PDA

View Full Version : Huế thông báo

asahi
04-07-2009, 09:18
Sáng chủ nhật này 5/07/2009 CLB tem Nhà văn hóa trung tâm sẽ sinh hoạt định kì, kính mời tất cả hội viên CLB cũng như các bạn chơi tem gần xa đang có mặt ở Huế, hãy cùng CLB của chúng tôi tham gia buổi dã ngoại trong ngày về miền thôn giã Bao Vinh chỉ cách trung tâm thành phố 3km. Đây là cuộc dã ngoại về quê của bác Nguyễn Lương Hốt.
Để cho việc sinh hoạt yêu câu mọi người tập trung tại:
Nhà văn hóa trung tâm tỉnh, 41 A Hùng , tp. HUẾ
:"> tại phía trướ trươc NVH trung tâm tỉnh

hat_de
06-07-2009, 14:47
Anh cũng nhận được tin nhắn từ cả chú Đính nữa ! Và trong bản tin tem cuối tuần qua di động anh cũng soam hộ Huế 1 dọc :D

Tình hình thế nào em cố gắng cập nhật hình ảnh hén.

Vừa thấy anh Tiny hò reo trên mạng ... hum qua anh có đi ko thì thuật nóng bằng miệng coi thế nào :D

tiny
06-07-2009, 14:53
Tiny bị ... hụt đi picnic với CLUB rùi! Lúc trưa lại mắc xương... cái đám cưới. Chán wá! Hic hix...

hat_de
06-07-2009, 15:07
Tất cả đành trông cậy vào asahi, vừa thấy cậu ấy lên mạng

thi ĐH thì cả nước rùi, nhưng HP em thì vì mưa nên ko đông lắm, ko rõ hum qua trong Huế có bị mưa lớn ko ... nếu ko hẳn là vui ... vừa dã ngoại vừa thăm bác Hốt khỏe lại sau cuộc phẫu thuật tim chắc có nhiều chuyện bổ ích đây :D

tiny
06-07-2009, 16:16
Thời tiết Huế mấy ngày qua rất đẹp! Sĩ tử đi thi rất là đông. Tối hôm qua mấy đường phố chính đông nghẹt. Thiên hạ thi xong đi xả hơi, xả stress.
Khu vực phố đi bộ Nguyễn Đình Chiểu, ngay chân cầu Trường Tiền đông ơi là đông! Các công viên vui chơi và các điểm tham quan cũng vậy!

tiny
06-07-2009, 16:26
HOT NEWS! Mới có thông tin từ Asahi về chuyến dã ngoại Bao Vinh hôm qua. Phần đông các mem đều bận, người mắc việc này, người việc khác nên chỉ đi được vài người thôi! Anh Nam có đem cần theo để câu cá nữa đó! CLB có nhiều người 'tài năng' lắm. Chơi luôn cả chim, cá cảnh, phong lan, tiền, câu cá, ảnh nghệ thuật, tranh... Đi theo mấy bác í mà học cũng mướt mồ hôi đe!

hat_de
06-07-2009, 17:28
nghe thích thiệt đó
nhưng có nẽ phải da oai với Huệ mí được

nhân kẻ tò mò phong trào tem các tỉnh tui rất bực khi ko được coi hình

nhân có cái chứ năng mod khỉ gió nì tui sẽ ... ghè các đồng chí nếu ko có tí hình ... hi hi hi :D