PDA

View Full Version : Quà tặng từ một người bạn Canada

Nguoitimduong
27-02-2011, 11:50
Nhân dịp về Canada, Mr Biahoi ( Mr. Guy Labrosse), đã giới thiệu CLB Viet Stamp chúng ta với các thành viên của CLB la Rive-Sud (Club de la Rive-Sud). Mọi người ở đó rất ngạc nhiên và vui thích khi biết chúng ta có nhiều bạn trẻ yêu thích tem và tham gia sưu tập tem như thế. Và để bày tỏ sự ưu ái của mình dành cho CLB Viet Stamp, Mr. Latulipe, một thành viên của CLB đã quyết định mua tặng cho các bạn trẻ của chúng ta một số lượng kha khá tem các chủng loại.
Nhân dịp này, qua diễn đàn, BCN CLB Viet Stamp xin gởi lời cảm ơn chân thành đến CLB la Rive-Sud và cá nhân Mr. Latulipe.

CLB sẽ sắp xếp để gởi tặng các thành viên trẻ với một yêu cầu nhỏ, các bạn vui lòng viết lòng viết một lá thư cảm ơn Mr. Latulipe, nêu rõ lý do tại sao bạn thích chơi tem và tại sao bạn chọn chủ đề bạn sưu tập. Dĩ nhiên, thư viết bằng tiếng Việt. CLB với sự hỗ trợ của Mr. Guy Labrosse sẽ giúp chuyển ngữ sang tiếng Pháp (vì Mr. Latulipe chỉ biết tiếng Pháp). Các bạn chỉ cần là thành viên tham gia diễn đàn, không nhất thiết phải là thành viên tham gia CLB Viet Stamp.

Ai thấy mình là nhà sưu tập trẻ thì xin đăng ký ở đây theo mẫu sau:

1. Họ và tên:
2. Ngày sinh:
3. Địa chỉ E-mail:
4. Địa chỉ nhận thư:
5. Chủ đề đang sưu tập:

- E-mail xin gởi về: trson02@yahoo.com
- Thư tay xin gởi về: Câu lạc bộ Viet Stamp
2/47 Phan Thúc Duyện, P.4, Q.Tân Bình, TP.HCM 736022.

young_lip
27-02-2011, 16:07
để đáp lại tình cảm của Mr. Latulipe
young_lip xin đăng kí một phiếu. không biết có quá tuổi không^^

1. Họ và tên: Đào Trọng Nghĩa
2. Ngày sinh: 20.12.1991
3. Địa chỉ E-mail: young_lip@yahoo.com.vn
4. Địa chỉ nhận thư: hộp thư 05 bưu điện Bình Minh - Vĩnh Long
5. Chủ đề đang sưu tập: kiến trúc, di sản nhân loại

young_lip sẽ sớm gởi thư cảm ơn về cho anh Sơn
thân!

Ng.H.Thanh
27-02-2011, 16:25
Hoài Thanh xin phép viết một lá thư mục đích nhằm giao lưu và học hỏi với các bạn CLB Club de la Rive-Sud. Cám ơn chú Sơn và Mr Guy Labrosse đã tạo điều kiện tốt này.

laklih
27-02-2011, 20:11
Em chưa đủ tuổi để tham gia vào CLB Vietstamp nhưng cũng xin Ban chủ nhiệm cho em một phiếu, em xin cảm ơn.
1. Họ và tên: Lâm Anh Khôi
2. Ngày sinh: 3-11-1999
3. Địa chỉ E-mail: laklih@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư: 14 Trần Tuấn Khải P5 Q5 TP.HCM
5. Chủ đề đang sưu tập: Di sản, GTVT, hoa lan, bướm.

Nguoitimduong
28-02-2011, 21:40
Mọi người tiếp tục đăng ký để Mr. Guy biết mà sắp xếp tem nhé.
Thư cứ từ từ gởi cũng được.

tuananh.tuan
01-03-2011, 12:27
CHo em đăng kí một phiếu
1. Họ và tên: Nguyễn Tuấn Anh
2. Ngày sinh: 23.2.1996
3. Địa chỉ E-mail: skyocean.1996@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư 68/93 An Dương Vương, Huế
5. Chủ đề đang sưu tập: Di sản, phật giáo, ...

thanhtruc
01-03-2011, 22:24
Anh Sơn cho em đăng ký một phiếu:
1. Họ và tên: võ Thanh Tùng
2. Ngày sinh: 20/01/1990
3. Địa chỉ E-mail: vothtung@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư:phòng 214, nhà A6, KTX ĐHQG TpHCM
5. Chủ đề đang sưu tập:phong cảnh thiên nhiên,giao thông vận tải, động vật quý hiếm.

Em sẽ sớm gửi thư cho anh. Rất cảm ơn anh vì bài viết hữu ích này!

11111990
03-03-2011, 10:18
Anh Sơn cho em đăng kí nhé.
1. Họ và tên: Nguyễn Hữu Tú
2. Ngày sinh: 11/11/1990
3. Địa chỉ email: onha_motminh41@yahoo.com.vn
4. Địa chỉ nhận thư: Xóm Ngõ Ngo, Làng Lạc Thổ, Thị Trấn Hổ, Huyện Thuận Thành, Tỉnh Bắc Ninh.
5. Chủ đề đang sưu tập: Kiến Trúc, kiến trúc nhà thờ, gothic.
Em đã gửi mail rồi ạ. Rất cám ơn vì bài viết này.

Nguoitimduong
05-03-2011, 22:31
NTD hiện đã nhận được thư của các bạn:
- Đào Trọng Nghĩa
- Lâm Anh Khôi
- Nguyễn Hoài Thanh
Cảm ơn mọi người.

panda_mèo xanh@v11
14-03-2011, 13:37
1. Họ và tên: Phạm Khánh Vân
2. Ngày sinh: 01-01-1996
3. Địa chỉ E-mail: light.angel0101@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: 138/5 Thoại Ngọc Hầu, P. Mỹ Long, TP Long Xuyên, AG
5. Chủ đề đang sưu tập: hoạt hình, truyện cổ
Cho em đăng kí với, qua tháng thi học sinh giỏi này em sẽ gửi thư ngay ạ!

Nguoitimduong
10-04-2011, 16:12
NTD hiện đã nhận được thư của các bạn:
- Đào Trọng Nghĩa
- Lâm Anh Khôi
- Nguyễn Hoài Thanh
Cảm ơn mọi người.
Mình vẫn chưa nhận được thêm thư của các bạn đã đăng ký.

tuananh.tuan
10-04-2011, 20:45
Mong anh thông cảm, tuần sau thi HSG tỉnh xong em sẽ gửi thư. Cảm ơn anh

Nguoitimduong
10-04-2011, 21:43
20-4 là Mr.Biahoi về Canada để trao lại thư cho Mr. Latulipe, chưa kể tôi còn phải dịch sang tiếng Anh để Mr. Biahoi dịch thư các bạn sang tiếng Pháp nữa, vì thế đến hết 12g 15/4, tôi sẽ không nhận thêm thư nữa.

tuananh.tuan
11-04-2011, 10:54
Cháu đã gửi thư cảm ơn ông Latuipe. Mong chú ktra lại. Cảm ơn chú

zetda&jenny
05-05-2011, 10:48
Mọi người tiếp tục đăng ký để Mr. Guy biết mà sắp xếp tem nhé.
Thư cứ từ từ gởi cũng được.
Mình đã gửi thư rồi, mong Ban Chủ nhiệm giúp mình chuyển vài lời cảm ơn đến các bạn nha:D

Biahoi
05-05-2011, 11:02
Mình đã gửi thư rồi, mong Ban Chủ nhiệm giúp mình chuyển vài lời cảm ơn đến các bạn nha:D

Hi,
I received 3 letters so far from young members expressing their interest in stamp collecting. These 3 letters were translated in English by Mr. Son ability and translated in French from me to Mr. Latulipe.
This week I was able to send Mr. Latulipe these letters and Mr. Latulipe was very pleased with the response to his gift. He has expressed an interest to me of sending more stamps on my return to Vietnam in November 2011. I will see what I can do to bring these stamps to our young stamp collectors in Vietnam.
As for the distribution I was not in a position to distribute the first gift to applicants so I gave this responsibility to the Viet Stamp Board. I hope this will be done according to Mr. Latulipe wish.
Thank you for your interest in this activity.
Mr. Guy
Biahoi:)

zetda&jenny
12-05-2011, 09:27
Hi,
I received 3 letters so far from young members expressing their interest in stamp collecting. These 3 letters were translated in English by Mr. Son ability and translated in French from me to Mr. Latulipe.
This week I was able to send Mr. Latulipe these letters and Mr. Latulipe was very pleased with the response to his gift. He has expressed an interest to me of sending more stamps on my return to Vietnam in November 2011. I will see what I can do to bring these stamps to our young stamp collectors in Vietnam.
As for the distribution I was not in a position to distribute the first gift to applicants so I gave this responsibility to the Viet Stamp Board. I hope this will be done according to Mr. Latulipe wish.
Thank you for your interest in this activity.
Mr. Guy
Mình không giỏi tiếng Anh nhưng cảm ơn rất nhiều:D

Nguoitimduong
14-05-2011, 13:41
BCN CLB Viet Stamp sẽ chuyển quà của ông Latulipe đến các thành viên:
1. Đào Trọng Nghĩa (young_lip)
2. Lâm Anh Khôi (laklih)
3. Nguyễn Hoài Thanh (Ng.H.Thanh)
4. Nguyễn Tuấn Anh (tuananh.tuan)
5. Võ Thanh Tùng (thanhtruc)
6. Văn Tiến Sĩ (zetda&jenny)

Nguoitimduong
14-05-2011, 17:34
Dear Mr. Biahoi,
On belhalf of our club, I would like to say thank you for your enthusiasm to the development of our club. We have known that you have been unhealthy with your DVT but we hope that you will overcome it.
Please send our best regards to Mr. Latulipe for his care and great interests in this club.
Thank you very much
Viet Stamp

zetda&jenny
16-05-2011, 09:26
BCN CLB Viet Stamp sẽ chuyển quà của ông Latulipe đến các thành viên:
1. Đào Trọng Nghĩa (young_lip)
2. Lâm Anh Khôi (laklih)
3. Nguyễn Hoài Thanh (Ng.H.Thanh)
4. Nguyễn Tuấn Anh (tuananh.tuan)
5. Võ Thanh Tùng (thanhtruc)
6. Văn Tiến Sĩ (zetda&jenny)

Hì, nhân đây em cũng đề xuất Ban chủ nhiệm cho mọi người có tên trên biết khoảng thời gian chuyển quà, để tiện theo dõi, phản hồi lại cho Ban chủ nhiệm biết, đồng thời cũng nhằm tránh trường hợp bị thất lạc thư:D

Rất mong Ban chủ nhiệm quan tâm và hồi đáp, em chân thành cảm ơn:P

Poetry
30-05-2011, 22:47
Ngày 27-05-2011, CLB Viet Stamp đã gửi quà tem của ông Latulipe cộng thêm vài vật phẩm trong Quỹ tem Viet Stamp qua thư ghi số đến các bạn:

Lâm Anh Khôi (laklih)
Nguyễn Tuấn Anh (tuananh.tuan)
Võ Thanh Tùng (thanhtruc)
Văn Tiến Sĩ (zetda&jenny)

Riêng 2 bạn Đào Trọng Nghĩa (young_lip) & Nguyễn Hoài Thanh (Ng.H.Thanh), CLB Viet Stamp đã trao quà trực tiếp nhân chuyến thăm Cần Thơ ngày 28-05 vừa qua.

Bạn nào nhận được quà tem, vui lòng hồi âm tại đây.

Ng.H.Thanh
31-05-2011, 08:02
Em đã nhận được tem, cám ơn ông Latulipe và BCN.

laklih
02-06-2011, 14:53
Em đã nhận được tem từ BCN gửi, cám ơn ông Latulipe và BCN.

zetda&jenny
03-06-2011, 22:07
Chiều nay đi làm về, nhận được 01 bì thư thật to của CLB Vietstamp--->mở thư, kết quả thật bất ngờ và ngoài dự đoán: Một số lượng lớn tem lẻ, 03 phong bì thực gửi, kể cả của CLB (hic, kiểu này phải tốn tiền mua album để chứa tem rồi, hì...hì).

Thật sự rất vui, mến yêu và cảm phục trước tình cảm của BCN, Mr Latulipe và mọi người vì đã ưu ái, giành nhiều tình cảm cho tôi, đồng thời cũng đã cho tôi thấy được giá trị chữ "Tín" (mặc dù tôi chỉ là 01 thành viên mới của diễn đàn và cũng mới tập sự chơi tem, chưa quen biết ai trên diễn đàn và chưa có đóng góp gì cho diễn đàn).

Xin chân thành cảm ơn vì tất cả và chúc Ban Chủ nhiệm, Mr Latulipe cùng toàn thể bạn chơi tem sức khỏe, hạnh phúc, thành đạt và luôn tìm được những con tem mơ ước.

Chúc CLB Vietstamp, CLB la Rive Sud ngày càng phát triển, lớn mạnh !

Thân !

tuananh.tuan
06-06-2011, 10:18
hôm nay, cháu đã nhận đc quà tặng của CLB vietstamp, Mr.Latulipe.

Cháu xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất tới CLB và Latulipe đã dành nhiều tình cảm tốt đẹp cho cháu cũng như những bạn trẻ cùng chơi tem khác.

Chúc Mr.Latulipe sức khỏe, thành công và may mắn trong cuộc sống!

Chúc CLB Vietstamp và CLB La Rive Sud ngày càng phát triển, thu hút đc nhiều người chơi tem hơn nữa!

thanhtruc
11-06-2011, 23:18
Em đã nhận được tem và FDC. Xin chân thành cảm ơn CLB VietStamp và Mr.Latulipe!

thang
30-06-2011, 13:54
1. Họ và tên:Lâm Việt Thắng
2. Ngày sinh:13-5-2000
3. Địa chỉ E-mail:vietthang00@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư:15-A6-Đầm Trấu-Hai Bà Trưng-Hà Nội
5. Chủ đề đang sưu tập:tem chim và tem vũ trụ
Cho em 1 ngoại lệ được ko ạ?

Poetry
30-06-2011, 14:06
1. Họ và tên:Lâm Việt Thắng
2. Ngày sinh:13-5-2000
3. Địa chỉ E-mail:vietthang00@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư:15-A6-Đầm Trấu-Hai Bà Trưng-Hà Nội
5. Chủ đề đang sưu tập:tem chim và tem vũ trụ
Cho em 1 ngoại lệ được ko ạ?
Cháu gửi một thư về CLB Viet Stamp, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe và Mr. Biahoi. CLB sẽ gửi tặng cháu 1 phần quà tem.

AnChi
08-07-2011, 13:02
Tiếc là cháu biết về Diễn đàn Vietstamp quá muộn . Cũng như tới giờ cháu mới được đọc thông tin của box này . Đây thật đúng là 1 chuỗi những việc làm ý nghĩa . Cháu đã rất đúng đắn khi tham gia vào diễn đàn cùng mọi người
Đành đặt may mắn của mình vào lần tới vậy ..
Chúc cô chú và các anh chị 1 ngày nắng vui vẻ : )

Poetry
08-07-2011, 13:40
Tiếc là cháu biết về Diễn đàn Vietstamp quá muộn . Cũng như tới giờ cháu mới được đọc thông tin của box này . Đây thật đúng là 1 chuỗi những việc làm ý nghĩa . Cháu đã rất đúng đắn khi tham gia vào diễn đàn cùng mọi người
Đành đặt may mắn của mình vào lần tới vậy ..
Chúc cô chú và các anh chị 1 ngày nắng vui vẻ : )
Cháu gửi một thư về CLB Viet Stamp, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe và Mr. Biahoi. CLB sẽ gửi tặng cháu 1 phần quà tem.

Thư gửi về địa chỉ: Câu lạc bộ Viet Stamp
2/47 Phan Thúc Duyện, P.4, Q.Tân Bình, TP.HCM.

thang
11-07-2011, 15:50
em gui thu roi day a

TypeBK
16-07-2011, 13:25
Em đã gửi 1 thư cảm ơn tới địa chỉ trson02@yahoo.com , vậy em có được nhận quà tem không ạ?

Poetry
16-07-2011, 14:54
Em đã gửi 1 thư cảm ơn tới địa chỉ trson02@yahoo.com , vậy em có được nhận quà tem không ạ?
Em gửi một thư về CLB Viet Stamp, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe và Mr. Biahoi. CLB sẽ gửi tặng em 1 phần quà tem.

TypeBK
21-07-2011, 14:24
Em đã gửi thư cảm ơn từ hôm thứ ba, không biết CLB đã nhận được chưa ạ :)

Poetry
21-07-2011, 14:40
Em đã gửi thư cảm ơn từ hôm thứ ba, không biết CLB đã nhận được chưa ạ :)
CLB Viet Stamp vừa nhận được thư em và sẽ sớm gửi quà tem đến em trong tuần này.

mangosteen
22-07-2011, 10:18
Bây giờ em gửi thư có còn kịp không ạ. Xin cảm ơn.

Poetry
22-07-2011, 10:40
Bây giờ em gửi thư có còn kịp không ạ. Xin cảm ơn.
Em gửi một thư về CLB Viet Stamp, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe và Mr. Biahoi. CLB sẽ gửi tặng em 1 phần quà tem.

TypeBK
26-07-2011, 11:09
Em vừa mới nhận được tem của CLB gửi tặng :)>-(cái phong bì dày cộp, chắc phải mua album mới rồi:P). Em rất cảm ơn CLB đã quan tâm, giúp đỡ những nhà sưu tập trẻ như em:x

thang
26-07-2011, 22:31
em gui tu lau lam roi sao ko thay CLB hoi am ?

Poetry
26-07-2011, 23:03
em gui tu lau lam roi sao ko thay CLB hoi am ?
CLB chưa nhận được gì từ cháu cả.

dino
28-07-2011, 09:32
cháu vẫn chưa phải là thành viên chính thức của Clb (chỉ mới tham gia diễn đàn vietstamp.net này thôi) liệu có viết thư cảm ơn được không ạ?

candytran
28-07-2011, 10:26
Giờ em gửi thư có còn được k ạ?

Poetry
28-07-2011, 11:00
cháu vẫn chưa phải là thành viên chính thứ của Clb (chỉ mới tham gia diễn đàn vietstamp.net này thôi) liệu có viết thư cảm ơn được không ạ?

Giờ em gửi thư có còn được k ạ?
Các bạn tem trẻ gửi một thư về CLB Viet Stamp, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. CLB sẽ gửi tặng các bạn 1 phần quà tem.

Poetry
28-07-2011, 19:26
Mình đã gửi thư vào ngày 22/07/11 như hướng dẫn với tên Mạc Thiếu Lan, địa chỉ 575/20 Nguyễn Đình Chiểu, Q3. Vui lòng kiểm tra xem thư đã tới chưa ạ.

Xin cám ơn.
CLB đã nhận được thư của em và đã gửi tặng 1 phần quà tem cho em vào hôm nay. Mong em sớm nhận được.

thang
01-08-2011, 12:26
em đã gửi lá thư thứ 2 cho CLB

mangosteen
01-08-2011, 13:23
CLB đã nhận được thư của em và đã gửi tặng 1 phần quà tem cho em vào hôm nay. Mong em sớm nhận được.

Mình đã nhận được tem. Cám ơn CLB rất nhiều.

Poetry
03-08-2011, 10:39
CLB Viet Stamp đã nhận được thư của 2 bạn candytran và thang. CLB sẽ sớm gửi quà tem đến 2 bạn trong tuần này.

thang
03-08-2011, 10:51
thanks chú ạ

candytran
08-08-2011, 18:48
Vừa về tới nhà đã thấy 1 phong bì thiệt to của CLB gửi tặng với rất nhiều tem. Cám ơn CLB nhiều lắm.

libra_nguyen
09-08-2011, 19:05
Làm sao để nhận dc quà tem ạ?

Poetry
09-08-2011, 19:16
Các bạn tem trẻ gửi một thư về CLB Viet Stamp, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. CLB sẽ gửi tặng các bạn 1 phần quà tem.

thang
09-08-2011, 19:17
còn cháu thì chưa có gì cả.:((

thang
10-08-2011, 09:54
cháu đã nhận được thư.Oh yeah!Dày cộp à nha;là lá la :D

thang
10-08-2011, 10:16
cháu không có ý gì đâu ạ,mọi người đừng cho là cháu hỗn ạ.Nhưng thực ra có một số con tem được cắt không cẩn thận lắm nên bị hỏng mất ạ!1/3 số tem đều bị thế ạ!:((Nhất là bộ vò ốc,có 3 tem hỏng cả 3:(

Biahoi
10-08-2011, 10:53
cháu không có ý gì đâu ạ,mọi người đừng cho là cháu hỗn ạ.Nhưng thực ra có một số con tem được cắt không cẩn thận lắm nên bị hỏng mất ạ!1/3 số tem đều bị thế ạ!:((Nhất là bộ vò ốc,có 3 tem hỏng cả 3:(
Hello,
I am very sorry but I translated from Vietnamese to English or French and I do not understand what Mr. Thang is saying.
Please can somebody translate in English or French for me?
Thanks

còn cháu thì chưa có gì cả.
cháu đã nhận được thư.Oh yeah!Dày cộp à nha;là lá la
cháu không có ý gì đâu ạ,mọi người đừng cho là cháu hỗn ạ.Nhưng thực ra có một số con tem được cắt không cẩn thận lắm nên bị hỏng mất ạ!1/3 số tem đều bị thế ạ!Nhất là bộ vò ốc,có 3 tem hỏng cả 3
I have no idea what to ache, the people not to be mixed a.Nhung I actually have some stamps are cut very careful not to lose a broken! 1 / 3 of the stamps were a! Especially the shells, have broken all three tem 3

candytran
10-08-2011, 12:58
Hello,
I am very sorry but I translated from Vietnamese to English or French and I do not understand what Mr. Thang is saying.
Please can somebody translate in English or French for me?
Thanks

còn cháu thì chưa có gì cả.
cháu đã nhận được thư.Oh yeah!Dày cộp à nha;là lá la
cháu không có ý gì đâu ạ,mọi người đừng cho là cháu hỗn ạ.Nhưng thực ra có một số con tem được cắt không cẩn thận lắm nên bị hỏng mất ạ!1/3 số tem đều bị thế ạ!Nhất là bộ vò ốc,có 3 tem hỏng cả 3
I have no idea what to ache, the people not to be mixed a.Nhung I actually have some stamps are cut very careful not to lose a broken! 1 / 3 of the stamps were a! Especially the shells, have broken all three tem 3

First I do not mean anything, people do not think I mixed. But in fact there are some stamps are careful not cut it perish, 1 / 3 of stamps were so.
What are you understand?

thang
10-08-2011, 13:58
thank you for translate it to Vietnamese for me.What's your Yahoo?

thang
10-08-2011, 14:10
And another:
Dear Mr Biahoi,I'm just a 11-years-old boy so i'll fell shy when somebody call me "mr" so please don't call me "mr".
My English isn't good so maybe you could not understand me.If you can understand,I glad that.
Thank you

Poetry
10-08-2011, 16:43
Gửi Thắng,

Chú phê bình cháu vì những lý do sau:

Thứ nhất, khi nhận được quà, cháu chưa nói lời cảm ơn mà đã vội chê bai về món quà. Như vậy là không đúng phép lịch sự và đạo lý.

Thứ hai, CLB Viet Stamp đã chia số tem do Mr. Latulipe tặng thành những túi nhỏ, mỗi túi khoảng 200 tem. Đây tem cắt ra từ phong bì nên khó tránh khỏi có những tem bị hỏng. Cháu có thể chọn ra những tem tốt để chơi, những tem hỏng thì bỏ.

Thứ ba, trong quà tem đó không chỉ có số tem trộn mà Mr. Latulipe gửi tặng mà còn có những thứ khác do CLB Viet Stamp tặng thêm cho cháu, đặc biệt là FDC chim và thiên văn của Úc, đúng chủ đề cháu sưu tập. Sao cháu không nói lên điều đó mà chỉ chê tem xấu.

Chú biết cháu còn nhỏ tuổi nên có lúc bồng bột, thiếu suy nghĩ, nhưng cháu nên kiểm điểm lại bản thân xem mình đã làm đúng hay sai nhé.

Biahoi
10-08-2011, 17:01
And another:
Dear Mr Biahoi,I'm just a 11-years-old boy so i'll fell shy when somebody call me "Mr" so please don't call me "Mr".
My English isn't good so maybe you could not understand me.If you can understand,I glad that.
Thank you
Hello my young friend collector,
first I want to say I understood your English very well but not your Vietnamese.
Second I did not know your age and also if you are a boy or girl. So excuse my Vietnamese understanding since I can not tell just looking at the first name.:D
I am sorry if you are not satisfied with your gift but even in Vietnamese culture a gift is a gift and should be accepted as such.
I hope you understand my English as I mean no disrespect.
Mr. Biahoi:)

Biahoi
10-08-2011, 17:06
First I do not mean anything, people do not think I mixed. But in fact there are some stamps are careful not cut it perish, 1 / 3 of stamps were so.
What are you understand?

Hi,
Thank you for your translation from English to Vietnamese. As you can see the Google translation was not very good. I wish I could understand more Vietnamese language.
Mr. Biahoi:)

thang
11-08-2011, 13:17
Trước hết cháu xin chân thành cảm ơn CLB Vietstamp và Mr Biahoi.Cháu xin lỗi vì đã ăn nói thiếu suy nghĩ như vậy và cháu sẽ hứa sau này(sau bài này) thì cháu sẽ ăn nói cẩn thận hơn ạ.Cháu viết bài này nếu không được hay thì xin CLB thông cảm vì cháu không giỏi văn cho lắm ạ:D .Khi nào có thời gian cháu sẽ post những con tem được CLB và Mr Lautiple gửi tặng lên mạng ạ!
Để Mr Biahoi khỏi phải dịch, cháu sẽ dịch bài này ra Tiếng Anh ngay sau bài này luôn:D
--------------------
Dear mr biahoi
Sorry if you can't understand this.I'll start now#-o

"First of all, I would like to thank the Vietstamp club and Mr Biahoi for sending me those stamps.I'm so sorry beacause I speaked(?) without thinking and respect in last article.I promise that i'll talking more carefully after this article.If this article isn't good,please the club and Mr biahoi sympathetic me for that because my writting isn't good:D.I'll publish the stamps that Vietstamp club and Mr Lautiple has send for me at another article when i have time!:D

I'll translate this to English for Mr Biahoi so he don't have to translate it"

The letters in the quotes are the original.The letters outside the qoutes are just my chat to you:D

Biahoi
11-08-2011, 21:09
Trước hết cháu xin chân thành cảm ơn CLB Vietstamp và Mr Biahoi.Cháu xin lỗi vì đã ăn nói thiếu suy nghĩ như vậy và cháu sẽ hứa sau này(sau bài này) thì cháu sẽ ăn nói cẩn thận hơn ạ.Cháu viết bài này nếu không được hay thì xin CLB thông cảm vì cháu không giỏi văn cho lắm ạ:D .Khi nào có thời gian cháu sẽ post những con tem được CLB và Mr Lautiple gửi tặng lên mạng ạ!
Để Mr Biahoi khỏi phải dịch, cháu sẽ dịch bài này ra Tiếng Anh ngay sau bài này luôn:D
--------------------
Dear mr biahoi
Sorry if you can't understand this.I'll start now#-o

"First of all, I would like to thank the Vietstamp club and Mr Biahoi for sending me those stamps.I'm so sorry beacause I speaked(?) without thinking and respect in last article.I promise that i'll talking more carefully after this article.If this article isn't good,please the club and Mr biahoi sympathetic me for that because my writting isn't good:D.I'll publish the stamps that Vietstamp club and Mr Lautiple has send for me at another article when i have time!:D

I'll translate this to English for Mr Biahoi so he don't have to translate it"

The letters in the quotes are the original.The letters outside the qoutes are just my chat to you:D

Hello young friend Thang,
Thank you for your translation in English for my benefit. I appreciate your gesture.=D>
And I see from your comments that we are dealing with an intelligent young man. You will remember this lesson of thinking before talking or writing your emotion of the moment. We must have all of us went through this experience early in life.
The best of luck to you.:)

Poetry
13-08-2011, 19:14
CLB Viet Stamp đã nhận được thư của em và đã gửi quà tem đến em trong hôm nay. Mong em sớm nhận được.

libra_nguyen
17-08-2011, 11:02
Em đã nhận được quà tem hôm qua, một phong bì dầy cộm. Cám ơn Mr. Biahoi, Mr. Latulipe và CLB VietStamp nhiều lắm ạ.

salladu
10-09-2011, 19:51
Cháu đã gửi thư đến câu lạc bộ, hi vọng vẫn có thể nhận được quà tem ^^

Họ tên: Phùng Hiền Hoài
Ngày sinh: 3-12
Mail: salla_du@yahoo.com.vn
Chủ đề sưu tập: cây cối, phong cảnh

Câu lạc bộ xem giùm thư của cháu đến chưa ạ? Xin cảm ơn ạ !!!

Poetry
17-09-2011, 00:37
Cháu đã gửi thư đến câu lạc bộ, hi vọng vẫn có thể nhận được quà tem ^^

Họ tên: Phùng Hiền Hoài
Ngày sinh: 3-12
Mail: salla_du@yahoo.com.vn
Chủ đề sưu tập: cây cối, phong cảnh

Câu lạc bộ xem giùm thư của cháu đến chưa ạ? Xin cảm ơn ạ !!!
VSC đã nhận được thư của cháu và đã gửi quà tem đến cháu trong ngày hôm qua. Mong rằng cháu sớm nhận được.

salladu
23-09-2011, 21:05
Cháu đã nhận được quà rồi ạ. Xin cảm ơn CLB rất nhiều ạ ^^

Dnormal
18-10-2011, 11:00
1. Họ và tên: Nguyễn Minh Thường
2. Ngày sinh: 12/11/1986
3. Địa chỉ E-mail: nguyenminhthuong86@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: E301 chung cư Đào Duy Từ - Thành Thái f14 Q10 HCM
5. Chủ đề đang sưu tập: Động thực Vật & Phương Tiện Giao Thông

không biết đã hết hạn đăng ký chưa nếu còn được thì cho mình đăng ký với . cám ơn clb

Poetry
18-10-2011, 12:24
1. Họ và tên: Nguyễn Minh Thường
2. Ngày sinh: 12/11/1986
3. Địa chỉ E-mail: nguyenminhthuong86@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: E301 chung cư Đào Duy Từ - Thành Thái f14 Q10 HCM
5. Chủ đề đang sưu tập: Động thực Vật & Phương Tiện Giao Thông

không biết đã hết hạn đăng ký chưa nếu còn được thì cho mình đăng ký với . cám ơn clb

Các bạn tem trẻ gửi một thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng các bạn 1 phần quà tem.

Dnormal
18-10-2011, 13:30
mình gửi mail được không? tai thấy anh trường sơn hướng dẫn là gửi mail vào địa chỉ trson02@yahoo.com

Poetry
18-10-2011, 13:48
mình gửi mail được không? tai thấy anh trường sơn hướng dẫn là gửi mail vào địa chỉ trson02@yahoo.com
Quy định hiện thời của chương trình là gửi thư qua bưu điện em ạ.

Dnormal
22-10-2011, 00:50
em đã gửi thư về VS rùi không biết câu lạc bộ đã nhận được chưa ạ ?

phuthuytk21
22-10-2011, 22:20
Em cũng sẽ gửi thư cho CLB trong thời gian sớm nhất ^^
Hi vọng cũng sẽ được nhận quà của Mr.Biahoi và CLB
Họ tên: Nguyễn Lâm Xuân Trang
DOB: 18/02/1992
Địa chỉ email: Missluxu@gmail.com (Missluxu@gmail.com)
Địa chỉ nhận thư: Nguyễn Lâm Xuân Trang, 36/2 Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, tp Hồ Chí Minh
Chủ đề sưu tập: Hoa họ Loa kèn, hoa sắc xanh và Đá quý

Dnormal
09-02-2012, 21:38
Mình nhận được tem của clb gửi tặng rồi, quà đến từ trước tết nhưng hôm nay mình mới quay lại SG nên mới nhận được. cám ơn clb nhiều lắm. hồi chiều ngồi rửa tem tê hết cả chân hihi

stamp-history
13-04-2012, 07:50
CHo em đăng kí một phiếu
1. Họ và tên: Nguyễn Do Na
2. Ngày sinh: 20.6.1988
3. Địa chỉ E-mail: donadona.na20@yahoo.com.vn
4. Địa chỉ: Nguyen Do Na, Quan san vuon Ngoc Lan, Ấp Thới Khánh, Xã Tân Thạnh, HuyệnThới Lai, TP Cần Thơ.
Dt: 01204997290 hoac 0993182069
Chu de suu tam: The thao, ngay ki niem, cong san, hoa Vang Goc

stamp-history
18-04-2012, 15:09
Hom thu 4 tuan roi em co gui thu cam on Khong biet thu co toi tay anh Thi va VST chu! ? k biet co bi mat khong nua! :(

anakira1313
18-04-2012, 16:28
Em chỉ là một thành viên diễn đàn, không biết có đủ tiêu chuẩn hay không
1. Họ và tên: Nguyễn Trần Xuân An
2. Ngày sinh:25.11.1993
3. Địa chỉ E-mail: ankira1313@zing.vn hoặc anan_akira_ai_an@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư: 99 tổ 4 ấp 3 xã Long Trung huyện Cai Lậy tỉnh Tiền Giang
5. Chủ đề đang sưu tập: mèo nhà và mèo hoang dã, hội họa, đá quý
Nếu được em xin cám ơn!

Poetry
18-04-2012, 16:59
Em chỉ là một thành viên diễn đàn, không biết có đủ tiêu chuẩn hay không
1. Họ và tên: Nguyễn Trần Xuân An
2. Ngày sinh:25.11.1993
3. Địa chỉ E-mail: ankira1313@zing.vn hoặc anan_akira_ai_an@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư: 99 tổ 4 ấp 3 xã Long Trung huyện Cai Lậy tỉnh Tiền Giang
5. Chủ đề đang sưu tập: mèo nhà và mèo hoang dã, hội họa, đá quý
Nếu được em xin cám ơn!

Các bạn tem trẻ gửi một thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng các bạn 1 phần quà tem.

Poetry
12-05-2012, 10:47
Không biết bây giờ chương trình này còn hạn đăng ký không nhỉ?
Các bạn tem trẻ gửi một lá thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng các bạn 1 phần quà tem.

Poetry
18-05-2012, 12:02
CLB Viet Stamp hồi âm:

- Đã nhận được thư của bạn stamp-history và đã trực tiếp tặng quà tem cho bạn tại Cần Thơ.

- Đã nhận được thư của 2 bạn anakira1313 và trequantu. CLB sẽ gửi quà tem đến 2 bạn trong thời gian sớm nhất.

Poetry
01-06-2012, 17:07
Hôm nay, CLB Viet Stamp đã gửi quà tem qua thư ghi số đến 2 bạn anakira1313 và trequantu. Mong 2 bạn sớm nhận được.

Poetry
17-07-2012, 20:43
Không biết chương trình này còn không ạ? Nếu còn thì mong BĐH cho em đăng ký với
1. Họ và tên: HUỲNH LÊ TRIỀU PHÚ
2. Ngày sinh: 31.07.1996
3. Địa chỉ E-mail: no_information_9x@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư: 345/10 Bình Quý, Bình Thủy, Châu Phú, An Giang
5. Chủ đề đang sưu tập: phong cảnh Việt Nam, di tích văn hóa...

Nếu chương trình vẫn còn thì rất mong BĐH báo cho em để em gửi thư, cám ơn rất nhiều !

Các bạn tem trẻ gửi một lá thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng các bạn 1 phần quà tem.

Poetry
23-07-2012, 00:04
Cám ơn BĐH, em sẽ gửi về sớm, chúc vui !
VSC đã nhận được thư của em và đã gửi quà tem đến em qua thư ghi số. Mong em sớm nhận được.

PéPò sữa
20-08-2012, 19:54
Chương trình mình còn không ạ có gì báo cho cháu sớm để cháu gửi thư.

Poetry
20-08-2012, 20:45
Chương trình mình còn không ạ có gì báo cho cháu sớm để cháu gửi thư.

PéPò sữa
20-08-2012, 22:51
1. Họ và tên: Trần Thị Minh Thư
2. Ngày sinh: 5-9-1998
3. Địa chỉ E-mail: hoahong_phuthuypo@yahoo.com.vn
4. Địa chỉ nhận thư: phụ tùng ô tô Thảo Ly, đường Trần Công Tường, khu phố 1, phường 5, thị xã Gò Công, tỉnh Tiền Giang
5. Chủ đề đang sưu tập: hoa, danh nhân, phong cảnh

PéPò sữa
24-08-2012, 20:29
Cháu gửi thư rồi ạ

diephien08
31-08-2012, 16:42
Cháu là thành viên mới của VS. CHáu cũng muốn đăng ký nhận tem có được không ạ. Nếu được cháu sẽ gửi thư sau dịp 2/9 ạ. Cháu xin chân thành cảm ơn!

Poetry
31-08-2012, 17:39
Cháu là thành viên mới của VS. CHáu cũng muốn đăng ký nhận tem có được không ạ. Nếu được cháu sẽ gửi thư sau dịp 2/9 ạ. Cháu xin chân thành cảm ơn!

panda_mèo xanh@v11
02-09-2012, 15:47
1. Họ và tên: Phạm Khánh Vân
2. Ngày sinh: 01/01/1996
3. Địa chỉ E-mail: light.snow.angel0101@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư:138/5 Thoại Ngọc Hầu, phường Mỹ Long, TP Long Xuyên, tỉnh An Giang
5. Chủ đề đang sưu tập:hoạt hình, truyện cổ

PéPò sữa
04-09-2012, 12:41
Cháu xin giùm bạn được không ạ?

Poetry
04-09-2012, 12:50
Cháu xin giùm bạn được không ạ?
Cháu nói bạn cháu gửi một lá thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho bạn cháu.

PéPò sữa
04-09-2012, 17:31
Cho cháu đăng kí 1 phiếu giùm bạn cháu.
1. Họ và tên: Phạm Nguyễn Nhật Trường
2. Ngày sinh: 13-10-1998
3. Địa chỉ E-mail:không có ạ
4. Địa chỉ nhận thư:47/18 khu phố 4, phường 4, Tx.Gò Công, tỉnh Tiền Giang
5. Chủ đề đang sưu tập:hoa sen, danh nhân, danh lam thắng cảnh.

Poetry
10-09-2012, 17:37
VSC đã nhận được thư đề nghị hỗ trợ tem sưu tập từ các bạn:

Lê Thị Thu Trang (Lạng Sơn)
Trần Thị Minh Thư (Tiền Giang)
Phạm Nguyễn Nhật Trường (Tiền Giang)
Võ Lê Thúy Vi (TP.HCM)

Hôm nay VSC đã gửi quà tem đến các bạn qua thư ghi số. Mong rằng các bạn sớm nhận được.

volethuyvi
11-09-2012, 21:37
Cảm ơn VSC và Anh thi đã quan tâm giúp đỡ những người mới ạ! Chúc VSC ngày càng vững mạnh, sức khỏe và niềm vui ạ!

PéPò sữa
11-09-2012, 21:56
Cháu và bạn cháu cảm ơn VSC nhiều ạ! Chúc VSC có nhiều niềm vui và ngày càng thành công, phát triển hơn nữa.

ilovestamp
02-10-2012, 21:19
1. Họ và tên: Phạm Đỗ Tuấn Anh
2 Ngày sinh:05/07/1999
3.Email:billygay1999
4:Địa chỉ nhận thư: 10/5 Phan Liêm, Mỹ Xuyên-Long Xuyên-An Giang
5Chủ đề sưu tầm: WWF, danh nhân,.....

ThienBDU
08-10-2012, 09:10
Cho cháu đăng kí 1 phiếu ạ !
1. Họ và tên: Trần Ngọc Thiện
2. Ngày sinh: 15-11-1991
3. Địa chỉ E-mail: tranngocthien91@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: phòng1 - 48/50/22 Hoàng Hoa Thám-Phú Lợi-Thủ Dầu Một-Bình Duơng
5. Chủ đề đang sưu tập: Dân gian, giao thông vận tải, danh lam thắng cảnh

Poetry
08-10-2012, 09:42
1. Họ và tên: Đoàn Minh Trang
2. Ngày sinh: 18.04.1992
3. Địa chỉ E-mail: trang_18492@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư: Đoàn Minh Trang 249a tổ 4 phường Chiềng Lề, tp Sơn La tỉnh Sơn La
5. Chủ đề đang sưu tập: Hoa Hồng Hoa Lan và tết

1. Họ và tên: Phạm Đỗ Tuấn Anh
2 Ngày sinh:05/07/1999
3.Email:billygay1999
4:Địa chỉ nhận thư: 10/5 Phan Liêm, Mỹ Xuyên-Long Xuyên-An Giang
5Chủ đề sưu tầm: WWF, danh nhân,.....

Cho cháu đăng kí 1 phiếu ạ !
1. Họ và tên: Trần Ngọc Thiện
2. Ngày sinh: 15-11-1991
3. Địa chỉ E-mail: tranngocthien91@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: phòng1 - 48/50/22 Hoàng Hoa Thám-Phú Lợi-Thủ Dầu Một-Bình Duơng
5. Chủ đề đang sưu tập: Dân gian, giao thông vận tải, danh lam thắng cảnh
Xin lưu ý các bạn tem trẻ là các bạn phải gửi một lá thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho các bạn.

ThienBDU
08-10-2012, 10:12
Xin lưu ý các bạn tem trẻ là các bạn phải gửi một lá thư về VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho các bạn.

dạ cháu đang viết cháu sẽ gửi ngay cho bác !

cháu đã gửi thư cho bác rồi ạ !

ilovestamp
09-10-2012, 10:23
Dạ cháu đã gửi qua email cho bác rồi ạ.

Poetry
09-10-2012, 12:10
Dạ cháu đã gửi qua email cho bác rồi ạ.
Cháu gửi 1 lá thư về địa chỉ VSC. Gửi email là không hợp lệ, cháu ạ.

ThienBDU
09-10-2012, 13:46
Cháu gửi 1 lá thư về địa chỉ VSC. Gửi email là không hợp lệ, cháu ạ.

vậy là phải viết thư tay nữa hả bác ?

Poetry
24-10-2012, 15:32
vậy là phải viết thư tay nữa hả bác ?
Xin lưu ý các bạn tem trẻ là các bạn phải gửi một lá thư qua bưu điện về địa chỉ VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho các bạn.

Poetry
24-10-2012, 15:34
VSC đã nhận được thư đề nghị hỗ trợ tem sưu tập từ bạn:

Nguyễn Anh Thơ (TP. Đà Nẵng)

Hôm nay VSC đã gửi quà tem đến bạn qua thư ghi số. Mong rằng bạn sớm nhận được.

Nguoimetem
26-11-2012, 11:52
Họ tên: Nguyễn Mai Huynh
Họ tên: Nguyễn Mai Huynh
Email: maihuynhnguyen93@gmail.com hoặc phoenix_nhoctrungga@yahoo.com.vn
Địa chỉ nhận thư: 98/676D Nguyễn Kiệm, P3, Q.Gò Vấp
Chủ Đề Sưu Tập: Động vật

Nguoimetem
27-11-2012, 11:54
hic cháu đọc không kỹ rồi chi cảm ơn Mr.Lautulipe thôi có sao không ạ? hay là phải viết lại bức khác? Thư cháu gửi rồi.

Poetry
27-11-2012, 12:11
hic cháu đọc không kỹ rồi chi cảm ơn Mr.Lautulipe thôi có sao không ạ? hay là phải viết lại bức khác? Thư cháu gửi rồi.
Không sao, cháu đã lỡ gửi thư rồi thì VSC cũng chấp nhận.

Nguoimetem
27-11-2012, 16:10
thế thì hay quá! cháu cảm ơn! đợi hồi âm thôi hihi

Nguoimetem
07-12-2012, 21:03
hic đợi lâu quá à không biết có trục trặc gì không vậy chú Thi? Cháu không có ý gì đâu nhưng mà nôn nóng quá, một sự trông chờ khó chịu nhưng thú vị :D.

Nguoimetem
13-12-2012, 15:21
cảm ơn cháu nhận được rồi, những 2 phong bì.

hijakata
14-01-2013, 15:51
Trời ơi, có chương trình hỗ trợ này nữa ạ :) Không biết giờ đk có còn đc ko, em cũng xin đk một lần ạ.

1. Họ và tên: PHAN QUỐC VƯƠNG
2. Ngày sinh: 11/1/91
3. Địa chỉ E-mail: phanquocvuong90@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: 24 Đinh Công Tráng, F.Ba Đình, TP. Thanh Hóa, Thanh Hóa
5. Chủ đề đang sưu tập: tết âm lịch, hoa, ĐV biển và WWF
Xin cám ơn CLB.

Poetry
14-01-2013, 16:15
Trời ơi, có chương trình hỗ trợ này nữa ạ :) Không biết giờ đk có còn đc ko, em cũng xin đk một lần ạ.

1. Họ và tên: PHAN QUỐC VƯƠNG
2. Ngày sinh: 11/1/91
3. Địa chỉ E-mail: phanquocvuong90@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư: 24 Đinh Công Tráng, F.Ba Đình, TP. Thanh Hóa, Thanh Hóa
5. Chủ đề đang sưu tập: tết âm lịch, hoa, ĐV biển và WWF
Xin cám ơn CLB.
Bạn hãy gửi một lá thư qua bưu điện về địa chỉ VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho bạn.

hijakata
23-02-2013, 15:12
Hôm nay cháu được bóc phong bì của Vietstamp gửi tặng rồi ạ.
Thực sự thì nó đến vào đầu tuần, nhưng đó cũng là ngày cháu quay lại trường nên mãi hôm nay về nhà mới được bóc ra... :)
Cháu xin cảm ơn cô/chú nhiều.

XuanAnh
27-03-2013, 14:32
Ecec! Em là người hốt hụi chót! k biết tới thời điểm này, em còn có thể viết thư về cho VSC ko ạ! Hỏi trước nếu đc mới dám viết. (ĐC em sẽ viết qua mail gửi về A. Sơn cho nhanh)^^ chứ chữ viết tay của em đc bạn từ lớp 1 tới lớp 14 bình chọn= XẤU NHẤT VN& TRANH GIẢI QUỐC TẾ T-T)

Mr Dat
26-05-2013, 11:40
Không biết chương trình giờ còn không. Nhưng cứ thử hi.

Họ tên: Tạ Tấn Đạt
Ngày sinh: 15/3/1986
Đ/c: 230 Trần Hưng Đạo, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi.
Email: tatandat15386@gmail.com
Chủ đề sưu tập: Giáng Sinh, Hoa nhiệt đới, Thế giới động vật...

Cảm ơn CLB!

P/s: Em không biết còn chương trình không nhưng em cũng đã viết email gửi bác Sơn rồi :)

Poetry
26-05-2013, 13:10
Không biết chương trình giờ còn không. Nhưng cứ thử hi.

Họ tên: Tạ Tấn Đạt
Ngày sinh: 15/3/1986
Đ/c: 230 Trần Hưng Đạo, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi.
Email: tatandat15386@gmail.com
Chủ đề sưu tập: Giáng Sinh, Hoa nhiệt đới, Thế giới động vật...

Cảm ơn CLB!

P/s: Em không biết còn chương trình không nhưng em cũng đã viết email gửi bác Sơn rồi :)
Gửi email không hợp lệ, Đạt ạ. Bạn hãy gửi một lá thư qua bưu điện về địa chỉ VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho bạn.
CLB Viet Stamp
2/47 Phan Thúc Duyện, P.4, Q. Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh 736022.

Mr Dat
26-05-2013, 14:37
Gửi email không hợp lệ, Đạt ạ. Bạn hãy gửi một lá thư qua bưu điện về địa chỉ VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho bạn.
CLB Viet Stamp

Oh thanks bác. Em lâu rồi không viết thư tay. Haha hay thật là hay.

HuyVu
01-06-2013, 08:59
hông biết chương trình giờ còn không. Em xin được giao lưu.

Họ tên: Nguyễn Huy Vũ
Ngày sinh: 27/7/87
Đ/c: 36/3 ấp Định Thành, xã Định Hòa, huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp
Email: vunguyen2707@yahoo.com.vn
Chủ đề sưu tập: Động, thực vật...

Cảm ơn CLB!

Poetry
01-06-2013, 09:20
hông biết chương trình giờ còn không. Em xin được giao lưu.

Họ tên: Nguyễn Huy Vũ
Ngày sinh: 27/7/87
Đ/c: 36/3 ấp Định Thành, xã Định Hòa, huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp
Email: vunguyen2707@yahoo.com.vn
Chủ đề sưu tập: Động, thực vật...

Cảm ơn CLB!
Bạn hãy gửi một lá thư qua bưu điện về địa chỉ VSC, trong đó ghi vài dòng cảm ơn Mr. Latulipe & Mr. Biahoi. VSC sẽ gửi tặng 1 phần quà tem cho bạn.
CLB Viet Stamp

Poetry
19-06-2013, 14:34
VSC đã nhận được thư đề nghị hỗ trợ tem sưu tập từ bạn HuyVu (Đồng Tháp). Hôm nay VSC đã gửi quà tem đến bạn qua thư ghi số. Mong rằng bạn sớm nhận được.

HuyVu
21-06-2013, 20:27
Hôm nay (21.6)em đã nhận được quà tem cũng như bưu thiếp. Em xin cám ơn CLB Vietstamps rất nhiều. Ngày mai em sẽ gửi bưu thiếp từ Bđvhx ở gần nhà em đến các anh bộ đội Quần đảo Trường Sa.

nguyenhoangtanhien
29-10-2013, 09:06
1. Họ và tên: Nguyễn Hoàng Tấn Hiển
2. Ngày sinh:21-06-2000
3. Địa chỉ E-mail: nguyenhoangtanhien@yahoo.com.vn
4. Địa chỉ nhận thư:475 Bis Cách Mạng Tháng Tám, F13 Q10, TPHCM
5. Chủ đề đang sưu tập: kỷ niệm ngày,năm qua tem, danh nhân,.....
Em gửi thế này có hơi muộn không ạ?

nguyenhoangtanhien
02-12-2013, 10:03
1. Họ và tên: Nguyễn Hoàng Tấn Hiển
2. Ngày sinh:21-06-2000
3. Địa chỉ E-mail: nguyenhoangtanhien@yahoo.com.vn
4. Địa chỉ nhận thư:475 Bis Cách Mạng Tháng Tám, F13 Q10, TPHCM
5. Chủ đề đang sưu tập: kỷ niệm ngày,năm qua tem, danh nhân,.....
Em gửi thế này có hơi muộn không ạ?

Vietstamp đã nhận đươc thư tay của em chưa ạ?

ngocnguyen20082011
09-07-2014, 14:37
1. Họ và tên: Bảo Yến
2. Ngày sinh:31-12-1982
3. Địa chỉ E-mail: ngocnguyen20082011@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư:127 đường 24a ,bình trị đông b ,quận Bình Tân
5. Địa chỉ E-mail:ngocnguyen20082011@yahoo.com
6. Chủ đề đang sưu tập: các Danh nhân trên thế giới nữ hoàng Anh Alizerbeth,Diana , Mozart, và tem vnch
Em sẽ đợi hồi âm của Clb Tem chúc cho câu lạc bộ và các bác ,các cô chú có nhiều sưc khỏe ạ

NHL-2014
10-08-2014, 18:37
Em gửi thế này có hơi muộn không nhỉ!!!
1. Họ và tên:Nguyễn Hải Lâm
2. Ngày sinh:8-5-2002
3. Địa chỉ E-mail:hailamn86@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư:987 Kha Vạn Cân,P.Linh Tây,Q.Thủ Đức,Tp.Hồ Chí Minh
5. Chủ đề đang sưu tập:Máy bay,danh nhân,vaticăn, hoạt hình,khoa học kỹ thuật,kiến trúc,vũ trụ,chiến tranh,nhạc cụ,nhạc sĩ,thể thao,phương tiện giao thông....
Em cảm ơn:))

Poetry
12-09-2014, 17:12
1. Họ và tên: bảo Yến
2. Ngày sinh:
3. Địa chỉ E-mail: ngocnguyen20082011@yahoo.com
4. Địa chỉ nhận thư:
5. Chủ đề đang sưu tập: các Danh nhân trên thế giới nữ hoàng anh , mozart, và tem vnch
Em sẽ đợi hồi âm của Clb Tem chúc cho câu lạc bộ và các bác ,các cô chú có nhiều sưc khỏe ạ
CLB Viet Stamp

Poetry
12-09-2014, 17:13
Vietstamp đã nhận đươc thư tay của em chưa ạ?

5. Chủ đề đang sưu tập:Máy bay,danh nhân,vaticăn, hoạt hình,khoa học kỹ thuật,kiến trúc,vũ trụ,chiến tranh,nhạc cụ,nhạc sĩ,thể thao,phương tiện giao thông....
VSC đã nhận được thư đề nghị hỗ trợ tem sưu tập từ bạn nguyenhoangtanhien & bạn Vuatem (TP.HCM). Hôm nay VSC đã gửi quà tem đến 2 bạn qua thư ghi số. Mong rằng 2 bạn sớm nhận được.

HanParis
12-09-2014, 17:24

Hàn hay thích spam nhưng công nhận spam xin tem kiểu Hải Lâm thì thua pó tay! :)) Trong thời gian cực ngắn, cháu kết bạn với nhiều nicks đỏ, cam, tem sống, tem không răng... ngay cả tem quý hiếm Hải Phòng. Đề nghị thêm chữ Xin trong nick Hải Lâm nhá. :D Nghiêm chỉnh hơn thì Hàn từng nghe ông bạn Bia Hơi kể về nghĩa cử cao đẹp của CLB (với hai ông Tây) đối với một số bạn trẻ mới chơi tem. Thật là quý hóa. Nếu đọc bài anh Mạnh Thường thấy Mỹ thua xa TQ và VN thì về tem bì Pháp, Mỹ cũng cần học hỏi về VN nhiều lắm. Ở Pháp không có vụ này (Có Tiền Thì Mới Có Tem) làm gì có vụ chủ nghĩa 3T như trong chữ ký của Hàn.

NHL-2014
12-09-2014, 20:20
Cháu cảm ơn chú Thi và bác Hàn nhiều ạ!!! :) Hi hi hi, hồi hộp quá!!! :D

ngocnguyen20082011
12-09-2014, 20:28
Em sẽ gửi thư về VSC 1 ngày gần đây em rất cám ơn Anh Thi,Mr. Latulipe & Mr. Biahoi và VSC đã làm cầu nối cho tất cả những người đam mê xích lại gần nhau hơn.Chúc Anh Thi và VSC cuối tuấn vui vẽ .

NHL-2014
18-09-2014, 16:17
Chú Thi ơi, cháu có thể đăng ý giùm bạn cháu không ạ ?:)
1.Họ và tên:Nguyễn Tân Khánh
2. Ngày sinh:n/n
3. Địa chỉ E-mail:TanKhanh1913@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư:n/n
5. Chủ đề đang sưu tập:Tem bác Hồ, Việt Nam trên tem thế giới,...
Cháu cảm ơn chú rất nhiều. Những cái cháu để n/n cháu sẽ p/m cho chú sau, vì cháu chưa hỏi Khánh mấy cái đó:)

Poetry
19-09-2014, 10:37
Chú Thi ơi, cháu có thể đăng ý giùm bạn cháu không ạ ?:)
1.Họ và tên:Nguyễn Tân Khánh
2. Ngày sinh:n/n
3. Địa chỉ E-mail:TanKhanh1913@gmail.com
4. Địa chỉ nhận thư:n/n
5. Chủ đề đang sưu tập:Tem bác Hồ, Việt Nam trên tem thế giới,...
Cháu cảm ơn chú rất nhiều. Những cái cháu để n/n cháu sẽ p/m cho chú sau, vì cháu chưa hỏi Khánh mấy cái đó:)
Vuatem nên để bạn tự đăng ký sẽ ý nghĩa hơn.

NHL-2014
19-09-2014, 16:42
Cháu cảm ơn chú nhiều lắm ạ!!! :)
Cháu sẽ kêu Khánh tự dăng ký ạ!!!:)

nguyenhoangtanhien
23-09-2014, 22:34
VSC đã nhận được thư đề nghị hỗ trợ tem sưu tập từ bạn nguyenhoangtanhien & bạn Vuatem (TP.HCM). Hôm nay VSC đã gửi quà tem đến 2 bạn qua thư ghi số. Mong rằng 2 bạn sớm nhận được.

Con đã nhận được quà của VS! Con cảm ơn CLB VS nhiều ạ!

ngocnguyen20082011
28-09-2014, 18:18
Em đã gửi thư để nhận tặng quà của Mr. Latulipe & Mr. Biahoi , không biết bên anh Thi có nhận thư tay em chưa ? ,có thì báo em nha , thanks anh Thi

Poetry
30-10-2014, 11:52
Em đã gửi thư để nhận tặng quà của Mr. Latulipe & Mr. Biahoi , không biết bên anh Thi có nhận thư tay em chưa ? ,có thì báo em nha , thanks anh Thi
VSC đã nhận được thư đề nghị hỗ trợ tem sưu tập từ bạn. VSC đã gửi quà tem đến bạn qua thư ghi số. Mong rằng bạn sớm nhận được.

ngocnguyen20082011
09-11-2014, 14:08
do em bận quá nên 1 tuần hơn nên mới chợt nhớ ra bây giờ trả lời chận trễ ,cám ơn anh và câu lạc bộ đã gửi cho em 1 món quà đáng quý ,chúc cho câu lạc bộ ngày càng phát triển hơn nữa nhé .thật là quá chậm trễ monng anh Thi thông cảm nhé