Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hội Tem Hải Phòng (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=477)
-   -   CLB tem Việt Tiệp (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=387)

hat_de 31-08-2013 10:38

Qua’ nhanh … thoi gian troi nhanh that.

Veo 1 chut thang 8 sap ket thuc, CN dau tien cua thang 9 roi dung vao ngay dau tien cua thang 9, ngay 1.9…vi the trung dung ki nghi le 2.9 … va moi ng nghi ngoi di xa, vet ham que nha`.

Vay nen xin duoc thong bao hoan buoi sinh hoat dinh kit hang 9 lai 1 tuan.

Hen gap ca nha vao ngay CN.08.9.2013

hat_de 09-09-2013 17:03

thuật ngày Cn.8.09.2013!.

1 File đính kèm
Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 193935)
...

Hen gap ca nha vao ngay CN.08.9.2013

điều gì đến đã phải đến ... thôi thì cũng phải chia sẻ 1 tấm hình sinh hoạt ... dù lười

File Đính Kèm 188614

chuyện tem thì ít ... chuyện đời thì nhiều ... hành trình với những con tem vẫn còn xa xa phía trước, xa rồi còn đâu 1 thời nhiệt tình năng nổ, thật là xí hổ :D

HanParis 09-09-2013 18:09

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 194435)
Chuyện tem thì ít ... chuyện đời thì nhiều ... hành trình với những con tem vẫn còn xa xa phía trước, xa rồi còn đâu 1 thời nhiệt tình năng nổ, thật là xí hổ :D

Vậy là không phải spamers tem bì rùi! :P Thì hùi còn trẻ ta năng nổ còn bi giờ già rùi không còn năng nhưng cũng còn thích nỗ chứ Hạt Dẽ! =))Mấy người hội hợp nhau vậy có từng chơi trò... Bún Hạt Dẽ chưa? :)) Thui hi vọng mọi người cũng được búng vào VSF, thế là lại gặp nhau, đừng buồn nhé! :D

BoZoo 11-09-2013 08:53

Hat_de thân mến. Bác ngồi thứ hai bên trái là ai vậy?

Tem quốc chí 27-09-2013 12:13

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi BoZoo (Post 194496)

Là bác Đỉnh, chủ nhiệm clb tem Việt Tiệp thưa bác.

hat_de 10-11-2013 09:06

10.11.2013 - thông báo buổi giao lưu tại cung VT - HP giữa 2 CLB tem trong Nam và ngoài Bắc :D

chà...mình dạo này đã lười quá rồi...1 phần cũng vì bận 1 phần cũng vì hứng thú lặn đi đâu mất tiêu nên bỏ cả đàn cả face, ko thiết tha gì tới mạng

tháng trước sinh hoạt về mà cũng ko thuật lại
tháng này cũng báo bà con đi, có 1 bạn tem Hp có mặt trên đàn đã lâu tới dự, ấy vậy mà cũng chưa có thời gian thuật

nhân chiều nay 10.11 tại Cung Việt Tiệp HP có buổi giao lưu giữa CLB tem VS và VT nên sau khi spam tin nhắn (đã lâu lắm rồi ko làm) thì ta tranh thủ ghé mạng thông báo cho CLB cùng bạn tem xa gần hay.

nhân thể trả lời mọi người

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi HanParis (Post 194436)
Vậy là không phải spamers tem bì rùi! :P Thì hùi còn trẻ ta năng nổ còn bi giờ già rùi không còn năng nhưng cũng còn thích nỗ chứ Hạt Dẽ! =))Mấy người hội hợp nhau vậy có từng chơi trò... Bún Hạt Dẽ chưa? :)) Thui hi vọng mọi người cũng được búng vào VSF, thế là lại gặp nhau, đừng buồn nhé! :D

báo cáo bác HanParis ... ngày xưa thời gian rảnh là của mình ... nay nó ko còn là của mình nữa thành thử, lặn 1 mạnh thi thoảng mới lên mạng hít thở :D

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi BoZoo (Post 194496)

Dạ đó là bác chủ nhiệm như bạn sau đã kịp trả lời

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Tem quốc chí (Post 195314)
Là bác Đỉnh, chủ nhiệm clb tem Việt Tiệp thưa bác.

trong ảnh còn 1 bác nữa là bác Tiến - phó chủ tịch Hội tem HP, chiều nay gk lại qua chở đề chiều các cụ cùng giao lưu với CLB VS

hy vọng chiều nay bà con ta có 1 buồi gặp mặt thú vị, tham dự xôm tụ và có nhiều kỉ niệm hay.

Rất mong nhận được sự thông cảm từ bạn tem xa gần vì gk đã ko còn chăm chỉ gõ như ngày xưa nữa.

Hẹn chiều gặp lại :D

huuhuetran 10-11-2013 12:27

Nhìn ảnh nhớ lại lần đi cùng VS xuống Hải Phòng 2010, vui thật vui. Ôi những kỷ niệm đẹp! Mình đã có buổi gặp gỡ nhớ đời với bạn tem Hải Phòng.

HanParis 10-11-2013 17:45

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 197924)
báo cáo bác HanParis ... ngày xưa thời gian rảnh là của mình ... nay nó ko còn là của mình nữa thành thử, lặn 1 mạnh thi thoảng mới lên mạng hít thở :D
Hẹn chiều gặp lại :D

Nếu Hạt Dẽ là gái thì sẽ có câu :

Chưa Chồng Đi Dọc, Đi Ngang
Có Chồng Cứ... Tiến Về Nhà (Mà) Thui.

Hạt Dẽ bị chia một nữa thì chắc thời giờ vào VS cũng bị chia? Nhưng ngược lại có niềm vui khác chứ? :D
Không biết em có giao lưu với bạn tem Tiệp Khắc không? Họ cũng chơi nhiều bộ tem Thời Bao Cấp hay ho lắm. Để Hàn tìm lại và sẽ vào đây chia sẽ. À HP hôm nay thế nào rùi, nghe nói trận bảo Hayan gì đó đã tung hoành Phi Luật Tân mấy ngày nay và đang tiến về VN mình? :(

Tem quốc chí 10-11-2013 18:18

Hải Phòng đang sẵn sàng chống đỡ bão r bác Hàn ạ
Sau đợt này Đồ Sơn - Cát Bà có trở về thời kì tiền sử k nữa :(

HanParis 11-11-2013 04:21

Về CLB Việt Tiệp thì Hàn tình cờ thấy ảnh này (2006), hình như có anh Đàm Hiếu Mạnh tham gia nhưng sao tôi không thấy? :D Xin Ace chỉ giáo dùm. Hay là anh mặc đồ trắng toát như Phi Hành Gia? :)

Còn tấm ảnh bửa cơm thân mật của CLB, Hàn nhận ra anh Thi ngồi kế ông Thần Tài đúng không? :D

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 23:26.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.