PDA

View Full Version : Triển lãm tem "Mừng Xuân, Ơn Đảng"

Poetry
25-01-2008, 23:33
Triển lãm tem "Mừng Xuân, Ơn Đảng" do CLB Sưu tập Tem Nhà văn hóa Thanh niên TP. HCM tổ chức sẽ khai mạc vào lúc 15 giờ thứ Bảy ngày 26-01-2008 tại Phòng triển lãm Nhà văn hóa Thanh niên TP. HCM, số 4 Phạm Ngọc Thạch, Quận 1, TP. HCM.

Triển lãm sẽ diễn ra đến hết ngày 03-02-2008.

Thân mời các Bạn đến xem triển lãm!

Poetry
26-01-2008, 22:28
Một vài hình ảnh buổi triển lãm

Quang cảnh trước lúc cắt băng khai mạc

3001
3002

Chị Kim Mai - Chủ nhiệm CLB STT NVH Thanh niên TP. HCM bên bộ trưng bày 1 khung "Các kỳ sinh nhật Đảng và Đại hội Đảng CSVN" của mình

3003

bebu2410
29-01-2008, 19:09
Huhu tiếc quá. THứ 7 này định đi thì mẹ bắt về nhà ở Bình Phước. Đành đợi khi khác vậy.

Rua
29-01-2008, 19:25
HIc Hic..hôm đó mình cũng đi nhung muộn quá nên chẳng còn ai...còn mấy bộ triển lãm thôi..xem cũng hay.

Rua
29-01-2008, 19:52
Theo nguồn tin R nhận được thì vào năm nay 2008, tại tỉnh Khánh Hòa sẽ tổ chức triển lãm tem với quy mô lớn, nhằm hòa chung với khí thế phát triển của tỉnh nhà và đất nước, cùng với việc Hòn Ngọc Việt Vinpearl Land đăng cai tổ chức thi Hoa Hậu quốc Tế.Vì vậy xin thông báo cùng tất cả các bạn tem cả nước. Bạn nào có mong muốn tham gia triển lãm có lễ nên có những bước chuẩn bị từ bây giờ... Sẽ thông tin thêm về TL này vào thời gian tới.Chúc các bạn sức khỏe và năm mới thành công. HI

hat_de
03-02-2008, 15:02
Thật là tuyệt vời, mỗi khi lên mạng là biết tin tức TL ở mọi miền, gk rất say mê hoạt động này và có điều kiện thì luôn cố gắng hết sức tường thuật, nay thấy mọi nơi nhộn nhịp và sự kiện được ghi lại và tường thuật thì vui lắm thay... hy vọng các TL lớn nhỏ trong nước và quốc tế năm 2008 này sẽ được cập nhật đầy đủ. Mình xung phong cái TL tem các tỉnh duyên hải, năm nay là HĐ đăng cai nè. Rùa lo vọ KH nha.

TL anh AT nói rất ý nghĩa... tiếc là hơi ít hình, cố gắng thêm 1 số tấm nữa giúp em và mọi người ạ!!!!

Rua
04-02-2008, 09:15
Thông báo cho các ban một tin nữa là đến năm 2010 se diễn ra triễn lãm lớn ở VN. Địa điểm là Hà Nội thủ đô văn hiến. Nhằm chào mừng 1000 năm Thăng Long Hà Nội.
Trước đó vào năm 2007, năm nay và ngay cả trong năm 2009 sẽ diễn ra một loạt các TL ở các tỉnh thành.Xin giới thiệu 2 triển lãm này trước: Một là ở TP.Hồ Chí Minh; Hai là ở Nha Trang-Khánh Hòa.
Từ các triển lãm này sẽ có sự giới thiệu của các Tổ chức và hội Tem để tham gia triển lãm tại Hà Nội năm 2010. Bạn nào có tham vọng hãy chuẩn bị ngay từ bây giờ.
Đoạt giải tại TL này thì thật hạnh phúc và sẽ có ý nghĩa thật đặc biệt.
Còn triển lãm tem quốc tế tai INDO thì diễn ra vào năm nay( hình như thế).
THÂN TIN đến toàn thể.
Mình có mấy tấm hinh của TL trên nhưng ko bit post hình. huhu...

hat_de
04-02-2008, 10:29
Mình có mấy tấm hinh của TL trên nhưng ko bit post hình. huhu...

cố lên cố lên...

còn mình có vài thông tin chia sẻ

Bị lỡ quả TAIPEI đầu năm 2008 rùi

Indo cuối năm mình lên chương trình rùi

Khánh Hoà Trung tâm triển lãm tem sôi động nhất VN. đã từng đăng cai nhiều TL tem lớn trong đó có TL tem Trẻ VN - Khánh Hoà 2006

Còn 2010 là Vietstampex (TL tem Quốc gia VN - chúng ta đã từng có 4 kì), đợt tới rảnh mình sẽ khôi phục lại mục "Hướng tới Vietstampex 2010" như đã từng làm trong temvn (dữ liệu mất rồi, lần tới phải làm lại).

Mục đó sẽ thống kê lại những kì TL tem QG đã qua và sự chuẩn bị trong 2 năm từ nay tới 2010 của các nơi, nghe nói lần này TL mang tính khu vực, tuy ko bằng TL tem Qtế Châu Á nhưng cũng có mời 1 số nước tham gia.

Tuy nhiên trọng điểm triển lãm năm nay vẫn là TL các tỉnh xứ Đông mà HĐ đợt này đăng cai

chuyến tới có khi phải hệ thống lại các kì

TL tem qtế Châu Á

TL tem các tỉnh duyên hải

TL tem quốc gia - VIETSTAMPEX mới được

để chúng ta có cái nhìn hệ thống và toàn diện....lu bu quá ta