PDA

View Full Version : Góp ý

Rua
13-01-2008, 08:35
Web VS đã có những đóng góp nhất nhất định cho phong trào chơi tem.Chỉ xin có một vài suy nghĩ nhỏ:D:
1. Trang chủ của VS cập nhật thông tin hơi chậm một chút.
2. số người truy cập và online sao ko thấy hiển thị nhỉ.
3. có thể cho những liên kết hoặc địa chỉ đến những web về tem,bưu chính,tiền tệ... có uy tín chất lương o trong nước và thé giới.
4. Nên chăng cần có một mục riêng ví dụ như là
a.Góc Ngoài tem.( Vui Cuoi, nhac, hinh anh,truyen,...vi xem tem hoai cung chan:D)
b.Tận dung không gian để quảng cáo tren mạng( uu tien quang cao cho buu chinh)...cai nay co tien hay sao ay nhi...:D
c. đấu giá trực tuyến dể lam từ thiện( cái này chưa có).
5. đối với diễn đàn VS
- cần thêm thông tin về các hội tem trên cả nước, và hội tem người viet o ngước ngoài, cũng như hội tem của các nước khác( địa chỉ, thong tin hoạt động,)...de lam gi thi biet roi day
- lieu dã co ai co the thống ke một cách tương đối vè so lượng người choi tem tren cả nươc chưa nhỉ..
- tren diễn đàn của VS tập trung khá nhiều người dangky thành vien nhưng chi so mot so la hay tham gia va len trao doi mua ban, tan gau..con co mot luọng khong nho la dang ky roi bién mất tăm ko dấu vết....vi lý do gi?( do su cuon hut, hay thieu thong tin, hay vi gi nua...)
6..se con rất nhiều nưa nhưng chưa nhớ ra hết ..xin bà con tiep tuc dóng góp
7. Cuối cung la nếu co lam dc những dièu trên hoạc mọt vài dièu thoi thi xin VS hay tang cường tinh bao mat cho web cua minh.
biét rang lam gi cung can co thoi gian nhan luc va vat luc...hy vong thoi gian toi se thay VS co nhung buoc tien ko ngừng:D

hat_de
13-01-2008, 12:46
Chưa biết tung tích bác Rùa nhưng rất vui khi có người quan tâm tới vấn đề này

- tui nghi rằng bản đồ tem sẽ giúp chúng ta giải quyết vấn đề hội tem VN và các nước trên thế giới rất tiện lợi
- các công cụ thống kê thành viên và cho phép cảm nhận về số đông chỉ cần cái ma trận tem là đủ (bổ xung thêm tính năng thống kê thành viên ngoài VN)
- quảng cáo giúp BQT có nguồn tài chíng phát triển CLB và trang web thì tuyệt quá
- về thông tin chậm mình nghĩ thế này, trang chủ là 1 kênh thông tin ko tương tác được vì thế ít người vô xem, nên bi giờ tính thời sự của nó ko cần ưu tiên cũng có lý do.
- thành viên đăng kí rồi mất thì cũng dễ hiểu, có người chơi tem rồi lại thôi, có người đơn giản là quên pass, còn ai thực sự chơi tem và có thời gian rảnh thì vấn đề chỉ là sự hấp dẫn của diễn đàn đối với họ mà thôi.
- tôi nghĩ rằng diễn đàn tem cần phải là 1 không gian vui vẻ, tri thức những cũng hỗ trợ được phong trào tem đó đây, giúp định hướng thẩm mỹ trong sưu tập và phổ cập sở thích làm triển lãm
....đó là 1 vài trăn trở của tôi, và cũng đã từng nói đâu đó trên các kênh tem online, tiện có bác Rùa góp ý nên cũng dốc bầu tâm sự.....

Chúc cả nhà đông vui !

gk.13.01.2008

Nguoitimduong
13-01-2008, 12:57
Thay mặt Ban Quản Trị Viet Stamp, tôi xin ghi nhận ý kiến đóng góp và trả lời bạn Rua như sau :

Web VS đã có những đóng góp nhất nhất định cho phong trào chơi tem.Chỉ xin có một vài suy nghĩ nhỏ:D:
1. Trang chủ của VS cập nhật thông tin hơi chậm một chút.
2. số người truy cập và online sao ko thấy hiển thị nhỉ.
3. có thể cho những liên kết hoặc địa chỉ đến những web về tem,bưu chính,tiền tệ... có uy tín chất lương o trong nước và thé giới.
4. Nên chăng cần có một mục riêng ví dụ như là
a.Góc Ngoài tem.( Vui Cuoi, nhac, hinh anh,truyen,...vi xem tem hoai cung chan:D)
b.Tận dung không gian để quảng cáo tren mạng( uu tien quang cao cho buu chinh)...cai nay co tien hay sao ay nhi...:D
c. đấu giá trực tuyến dể lam từ thiện( cái này chưa có).

Trang web đang trong quá trình xây dựng và hòan thiện, sẽ chính thức cập nhật hóa liên tục vào một ngày không xa .

5. đối với diễn đàn VS
- cần thêm thông tin về các hội tem trên cả nước, và hội tem người viet o ngước ngoài, cũng như hội tem của các nước khác( địa chỉ, thong tin hoạt động,)...de lam gi thi biet roi day
- lieu dã co ai co the thống ke một cách tương đối vè so lượng người choi tem tren cả nươc chưa nhỉ..
Cái này đã có, bạn Rua vui lòng xem kỹ ở dưới nhé - hạt_de làm công tác này rất tốt !
- tren diễn đàn của VS tập trung khá nhiều người dangky thành vien nhưng chi so mot so la hay tham gia va len trao doi mua ban, tan gau..con co mot luọng khong nho la dang ky roi bién mất tăm ko dấu vết....vi lý do gi?( do su cuon hut, hay thieu thong tin, hay vi gi nua...)

Cái này phụ thuộc vào nhiều yếu tố : thời gian , sự nhiệt tình, khả năng sử dụng Internet...Còn việc Viet Stamp có cuốn hút hay thông tin có đầy đủ hay không thì mỗi thành viên trong chúng ta đều có thể dễ dàng đánh giá và thẩm định chuyện này mà ? :D

6..se con rất nhiều nưa nhưng chưa nhớ ra hết ..xin bà con tiep tuc dóng góp
7. Cuối cung la nếu co lam dc những dièu trên hoạc mọt vài dièu thoi thi xin VS hay tang cường tinh bao mat cho web cua minh.
biét rang lam gi cung can co thoi gian nhan luc va vat luc...hy vong thoi gian toi se thay VS co nhung buoc tien ko ngừng:D
Ban quản trị Viet Stamp xin chân thành cảm ơn sự đóng góp chân tình của bạn Rua, chúng tôi sẽ luôn cố gắng hết sức để đáp ứng với sự mong mỏi của mọi người.

chimyen
17-01-2008, 05:52
CY có ý kiến thế này:
Trong chợ tem, một số thành viên ban quản trị có giảm giá bán tem cho thành viên CLB Vietstamp. CY xin hỏi, mục đích vậy để làm gì?
Nếu để khuyến khích thành viên tham gia vào CLB Vietstamp thì đâu có phải ...Vào CLB VS để được mua tem rẻ
Còn khi đã vào Vietstamp mua tem thì đương nhiên đã là thành viên Vietstamp và cá nhân CY thấy là thành viên CLB Vietstamp được ưu đãi hơn... thành viên Vietstamp . Thiết nghĩ, nếu có thiên vị thành viên CLB Vietstamp thì đâu phải treo lên là : giảm giá cho thành viên CLB VS mà khi tính tiền giảm giá là được rồi.
Góp ý của CY cũng chỉ là mong Vietstamp luôn : THÂN THIỆN-TRI THỨC- TÌNH NGHĨA
Xin cảm ơn mọi người đã đọc!

hat_de
17-01-2008, 07:46
Xin cảm ơn mọi người đã đọc!

mình đã đọc và trả lời nè, ko cần cám ơn đâu ..... hi hi hi

Bạn cy nói cũng có cái lý của bạn, nhưng có lẽ bám sát thực tế cuộc sống, bởi việc ưu đãi thành viên ko chỉ có ở làng tem mà ở mọi lĩnh vực. Thành viên CLB hay hội luôn có quan hệ về lợi ích và nghĩa vụ, trong CLB giống như vậy, mà ko phải CLB nào cũng làm được điều ấy. Mình nghĩ CLB VS làm được điều đó là tốt. Nói ko phải để bênh CLB.

có 2 vấn đề được nêu ra trong phát ngôn của cy:
- ko phải vào CLB để mua giá rẻ, vì vào CLB ngoài quyền lợi còn có trách nhiệm, như vậy nếu 1 người ít mua tem thì ...vì sợ trách nhiệm sẽ ko vào nữa sao.
người ta vào CLB còn vì lý do khác, ko phải từ lợi ích kinh tế bù vào trách nhiệm. Như vậy có thể loại trừ vấn đề vô để mua giá rẻ
- về câu "nếu có thiên vị thành viên CLB Vietstamp thì đâu phải treo lên là : giảm giá cho thành viên CLB VS mà khi tính tiền giảm giá là được rồi"

nếu làm như vậy có người lại nói CLB ưu đãi ngầm thì sao

tôi nghĩ rằng khi đọc câu trên với 1 thái độ thân thiện sẽ ko có phát ngôn như bạn ... hi hi ...chúc bạn ngày càng khôn lớn trong quan hệ :>!!!!

Nguoitimduong
17-01-2008, 15:57
@chimyen :cảm ơn chị đã góp ý, thiết nghĩ hat_de đã giúp BQT Vietstamp.net trả lời đầy đủ rồi !
@hat_de: cảm ơn bạn nhé.
@mọi người : xin mọi người tiếp tục góp ý trên tinh thần THÂN THIỆN - TRI THỨC - TÌNH NGHĨA qua đó sẽ giúp cho BQT Vietstamp.net nhận ra ưu khuyết điểm của mình cũng như của trang web để hướng tới mục tiêu THÂN THIỆN - TRI THỨC - TÌNH NGHĨA.

XIN CẢM ƠN CÁC BẠN !

Tien
17-01-2008, 20:24
Tiến có một thắc mắc nhỏ.

Tại sao khi mình post hình xong nhấn vào "xem lại nội dung" trước khi "gửi trả lời" mình không thấy hình chỉ thấy chữ. Sau khi gửi trả lời thì mới thấy hình. (Mình không preview được hình trước khi gửi trả lời). Xin cám ơn.

Poetry
20-01-2008, 11:59
@a.Tiến: Cảm ơn anh Tiến đã góp ý. Ban Điều hành Diễn đàn VietStamp.net sẽ nghiên cứu về kỹ thuật để sớm khắc phục vấn đề này. :D

hat_de
20-01-2008, 14:34
cảm ơn bạn vô tư
quả thật gk là 1 người thoải mái, ý thức được vị trí của mình, nhưng ai đối xử với mình thế nào mình đối xử vậy thui
bạn vô tư biết mình là ai hãy cho mọi người biết bạn là ai, còn mình thì ko quan tâm ai nói, mà nói gi thôi
dù là diễn đàn chính quy, cũng ko phải trịnh thượng mà tôn mình lên được

bạn nói cy chân thành

tui ko phản đối

nhưng đặt địa vị bạn là thành viên của CLB tem VS, gồm các chị các bác các anh

bạn nghĩ thế nào khi đọc được câu nói của cy

cy cũng ko quá nhỏ để ý thức được các tv CLB tem VS là những ai, nói như vậy là tôn trọng họ ở cấp độ nào.

mình nói chân thành!

xin hãy cứ vô tư nhưng đừng vô tâm

chimyen
20-01-2008, 23:05
CY nghĩ sao nói vậy có thể cách nói thẳng của CY sẽ gây mất lòng, nhưng nếu ko dám nói thẳng cứ kệ ko đóng góp ý kiến thì đâu phải là xây dựng diễn đàn. Lẽ nào xây dựng diễn đàn cứ chỉ là tâng bốc nhau lên ???
Tất nhiên thắc mắc thì hỏi, mà hỏi để mà học. CY không thích nói đi nói lại, thấy gk thay mặt BQT Vietsamp trả lời rồi thì thôi, không ý kiến thêm.
Ngay cả hôm nay , chuyện xoá câu hỏi của CY trên shoubox không đưa ra lý do CY cũng không đôi co làm gì, chỉ biết là đã bị xoá, thế thôi.
@GK: Thắc mắc của CY hỏi BQT, làm GK nhọc công phải trả lời quá mà nói ít thui, đàn ông con trai gì mà nói nhiều thế:))

hat_de
21-01-2008, 07:34
CY nghĩ sao nói vậy có thể cách nói thẳng của CY sẽ gây mất lòng, nhưng nếu ko dám nói thẳng cứ kệ ko đóng góp ý kiến thì đâu phải là xây dựng diễn đàn. Lẽ nào xây dựng diễn đàn cứ chỉ là tâng bốc nhau lên ???
Tất nhiên thắc mắc thì hỏi, mà hỏi để mà học. CY không thích nói đi nói lại, thấy gk thay mặt BQT Vietsamp trả lời rồi thì thôi, không ý kiến thêm.
Ngay cả hôm nay , chuyện xoá câu hỏi của CY trên shoubox không đưa ra lý do CY cũng không đôi co làm gì, chỉ biết là đã bị xoá, thế thôi.
@GK: Thắc mắc của CY hỏi BQT, làm GK nhọc công phải trả lời quá mà nói ít thui, đàn ông con trai gì mà nói nhiều thế:))

ôi thật là tai hại, có vẻ như mình làm mọi thứ rùm beng lên rồi, trước hết xin lỗi mọi người sau đó xin có vài ý muốn bộc bạch:
- gk ko thay mặt BQT, gk trả lời khách quan, CLB là 1 tập thể, gk trả lời tổng quát trách nhiệm và nghĩa vụ
- chuyện xoá câu hỏi có lẽ làng tem VN tôi bị nhìu nhất, khách quan mà nói tôi cho rằng BQT trên giải thích rõ ràng tại sao xoa, nhầm thì khôi phục lại và xin lỗi, đúng thì phải giải thích thấu tình đạt lý

bác Hồ nói: dân chủ chính là để người dân dược mở mồm nói, nói sai sẽ có người giải thích, nói đúng thì tập thể dũng cảm công nhận

bài trả lời cy hôm nay gk ko đại diện ai cả, chỉ bộc bạch quan điểm bình thường, gk nói nhiều hẳn tốn sức rồi, đâu có lợi gì, nhưng thấy nó có ích cho làng tem thì tham gia thôi.

@CY: bài này coi là trả lời cy cũng được, mà bài nói lên quan điểm của gk cũng được, như cy nói là đàn ông ko nên nói nhiều, gk là gì cũng ko quan trọng, thậm chí bị coi là đàn bà vì nói nhiều cũng ko sao, gk chỉ nói khi thấy làng tem bị trúc trắc.

trả lời eco ở dưới (eco hỏi ở dưới mà gk trả lời trên này, thế giới chắc chỉ có 1, gk ko muốn mình có nhìu bài post quá, nên từ nay sẽ trả lời theo kiểu này)

thôi nào chị CY và a GK. Rùa đưa ra mục góp ý chứ ko phải là mục cãi nhau :d
theo eco thì nên chấm dứt ở đây nhé 2 a chị.
mình đến với nhau vì tem, nên hiểu nhau là chính, đừng vì thế mà mất vui,hihihi
em hòa giải các vị nào,kakaka:>

@ eco: gk đâu có muốn cãi nhau, nếu mình cứ giữ suy nghĩ tranh luận góp í là cãi nhau thì nhìn vấn đề nặng nề, eco tưởng tượng đâu là cuộc nói chuyện bình thường sẽ thấy thanh bình thôi.

nói chuyện đề hiểu nhau hơn, diễn đàn hiệu quả hơn, cứ âm thầm lục bục trong bụng mà ko nói ra trên diễn đàn, thì vô tình làm mất đi chức năng đó của diễn đàn, diễn đàn loại trừ khoảng cách về địa lý giúp mọi người giao tiếp, trong giao tiếp đôi khi có chuyện này chuyện kia, anh thấy rất bình thường. cha mẹ con cái có khi còn chưa hiểu nhau, vợ chồng có khi còn vậy.

mình chỉ muốn gió thổi vi vu trên diễn đàn chứ ko muốn gió làm bụi cuốn tung mù, cảm ơn thiện chí của eco.

Đinh Đức Tâm
21-01-2008, 07:57
thôi nào chị CY và a GK. Rùa đưa ra mục góp ý chứ ko phải là mục cãi nhau :d
theo eco thì nên chấm dứt ở đây nhé 2 a chị.
mình đến với nhau vì tem, nên hiểu nhau là chính, đừng vì thế mà mất vui,hihihi
em hòa giải các vị nào,kakaka:>

hat_de
21-01-2008, 10:15
Chào bác vô tư !!!!

Việc đầu tiên gk làm khi gia nhập VS ngày 17-12-2007 là giới thiệu trong mục giới thiệu về bạn, trong đó có nói các nick mà mình dùng tương ứng với các diễn đàn. Có thể bạn cua đọc mục đó, xong ko có nghĩa là bạn ko nhận ra gk. Đặt giả thiết là ko nhận ra thì cho gk xin lỗi, và giới thiệu lại hat_de là nick trong diễn đàn VS của gk, gk lúc nào cũng công khai danh tánh, kể cả khi dùng nick người khác ko phải của mình. gk từ trước tới nay chỉ coi có 1 thứ duy nhất phải phục vụ đó là làng tem VN, 3-4 hay 5 diễn đàn thì cũng là các kênh khác nhau để phục vụ bạn tem. Ko cá nhân nào cao hơn diễn đàn, ko diễn đàn cao hơn phong trào tem VN.

Mình cũng muốn các diễn đàn có thời gian để xem xét các diễn đề và dũng cảm đối diện với nó.

trong VS: gk và hạt dẻ là một, gửi lời chúc sk tới nick votu và người dùng nick votu

... híc vậy là mất 1 post nữa rùi :((, chiều nay tham dự mục ngày tem 21.01 là hết... híc híc

Khách viếng thăm
21-01-2008, 15:20
đến khổ, có mỗi hai người thôi mà, đóng cửa ra đường bảo nhau được không, tôi nói thẳng, ông never đối diện xong mà sửa được đâu, em gái tôi thất vọng về ông lắm

hat_de
21-01-2008, 15:37
đến khổ, có mỗi hai người thôi mà, đóng cửa ra đường bảo nhau được không, tôi nói thẳng, ông never đối diện xong mà sửa được đâu, em gái tôi thất vọng về ông lắm

có phải bạn NV ko
về gk thì nhìu người thất vọng lắm, mình nghe cũng quen rùi :((
những việc gì chung của làng tem mà public thì tui cũng public, cái gì PM thì tui PM :P
xin hết b-(

Khách viếng thăm
21-01-2008, 20:44
Chào BQT, chào bạn hatde
Hiện nay trên tg ảo có 3 diễn đàn tem nổi đình đám nhất nhưng cũng chỉ có bấy nhiêu tay chơi chạy tới chạy lui. 2 cái diễn đàn kia từng bị sóng gió vì những cái tên gokien hay hatde hay jupiter chừ tới cái ni. Ở đây mình chỉ nói tới cái tên hatde thôi hé.
Bạn tốt, nhiệt tình và si mê tem đến --- không biết dùng từ gì cho chính sác, nhưng bạn cũng nên có sự kìm chế để mọi việc không đi đến chỗ xấu làm nhiều người bị dị ứng với những cơn bịnh cũ.
BQT có nên chăng để những điều này tiếp tục xảy ra. Cách xử lý và trả lời của đại diện BQT về thắc mắc của CY là không đúng. Vì như thế là đồng ý cho hatde được thay mặt trả lời chứ không phải là góp ý của cá nhân hatde.
Thân thiện Tri thức và Tình nghĩa, tôn chỉ nghe rất hay và đẹp, thế cho nên BQT rán làm sao để làm được điều này cho tốt chứ chưa được thân thiện cho lắm ngay từ buổi đầu rồi đó.

Rua
21-01-2008, 21:14
Hôm nay đã vô tình đọc được những lời nhắn trong mục này. Trước hết là một người yêu tem R cũng như mọi người , chúng ta đều có chung những niềm đam mê về tem. Tuy nhiên có một số góp ý trên tinh thần xây dựng sau:
1. Chúng ta vào đây với tinh thần: THÂN THIỆN TRI THỨC TÌNH NGHĨA.biết điều này sẽ nói tiếp nhé.
2. R tạo ra mục này với mục đích la Góp ý - thắc mắc với ban quản trị, và mọi người về vấn đề tem chơi. còn các chuyện ko hiểu ý nhau thì nên vào cafevietstamp để giải quyêt
3. Từ mấy hôm nay khi có một số hiểu lầm tại đây R chưa thấy vai trò của BQT thể hiện, hoặc thể hiện mờ nhạt.
4. Có những bạn có những góp ý mà chúng ta cần phải tôn trọng, mọi góp ý đều là từ ý kiến chủ quan và cũng có cái lý lẽ ( có đúng và sai và vừa đúng vừa sai, hoặc là hiện tại thì chua phù hợp chứ ko phải sai),cũng không tránh khỏi những ý kiến ko đồng tình hoặc ủng hộ.Nhưng điều quan trọng là câu trả lời cuói cung là của BQT. ko thấy BQT đâu?
5. Có bạn thì thể hiện suy nghĩ của minh cũng có chỗ thiếu tế nhị( với con gái mà thế thì chết là phải rồi)..Chưa thấy ai thấy mình sai và cũng ko ai nhướng nhịn ai.
Chung quy lại ở 2 bạn CY và Hạtde:có lẽ 2 bạn nên trao đổi riêng thì sẽ tiện hơn.
'''suy nghĩ thiển cận của Rua: anh hatde này có lẽ nên galang với CY thì hơn, con trai ma cứng wa thi ko nên'''''
Hôm nay ko có góp ý về tem chi có góp ý về chuyện hiểu lầm này thôi..xin phép Diến đàn nhé.

Poetry
21-01-2008, 23:37
Trước tiên, Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp và Ban Quản trị VietStamp.net xin chân thành cảm ơn ý kiến đóng góp của tất cả các Bạn và xin hồi đáp những thắc mắc, góp ý của các Bạn như sau:

1) Về việc ưu đãi cho thành viên CLB Viet Stamp:
Nghĩa vụ và quyền lợi có mối quan hệ gắn bó chặt chẽ với nhau, không thể tách rời.
CLB Viet Stamp (CLB) là một tổ chức. Mỗi thành viên CLB khi tự nguyện gia nhập CLB tức là đã chấp nhận tuân theo quyền lợi và nghĩa vụ trong mối quan hệ giữa họ và CLB, theo như Quy chế CLB đã nói rõ. Có thể nói là họ phải trách nhiệm đối với mọi hoạt động của CLB. Và ngược lại họ phải được hưởng những quyền lợi do CLB đem lại cho họ.
Mặt khác, chính những thành viên CLB là nhân tố hình thành nên CLB, và từ CLB mới có Diễn đàn VietStamp.net (Diễn đàn).
Chúng ta đều biết Diễn đàn là một sân chơi nên mang tính mở, tính cộng đồng cao hơn CLB vì thế sẽ không có sự ràng buộc về nghĩa vụ và quyền lợi đối với các thành viên Diễn đàn. Chỉ cần tuân thủ đúng Quy định của Diễn đàn thì bất kỳ một người nào cũng có thể tham gia Diễn đàn mà Diễn đàn không đòi hỏi bất cứ nghĩa vụ nào từ họ. Mọi hoạt động trong Diễn đàn đều dựa trên sự đóng góp tự nguyện của các thành viên.

2) Về việc những thành viên Diễn đàn khi bán tem treo bảng ưu đãi giảm giá hay tặng quà cho khách hàng thì đó là việc riêng của họ. Họ cũng không vi phạm Quy định của Diễn đàn. Trong cộng đồng, thông tin càng công khai, minh bạch thì càng tránh được những tiêu cực xảy ra.

3) Về bạn hat_de, Ban Quản trị VietStamp.net nhận thấy bạn hat_de đã nhiệt tình đóng góp nhiều bài vở, thông tin có giá trị cho Diễn đàn, cống hiến cho cộng đồng và chưa vi phạm Quy định của Diễn đàn.

4) Những việc riêng không liên quan đến hoạt động của Diễn đàn, mong các Bạn giải quyết ở ngoài, không mang vào Diễn đàn sẽ gây ảnh hưởng không tốt tới cộng đồng.

5) Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp và Ban Quản trị VietStamp.net luôn ghi nhận mọi thắc mắc và góp ý thẳng thắn, chân tình từ các Bạn để chúng ta cùng chung tay xây dựng CLB và Diễn đàn ngày càng phát triển hơn, tốt đẹp hơn theo đúng tôn chỉ, mục đích đã đề ra.

Những gì Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp và Ban Quản trị VietStamp.net đã - đang - sẽ thực hiện đã - đang - sẽ minh chứng cho phương châm hoạt động của Diễn đàn VietStamp.net là “Thân thiện - Tri thức - Tình nghĩa”.

hat_de
22-01-2008, 07:30
cảm ơn ý kiến đóng góp của mọi người

gk = hat de = jupiter = gokien = ket_noi_nguoi_choi_tem

đó là nick của mình trong diễn đàn

@ Khánh: chưa có ai thực sự hiểu bản chất của những chuyện đã qua trong các diễn đàn, và có thể là trong tương lai
@ Rùa: gk thừa nhận là mình ko phải người galang, dù với cy hay bất kì ai cả, ngay với bản thân mình cũng đòi hỏi rất cao
@ anh Poetry: nếu gk sai anh cứ theo luật mà làm, xoá, khoá nếu thấy cần, còn nếu thấy cân bằng rồi thì tuỳ quyết định chung của CLB
@ bac votu: xin lối vì đã làm bác votu hiểu lầm
@ CLB tem VS: mọi người thật vất vả, xin có 1 í kiến nhỏ, giới thiệu các tv CLB, để mỗi khi mọi người suy nghĩ hoặc tư duy tới từ "thành viên CLB VS" họ sẽ tưởng tượng ra tập thể mà họ đang nói tới gồm những ai để dùng lời cho phải phép
@ người chơi tem: VN ở VN hay ko ở VN, ko phải VN hiện đang ở VN hay ko ở VN, nói chung là người chơi tem toàn thế giới miễn là hiểu tiếng Việt: vào diễn đàn ko nhất thiết phải viết mới là đóng góp, chỉ cần xem cũng giúp diễn đàn trở lên hữu ích rồi

còn nếu như góp vui thì tốt quá, góp vui hay góp ý đều là góp, thậm chí góp ý sai cũng được, miễn là có suy nghĩ về vấn đề chung đó

hình như mình lại lan man rồi, xin hết và chuẩn bị tư liệu đi viết bài mới ạ!

1 ngày làm việc hiệu quả !!!

Poetry
31-01-2008, 10:55
Mỗi diễn đàn đều có đặc thù riêng. Ban Quản trị VietStamp.net bố trí shoutbox ở bên dưới sau khi đã cân nhắc mọi ưu, nhược điểm của shoutbox. Mời bạn votu vào xem mục này sẽ rõ:

http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=83