PDA

View Full Version : hu hu ... bị khoá yahu...hu hu hu

hat_de
05-12-2009, 09:57
:((

bác nào có kinh nghiệm kứu em vụ nì với ... :(( ...:(( :(( ...

Mọi người ai cũng biết Y!M là 1 kênh thông tin liên lạc rất tiện lợi ... chẳng hiểu sao sáng nay đang đi rải bom trong môi trường này bằng bộ nick gokien 12 cung HD, 11 cung bình thường tới cung Kim Ngưu toàn bị vầy thui

73306

Your account has been locked <=L-)= tài khoản của bạn vừa bị khoá :((

:(( :(( iem có làm gì ác độc đâu mà Yahoo nó khoá nick của em :((

Bác nào có kinh nghiệm cứu giúp chuyện này thì giúp em ... iem ngán phải tạo thêm accont rùi, hơn 100 cái ... chỉ riêng việc nhớ nick & pass (khác nhau cho từng nick) cũng đủ rụng hết cả tóc rùi .... phen nì chít mất thui :(( ... bị cắt nét rùi thì mất cả nick thế nì ... :(( :(( ... :(( :(( :((....

Bugi5697
05-12-2009, 10:46
Hehehe, đấy gọi là ác giả ác báo ;))

chie
05-12-2009, 10:50
ừa...iem chỉ đi rải ít truyền đơn thui...iem lao động công ích mà...chứ coá nàm rì đâu...công nhận nà iem vô tội....thèng YM noá ác với iem thiệt...xin chia bùn....:P

trithuc_nguyen
05-12-2009, 11:14
Hic biết chết liền,bó tay anh Dẻ ui:((:((:((

Bugi5697
05-12-2009, 11:37
Giờ nó cứ block dần, block dần... đến khi không còn cái nick nào nữa :))

ngotthuha231
05-12-2009, 12:07
chẳng hiểu sao sáng nay đang đi rải bom trong môi trường này bằng bộ nick gokien 12 cung HD, 11 cung bình thường tới cung Kim Ngưu toàn bị vầy thui

May quá! Cung Kim Ngưu bị khóa, thảo nào em ko bị spam. ;))

hat_de
08-12-2009, 16:58
@ bugi: tinh vi con gà ri
@ Chí đen thích bị bom nhỉ
@ TT: lý do là thế này em à

đây (http://thichduthu.viet-numis.com/viewtopic.php?t=1542)

L-) si-ro và Ngọt cũng nói vậy

còn cái nì

May quá! Cung Kim Ngưu bị khóa, thảo nào em ko bị spam. ;))

hum ni ta vào spam rùi nì

Tin từ CLB sưu tập tem Việt Tiệp: bản nháp của khung ảnh truyền thống mừng 20 năm thành lập Cung Việt Tiệp đã xong ===> http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?p=88801#post88801 <=== chiều mai ngày 9.12 sẽ chính thức lắp ráp. Nhân dịp mừng ngày thành lập cung Việt Tiệp năm nay chúng ta ko tổ chức trưng bày triển lãm tem mà cùng hơn 30 CLB khác làm khung ảnh truyền thống giới thiệu về CLB của mình và ... dự thi. Tuy ko hoành tráng như CLB người mẫu, CLB đua xe, CLB karate nhưng khung trưng bày với những tấm ảnh được tuyển chọn kĩ sẽ phần nào giúp bạn tem gần xa biết qua về quá trình Cung Việt Tiệp & CLB tem nhỏ của chúng đã cống hiến hết mình vì phong trào tem đất Cảng và các tỉnh lân cận.

như vậy chỉ có hiện tượng bị hack hoặc quên pass còn ko bà con cố chịu đựng mưa bom tới hết năm ... vì mặc dù chiều ni sếp đã trả dấu cho sở KH & ĐT nhưng Vp và mạng vẫn còn tới hết năm ni :>...nhưng ta sẽ cố gắng để ra đi sớm ... siêu thoát cho bà con đã khổ :D