Xem riêng 01 Bài
Cũ 04-05-2009, 12:26
thanhlong's Avatar
thanhlong thanhlong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 163
Đã được cảm ơn 265 lần trong 128 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
cảm ơn bác Huệ
cháu nhận ra vài tỉnh quen thuộc, trước đây có giới thiệu về 1 số bác tem tỉnh đó trong temvn, tiếc là dữ liệu mất rồi
cháu vừa lục lại cái Bách khoa toàn thư về nhân sự tem của Việt Nam ta thì gặp lại bác

An Giang bác Huệ lừng danh bốn phương trời ko nói làm gì rùi
Cà Mau và Vĩnh Long cũng là 2 tỉnh đã có Hội và người chơi tem
thú vị là người giới thiệu họ là bác Huệ, hì hì ... ngày bác Huệ chưa đăng đàn cháu đã đăng lại bài của bác trong diễn đàn tem, nhưng trong VS thì chưa, giờ tiện thể giới thiệu lại, mong bác kể chuyện thêm

còn đây là tư liệu đã nói

File Đính Kèm 40094

cái nì hum nọ anh khoe với chú Zo nì

File Đính Kèm 40095

như vậy là Cà Mau và Vĩnh Long ko vấn đề, họ là tỉnh đã có Hội và có các bác tem, phogn trào có thể có và bộ TL có mặt dù là của họ hay của các bạn trẻ nơi đó thì cũng là điều dễ hiểu

Trà Vinh thì như tôi đã báo cáo với các đồng chí, có 1 cửa hàng tem như đã up trên đàn, và 1 số thông tin từ TCT ngoài ra ko rõ thêm là mây, hy vọng bác Huệ và chủ nhà Cần Thơ sớm cập nhật thêm 1 số thông tin

Như vậy tham dự cùng Chủ Nhà Cần Thơ lần này có thêm 3 tỉnh thuộc Đồng băng sông Cửu Long và thủ đô Hn, tất nhiên HN thì tốt rùi ko có gì phải bàn cả

trở lại tấm bản tồ post tại mục mở đầu, chúng ta thấy vùng này phong trào tem còn chưa được phát triển và quảng bá lắm

TL hum ni thì đã kết thúc, sân chơi khép lại, người tham dự đạt giải, bạn tem gặp gỡ nhau rất vui rùi ... nhưng sức lan toản của thú chơi tem này hiểu quả tới đâu qua sự kiện triển lãm, chắc còn nhiều vấn đề ... hy vọng rằng mai này các em Shino, Thanhlong và 1 số tỉnh khác có thể dự TL tem ĐBS Cửu Long lần 3 ... có lẽ là sau 2010 vài năm
anh de oi hôm tl o cần thơ em cũng có đến tham dự nữa mà chỉ có thiếu (bạc liêu thoi )sóc trăng đã có măt tai tl lần nay
quả thật đến dự tl lần nay long ta đã học hỏi dc rất nhiều còn có cơ hội gặp gở các vị tiền bố như BÁC HUỆ ,BÁC CAO..........
ít ra chuyến đi nay cung ko lỗ lã nhiêu con ghinh về mấy quển bí kiếp tem loại hửu hạng nữa đoassssssssssss nha
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
6 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn thanhlong vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (04-05-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (04-05-2009), huuhuetran (04-05-2009), Ng.H.Thanh (09-05-2009), shino (06-05-2009), zodiac (04-05-2009)