Xem riêng 01 Bài
Cũ 25-05-2009, 23:32
hoavienquanbl's Avatar
hoavienquanbl hoavienquanbl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn

Cảm ơn: 3,881
Đã được cảm ơn 3,887 lần trong 879 Bài

Bác K ơi bác phân tích rất hay và rất chính xác,hôm nay tôi mới hiểu được cách trưng bày tem thư TL.thế nào là được trưng bày thế nào khg đươc.Thật sự nếu trưng bày như thế thì khg hiểu triển lảm cái gi . Từ hồi nào tới giờ tôi cũng có đi tham quan TL nhiều nơi nhưng chưa thấy ai hoặc tạp chí tem phân tích cách thức trưng bày như bác để các trưng tập viên nắm bắt thực hiện . Nếu theo như hình ảnh của bác đưa lên và sự phân tích như của bác theo tôi nghỉ triễn lãm vừa rồi còn lượm thượm quá đó là hội tem Thành Phố nếu là các tỉnh chắc còn dở hơn thế mà lại đoạt giải cao.
Theo sự suy nghĩ của tôi đi xem triễn lãm tem là đi xem cái đẹp cái hay thêm sự hiểu biết chứ khg phải đi xem cái người ta ngụy tạo thiếu trung thưc. Cũng vì lí do đó nên khi TL tem khg thu hút được nhiều người tham quan. Mà chỉ có ta với ta mà thôi. Chào bác
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hoavienquanbl vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (26-05-2009), huuhuetran (26-05-2009), Ng.H.Thanh (26-05-2009), xihuan (26-05-2009)