Xem riêng 01 Bài
Cũ 27-12-2009, 18:11
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài
Mặc định hạt dẻ tâm sự !?!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi The smaller dragon Xem Bài
Cám ơn thông tin của Ðêm Ðông. Nhân đây, tôi gửi lời cám ơn những tình cảm đặc biệt mà Câu Lạc Bộ Viet Stamp đã dành cho tôi từ lâu nay, và tôi chào mừng sự trưởng thành của CLB VS mà Tập San Viet Stamp số 2 là bằng chứng rất cụ thể.
Để có được thành quả đó ngoài sự nhiệt tình của các thành viên còn phải kể tới công sức rất lớn và ý chí quyết tâm của BCN. Phải nói rằng 1 năm ra 1 cuốn nhưng ko phải tổ chức tem nào cũng làm được. Hy BCN giữ truyền thống này và động viên các bạn trẻ tham gia. Đó chính là lý do mà bác Rồng đã thấy

Trích dẫn:
Tôi cũng ngạc nhiên về sự đóng góp tích cực của giới phụ nữ trong Tập San qua những bài của Ðào Thị Quỳnh Trang, Vương Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Khánh, Ðỗ Thị Quỳnh Chang, và Trần Thị Lan. Ngay ở Hoa Kỳ cũng không có sự tham dự tích cực và nhiệt thành của nữ giới trong phong trào chơi tem như thế này!
Ngoài các cây viết nam mới như bác MT, Angkor, wwf_stamp ... thì còn phải công nhận là chị em tem nhà ta nói chung, HP nói riêng (Khánh Chi và Đào Trang) rất nhiệt tình, trong tập san vừa rùi gk coi bài của Đỗ Chang - Thái Bình thấy rất hay, rất tự nhiên và chân thực

VS đàn là 1 sân chơi, VS tập san còn hơn thế, bởi ở đó cần sự đầu tư và tính nghiêm túc nhưng các mem nữ trẻ đã làm được ... trình độ tem như vậy cũng tăng lên. Vô tình việc ra tập san ngoài việc đem lại cho làng tem 1 ấn phẩm còn thúc đẩy người chơi trưởng thành hơn trong sưu tầm và viết lách, từ đó có ý thức hơn với phong trào.

Năm tới nhân kỉ niệm Hội tem Hp bước sang tuổi 20, làng tem nhỏ Hp sẽ ra cuốn TCT thứ 2, rất mong các chị em tem HP nói chung và các tỉnh nói riêng cùng các bác tem online tham gia có chút gọi là động viên đất Cảng

Trích dẫn:
Cho tôi nhắn riêng cây bút Trần Ðình Trung: hàng ngày hatde "xí xọn" bao nhiêu thì Trần Ðinh Trung trong Tập San chững chạc bấy nhiêu! Ðúng không?
Dạ ... cái này cũng 1 phần là vì tính nghiêm túc của báo in nên cháu cũng phải cố gắng .... phần nữa là vì tính "lý luận" của bài viết nên không thể viết "xí xọn" như trên đàn được ... tuy nhiên vì thế mà nó có phàn khô cứng thì phải ... hy vọng là những thông điệp trong đó vẫn có thể hiểu được 1 cách mạch lạc, nhất là với những lãnh đạo phong trào tem. Cảm ơn bác Rồng đã quan tâm, chúc bác sưu tầm được ngày càng nhiều ấn phẩm tem VN hay ... và nó sẽ hay 1 phần nếu có bài viết của bác ... và năm tới hy vọng bác cũng thu xếp thời gian cộng tác với HP 1 bài (TCT HP số 3 dự kiến ra tháng 5 và bài viết chắc tháng 3 phải xong rồi). Như vậy nếu ko có gì thay đổi người chơi tem chúng ta sẽ được coi bài viết của bác Rồng trong năm 2010 ít nhất là 2 tập san, 1 của HP và 1 của VS. Đều là tập san số 3 của mỗi đơn vị.

Khi nào Hội tem Hp ra thời hạn chính thức gk sẽ thông báo để bạn tem HP, bạn tem cả nước và các nhà sưu tầm 5 châu 4 bể cùng tham gia.

Xin cảm ơn cả nhà trước nhiều ạ !

Hạt Dẻ - Hải Phòng

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
8 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
*VietStamp*  (15-08-2020), chie (27-12-2009), Dat_stamp (28-10-2011), huuhuetran (28-12-2009), kuro_shiro (28-12-2009), Poetry (27-12-2009), printer (28-12-2009), zodiac (27-12-2009)