Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Hộp thư CLB VIET STAMP (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=493)
-   -   Hộp thư CLB VIET STAMP - Năm 2013 (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=11003)

Poetry 08-01-2013 20:28

Hộp thư CLB VIET STAMP - Năm 2013

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ độc đáo của anh Đàm Hiếu Mạnh (dammanh). Xin chân thành cảm ơn anh. Kính chúc anh và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 08-01-2013 20:29

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ của anh Lâm Minh Hùng (laklih). Xin chân thành cảm ơn anh. Kính chúc anh và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 08-01-2013 21:26

1 File đính kèm
Ban Chủ nhiệm VSC đã nhận được phong bì kỷ niệm ngày đầu năm mới 2013 & kỷ niệm ngày ra mắt Tổng Công ty Bưu điện Việt Nam do Bưu điện và Hội Tem tỉnh Thừa Thiên Huế gửi tặng.

Xin chân thành cảm ơn Bưu điện và Hội Tem tỉnh Thừa Thiên Huế
đã mang lại cho người sưu tập trong nước một vật phẩm bưu chính đẹp và độc đáo, đầy tính sáng tạo.

Bước sang thềm năm mới 2013, Ban Chủ nhiệm VSC xin gửi tới Bưu điện và Hội Tem tỉnh Thừa Thiên Huế những lời chúc tốt đẹp nhất.

Poetry 10-01-2013 22:25

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ của anh Nguyễn Khánh Hồng - Phó Chủ tịch thường trực Hội Tem TP.HCM. Xin chân thành cảm ơn anh. Kính chúc anh và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 18-01-2013 21:38

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ của bác Đỗ Đăng Cao nguyên Thường trực Hội Tem TP. Cần Thơ. Xin chân thành cảm ơn bác. Kính chúc bác và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 24-01-2013 12:17

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ của bạn Võ Thanh Tùng (thanhtruc). Xin chân thành cảm ơn bạn. Chúc bạn và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 29-01-2013 12:32

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ của bác Lê Văn Đông - Cố vấn CLB Viet Stamp. Xin chân thành cảm ơn bác. Kính chúc bác và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 05-02-2013 07:48

1 File đính kèm
VSC đã nhận được phong bì chúc Tết Quý Tỵ của bác Lữ Tích Nguyên (Lu Tich Nguyen) - Cố vấn CLB Viet Stamp. Xin chân thành cảm ơn bác. Kính chúc bác và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Poetry 07-02-2013 22:25

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ của Hội Tem tỉnh Lâm Đồng. Xin chân thành cảm ơn Quý Hội. Kính chúc Quý Hội một năm mới sức khỏe và thành công.

Poetry 08-02-2013 21:58

1 File đính kèm
VSC đã nhận được thiệp chúc Tết Quý Tỵ tự thiết kế rất đẹp của bạn Nguyễn Đô Na (stamp-history). Chân thành cảm ơn bạn. Mến chúc bạn và gia đình một năm mới an khang, thịnh vượng, vạn sự như ý.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 19:08.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.