Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Chung tay ủng hộ Viet Stamp (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=503)
-   -   LÔ B: Cu Bim và các bạn đấu giá ủng hộ Viet Stamp (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=8876)

nguyenhuudinhue 02-10-2011 17:57

Mình đã nhận được PC đấu giá -B06 của VSC gởi và quà tặng rất đẹp của bác Việt Dũng: PC Tết Tân Mão . Tiếc là đang trên đường đi công tác nên không chụp được ảnh để pót lên khoe được . Cảm ơn VSC và bác Việt Dũng rất nhiều !

manh thuong 03-10-2011 09:08

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Cu Bim (Post 144918)
Hôm nay, làng trên xóm dưới náo nức vào hội thực gửi “An toàn giao thông đường bộ”, Bim tôi theo lời hẹn, trước là làm bì thực gửi cảm ơn bạn tem Gtvt1989 và sau là gửi cám ơn tới các bác namhoa1, Nguyenhuudinhhue, Tiny, Laklih, manhthuong, caifincafe và cô ngothuha… Mong là nữ cảnh sát giao thông xinh đẹp sẽ sớm tới thăm quý vị!

@manhthuong: Hôm nay vượt qua bao giao lộ, CB cũng tới nơi đông ngưới nhất TP thực gửi PC để chú sắc làm thuốc uống. Đông khách quá, không có cô bưu nào giúp cho nên Cu Bim đành tự đóng dấu lấy, xấu không chịu được, đổi hết dấu 1 HÀNG XANH và 2 HÀNG XANH đóng vẫn ko ra hồn… Dấu đi là vậy, còn dấu đến thì chú không lo, trên PC có cả ngàn cái mặt, đóng trúng mặt này thì vẫn còn khối mặt khác. Vài dòng báo trước, để chú tự “kiềm chế” khi nhận được PC Hàng Xanh này! Sắc ba chén xuống còn một chén rồi uống nhé, thấy đỡ báo cho biết để gửi tiếp…

Cái maxi.. bì của em gửi anh còn xấu tệ hơn nữa. Anh coi xong chắc gãy cái lưng của anh luôn. hic hic

@Hà: chuẩn bị nhận cái tự chế từ Xì Gòn. cho hộc máu luôn =))

Tien 03-10-2011 11:18

4 File đính kèm
Tiến mới nhận được bì thư Tết Trung Thu rất đặc biệt của anh Cu Bim và pc rất dễ thương của Caifincafe. Cám ơn anh Cu Bim và Caifincafe rất nhiều.

nam_hoa1 04-10-2011 12:42

Trích dẫn:

[B]Hôm nay, làng trên xóm dưới náo nức vào hội thực gửi “An toàn giao thông đường bộ”, Bim tôi theo lời hẹn, trước là làm bì thực gửi cảm ơn bạn tem Gtvt1989 và sau là gửi cám ơn tới các bác namhoa1, Nguyenhuudinhhue, Tiny, Laklih, manhthuong, caifincafe và cô ngothuha… Mong là nữ cảnh sát giao thông xinh đẹp sẽ sớm tới thăm quý vị!

Nam_hoa1 đã nhân đươc thực gửi " cô cảnh sát giao thông tuyệt đẹp " , xin một lần nữa chân thành càm ơn Bác Việt Dũng về ấn phẩm độc đáo và nhiều tình cảm này
Trân trọng

manh thuong 05-10-2011 08:27

Trích dẫn:

Hôm nay, làng trên xóm dưới náo nức vào hội thực gửi “An toàn giao thông đường bộ”, Bim tôi theo lời hẹn, trước là làm bì thực gửi cảm ơn bạn tem Gtvt1989 và sau là gửi cám ơn tới các bác namhoa1, Nguyenhuudinhhue, Tiny, Laklih, manhthuong, caifincafe và cô ngothuha… Mong là nữ cảnh sát giao thông xinh đẹp sẽ sớm tới thăm quý vị!

@manhthuong: Hôm nay vượt qua bao giao lộ, CB cũng tới nơi đông ngưới nhất TP thực gửi PC để chú sắc làm thuốc uống. Đông khách quá, không có cô bưu nào giúp cho nên Cu Bim đành tự đóng dấu lấy, xấu không chịu được, đổi hết dấu 1 HÀNG XANH và 2 HÀNG XANH đóng vẫn ko ra hồn… Dấu đi là vậy, còn dấu đến thì chú không lo, trên PC có cả ngàn cái mặt, đóng trúng mặt này thì vẫn còn khối mặt khác. Vài dòng báo trước, để chú tự “kiềm chế” khi nhận được PC Hàng Xanh này! Sắc ba chén xuống còn một chén rồi uống nhé, thấy đỡ báo cho biết để gửi tiếp…

En nhận được cái PC Hàng Xanh của anh rồi. Anh khiêm tốn thế. PC đẹp quá chừng luôn. Coi nó xong chắc đi nhậu cũng thấy khỏe nữa là.

Cám ơn anh Cubim nhiều nhé.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 08:36.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.