Ðề Tài: Nguyễn Hiếu Tín
Xem riêng 01 Bài
Cũ 14-12-2008, 17:35
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi tugiaban Xem Bài
Bác dẻ có biết tiếng Pháp thì dịch cho mọi người đọc xem nào?
Tiếng Pháp thì một chữ cắn đôi em cũng không biết
em thì cũng tập tọe thui
nôm na là bài vít giới thiệu sơ sơ về Tín, quá trình chơi, các thành tích đã đạt, và quản điểm nghệ thuật í mà
bài báo còn nửa trang trên về tem HN cơ

bài về Tín hàm lượng thông tin ko nhiều lắm, vì gk còn nhìu bài sâu hơn về cậu ấy, bản thân cũng ngưỡng mộ tài năng và sự nhiệt tình của Tín nên tìm hiểu được khá nhìu về cậu ta.

Điều mà gk cảm nhận ở bài báo trên là sự quan tâm của công chúng tới sưu tầm. Có rất nhìu nhà sưu tầm danh tiếng, uyên thâm, xong bài viết đề cập tới 1 nhà sưu tầm trẻ mà theo quan điểm của gk là của hiếm của thế hệ 9x, nếu ko muốn nói là số 1. Điều ấy chứng tỏ người viết cũng biết chọn gương mặt đương thời, và có niềm tin và giới sưu tầm trẻ VN. Hy vọng qua bài báo sẽ có nhìu trái tim tem cảm nhận được dòng chảy của phong trào, từ đó tự tìm hiểu và tham gia.

Nếu tui là nhà báo tui cũng làm vậy, trang báo khổ lớn, phần trên nói về phong trào tem trogn giới trẻ, minh họa là CLB trường thành công A tại HN, cũng là giới trẻ tác giả chọn viết về 1 nhà sưu tầm nhà TL trong nam. Nói chung là 1 bài viết tốt về phong trào.

Vậy thui, nội dung tin ko có gì đặc biệt và mới cả

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
4 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Dat_stamp (23-11-2011), hiepsitinhyeuvadaukho (12-08-2009), tugiaban (14-12-2008)