PDA

View Full Version : Shop tem bị xóa không lý do?

greenfield
09-07-2011, 19:43
K/g: BCN Vietstamp

Hôm nay đăng nhập diễn đàn, thấy shop tem greenfield biến mất mà chủ shop không hề biết lý do hay nhận được thông báo gì. Nếu là bài viết hết hạn tồn tại thì chỉ có bài viết bị xóa tự động, đằng này cả shop đều bị xóa? Đề nghị BCN cho biết, xin cám ơn!

Poetry
09-07-2011, 19:45
K/g: BCN Vietstamp

Hôm nay đăng nhập diễn đàn, thấy shop tem greenfield biến mất mà chủ shop không hề biết lý do hay nhận được thông báo gì. Nếu là bài viết hết hạn tồn tại thì chỉ có bài viết bị xóa tự động, đằng này cả shop đều bị xóa? Đề nghị BCN cho biết, xin cám ơn!
Shop GF bị khóa vì chủ shop chưa đóng góp bài viết cho tháng 06-2011 theo quy định.

stamppp
13-08-2011, 00:55
Em mới vào diễn đàn nên chưa hiểu hết quy định,mong BQT giải đáp thắc mắc của em:
Trong quy định bán hàng nói phải đóng góp ít nhất 2 bài viết về tem tức là mình phải mở 2 chủ đề về tem hay là chỉ cần 2 bài comment ?
Khi đóng góp bài phải thông báo vào mục do Ban Điều hành Diễn đàn Viet Stamp quy định,nghĩa là sao em không hiểu ?

Nói tóm lại em muốn bán trong phòng giao dịch chung thì cần phải làm những gì ?

Poetry
13-08-2011, 01:00
Em mới vào diễn đàn nên chưa hiểu hết quy định,mong BQT giải đáp thắc mắc của em:
Trong quy định bán hàng nóiphải đóng góp ít nhất 2 bài viết về tem tức là mình phải mở 2 chủ đề về tem hay là chỉ cần 2 bài comment ?
Khi đóng góp bài phải thông báo vào mục do Ban Điều hành Diễn đàn Viet Stamp quy định,nghĩa là sao em không hiểu ?

Nói tóm lại em muốn bán trong phòng giao dịch chung thì cần phải làm những gì ?
Mời bạn xem bài này nhé: Hướng dẫn cách đăng ký bán hàng trong Siêu thị Viet Stamp (http://www.vietstamp.net.vn/forum/showthread.php?t=6496)