PDA

View Full Version : CLB Viet Stamp khen thưởng thành viên năm 2010

Poetry
18-11-2010, 11:32
Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp đã có Quyết định số 95/QĐ-CLBVS ngày 15-11-2010 tặng Giấy khen cho 02 thành viên đã có những đóng góp tích cực vào thành quả chung của CLB Viet Stamp trong một năm hoạt động (2009-2010), gồm:

1. Ngô Thị Thu Hà (ngottha), Ủy viên Ban Biên tập CLB Viet Stamp

2. Trần Đình Trung (hat_de), Thành viên Diễn đàn Viet Stamp

hat_de
18-11-2010, 11:44
hi hi ... hat_de tham gia diễn đàn VS thui ... ko tham gia CLB nên bằng khen của CLB ko biết có hợp ko ... được chứng nhận thành tích sơ-pum là vui rùi ... giấy chứng nhận thì trang trọng quá ... trong khi cũng còn nhiều thành viên khác rất nhiệt tình cần động viên nữa bằng hình thức trang trọng này ... sự đã rùi dù sao cũng cảm ơn VS ... hy vọng VS ta ngày càng phát triển :D

ngotthuha231
18-11-2010, 16:40
Em rất vui mừng và chân thành cám ơn BCN đã ghi nhận cho những đóng góp của em.

Tự xét cá nhân mình cũng chưa thực sự có đóng góp nổi trội hơn nhiều so với một số thành viên, đôi khi chưa cố hết sức mình, và trong những lúc làm việc, đôi khi cũng chưa thực sự hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ, dù ít dù nhiều vẫn còn sai sót... Em mong mọi người bỏ qua cho những sơ suất khó tránh khỏi ấy. Em xin rút kinh nghiệm và sẽ cố gắng đóng góp ngày càng nhiều cho sự phát triển không ngừng của CLB.

Mong Viet Stamp mãi là một Đại Gia Đình "Thân Thiện - Tri Thức - Tình Nghĩa" vững mạnh!