Xem riêng 01 Bài
Cũ 30-01-2009, 07:35
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,899
Đã được cảm ơn 35,458 lần trong 9,480 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi Trần Trọng Khải Xem Bài
[vnmission]Bác Khải ơi, hình trong link trên của bác đâu hết rồi? Khi có thời gian, bác post lại lên VietStamp nhé! Cảm ơn bác nhiều!
Chắc với bộ trên, bác không thèm để ý đến mấy cái đồ lặt vặt này đâu?!

Khổ thân "nhà chưa cháy mà bị hôi sạch của". Mặc kệ, đi xây nhà mới vậy. Giờ thì qua tết càng bận bịu. Chỉ còn 20 ngày là phải đăng ký, 90 ngày là chuẩn bị nộp bài. Thà làm Rùa chứ không nên làm Thỏ có phải không ? Đang tính đưa 2 "sư đòan" tinh nhuệ ra nhưng 1 em còn dang dở nên lại càng không nên chủ quan. Do vậy, mọi chuyện post bài & hình thì chỉ mong lai rai thôi. Xin chờ sự hứng thú.

Như đã cho biết, % K việc sưu tầm những bì thư nầy K chủ yếu về "sự có mặt của tem" và chút đa dạng về loại hình như thư trong nước, thư gửi ra nước ngoài, nếu thêm thắc R, hàng không,... càng tốt chứ chưa chú trọng về postal history nhằm phục vụ cho bộ TL truyền thống mà thôi.

hi hi ... hum nọ bận quá quên mất lời nhắn của bác K.
Thôi đằng nào cũng phải chỉnh ảnh, nên phải up lại, dù sao cũng 1 công đôi việc. Mình vừa chèn chữ vừa bố trí lại bác ạ.
Khi nào 2 binh đoàn tinh nhuệ lên khung sẵn sàng, có thêm thời gian rảnh bác cử vài binh đoàn duyệt binh trên dàn nhé, chắc chắn rất hoành tráng.

Bác K đã xuất quân thì cứ phải là quân đi điệp điệp trùng trùng

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này