Xem riêng 01 Bài
Cũ 13-05-2009, 18:16
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi caifincafe Xem Bài
Xin góp vui con tem vừa tạo.
CF quả là 1 nghệ sĩ nhiếp ảnh ... mình hay thấy chim trên dây điện thành dòng nhạc ... còn CF chọn trăng ... quả là mới mẻ, có thể ở đâu đó rùi nhưng với mình thì đây là lần đầu

nếu chỉ là đặt tên cho bức hình trên chắc có nhìu cách

nhưng ở đây lại là hình ảnh sử dụng làm tem và đặt: "nhiếp ảnh" nhưng vậy là con tem, giả sử như được phát hành sẽ nên được phát hành trong bộ 7 hình thức nghệ thuật

trong đó có 1 hình thức là Nhiếp ảnh, và nghệ thuật nhiếp ảnh là thứ giúp người ta chớp được những phút giây nghệ thuật trong cuộc sống hàng ngày.

Dây điện và mặt trăng trong con mắt nhà nhiếp ảnh đã trở thành dòng nhạc của cuộc sống.

ko bít giả như có 6 nghệ sĩ của những dòng nghệ thuật còn lại họ sẽ đưa hình ảnh nào lên tem để đặc trưng cho đặc thù của món nghệ thuật mà họ đang là nghệ sĩ nhỉ

nếu là mình mình sẽ làm 1 tem có hình nền chi chít chữ mà khi nhìn kĩ đó là domain của các diễn đàn tem, bức hình thì vậy, nhưng trên tem sẽ đặt là SPAM hay GOKIEN.

Nếu đặt sp thì ... hiểu thế nào, nếu đặt gk thì hiểu ra sao ... hiểu con tem đó 1 cách trực tiếp hay gián tiếp ... thiệt là đau đầu

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hiepsitinhyeuvadaukho (14-05-2009), Ng.H.Thanh (14-05-2009), xihuan (14-05-2009)