PDA

View Full Version : Thiệp sinh nhật Viet Stamp 2012

Poetry
22-12-2011, 08:15
CLB Viet Stamp xin giới thiệu thiệp sinh nhật Viet Stamp 2012 do họa sĩ Vương Ánh Nguyệt (VAN) thiết kế.

CLB Viet Stamp sẽ gửi thiệp và quà sinh nhật cho các thành viên chính thức, các vị Cố vấn, các Thành viên danh dự, Thành viên hữu nghị của VSC vào ngày sinh nhật của từng thành viên qua thư ghi số.

Mặt trước thiệp sinh nhật sẽ được dán tem Tết Nhâm Thìn 2.000đ và hủy bằng dấu nhật ấn bưu điện vào đúng ngày sinh nhật của từng thành viên VSC.

154367

man_nguyen_1996
22-12-2011, 18:05
CLB Viet Stamp xin giới thiệu thiệp sinh nhật Viet Stamp 2012 do họa sĩ Vương Ánh Nguyệt (VAN) thiết kế.

CLB Viet Stamp sẽ gửi thiệp và quà sinh nhật cho các thành viên chính thức, các vị Cố vấn, các Thành viên danh dự, Thành viên hữu nghị của VSC vào ngày sinh nhật của từng thành viên qua thư ghi số.

Mặt trước thiệp sinh nhật sẽ được dán tem Tết Nhâm Thìn 2.000đ và hủy bằng dấu nhật ấn bưu điện vào đúng ngày sinh nhật của từng thành viên VSC.

154367

Chú Thi ơi, thành viên Diễn Đàn không được gửi hả chú?Hihi=D>=D>=D>:D:D:D::P:P:P

Poetry
23-12-2011, 07:16
Chú Thi ơi, thành viên Diễn Đàn không được gửi hả chú?Hihi=D>=D>=D>:D:D:D::P:P:P
Thiệp sinh nhật này chỉ dành tặng riêng cho các thành viên của VSC thôi, cháu ạ.

Che-Viet
19-03-2012, 00:36
em nhận được thiệp của CLB rồi anh ạ. Em cảm ơn, từ bây h em sẽ chăm chỉ vào VS hơn ạ.. lâu rồi không chơi chắc bây h cũng không có nhiều nhưng cố gắng tối nào cũng vào chút ít ạ. Thanks cả nhà

Ốc_hp
13-08-2012, 14:00
Ốc đã nhận được quà và thiệp sinh nhật của CLB Viet Stamp gửi tặng.
Chân thành cảm ơn.