

THE GUEST
15-03-2009, 07:42
Ủa kì à nha:D:D:D, ai chụp lén "tui" thế:D:D:D, em giỡn đàng hoàng:D:D:D, sao em đen như ma thế nhỉ:((

em đâu có đen dữ vậy ta ơi:(( hỏng nhan sắc mất rồi:((, mà em ko thấy bác Khải đâu cả, tức thiệt x-(, :((.hu.hu..hu....hu.......hu...........hu, em nhát như thỏ đế cho nên.........................:((

Cho đi làm lại nhan sắc :

32451