Xem riêng 01 Bài
Cũ 25-05-2009, 13:09
panda_mèo xanh@v11's Avatar
panda_mèo xanh@v11 panda_mèo xanh@v11 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 320
Đã được cảm ơn 849 lần trong 179 Bài
Smile

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi bebu2410 Xem Bài
Chúc mừng các " bé " 9x (tự chúc mừng mình luôn ) trước những thành tích trong học tập. Đặc biệt là ấn tượng với số 9.94 của bé Mèo xanh . Ối giời ơi! Từ trước đến giờ thấy 9.9 điểm tháng chứ chưa bao giờ thấy điểm học kì . Quả là được mở rộng tầm mắt .
@ Mèo xanh : cố gắng phát huy nha em. Nhưng anh chưa hiểu lắm về cách ra đề thi và cách kiểm tra của trường em( có ra đề ngoài SGK ko? Có ra đề nâng cao không? Khả năng nâng cao nhiều hay ít? ...). Vì nếu như ở trường cấp 2-3 của anh hồi xưa thì để duy trì chỉ 1 tháng 9.5 thôi cũng là rất khó rồi. Anh không nghi ngờ gì về khả năng của em đâu .Chỉ là chút thắc mắc thôi mà .
Các "bé" 9x cố gắng phát huy, để rồi hiểu được: "điểm số là phù du, thi đậu là điều hạnh phúc" nha.
Tất nhiên là phải ra một vài câu vài sách giáo khoa chứ anh, có nâng cao để chọn học sinh giỏi mà. Theo em, khả năng cao cũng không ít. Em không chắc lắm vì em đã vượt qua thành công.
Phone: 076. 6259011
Nick YM: khanhvan_11
E-mail: thegioithunhoibong11@zing.vn
Chủ đề sưu tập: hoạt hình, truyện cổ, WWF, danh nhân
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
3 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn panda_mèo xanh@v11 vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (25-05-2009), huuhuetran (25-05-2009), Ng.H.Thanh (26-05-2009)