Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Câu lạc bộ VIET STAMP (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=5)
-   -   Đố vui đầu xuân (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=644)

hat_de 01-05-2008 17:04

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi chimyen (Post 6644)
Ai lại đi đòi quà thế chứ :P

ủa tưởng bác DBD trúng thưởng mới đòi quà... hoá ra chưa trúng à ... kì zdậy... chưa trúng sao đòi quà b-(

chimyen 01-05-2008 17:23

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi hat_de (Post 6646)
ủa tưởng bác DBD trúng thưởng mới đòi quà... hoá ra chưa trúng à ... kì zdậy... chưa trúng sao đòi quà b-(

Tui trúng, tui tặng lại mod temvn DBD , cứ tưởng là nhận được quà lâu rồi , đòi quà thêm chứ, ai dè chưa nhận được quà đố vui đầu xuân :D

hat_de 01-05-2008 17:32

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi chimyen (Post 6650)
Tui trúng, tui tặng lại mod temvn DBD , cứ tưởng là nhận được quà lâu rồi , đòi quà thêm chứ, ai dè chưa nhận được quà đố vui đầu xuân :D

sai quy chế còn nói gì nữa :))
người sở hữu có quyền làm gì với tài sản của mình cũng được, miễn là ko phạm pháp
VS đâu có trách nhiệm đó

mà VS cũng nghê thật, gửi quà ra HN vừa nhanh vừa rẻ hơn sang ĐL, vừa ko bị trách mà lại quên

phạt VS bằng cách tặng hạt dẻ 1 cái =))

Poetry 04-05-2008 22:24

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi dobietday (Post 6611)
Không biết cuộc thi đố vui đầu Xuân của VS đã tổng kết chưa nhỉ anh dê ơi. Em chờ quà của anh mãi mà chưa thấy đâu

Hôm nay mới xem cái này. Dobietday mau quên thế em? Hôm 15-4 anh có chat với em và bảo là sẽ gửi quà này ra cho Mansumau nhờ chuyển đến em mà. Đáng lẽ anh chuyển quà sau Tết nhưng vì nhà có việc nên bận quá vẫn chưa gửi được. Hôm đó em cũng ok mà nhỉ. :) Tuần tới anh sẽ gửi đồ ra cho Mansumau. Em sẽ sớm nhận được thôi.

dobietday 05-05-2008 09:15

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Poetry (Post 6782)
Hôm nay mới xem cái này. Dobietday mau quên thế em? Hôm 15-4 anh có chat với em và bảo là sẽ gửi quà này ra cho Mansumau nhờ chuyển đến em mà. Đáng lẽ anh chuyển quà sau Tết nhưng vì nhà có việc nên bận quá vẫn chưa gửi được. Hôm đó em cũng ok mà nhỉ. :) Tuần tới anh sẽ gửi đồ ra cho Mansumau. Em sẽ sớm nhận được thôi.

Vậy mà em lại tưởng anh gửi bưu điện ra cho em nên em cứ ngóng :)). Dạo này anh Mán bận lắm, em có gặp được đâu, anh nhớ dặn ko anh ấy quên nhá. Cám ơn anh :D

dobietday 16-10-2008 18:51

Mình tệ thật, nhận quà rồi im thin thít, hôm nay đang ngồi thấy máy mắt mới nhớ ra. Vội vàng vào đây xin lỗi anh Thi và VS
Cám ơn anh Thi và VS về phần thưởng rất nhiều :D

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 17:01.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.