Xem riêng 01 Bài
Cũ 10-07-2008, 16:16
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi vdhduc123 Xem Bài
....
Mặc dù tôi vẫn chưa gia nhập CLB tem của Tỉnh AG chỉ mới sưu tầm tem cách đây 6 năm ( từ năm lớp 3) nhưng tôi thấy cần thiết nên tôi mới post bài này nếu có gì sai trái mong các bạn thông cảm .
THÂN !!!

Ủa bác đã tạo rồi, tại đây cũng được - mục Cafe thoải mái và suy tư này

Bài của bạn rất hay, ko có gì sai trái cả, nhưng mà đưa lên bàn cân 1 bên là thú vui tem 1 bên là những sở thích khách là 1 đều rất khó

Nhìn chung thì mọi người khuyên nên game hạn chế, còn về tem thì chúng ta là người chơi tem nên cũng muốn mời họ cùng hòa vào dòng chảy đó. Song tuy hoàn cảnh, sở thích và sụ tự nguyện của mỗi người chúng ta ko thể yêu cầu ai đó bỏ game chơi tem được. Trong thâm tâm mình cũng muốn các bạn mê game ở mức hợp lý, nếu bạn tìm thấy niềm vui nơi con tem nữa thì tuyệt quá, và tự nguyện tới với nó thì mình ko mong gì hơn.

Bạn chơi tem từ năm lớp 3 và năm nay lên lớp 9 sắp vào 10 (hay là vừa vào 10 nhỉ), dù thế nào mình cũng rất vui khi biết những con tem đã là niềm đam mê của bạn từ khi còn học lớp 3. Quả là hiếm gặp 1 người say mê tem từ nhỏ như vậy

Về phong trào tem AG mình có suy nghĩ thế này

bạn là dân bản địa, lại hay gặp bác Huệ vì thế những thông tin của bạn là sống động và chuẩn xác nhất.
Mình được biết phong trào tem quê bạn qua kênh thông tin chủ đạo là TCT thôi. Chẳng là trên TCT cũng cập nhật rất thường xuyên tình hình hoạt động, triển lãm ...và cả sự ra đời của những CLB tem mới ở AG nữa

Hy vọng chúng ta cùng biên soạn lại đó cho dễ tra cứu và cảm nhận

Mình tin rằng nó sẽ giúp các bạn tem AG mới hiểu thêm về phong trào và có cách tiếp cận phù hợp để thoản mãn niềm đam mê tem của họ.

Bạn còn trẻ và nếu có thời gian rảnh hãy nhắn các bạn tem AG của mình thi thoảng ghé các diễn đàn tem và giao lưu với mọi người a

Chào các bạn tem An Giang

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
10 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
BoZoo (22-08-2013), chienbinh (17-06-2011), Dat_stamp (17-06-2011), huuhuetran (13-02-2009), manh thuong (01-05-2011), thang (11-08-2011), thanhtruc (29-04-2011), thinhvuong (06-10-2013), Tien (22-08-2013), VAPUTIN (22-08-2013)