Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Sinh hoạt Viet Stamp hàng tháng (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=463)
-   -   Thông báo về buổi sinh hoạt Viet Stamp tháng 06-2015 (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=13664)

Poetry 11-06-2015 12:37

Thông báo về buổi sinh hoạt Viet Stamp tháng 06-2015

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp kính mời các thành viên Viet Stamp đến tham dự buổi sinh hoạt Viet Stamp tháng 06-2015.

*Thời gian: 9g00 sáng Chủ nhật ngày 14-06-2015.

*Địa điểm: Trụ sở CLB: số 2/47 Phan Thúc Duyện, P. 4, Q. Tân Bình, TP. HCM.

*Nội dung: Sinh hoạt thường kỳ.

Rất mong bà con bớt chút thời gian đến tham dự đông đủ và đúng giờ.

Cu Bim 12-06-2015 22:03

Sẽ bố trí thời gian tham gia buổi sinh hoạt tháng 6. Hẹn gặp DAC, tay chơi bì khét ... lẹt!

vdhduc123 13-06-2015 00:02

Em sẽ tranh thủ đến tham gia, hy vọng giao lưu nhiều cô bác, anh chị để mở rộng hơn bộ sưu tập về Bác của em :).

huuhuetran 13-06-2015 04:53

Cha con tôi sẽ đến đúng hẹn!

manh thuong 13-06-2015 08:10

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Cu Bim (Post 215162)
Sẽ bố trí thời gian tham gia buổi sinh hoạt tháng 6. Hẹn gặp DAC, tay chơi bì khét ... lẹt!

Dạ, em bỏ bì rồi bác (tem thì bỏ lâu rồi). Bữa em nói thiệt mà bác tưởng em đùa à. :D

Cu Bim 13-06-2015 09:34

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi manh thuong (Post 215167)
Dạ, em bỏ bì rồi bác (tem thì bỏ lâu rồi). Bữa em nói thiệt mà bác tưởng em đùa à. :D

Chắc chú phải ra sách trắng và điều trần trước VSC ngày mai thôi. Hy vọng là chú sẽ chuyển sang chơi PC, chứ đừng nói là tay chơi "chuyển giới" sang sưu tập… kẹp gắp tem, hay dép Lào cũ hoặc nón cối hư nhé! Vài nhời thôi, ko thì anh em mình làm loạn thớt này của Po mất. Mong chú cát tường!
*--------
P/s: Đúng là cái cần bỏ thì ko bỏ…Trong khi đợi sự chấp thuận của bàn trên chiếu dưới, chú mang hết tem-bì để mình “giữ hộ” cho, khi nào mát giời, chú hồi tâm chuyển tính, sẽ cho “châu về hợp phố”, thế nhé!

manh thuong 13-06-2015 10:18

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Cu Bim (Post 215168)
Chắc chú phải ra sách trắng và điều trần trước VSC ngày mai thôi. Hy vọng là chú sẽ chuyển sang chơi PC, chứ đừng nói là tay chơi "chuyển giới" sang sưu tập… kẹp gắp tem, hay dép Lào cũ hoặc nón cối hư nhé! Vài nhời thôi, ko thì anh em mình làm loạn thớt này của Po mất. Mong chú cát tường!
*--------
P/s: Đúng là cái cần bỏ thì ko bỏ…Trong khi đợi sự chấp thuận của bàn trên chiếu dưới, chú mang hết tem-bì để mình “giữ hộ” cho, khi nào mát giời, chú hồi tâm chuyển tính, sẽ cho “châu về hợp phố”, thế nhé!

Đại Ca nói đúng. Em giờ chơi PC là chính. Còn tem bì thì chỉ chơi tem VN mới phát hành cho nó có gia vị. :x

HanParis 13-06-2015 16:32

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi manh thuong (Post 215170)
Đại Ca nói đúng. Em giờ chơi PC là chính. Còn tem bì thì chỉ chơi tem VN mới phát hành cho nó có gia vị. :x

Nếu Cần muốn bỏ bì, cứ thảy vào VSF hay tặng các hội viên hôm đi họp nhà anh Thi thì nhiều người đăng ký ngay! :))

vdhduc123 13-06-2015 19:14

Nghe thích quá, hy vọng mai gặp anh Cần để mở mang hơn về phong bì nói chung và phong bì có tem Bác nói riêng ạ :)

Cu Bim 17-06-2015 07:10

Buổi sinh hoạt tháng 6 thật thú vị. Xin cám ơn tay chơi DAC đã tặng cho bộ PC Du lịch Phú Quốc thật đẹp. Mong là những bưu ảnh xinh đẹp sẽ mang lại nhiều niềm vui cho tay chơi này.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 18:17.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.