Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Trong niềm Thân Ái (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=52)
-   -   Bạn biết Viet Stamp từ đâu ? (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=3683)

Nguoitimduong 07-05-2009 12:21

Bạn biết Viet Stamp từ đâu ?

Hiện nay, CLB Viet Stamp và trang web www.vietstamp.net cũng đã được khá nhiều bạn tem cả nước và thế giới biết đến, nhằm tiếp tục mở rộng và quảng bá. NTD mở một cuộc phỏng vấn nho nhỏ chỉ gồm 2 câu :

1. Từ đâu mà bạn biết đến Viet Stamp ?
2. Bạn biết trang web trước hay CLB trước ?

Cảm ơn mọi người !

zodiac 07-05-2009 12:39

1. e biết nhờ các trang web tìm kiếm như Google và Yahoo:D
2. e cũng ko rõ cái nào trước vì lúc đó chưa biết thế nào là trang chủ thế nào là diễn đàn.

=== > cứ tra có tem là vô :D

chie 07-05-2009 12:56

1.Em biết đến Viet Stamp là từ Hat_de.
2.Em biết trang web trước rùi mới biết đến CLB.
Hết ạ!

redbear 07-05-2009 13:45

Ơ, cho em ý kiến tí nhờ. Hì
1. Em biết đến VietStamp từ sư phụ, chú già (hihi)
2. Biết tin thành lập CLB trước, diễn đàn có sau nên biết sau. L-)

thanhlong 07-05-2009 13:55

em cung bit trang web nay tu anh hạt dẻ thân yêu và diên dan vdc
em bit den trang web truoc sau moi bit den clb

Russ 07-05-2009 14:06

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Nguoitimduong (Post 52258)

1. Từ đâu mà bạn biết đến Viet Stamp ?
2. Bạn biết trang web trước hay CLB trước ?

1. Tớ biết đến Viet Stamp qua Google Search. Lần đó vào search về tem, có 1 kết quả là " Ra mắt diễn đàn Viet Stamp .....".
2. Khi đăng ký thành viên diễn đàn rồi mới biết có Câu lạc bộ.

JT'M 07-05-2009 14:08

1. Anh NTD gọi vào
2. Biết trang web trước, CLB thì tới năm ngoái mới biết :D

hat_de 07-05-2009 14:33

1. mấy tháng trước ngày ra đời của VS, có 1 bạn hỏi tui ... giờ có trang web mới có hẳn 1 chỗ cho ông gk quản lý 64 tỉnh ông có hợp tác hông ... túm lại là biết từ 1 bạn ... bí mật trước ngày VS ra đời.

2. từ ngày các chưa 1 diễn đàn tem nào tồn tại, gk quan sát sự phát triển của làng tem Vn qua cơ cấu tổ chứ, hội và CLB bản thân cũng sinh hoạt Hội và CLB tem VT ở HP nên nghĩ mô hình CLB là tốt, nhất là khi lãnh đạo là bác Po, 1 người rất am hiểu về làng tem VN, mô hình đàn và CLB đã từng có trước đó ... sự ra đời nối tiếp này hẳn cũng có quy luật của nó.

Túm lại đàn và CLB VS được biết là sẽ có nhưng ... ko nhớ ngày nào cả ... chỉ nhớ ngày vào là 17.12 vì 1 lý do đột xuất :D

xihuan 07-05-2009 14:49

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 52288)
1. mấy tháng trước ngày ra đời của VS, có 1 bạn hỏi tui ... giờ có trang web mới có hẳn 1 chỗ cho ông gk quản lý 64 tỉnh ông có hợp tác hông ... túm lại là biết từ 1 bạn ... bí mật trước ngày VS ra đời.

Chứng tỏ là bầu anh Dẻ làm điều hành viên quản lý mục CLB tem và hội tem là quá chính xác :D:D

1. Từ đâu mà bạn biết đến Viet Stamp?
- Google => công ty tem => temvn.net => VS

2. Bạn biết trang web trước hay CLB trước?
- Biết web trước sau đó vào một ngày đẹp trời được anh "Người tiêu dùng" rủ vào CLB. (Quên suốt, mãi mấy tháng sau anh NTD nhắc nhở mới nhớ nộp đơn :P )

manh thuong 07-05-2009 14:51

Diễn đàn thì biết từ Bác Đêm Đông, từ trước khi nó ra mắt.

Tự nhiên thấy bác Đêm Đông đưa cho cái đơn. Tưởng là diễn đàn và CLB là một nên viết rồi gửi lại. Ngày ra mắt diễn đàn cũng là ngày được nhận huy hiệu CLB. Thế nhưng 2 hôm sau mới vào nét, mới biết được mặt mũi của diễn đàn; Nhưng vẫn tưởng diễn đàn và CLB là một. Sau này bác Po mới giải thích là khác nhau. Vậy biết diễn đàn trước hay CLB trước ???? cái này cũng chẳng biết nữa, chỉ biết cắn lưỡi thui.
:))

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 07:46.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.