PDA

View Full Version : Người mới vào nghề........

nhut_90it
21-01-2010, 12:34
Chào các bác ở diễn đàn.....

Xin được làm quen các bác ở gần xa...
Tự giới thiệu mình là Nhựt, hiện đang là sinh viên ĐH Công Nghiệp TP.HCM. Mình yêu thích tem từ nhỏ.:).Là người Bình Dương.
Nick yahoo : nhut_90it
Số điện thoại: 01682501618
Hiện tại nhà mình chỉ có vài con tem nhỏ:>, mình muốn mở rộng kiến thức về tem nữa:D:D:D:D:D

Mong các bác chỉ bảo nhiều hơn nữa.. Và chúc mọi người 1 ngày an lành và hạnh phúc nha.

:">:">:">:">:">:">:">

hat_de
21-01-2010, 12:42
Chào các bác ở diễn đàn.....

Xin được làm quen các bác ở gần xa...
Tự giới thiệu mình là Nhựt, hiện đang là sinh viên ĐH Công Nghiệp TP.HCM. Mình yêu thích tem từ nhỏ.:).Là người Bình Dương....

thú vị đó

tại SG hiện nay cũng có em bebu2410 là người Bình Phước, từng ở Bình Dương và theo học ngành dược tại tp HCM, cậu ấy chơi tem cờ vua ....

rất vui được bít Nhựt và mong bạn làm quen được với nhìu người đặc biệt là các đồng hương tem.

Bình Dương là 1 tỉnh có Hội tem hơi bị hoành tráng đó ... ko rõ bạn tới chưa :D

nhut_90it
21-01-2010, 12:51
Mình chưa biết lắm....tại vì mình mới chơi đây thôi....mình yêu thích từ nhỏ nhưng chưa có đủ điều kiện cho lắm... lâu lâu mới đi mua vì con tem mà thôi.....
Mình muốn hiểu thêm về tem...

Bộ sưu tập mình chỉ mới có khoảng chục con tem mà thôi....

hat_de
21-01-2010, 13:05
ok ... vậy là rõ rùi
bạn là người mới tinh
hy vọng bạn tham gia nhiệt tình vào đời sống tem VN cả mặt online và offline :D

nhut_90it
21-01-2010, 13:07
Ok! có thời gian mình sẽ online và offline thường xuyên mà..... Vây bạn có biết chỗ nào của bình dương hội họp offline của tem hok?

helicopter
21-01-2010, 13:18
Chào bạn, rất vui được làm quen với bạn
Bạn là sinh viên ĐH công nghiệp hả? Bạn học ngành gì thế ?
Có gì liên lạc với mình nhé!
Số dt của mình : 01224878418, mình tên Bảo

nhut_90it
21-01-2010, 13:44
hehe! rất hân hạnh làm quen với bạn....
Ừh! mình học ở DH.CN. Theo học ngành công nghệ thông tin.

hat_de
21-01-2010, 13:44
Ok! có thời gian mình sẽ online và offline thường xuyên mà..... Vây bạn có biết chỗ nào của bình dương hội họp offline của tem hok?

theo mình bít thì ở BD hiện chưa có
bởi con số thống kê trên giấy tờ về số người chơi và số CLB chưa nói nên điều gì
hiện chưa có buổi off - tem nào trên địa bàn tỉnh ta được lịch sử ghi lại cả...nếu có chắc trong tương lai.

Bạn cố gắng off-tem tại SG nha :D

redbear
21-01-2010, 14:43
Bạn Nhựt sinh năm 90 à?
Chúc bạn tìm thấy nhiều niềm vui và nhiều điều bổ ích từ diễn đàn Vietstamp.

Đinh Đức Tâm
21-01-2010, 15:13
Bạn Nhựt sinh năm 90 à?
Chúc bạn tìm thấy nhiều niềm vui và nhiều điều bổ ích từ diễn đàn Vietstamp.
Bạn Gấu sinh năm 85 hở,
chúc bạn Gấu có nhiều tem Gấu trong Vietstamp :-P

bebu2410
21-01-2010, 15:20
thú vị đó

tại SG hiện nay cũng có em bebu2410 là người Bình Phước, từng ở Bình Dương và theo học ngành dược tại tp HCM, cậu ấy chơi tem cờ vua ....

rất vui được bít Nhựt và mong bạn làm quen được với nhìu người đặc biệt là các đồng hương tem.

Bình Dương là 1 tỉnh có Hội tem hơi bị hoành tráng đó ... ko rõ bạn tới chưa :D

E hèm. Em học Y đa khoa. Không phải Dược ?

Chào Nhựt , khộng biết nhà bạn ở huyện nào đây , cấp 3 học trường gì ? Nếu cần bạn có thể đi " học nghề " với bác Tư Điểu - 1 vị lão thành của Hội tem Bình Dương . Mà nếu để ý thì trong dịp phát hành tem đặc biết ở SG tháng 5 năm ngoái, lễ kỉ niệm 2 năm thành lập CLB VS đều có mặt bác Tư :)

Nguoitimduong
21-01-2010, 15:36
Chào bạn Nhựt, nếu bạn có thời gian mời bạn tham dự:
- Buổi sinh hoạt hàng tháng của CLB Viet Stamp, tổ chức mỗi sáng CN thứ 2 của tháng tại 2/47 Phan Thúc Duyện, Tân Bình (gần công viên Hoàng Văn Thụ). ( từ 9g 30)
- Buổi trao đổi tem - tiền do CLB Viet Stamp tổ chức mỗi sáng CN thứ 1 và thứ 3 của tháng tại Bảo tàng QK7, Tân Bình (gần công viên Hoàng Văn Thụ). (từ 8g)

nhut_90it
27-01-2010, 18:10
Chào Nhựt , khộng biết nhà bạn ở huyện nào đây , cấp 3 học trường gì ? Nếu cần bạn có thể đi " học nghề " với bác Tư Điểu - 1 vị lão thành của Hội tem Bình Dương . Mà nếu để ý thì trong dịp phát hành tem đặc biết ở SG tháng 5 năm ngoái, lễ kỉ niệm 2 năm thành lập CLB VS đều có mặt bác Tư

Mình ở thị xã Thủ Dầu Một, học ở trường THPT Bình Phú. Cám ơn nha bebu2410. Sinh viên năm 2 rồi à.....

Chào bạn Nhựt, nếu bạn có thời gian mời bạn tham dự:
- Buổi sinh hoạt hàng tháng của CLB Viet Stamp, tổ chức mỗi sáng CN thứ 2 của tháng tại 2/47 Phan Thúc Duyện, Tân Bình (gần công viên Hoàng Văn Thụ). ( từ 9g 30)
- Buổi trao đổi tem - tiền do CLB Viet Stamp tổ chức mỗi sáng CN thứ 1 và thứ 3 của tháng tại Bảo tàng QK7, Tân Bình (gần công viên Hoàng Văn Thụ). (từ 8g)

Thanks.......

bebu2410
27-01-2010, 18:23
Mình ở thị xã Thủ Dầu Một, học ở trường THPT Bình Phú. Cám ơn nha bebu2410. Sinh viên năm 2 rồi à.....
Thanks.......

Năm 2 rồi. Ở BD có 1 câu lạc bộ mà chủ nhiệm là bà Giám đốc bưu điện thì phải ? Nếu ở Thị xã thì sáng khoảng 9-10h ra trụ sở CLB tem ở Chợ cá, kế bên bưu điện Phú Cường gần sông Bạch Đằng đó :D

nhut_90it
27-01-2010, 20:07
Ở BD có 1 câu lạc bộ mà chủ nhiệm là bà Giám đốc bưu điện thì phải ? Nếu ở Thị xã thì sáng khoảng 9-10h ra trụ sở CLB tem ở Chợ cá, kế bên bưu điện Phú Cường gần sông Bạch Đằng đó

Vậy à. Không biết đó chứ.
Thanks nha.