PDA

View Full Version : Quan họ Bắc Ninh

canto
31-12-2010, 10:18
Thay vì chờ đợi bưu điện phát hành bộ nì vào ngày 15-01-2011, nhà mình có thể vô coi thư giãn bộ của "em phát hành" :)) . Hình vẽ lại từ các nguồn tư liệu ảnh . Rê con chuột chai tay mất 3 ngày =)) nhưng xong rồi thì rất vui.
Nhân tiện Happy new year cả nhà (Vietstamp.net)luôn !!!

ngotthuha231
31-12-2010, 10:38
Thay vì chờ đợi bưu điện phát hành bộ nì vào ngày 15-01-2011, nhà mình có thể vô coi thư giãn bộ của "em phát hành" :)) . Hình vẽ lại từ các nguồn tư liệu ảnh . Rê con chuột chai tay mất 3 ngày =)) nhưng xong rồi thì rất vui.

Cho in đi anh. Em ngồi cầm kim chọc răng tem cho. \:D/

canto
31-12-2010, 10:45
Có in Card rồi hôm nào bưu điện phát hành thì dán tem lên rồi triện thôi. Bạn Hà có địa chỉ mình gửi tặng 1 cái, chỉ sợ thực gửi Postcard không đến tay người nhận được vì bị chôm chỉa mất hoặc có đến nơi được cũng bẩn hay nhàu nát hết. Với lại tiệm in màu không được đẹp như trong file , ko làm thế nào được.

Nguoitimduong
31-12-2010, 10:51
Có in Card rồi hôm nào bưu điện phát hành thì dán tem lên rồi triện thôi. Bạn Hà có địa chỉ mình gửi tặng 1 cái, chỉ sợ thực gửi Postcard không đến tay người nhận được vì bị chôm chỉa mất hoặc có đến nơi được cũng bẩn hay nhàu nát hết. Với lại tiệm in màu không được đẹp như trong file , ko làm thế nào được.
Tớ phải nhờ mấy lò in tem in dùm bộ này mới được =D>

Đêm Đông
31-12-2010, 10:53
Cho in đi anh. Em ngồi cầm kim chọc răng tem cho. \:D/

Râu ơi , đi mượn cái máy khâu sainde Tây đức mà dạp mấy phát là xong , đục chi cho cực vậy

ngotthuha231
31-12-2010, 11:08

Địa chỉ dưới chữ kí anh ạ. :D

Hôm nào phát hành tem cả nhà hẹn nhau sang bên kia sông Đuống làm thực gửi đê. \:D/

Râu ơi , đi mượn cái máy khâu sainde Tây đức mà dạp mấy phát là xong , đục chi cho cực vậy

Đồ thủ công vẫn chất hơn chứ bố. :>

manh thuong
31-12-2010, 11:47

Bác lại yếu nghiệp vụ thế, Để ko răng thì giá cao hơn chứ. :D

hat_de
31-12-2010, 12:02
Nhân tiện Happy new year cả nhà (Vietstamp.net)luôn !!!

thi thoảng bác đi_suốt_ngày_nắng_hạ lại cho ra 1 món trông mát mắt ghê ... :D

trangptt
31-12-2010, 12:54
Đặt mua 1 bộ nhé...:)

Ng.H.Thanh
31-12-2010, 12:54
Bác lại yếu nghiệp vụ thế, Để ko răng thì giá cao hơn chứ. :D

Đại ca này đùa với lửa, đại ca làm thử lần này đi, sẽ nhận quyết định 30 chai và gở vài cuốn lịch chứ k như trước 15 chai đâu nhá :))

tugiaban
31-12-2010, 15:07
Tớ phải nhờ mấy lò in tem in dùm bộ này mới được =D>

Anh in xong bán cho em vài bộ để em làm thực gửi nhé. Gửi đi, bưu điện có khi cũng không biết được !!!!!!

hinh_hy
02-01-2011, 08:38
theo thiết kế thì mẫu đàu tiên hơi lêch pha thì phải

canto
23-01-2011, 15:18
Cuối cùng thì sản phẩm thực tế là thế này đây.

Hôm trước gặp Hinh ở cty tem, Hinh bảo "lệch pha" nghĩa là cây cầu bê-tông trông không phù hợp với toàn cảnh. Thực ra thì bản gốc là cầu đá đấy, có điều trình độ vẽ còn non nên vẽ một hồi thì thành cây cầu bê tông . Cũng không muốn thế nhưng...lực bất tòng tâm. :D thông cảm vậy