PDA

View Full Version : Giấy chứng nhận, Cúp giải thưởng và Kỷ niệm chương Triển lãm Viet Stamp V

Poetry
14-11-2011, 08:20
Ban Tổ chức Triển lãm Viet Stamp V xin giới thiệu:

Giấy chứng nhận triển lãm

151299

Cúp giải thưởng triển lãm

151300 151301

Kỷ niệm chương triển lãm

151302

Giấy chứng nhận, Cúp giải thưởng và Kỷ niệm chương triển lãm đều do họa sĩ Vương Ánh Nguyệt (Dalbit_VAN) - Thành viên VSC thiết kế phối hợp với logo triển lãm do họa sĩ Nguyễn Ngọc Bảo (helicopter) - Thành viên VSC thiết kế.

dammanh
14-11-2011, 09:45
ĐẸP ! Ý NGHĨA!THÂN THƯƠNG QUÁ! CHÚC MỪNG VSC , VSF VÀ CÁC BẠN! Dammanh sẽ chuẩn bị một món quà đặc biệt về chủ đề môi trường tặng thêm cho bạn đoạt giải nhất TRIỂN LÃM này!

Poetry
10-12-2011, 08:38
ĐẸP ! Ý NGHĨA!THÂN THƯƠNG QUÁ! CHÚC MỪNG VSC , VSF VÀ CÁC BẠN! Dammanh sẽ chuẩn bị một món quà đặc biệt về chủ đề môi trường tặng thêm cho bạn đoạt giải nhất TRIỂN LÃM này!
Poetry đã nhận được quà tem của bác dammanh gửi về tặng tác giả đoạt giải nhất tại Triển lãm Viet Stamp lần thứ V. Có 2 tác giả đoạt giải nhất là Nguyễn Hoài Thanh (Ng.H.Thanh) và Đinh Đức Tâm (ecophila) nhưng vì số quà tem này liên quan đến chủ đề môi trường nên BTC quyết định sẽ trao hết cho bạn Đinh Đức Tâm.

BTC Triển lãm Viet Stamp lần thứ V xin chân thành cảm ơn bác dammanh về món quà tem rất ý nghĩa này.

Đinh Đức Tâm
10-12-2011, 09:05
Dạ, cháu cảm ơn bác Mạnh ạh
và em cũng cảm ơn BCN VSC ạh
eco cũng cảm ơn tất cả sự giúp đỡ nhiều của các bận tiền bối, các anh, chị và các bạn tem trong thời gian vừa qua. Để có được tác phẩm "Nóng bỏng - băng tan" và các bộ trưng bày về môi trường vừa qua eco đã và đang được sự giúp đỡ rất nhiều từ các bạn tem.