PDA

View Full Version : Mời họp mặt VIET STAMP

Poetry
12-03-2008, 12:05
Nhân dịp bác Bác Lữ Tích Nguyên (Contraugia) - cố vấn CLB Viet Stamp - về nước, BCN CLB Viet Stamp và BQT VietStamp.net thân mời tất cả thành viên VietStamp.net tham dự buổi họp mặt và giao lưu với Bác Nguyên.

*Thời gian: 09 giờ 30 phút sáng Chủ nhật 16-3-2008.

*Địa điểm: Quán cafe "QUEN" số 19B Nguyễn Thị Diệu, Q. 3, TP. HCM.

Với tinh thần lấy tình nghĩa làm trọng, rất mong bà con tham dự đông đủ!

hat_de
12-03-2008, 16:35
Chúc mọi người vui vẻ bác Trâu mạnh khỏe !

Lần này cố gắng tường thuật sớm anh nhé, đừng để máy trục trặc.

Mấy mem nữ và các họa sĩ VS cũng cố gắng có mặt nha, giá mời thêm tụi nhỏ ở các CLB khác nữa để các cháu ấy co dịp noi gương bác Trâu thì hay .. hihi !

vietnamhochiminhmuonnam
12-03-2008, 23:03
Bác trâu ơi , cháu cũng muốn được họp mặt với Bác lắm đó nhưng không biết có được tham gia không

Đêm Đông
12-03-2008, 23:19
Bác trâu ơi , cháu cũng muốn được họp mặt với Bác lắm đó nhưng không biết có được tham gia không

Bạn thân mến
Bạn có thể tham gia được mà vì đây là lời mời tất cả các thành viên tham dự bạn ạ
Rất mong gặp bạn

redbear
13-03-2008, 07:39
thích thế nhỉ?Gấu cũng muốn tham gia, mà chỉ được nghỉ mỗi ngày chủ nhật, vào không kịp, hix hix... Chú già tài trợ cho Gấu vé máy bay vào đi!!

Dalbit_VAN
15-03-2008, 11:21
VAN cũng muốn đi, nhưng chủ nhật lại kẹt show bên CLB của VAN rồi, ko đi được tiếc ghê
vì đợt trước anh T nói họp mặt nhậu làm mình ko đi, tiếc tập 1 , giờ beezee tiếp tập 2 , ghét anh T, wánh anh S anh P :D ;)) tại vì trút lên hết aT aT stress nữa thì sao :D

hat_de
15-03-2008, 20:11
VAN cũng muốn đi, nhưng chủ nhật lại kẹt show bên CLB của VAN rồi, ko đi được tiếc ghê

mình hỏi câu này hơi vô duyên trong đây chút
CLB của VAN là CLB gì thế, dù tem là hay ko là tem xin hsĩ giới thiệu trong này
là tem thì càng vui tem còn ko mọi người cũng hình dung ra các loại hình CLB khác !

chắc phải hỏi hoặc trả lời chỗ này khác ko thì lạc đề trong này mất :)

Nguoitimduong
15-03-2008, 21:50
mình hỏi câu này hơi vô duyên trong đây chút
CLB của VAN là CLB gì thế, dù tem là hay ko là tem xin hsĩ giới thiệu trong này
là tem thì càng vui tem còn ko mọi người cũng hình dung ra các loại hình CLB khác !

chắc phải hỏi hoặc trả lời chỗ này khác ko thì lạc đề trong này mất :)

Giúp VAN trả lời, đó là CLB của fan MU đó !
@ Mọi người : mai bạn nào tìm không ra chỗ hoặc có gì thắc mắc thì cứ gọi cho NTD nhé ( số đt 0983.81.03.12) !

hat_de
15-03-2008, 22:23
Giúp VAN trả lời, đó là CLB của fan MU đó !

VAN là nữ lại là fan MU, lại gặp tình huống khó là MU hay tem
hẳn là CLB kia cũng có sức lôi cuốn ghê gớm lắm
khi nào giao lưu tem và CLB đó nhé, quảng bá cho tem đồng thời cũng giúp chúng ta hiểu hơn CLB kia.

Cảm ơn NTD đã trả lời, mặc dù mệt mỏi từ trưa để làm bì thư bộ BK 2008

Nghỉ ngơi giữ gìn SK để mai có tạo bầu không khí tem và ghi lại những giấy phút đầy tình cảm trong buổi gặp gỡ để rồi tường thuật cho bạn bè 4 phương cùng thưởng thức.

Chúc buổi gặp mặt ngày mai có thật nhiều kỉ niệm tem đẹp !

chimyen
16-03-2008, 06:25
Ơ cái topic này là mời họp mặt bác Trâu cơ mà, lạc đi đâu í nhỉ?
Chúc bác Trâu và mọi người có buổi họp mặt thật vui và...có nhiều quà cho các mem :">

Nguoitimduong
16-03-2008, 07:52
Lên đường nào !:D

hat_de
16-03-2008, 09:52
Lên đường nào !:D

sớm trở lại nhé
cả nước mong tin Sg
hi :D hi

hat_de
16-03-2008, 09:55
Ơ cái topic này là mời họp mặt bác Trâu cơ mà, lạc đi đâu í nhỉ?
Chúc bác Trâu và mọi người có buổi họp mặt thật vui và...có nhiều quà cho các mem :">

trong khi chờ đợi cao nhân
bình dân buôn chuyện chờ tin í mờ :))

sáng nay mọi người đi đón bác Trâu cả rùi, hy vọng chiều hay chậm nhất là tối được xem tường thuật :">!

chimyen
16-03-2008, 13:23
trong khi chờ đợi cao nhân

bình dân buôn chuyện chờ tin í mờ :))

sáng nay mọi người đi đón bác Trâu cả rùi, hy vọng chiều hay chậm nhất là tối được xem tường thuật :">!

Thế chúng ta cùng đóan xem có bao nhiu người và có ai nhìu nào :D
Anh Thi, anh Đêm Đông và Sơn, đi đâu cũng như hình với bóng rồi chắc là có đủ cả 3 người ấy, rồi thêm những ai nữa nhỉ :-?

*VietStamp*
16-03-2008, 15:22
Sáng CN thật đẹp trời nhưng mọi người cũng bận rộn quá nhiều công chuyện, tuy nhiên công chuyện quan trọng nhất của sáng ngày hôm nay là CUỘC HỌP MẶT TẠI QUÁN QUEN . :D
Buổi họp mặt hôm nay xuất hiện khá đầy đủ các gương mặt quen thuộc :
Từ Phải sang Trái : anh Đêm Đông, Bác Nguyên (contraugia) (cố vấn CLB Viet Stamp), langtulanhlung, Nguoitimduong, Moon River, Bác Bùi (cố vấn CLB Viet Stamp), anh Poetry, anh Tùng, anh Exploration, anh Lộc, chị Giá (CLB NVH Phụ Nữ) . Cuộc gặp mặt hôm nay còn có cả Bác Đỗ Thành Kim, tuy nhiên lúc chụp hình thì Bác Kim bận tí chuyện phải về nhà :( .

4545

Cuộc họp mặt diễn ra hết sức thân tình, vui vẻ

4543

Những kinh nghiệm, những kiến thức mà các Bác truyền lại thật vô giá .

4544

Mãi lo nói chuyện, chỉ kịp chụp có mấy tấm hình .:P

Khi về thật vô cùng tiếc nuối vì còn nhiều điều muốn hỏi thăm nữa, nhưng thời gian thì lại có hạn, tiếc quá. Hẹn mọi người lần sau vậy !:-h

(tường thuật bởi Nguoitimduong)

liuxiu
16-03-2008, 15:36
Đề nghị bạn Vietstamp chú thích dưới ảnh tên họ của từng thành viên cho bà con đc rõ :D

hat_de
16-03-2008, 17:20
trời ơi sao ít ảnh vầy
biết là thú vị vui vẻ đầm ấm và nhiều kinh nghiệm quý rồi
nhưng sao ko thể tái tạo bầu không khí đó bằng những tấm hình chứ, mình mà ở trong đó thì trổ tài papa-razi liền, tiếc quá ... tiếc tiếc quá

Dalbit_VAN
17-03-2008, 15:04
hihi :) chúc mừng các Bác và các anh chị đã có buổi gặp mặt và trò chuyện thú vị, trong ảnh thấy mọi người say mê nói chuyện thích thật, chắc được bàn luận những vấn đề thuộc sở trường sở thích của mình, ví như VAN đây ko biết rõ cũng ham thích nhiều thứ, thích được đi nghe mọi người nói chuyện nè, chắc sẽ được học hỏi thêm nhiều điều lắm (8 :D), thích được ngía xem tem của mọi người (đợt 1 , vì từ lúc biết vietstamp đến giờ chưa được ai cho xem bộ sưu tập tem hết à :( )...

@GK : anh chim GK hay thắc mắc nhỉ ?
VAN sợ lạc đề nên ko nói rõ thôi, chứ chẳng có gì phải dấu cả, giờ làm liều quảng cáo CLB của VAN luôn nè ;)), đó ko phải là CLB tem mà là CLB Mỹ Thuật Ứng Dụng, ngụ tại số 5, Phan Đăng Lưu, Q.Bình Thạnh (trường ĐH Mỹ Thuật TP.HCM)
chủ nhật rồi VAN cũng rất vui vì CLB có chuyên đề hội thảo nói về "VAI TRÒ CỦA NGƯỜI HỌA SỸ TRONG FILM QUẢNG CÁO" được học hỏi nhìu lắm :D,hàng tháng CLB đều có tổ chức chuyên đề khác nhau, nếu có bạn nào thích thì nói với VAN, VAN sẽ gửi thư mời hoặc ra vào cửa miễn phí hihi...
à, vì là BCN MTUD club phải lo tổ chức chương trình nên VAN ko thể bỏ buổi chuyên đề đi được, nên GK đừng có đem 2 CLB ra bàn cân nha

hat_de
17-03-2008, 15:22
@ VAN: Chết thật, chắc phải tạo 1 mục phù hợp nếu ko làm rối chỗ này mất
CLB MTUD và CLB tem đều là những CLB nghệ thuật, nói là cân thì e ko tới mức đó
Nhưng giữa 2 CLB vẫn có những điểm chung để có thể giao lưu phải ko

Nếu có thì tường thuật lại nhé!

Phải dừng ở đây thôi kẻo lại ảnh hưởng tới topic này!

Chúc mọi người vui vẻ !