PDA

View Full Version : Gửi BQT- nhờ hỗ trợ quyền điều hành gian hàng cá nhân

greenfield
21-03-2010, 17:42
Kính gửi BQT VS:

Nhờ BQT hỗ trợ giúp các quyền hợp nhất bài viết, dán đề tài lên cao, bỏ dán đề tài lên cao và di chuyển bài viết trong mục quầy tem cá nhân để tiện việc sắp xếp và quản lý các shop tem. Chân thành cám ơn BQT

Poetry
21-03-2010, 18:45
Ban Điều hành Diễn đàn Viet Stamp xin trả lời đại diện Shop Greenfield như sau:

Hiện nay chúng tôi đã cấp quyền điều hành cho Shop Greenfield như: đóng/mở đề tài, chỉnh sửa tên đề tài, xóa bài viết.

Về quyền điều hành đề tài, quyền này sẽ cho người điều hành các chức năng như: di chuyển, hợp nhất, dán/gỡ đề tài.

Chức năng di chuyển, hợp nhất đề tài không chỉ giới hạn trong phạm vi shop mà có thể áp dụng trong toàn bộ Diễn đàn Viet Stamp.

Xét thấy việc này có thể gây mất trật tự trong Diễn đàn Viet Stamp nên chúng tôi không thể cấp quyền điều hành đề tài cho các chủ shop được.

Mong bạn hiểu và thông cảm.

Ban Điều hành Diễn đàn Viet Stamp

hat_de
21-03-2010, 19:41
Chức năng di chuyển, hợp nhất đề tài không chỉ giới hạn trong phạm vi shop mà có thể áp dụng trong toàn bộ Diễn đàn Viet Stamp.

cái này đúng với các nick đỏ, chứ ngày xưa có loại nick điều hành màu xanh lá cây có chức năng di chuyển mà chức năng này chỉ phát huy trong các mảng điều hành. Như vậy là về mặt kỹ thuật thì có thể cài đặt để chức năng đó ko "bị" thực hiện được ở toàn đàn mà. Các chủ hàng cũng chỉ muốn thực hiện các chức năng đó trong gian hàng của mình. Nếu set-up được như ngày xưa thì tiện thật :D

Poetry
21-03-2010, 20:10
cái này đúng với các nick đỏ, chứ ngày xưa có loại nick điều hành màu xanh lá cây có chức năng di chuyển mà chức năng này chỉ phát huy trong các mảng điều hành. Như vậy là về mặt kỹ thuật thì có thể cài đặt để chức năng đó ko "bị" thực hiện được ở toàn đàn mà. Các chủ hàng cũng chỉ muốn thực hiện các chức năng đó trong gian hàng của mình. Nếu set-up được như ngày xưa thì tiện thật :D
Dẻ không biết mà cứ nói linh tinh. Đã cấp quyền điều hành đề tài thì có thể di chuyển, hợp nhất, sao chép bài viết từ trong chuyên mục được cấp quyền sang những khác trên toàn bộ diễn đàn.

hat_de
21-03-2010, 20:40
Dẻ không biết mà cứ nói linh tinh. Đã cấp quyền điều hành đề tài thì có thể di chuyển, hợp nhất, sao chép bài viết từ trong được cấp quyền sang những chuyên mục khác trên toàn bộ diễn đàn.

giời ạ
ngày xưa em cũng bị mời làm điều hành viên
nick xanh lá cây đó, chức năng đó chỉ có phạm vi trong mục mình được quản lý mà thui
vì bác là nick đỏ, quyền lực khắp diễn đàn nên bác cứ nghĩ các điều hành viên cũng làm được như vậy.

Thực tế là điều hành viên trong mục nào thì chỉ cắt dán được trong đó thôi. Nếu chức năng đó được set-up cho các chủ hàng trong gian hàng của họ thì ko phải lo việc cắt dán toàn bộ toàn đàn nữa.

Mà thui ko cãi nhau nữa đi vít bài HD b-(

Poetry
21-03-2010, 20:51
giời ạ
ngày xưa em cũng bị mời làm điều hành viên
nick xanh lá cây đó, chức năng đó chỉ có phạm vi trong mục mình được quản lý mà thui
vì bác là nick đỏ, quyền lực khắp diễn đàn nên bác cứ nghĩ các điều hành viên cũng làm được như vậy.

Thực tế là điều hành viên trong mục nào thì chỉ cắt dán được trong đó thôi. Nếu chức năng đó được set-up cho các chủ hàng trong gian hàng của họ thì ko phải lo việc cắt dán toàn bộ toàn đàn nữa.

Mà thui ko cãi nhau nữa đi vít bài HD b-(
Càng nói càng hồ đồ. Ban Điều hành thì phải hiểu rõ các chức năng của Diễn đàn chứ. Phải tạo 1 nick bình thường để thử nghiệm mới biết rõ như thế chứ. Nick tester là nick thử nghiệm của Ban Điều hành đấy. Em có rành về kỹ thuật diễn đàn đâu mà cứ tham gia vào.

hat_de
21-03-2010, 21:26
Càng nói càng hồ đồ. Ban Điều hành thì phải hiểu rõ các chức năng của Diễn đàn chứ.

khổ quá
hồ đồ là thế nào
lần trước làm điều hành trong mục Hội tem và CLB tem người ta đã thử rồi

trên mạng còn những bạn trước đây cũng nick xanh lá cây đó. Tuy bây giờ ko ai còn chức danh này nhưng hỏi lại thì rõ ngay

nếu ko chỉ cần tìm lại hình chụp màn hình ngày đó, sẽ thấy những mục mà nick xanh có chức năng xoá, chỉnh, dich chuyển với những bài ko phải của mình

Phải tạo 1 nick bình thường để thử nghiệm mới biết rõ như thế chứ.

vấn đề là bác đã thử chưa
mà cứ cho là bác thử rồi, thì lý giải ra sao với hiện tượng như đã nói
còn

Nick tester là nick thử nghiệm của Ban Điều hành đấy.

nick tester là nick xanh dương hay xanh lá cây ở thời điểm đó mới thử nghiệm chính xác các hiện tượng được

Em có rành về kỹ thuật diễn đàn đâu mà cứ tham gia vào.

ko rành về kĩ thuật lắm nhưng đã từng làm động tác di chuỷên, cắt ghép lúc nick màu xanh lá cây. Và chức năng đó ko phải toàn đàn mà chỉ trong phạm vi mà diễn đàn cho phép.

Ngày đó mạn bên phải diễn đàn còn 1 cột để mọi người nhìn thấy sub-rum bào được điều hành bởi ai.

Nhưng thui đêm rùi ko bàn luận nữa.

Trở lại yêu cầu chính của GF. Cứ cho là 1 bạn x đo ko hiểu kĩ thuật, nhưng bạn x đó đã từng tham quan các đàn khác và thấy rằng, quyền điêu hành như di chuyển cắt dàn hoàn toàn có thể được để active trong các sub-rum cần thiết, chứ ko có hiện tượng toàn đàn. Toàn đàn chỉ có các nick cữ bự thui.

Mà thui, dù sao đó cũng là chuyện đàn khác, có thể đàn đó tân tiến hưn 1 chút

hoàng đạo đã tạm ổn: http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?p=98263#post98263

giờ bóc lịch tem rùi vít nk còn ngủ...tranh luận nhìu thì chỉ sớm lên nóc tủ thui...bim bác :D

Poetry
21-03-2010, 21:30
khổ quá
hồ đồ là thế nào
lần trước làm điều hành trong mục Hội tem và CLB tem người ta đã thử rồi

trên mạng còn những bạn trước đây cũng nick xanh lá cây đó. Tuy bây giờ ko ai còn chức danh này nhưng hỏi lại thì rõ ngay

nếu ko chỉ cần tìm lại hình chụp màn hình ngày đó, sẽ thấy những mục mà nick xanh có chức năng xoá, chỉnh, dich chuyển với những bài ko phải của mình

vấn đề là bác đã thử chưa
mà cứ cho là bác thử rồi, thì lý giải ra sao với hiện tượng như đã nói
còn

nick tester là nick xanh dương hay xanh lá cây ở thời điểm đó mới thử nghiệm chính xác các hiện tượng được

ko rành về kĩ thuật lắm nhưng đã từng làm động tác di chuỷên, cắt ghép lúc nick màu xanh lá cây. Và chức năng đó ko phải toàn đàn mà chỉ trong phạm vi mà diễn đàn cho phép.

Ngày đó mạn bên phải diễn đàn còn 1 cột để mọi người nhìn thấy sub-rum bào được điều hành bởi ai.

Nhưng thui đêm rùi ko bàn luận nữa.

Trở lại yêu cầu chính của GF. Cứ cho là 1 bạn x đo ko hiểu kĩ thuật, nhưng bạn x đó đã từng tham quan các đàn khác và thấy rằng, quyền điêu hành như di chuyển cắt dàn hoàn toàn có thể được để active trong các sub-rum cần thiết, chứ ko có hiện tượng toàn đàn. Toàn đàn chỉ có các nick cữ bự thui.

Mà thui, dù sao đó cũng là chuyện đàn khác, có thể đàn đó tân tiến hưn 1 chút

hoàng đạo đã tạm ổn: http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?p=98263#post98263

giờ bóc lịch tem rùi vít nk còn ngủ...tranh luận nhìu thì chỉ sớm lên nóc tủ thui...bim bác :D
Không biết gì về điện thì đừng có bàn về súp-vôn-tơ!