Ðề Tài: CLB tem Việt Tiệp
Xem riêng 01 Bài
Cũ 06-01-2008, 19:40
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi hat_de Xem Bài
chiều nay 06.01.2008 bạn yêu thích tem nào có mặt ở HP hãy tới đây nha

do nơi đây là trung tâm thành phố nên quanh năm có sự kiện này nọ, nhiều khi chúng ta gặp phải cảnh này

năm ngoái thì sinh hoạt đúng hôm YAMAHA, năm nay thì liên hoan truyền hình toàn quốc.... may mà 3 hôm nữa mới khai mạc

cung VT là nơi tổ chức những sự kiện lớn quanh năm....

giá như mà CLB tem cũng có 1 tấm pa-nô lớn như vầy thì hay bít mấy

nhìn từ trong ra băng rôn khẩu hiệu tùm lum tà la

lại thêm khuyến mại thêm cả đội tiếp thi nữa, thuê họ quảng bá về sưu tập them thì ko biết chương trình nên dàn dựng thế nào nhỉ

trở lại CLB với bạn Hoa-xinh nhiệt tình nào

người đẹp nhiệt tình và chu đáo của Cung và CLB VT

1 gương mặt từ xa về, Trần Giang Nam... sv kiến trúc HN, còn đây Orchid làm duyên, 2 nhân vật này đều có vườn lan trong nhà và cùng chơi chủ đề này

9x bugi gỉ... hị hị

bác Tuấn Anh - báo chí tuyên truyền rất nhiệt tình. Hôm nay mình mệt quá bận quá chỉ kịp thông báo qua sms khoảng 30 phút trước buổi sinh hoạ mà bạn ấy ủng hộ rất tích cực

vội quán nên ...nhầm, lên 1 C... ko có ai cả... hihi

mình đọc được tin tá hoả phải gọi ngay và vài phút sau có mặt liền... hi hi .... 1 C và 53 Lạch Tray như bạn thấy trong tấm đồ trên cũng ko xa lắm, nếu gặp toàn đèn xanh thì chỉ rít 3 - 5' là tới thui....lần sau ai lên 1 C ko có thì nhớ 53 LT nha

sau đó bác Đỉnh chủ nhiệm CLB báo cáo tình hình năm qua, kế hoạch năm tới, bác Tiến phó chủ tịch hội tem phát biểu góp ý, rùi là đại diện của cung khích lệ phong trào và tuyên dương những cố gắng của CLB trong năm qua

trao thưởng cho cán bộ đạt thành tích xuất sắc, orchid lên nhận thưởng....

....mình mải năn nên lúc chụp đã...xong cả rùi....sau đó chụp người được nhận giải cá nhân xuất sắc tích cực trong phong trào của CLB

tay to chưa...bốc 1 phát...nửa đĩa

tiếc thật đợt nghỉ cuối 2007 đầu 2008 dài quá mọi người về HP nghỉ nên tuần này...it người về nghỉ ghê, mấy bạn HP thì bận này bận kia...9x đi được có 1 nửa

đội hình nay sẽ phổ biến tem trong trường cấp 3 để tìm ra các 9x nghiền tem khác....hihih

đội người đẹp như Sang, Hiền, Huyền bên Thuỷ Nguyên vắng mặt thật tiếc
đội người đẹp Trang, Giang, Hoà bên Kiến An cũng ... về quê chưa ra, rùi cả Dung Đồ Sơn cũng vậy

(còn tiếp)

my face https://www.facebook.com/hatde.tran

Bài được hat_de sửa đổi lần cuối vào ngày 06-01-2008, lúc 19:46
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
8 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
chie (08-11-2010), Dat_stamp (30-08-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (23-04-2009), hoang.le (07-03-2011), jojo11111 (08-06-2009), man_nguyen_1996 (18-07-2010), quaden@_cute (18-02-2010), thanhtruc (01-01-2013)