Xem riêng 01 Bài
Cũ 04-06-2009, 06:21
radiobu0n's Avatar
radiobu0n radiobu0n vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Tem Sống

Cảm ơn: 16
Đã được cảm ơn 39 lần trong 9 Bài

cháu ko biết có nên nói địa chỉ này ko, do đây là chỗ bán những con tem chết ( nhưng có rất nhiều tem chưa bị đóng dấu mới bị dán thôi dành cho những bạn mới chơi chẳng hạn, phong bì thực gửi cũng có) nếu các bạn chịu khó tìm sẽ thấy nhiều cái rất hay, hum trước cháu ngồi lục lọi 1 tẹo đc 2 con tem lẻ bộ về mặt trận của họa sĩ Cổ Tấn Long Châu( cháu thấy chất lượng khá tốt,mỗi tội tem chết-2 con=5k)
Chết thật, cháu lắm mồm quá, cháu xin lỗi bác, tên cháu là Radio mà, thôi ko dài dòng nữa: cháu ko biết nói địa chỉ ấy như nèo. đấy là 1 dãy các tiệm sách báo cũ, dọc theo đường Giải Phóng ( đường tàu) gần chỗ đoạn đường rẽ vào Phố Phương Mai, dưới bệnh viện Bạch mai 1 đoạn ( nếu đi từ phía ngã tư Kim Liên về ), các bạn đến đấy cứ hỏi người ta sẽ dẫn bạn đến 1 bác để mua tem giá tem là 500d/con( tem Vn0) 1k/con ( tem nc ngoai), các bạn chịu khó tìm sẽ có rất nhiều con tem ( theo mình là đẹp) với giá rẻ bất ngờ.
P/S bác ơi cháu muốn đóng góp cho quỹ tem của mình= tem chết đc ko ah? ( nguyên răng....) cháu có rất nhiều tem chết mua đc từ địa chỉ trên tầm trên dưới 100 con ( cháu đóng góp ít các bác, anh đừng chê nhé- của ít lòng nhiều) và gửi về địa chỉ nào ah.
......Because I love u,Bo^^ng,now anh 4ever.....
Trả Lời Kèm Trích Dẫn Bài Này
7 Thành viên sau đây nói lời CẢM ƠN bạn radiobu0n vì đã gửi Bài viết hữu ích này:
hat_de (04-06-2009), hiepsitinhyeuvadaukho (04-06-2009), huuhuetran (04-06-2009), manh thuong (04-06-2009), Ng.H.Thanh (04-06-2009), Nguoitimduong (04-06-2009), thanhtruc (18-01-2013)