PDA

View Full Version : Phong bì giao thừa

laklih
01-02-2011, 21:57
Cho em hỏi Tết năm nay VS có làm phong bì giao thừa không ?

Poetry
01-02-2011, 21:58
Cho em hỏi Tết năm nay VS có làm phong bì giao thừa không ?
Năm nay CLB Viet Stamp vẫn làm phong bì giao thừa như mọi năm để gửi tặng các thành viên CLB. Em hỏi có việc gì không?

laklih
01-02-2011, 22:09
Năm nay CLB Viet Stamp vẫn làm phong bì giao thừa như mọi năm để gửi tặng các thành viên CLB. Em hỏi có việc gì không?

Dạ Nếu vậy cho em đăng ký mua một bộ được không ạ ?

Poetry
01-02-2011, 22:14
Dạ Nếu vậy cho em đăng ký mua một bộ được không ạ ?
CLB chỉ làm đủ số phong bì để thực gửi cho các thành viên CLB thôi chứ không bán em ạ. Em thông cảm nhé.

laklih
01-02-2011, 22:25
CLB chỉ làm đủ số phong bì để thực gửi cho các thành viên CLB thôi chứ không bán em ạ. Em thông cảm nhé.

Em tưởng có bán thì để cho em 1 bộ, vì em mới có 12 tuổi nên không tham gia CLB được nên mới hỏi mua, vậy thôi, cảm ơn anh.

Poetry
01-02-2011, 22:36
Em tưởng có bán thì để cho em 1 bộ, vì em mới có 12 tuổi nên không tham gia CLB được nên mới hỏi mua, vậy thôi, cảm ơn anh.
Vậy ra cháu mới 12 tuổi mà đã tích cực đóng góp tin tem rất hay. Để khích lệ tinh thần đóng góp vì cộng đồng của cháu, chú sẽ gửi tặng cháu 1 phong bì giao thừa năm nay. Sắp tới CLB sẽ thay đổi quy chế để những thiếu nhi như cháu có thể gia nhập CLB.

laklih
01-02-2011, 22:49
Vậy ra cháu mới 12 tuổi mà đã tích cực đóng góp tin tem rất hay. Để khích lệ tinh thần đóng góp vì cộng đồng của cháu, chú sẽ gửi tặng cháu 1 phong bì giao thừa năm nay. Sắp tới CLB sẽ thay đổi quy chế để những thiếu nhi như cháu có thể gia nhập CLB.

Dạ cảm ơn chú, cháu coi như quà tặng năm mới của chú, cảm ơn chú nhiều, Chúc chú và các anh chị, chú bác trong CLB năm mới ăn Tết vui vẻ, Sức Khoẻ Dồi Dào, Vạn Sự Như Ý.
Chào chú. hẹn gặp lại chú, khuya rồi, cháu đi ngủ nếu không ba cháu la. :-h