Xem riêng 01 Bài
Cũ 05-06-2010, 14:52
hat_de's Avatar
hat_de hat_de vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Quý Hiếm

Cảm ơn: 53,883
Đã được cảm ơn 35,430 lần trong 9,452 Bài
Mặc định xin mạn phép làm quan sát viên!!!!

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi manh thuong Xem Bài
Đề cử Hạt Dẻ vào ban giám khảo.
dạ cảm ơn nhưng em ko dám ạ
em chỉ là 1 người sưu tầm thích quan sát và góp ý xây dựng thôi

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi nam_hoa1 Xem Bài
Chào BCN và các bạn trong diễn đàn.
Mong BCN đề bạt anh HẠT DẺ là người ra câu đố lần thứ 2
.Thiết nhĩ với những ý tưởng đó , những câu hỏi của Hạt Dẻ sẽ tường minh hơn , làm người tham gia trả lời câu đố không mất thời gian và hứng thú hơn trong chuyên mục đố vui này .
Mong anh DẺ và các bạn đồng tình nhé !
Dạ cảm ơn bác, cháu ko tham gia được đâu ạ. Vì năng lực mình vẫn còn thấp, vẫn trong giai đoạn học hỏi mọi người. Thấy bất cập thì góp ý thôi.

Làng tem còn những bạn trẻ nhiệt tình, những nhà sưu tầm lão thành, uyên thâm về sưu tầm, về nghiên cứu bưu chính. Họ là người có những câu hỏi rất hay.

Quan điểm ra đề là:

- câu hỏi ko quá đánh đố nhưng vẫn đào sâu khám phá
- câu hỏi có thể úp mở - nhưng khoanh vùng chính xác đáp án (tránh trường hợp ... cái nào cũng đúng)
- câu hỏi dẫn người chơi tới đáp án mà qua đó tri thức tăng, sự hiểu biết về khía cạnh chuyên đề, về khía cạnh bưu chính và thẩm mỹ tem đều tăng.

vì quan điểm hơi ... rườm rà trên nên ... ko nghĩ ra được câu nào, xin được đóng vai quan sát viên thôi ạ.

Kính mong BTC và các bác ko nản chí, tiếp tục đưa ra những câu hỏi hay giúp diễn đàn sôi động, giúp lớp trẻ hiểu thêm về dòng chảy bưu chính của VN và TG qua các thời kì đầy thử thách và thú vị.

Chúc sk các bác!

my face https://www.facebook.com/hatde.tran
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
5 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn hat_de vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
Đinh Đức Tâm (05-06-2010), chie (05-06-2010), hoavienquanbl (07-06-2010), manh thuong (05-06-2010), tugiaban (06-06-2010)