Xem riêng 01 Bài
Cũ 24-01-2008, 19:02
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Mặc định Hội Tem Hải Phòng họp mặt đầu năm

Họp mặt đầu năm

Hàng năm cứ mỗi độ xuân về Hội tem lại họp, tổng kết những việc đã làm được trong năm qua, tuy nhiên vì rất nhiều lý do nhất là thời điểm cuối năm này, nên 1 số bác ko có mặt

Nguyên chủ tịch Hội tem định ngày họp, nhưng rồi chính ông lại bạn, bảng Tổng kết của Hội tem TW thành ra, chưa biết thế nào cả, thật tiếc mình ko được xem. Mà kể cũng trái ngang, cuối năm rùi Hội tem TW họp, chủ tịch các hội địa phương được triệu tập về HN dự, chương trình 2008 thế nào...đành phải đợi vậy.

Tranh thủ tường thuật kẻo muộn mất rồi

Đây là danh sách BCH Hội tem tem HP, trong cuộc họp tương tự năm ngoái mọi người đều có mặt, năm nay có nhiều nguyên nhân thành ra danh sách này ko được trọn vẹn

cụ thể

người quan trọng ngang với chủ tịch là cụ Huy cố vấn, cụ đã ko còn

đây là hình ảnh cụ trong cuộc họp đầu năm 2007

người thứ 2 ko có mặt trong buổi họp hôm nay vì lý do bất ngờ nên đành chịu

vậy là 2 người ở hành ảnh đầu trong tấm hình trên cùng kia đã ko có mặt

người đầu ở hàng 2 là bác Tiến - PCT Hội, bên cạnh là bác Chất - phó GĐ BĐ nay thành giám đốc, thay bác Tác (ảnh hàng 1), nhưng bác Tác vẫn là chủ tịch Hội, vẫn ở hànhg đó người cuối cùng trong ảnh là bác Tập, chủ tịch Công Đoàn BĐ, năm nay lên tổng rồi, ở HN nên ko có mặt

Toàn bộ hàng ảnh thứ 3 ko có mặt vì nhiều lý do, bác ở Liên Đoàn LĐ bận họp báo, bác Long chủ tịch Hiệp Hội Khoa học kĩ thuật đã về hưu lên HN sống cùng con cháu.....

Hàng dưới nữa cũng chỉ có 1 người, đó chính là Họa sĩ Quốc Thái, người đã thiết kế bộ tem 4 mẫu có hoa sen, trống đồng, cột cờ .....

Hôm nay ông cũng đến sớm, rất nhiệt tình, rét và mưa phùn...áo ấm mũ bảo hiểm

thật đáng kính phục.

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (01-01-2012)