Xem riêng 01 Bài
Cũ 08-04-2010, 20:40
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,884
Đã được cảm ơn 35,431 lần trong 9,453 Bài
Talking de' đã vèo cuộc :D !!!!

ôi trời bác Mạnh ... cứ thế này thì toi mất thôi

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi dammanh Xem Bài
Cuộc đấu đã sang ngày thứ 3,lúc này giờ vn là 0h53 ngay 8/4/10,còn hơn 2 ngày nữa.Trên sàn đấu có 5 người theo và còn nhiều người đang chuẩn bị vào kìa dammanh đã nhìn thấy những đôi mắt trẻ thơ,đơn côi đang bừng sáng,Cố lên các bạn ơi!!

bác để bọn trẻ thơ ngồi ăn hạt dẻ đi...cháu tham gia cho

To anh HUỆ ,trời ơi!sao anh lại dừng mức 20k?? anh phải thể hiện tinh thần bạt ngàn như rừng chàm quê anh hay đồ sộ như tủ sách nhà anh chứ.Dammanh nghĩ bac hai lúa đang có chính sách gì đây!!

bác Huệ đang ... chờ giá lúa lên rùi ... đánh úp

To hatde,đây là đấu thủ đáng gờm nhất,đã đến mức 108 AHLSB,dammanh biết HẢI PHÒNG có 300 ngày đặc biệt,chú hatde nhà ta dân gốc HP,Chắ chú vượt mức 300 hoặc 10 lần lớn hơn

trời ơi...300 ngày để tống cổ bọn Pháp ra khỏi HP, GP giải phóng là miền Bắc hoàn toàn GP...tuy nhiên đó là 300 gian khổ...ko phải 1 sớm 1 chiều mà đạt được .... chúng ta hãy cùng theo bước HP tới ngày 13.5 <=== GP HP để toàn MB giải phóng

To bác vnmission,bác là người hanoi,mà sắp kỷ niêm nghìn năm TL ,dammanh hy vọng tinh thần 1000 sẽ theo bác đến cùng ở cuộc đâu này!

HP chắc thua HN thui...Thủ Đô Ngàn Năm ko ai có thể vượt mặt

To bạn demdong ,bản lĩnh như bạn không thể dừng ở con số 50 được và hatde chê cười đấy!

bác cứ bình tĩnh...ậ.đêm đông sẽ bừng sáng bình minh thui ạ

CHÚNG TA CHỜ NGÀY ĐẤU THƯ 3 NHÉ!
và ngày đấu thứ 3 đã tới

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi duckiemhp Xem Bài
Bước giá là 5k mà bác dẻ ui!
bác đức kiểm HP ko bít rùi
luật VS cho phép đấu mức lẻ miễn là cao hơn 1
100 lên 108 k thức là dẻ đã đi bước 1,6

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi gtvt1989 Xem Bài
................................... 115k
cấp cứu 115 ... hãy nhớ số của trung tâm cấp cứu fòng khi fải cần ... nhưng dẻ mong trong đời chúng ta ko phải 1 lần dùng tới nói ... tuy nhiên cảm ơn bạn giao thôgn đã nhắc số 115 ... te tò te tí ... cấp cứu cấp cứu ... te tí te tò ... 115

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi koala Xem Bài
Cho Koala bon chen với giá 120k nhé.
cảm ơn koala đã nhắc dân ta nhớ ngày kỉ niệm sinh nhật 120 của chủ tịch HCM vĩ đại

tất nhiên dẻ vào đây hôm nay ko chỉ bắc loa lên hô mà còn đấu

...1....2.....3...... tôi đấu 130 <=== con số tượng trưng cho ngày 13.5 sắp tới
và cũng là 1 con số có liên quan tới ... 300 ... tuy nhiên đuổi Pháp cứ phải từ từ

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đêm Đông (08-04-2010), dammanh (09-04-2010), huuhuetran (09-04-2010), kuro_shiro (10-04-2010), xihuan (08-04-2010)