Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF)

Diễn đàn/Forum VIET STAMP (VSF) (http://www.vietstamp.net/forum/index.php)
-   Câu lạc bộ VIET STAMP (http://www.vietstamp.net/forum/forumdisplay.php?f=5)
-   -   Thông báo khẩn từ Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp (http://www.vietstamp.net/forum/showthread.php?t=3737)

Đêm Đông 15-05-2009 00:27

Thông báo khẩn từ Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp xin thông báo khẩn:

Nhân dịp khai mạc Triển lãm Tem bưu chính TP.HCM năm 2009 và phát hành
đặc biệt bộ tem "Kỷ niệm 50 năm ngày mở Đường Hồ Chí Minh - Ngày truyền thống Bộ đội Trường Sơn"tại TP.HCM, Ban liên lạc Bộ đội Trường Sơn và CLB Viet Stamp cùng phối hợp phát hành những ấn phẩm kỷ niệm đặc biệt.

Do khối lượng công việc rất nhiều,
Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp đề nghị các thành viên CLB cùng góp một tay để công việc được hoàn thành tốt đẹp.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp thân mời các thành viên CLB đến tham dự buổi họp vào lúc 9h30 sáng Chủ nhật - ngày 17.5.2009 tại trụ sở CLB số 2/47 Phan Thúc Duyên, P. 4, Q. Tân Bình để cùng bàn bạc công việc.

Rất mong các thành viên CLB tại TP.HCM và các vùng phụ cận thu xếp công việc để có mặt đông đủ và đúng giờ.

Ban Chủ nhiệm CLB Viet Stamp.

hat_de 15-05-2009 09:06

Nhân dân ta tốn bao công lao để làm nên con đường lịch sử.
VS ta cũng tốn ko biết đâu mà kể trí tuệ và thời gian để có bộ tem này.

Hỡi toàn thể quốc dân đồng bào, giờ dê sắp điểm ... chậm 1 phút ngận ngàn thu thù ngàn kiếp ... 19.5.2009 là mốc son 50 năm ... muốn lặp lại mốc so đó phải mất 50 nữa ... chắc chỉ vài % chúng ta có dịp thứ 2

Vậy nên bà con nên thu xếp thời gian công sức để hoàn thành trọn vẹn sứ mệnh lịch sử này ... có thể có người phải nghỉ việc ... có người phải nghỉ học ... tui ko khuyên các đông chí trốn học bay bỏ làm

Nhưng vì đen quá sn bác năm nay rơi trúng thứ 3 - 1 ngày đi học đi làm bình thường ... vừa khai mạc lại vừa phát hành ...rùi lễ lạt bắt tay chụp ảnh ghi hình kí tặng ... cứ là lu bu lù bù ... có 3 đầu 6 tay cũng ko ôm hết việc được .... vậy nên ai trốn được cứ trốn ai nghỉ được cứ nghỉ ... ai có cuốc dùng quốc ... cày hết ngày 19.5 rùi làm gì thì làm ...

Sáng 17 nầy đến họp bàn phân công công việc cụ thể ko chồng chéo để tận dụng triệt để nguồn nhân lực và quỹ thời gian.

Chúc chiến dịch đại thắng.

Chào thân ái và quyết thắng ... hi hi

Vungdh 16-05-2009 08:58

@ Đêm Đông: Cháu ở tận ngoài Sơn Tây - Hà Nội cũng muốn góp một tay nhưng ở xa vậy cháu giúp được gì không ạ?

hat_de 16-05-2009 09:28

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi Vungdh (Post 53663)
@ Đêm Đông: Cháu ở tận ngoài Sơn Tây - Hà Nội cũng muốn góp một tay nhưng ở xa vậy cháu giúp được gì không ạ?

chà bác thật có lòng, nhưng chúng ta đành quan sát từ xa thui :D
ủng hộ vìa mặt tinh thần và đăng kí mua các món liên quan tới bộ tem đó trong khả năng cho phép cũng là 1 hình thức giúp đỡ thiết thực :D

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi redbear (Post 53671)
Ban chủ nhiệm giao việc cho em nữa nhé!Sáng 19/5 em có mặt ở quận 1, tới nơi triển lãm luôn.

ôi trời ơi .. phải trao bằng khen hoặc huy hiệu đặc biệt cho Gấu

Đỗ Thị Gấu đạt danh hiệu

- bạn tem du hí nhìu nhứt
- bạn tem tròn trịa nhứt
- bạn tem 3 miền tích cực nhất

Gấu vừa làm và gửi 1 bộ TL ra Thanh Hóa để đúng sáng nay 16.5 khai mạc
Gấu cũng dốc sức hoàn thiện bộ trưng bày cho TL tem Nha Trang vào 7.6
Gấu lại thu xếp công việc để có mặt tại ngày Hội lớn của phong trào tem tp HCM

pái pục pái pục ^:)^

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi zodiac (Post 53700)
rất rất tiếc :((

e ko đi được vì lo bài TL chưa xong đang chờ tem của a langtu :((
thêm thứ tư 20/5 đi đám cưới người thân ko trốn đi SG dc :(( :(( :((

ui cái đợt cuối năm ngoái vào SG ăn cưới nhưng đi tem sút ... đám từ 11 h 30 mà xong tem là 12 h 30 ... tới nơi vừa kịp ăn ... dơ dáy quá :D

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi -thienthong- (Post 53720)
hì, hok giúp được rồi, mai mốt triễn lãm tại Nha Trang, em và hiepsi sẽ lấy công chuột tội..

từ ngày diễn đàn tem đầu tiên xuất hiện vào năm 2004 ... giờ mới có tín hiệu tích cực từ Nha Trang ... thật là tuyệt ... 5 năm rùi phải khác chứ ... ko phải xem quay chậm qua TCT nữa ... các bác NT cố lên hén ;)

Cảm ơn các bác trước hen :D

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi manh thuong (Post 53736)
Vietnam Airlines đổi host từ 23h hôm nay nên mình phải trực cơ quan từ 9h sáng ngày mai/17May. Xin lỗi vì không giúp được BCN. Chắc phải đến sáng 23May mới có mặt ở triển lãm được.

ôi trời ơi đại ca bị sao quả tạ chíu rùi ... sao lại đổi Host vào đúng dịp trọng đại 3 trong 1 nì :((

redbear 16-05-2009 09:29

Ban chủ nhiệm giao việc cho em nữa nhé!Sáng 19/5 em có mặt ở quận 1, tới nơi triển lãm luôn.

Đinh Đức Tâm 16-05-2009 09:45

Trích dẫn:

Nguyên văn bởi redbear (Post 53671)

Mèn ơi, bái phục, bái phục
eco bái phục :D
Đi nhớ gửi gì gì cảu triển lãm cho tớ nhá :D

redbear 16-05-2009 09:55

Ngày 17/5 em không thể vào được, vì mắc cái thứ 2 nhiều việc phải làm. Thui 19/5 nhận nhiệm vụ vậy. Sau 6h chiều hôm đó phải rời để đi off với 1 hội khác.

zodiac 16-05-2009 11:17

rất rất tiếc :((

e ko đi được vì lo bài TL chưa xong đang chờ tem của a langtu :((
thêm thứ tư 20/5 đi đám cưới người thân ko trốn đi SG dc :(( :(( :((

manh thuong 16-05-2009 16:18

Vietnam Airlines đổi host từ 23h hôm nay nên mình phải trực cơ quan từ 9h sáng ngày mai/17May. Xin lỗi vì không giúp được BCN. Chắc phải đến sáng 23May mới có mặt ở triển lãm được.

Thời gian được tính theo giờ GMT +7. Bây giờ là 00:23.

©2007-2024 Diễn đàn Viet Stamp
Cơ quan chủ quản: Câu lạc bộ sưu tập tem Viet Stamp (VSC)
Giấy xác nhận cung cấp dịch vụ mạng xã hội trực tuyến số 87/GXN-TTĐT
do Cục Quản lý phát thanh, truyền hình và thông tin điện tử cấp ngày 31-08-2011
Chịu trách nhiệm chính: Ông Hoàng Anh Thi - Chủ nhiệm VSC
Bản quyền thuộc VSC. Địa chỉ: 2/47 Phan Thúc Duyện, Phường 4, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Điện thoại: (08) 38111467 – Website: vietstamp.net.vn – Email: vietstamp.net@gmail.com – Hotline: 0918 636 791
Vui lòng ghi rõ nguồn “Viet Stamp” khi phát hành lại thông tin từ diễn đàn này.
--------------------
Mã nguồn: vBulletin v3.8.3 & Copyright © 2024, Jelsoft Enterprises Ltd.
Diễn đàn Viet Stamp có giấy phép sử dụng từ Jelsoft Enterprises Ltd.